หมายเลขประกาศ22017997
ขาย ที่ดินสีม่วง 76ไร่ ถนน340 บางบัวทอง-สุพรรณบุรี- บางปลาม้า,สุพรรณบุรี
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา136,800,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายAsset X property
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่ยืนยัน
ในนามบริษัท (M557587) เป็นสมาชิกเมื่อ28 กุมภาพันธ์ 2567 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=195973 หมายเลขโทรศัพท์0634924632 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย@970liaab ที่อยู่ผู้ลงประกาศสุพรรณบุรี » บางปลาม้า
รหัสทรัพย์ L085825
ขาย ที่ดินสีม่วง 76ไร่ ถนน340 บางบัวทอง-สุพรรณบุรี/ บางปลาม้า,สุพรรณบุรี
จุดเด่น
- ผังเมืองสีม่วง
- ติดถนน340 บางบัวทอง-สุพรรณบุรี กม.51
- เหมาะสำหรับสร้างโรงงานอุตสาหกรรม, โกดัง, โลจิสติกส์
รายละเอียด
- พื้นที่ที่ดินขนาด 76ไร่
- หน้ากว้าง 330 เมตร
** ขายราคา 136,800,000บาท (เฉลี่ยเพียง 1,800,000บาท/ไร่)
ค่าใช้จ่ายในการโอน คนละครึ่ง
สถานที่ใกล้เคียง
- สถานีไฟฟ้าบางปลาม้า
- แมคโคร สุพรรณบุรี : 19 กม.
- เมืองสุพรรณบุรี : 29 กม.
- สนามบินสุวรรณภูมิ : 116 กม.
- สนามบินดอนเมือง : 80 กม.
- ท่าเรือแหลมฉบัง : 213 กม.
ติดต่อ
คุณ เบญ
Tel : 062-454-7463
Line ID : benjamart707
#landforsale#ผังสีม่วง#ถนน340 #realestate #eraassetx #benjamartliving
#ขายที่ดิน #ขายที่สุพรรณบุรี #เก็งกำไร #ลงทุนที่ดิน #สร้างโรงงาน
จุดเด่น
- ผังเมืองสีม่วง
- ติดถนน340 บางบัวทอง-สุพรรณบุรี กม.51
- เหมาะสำหรับสร้างโรงงานอุตสาหกรรม, โกดัง, โลจิสติกส์
รายละเอียด
- พื้นที่ที่ดินขนาด 76ไร่
- หน้ากว้าง 330 เมตร
** ขายราคา 136,800,000บาท (เฉลี่ยเพียง 1,800,000บาท/ไร่)
ค่าใช้จ่ายในการโอน คนละครึ่ง
สถานที่ใกล้เคียง
- สถานีไฟฟ้าบางปลาม้า
- แมคโคร สุพรรณบุรี : 19 กม.
- เมืองสุพรรณบุรี : 29 กม.
- สนามบินสุวรรณภูมิ : 116 กม.
- สนามบินดอนเมือง : 80 กม.
- ท่าเรือแหลมฉบัง : 213 กม.
ติดต่อ
คุณ เบญ
Tel : 062-454-7463
Line ID : benjamart707
-
ขายที่ดินเปล่า 6-3-05.0 ไร่ หรือเท่ากับ 2,705.0 ตารางวา หน้ากว้าง 97.00 เมตร ความลึกอยู่ที่ 122.50
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email56,800,000 บาท
ID: 22017943ชลบุรี » เมือง23 พ.ค. 2569, 17:53:37 -
ให้เช่าคอนโด Villa Lasalle Sukhumvit 105 (วิลล่า ลาซาล) 32.65 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 วิวเมือง ใกล้ BTS แบริ่ง
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email10,000 บาท
ID: 217463497 พ.ค. 2568, 14:45:30 -
ให้เช่า อาคารพาณิชย์ 5 ชั้น จรัญสนิทวงศ์ 66-1 พื้นที่ 360 ตรม 5นอน 6น้ำ ใกล้ MRT สิรินธร
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email40,000 บาท
ID: 215736275 ต.ค. 2567, 03:12:11 -
ขายด่วน ที่ดินเปล่าแปลงสวย 1 ไร่ ผังเมืองสีชมพูอ่อน ทำเลศักยภาพ ใกล้วัดพระธรรมกาย คลองสี่ อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email2,500,000 บาท
ID: 22017948ปทุมธานี » คลองหลวง23 พ.ค. 2569, 17:57:10 -
ให้เช่าคอนโด NS Tower 128 ตรม ติดเซ็นทรัลบางนา *พร้อมเข้าอยู่* Fully Furnished
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email35,000 บาท
ID: 215744886 ต.ค. 2567, 01:00:33 -
ให้เช่าคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา-ท่าพระ 26 ตรม 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 26 พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า