หมายเลขประกาศ22017055
ทาวน์โฮม โกลเด้นท์ ทาวน์ รามอินทรา-วงแหวน ราคาถูก ใกล้ MRT สถานีคู้บอน
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา3,890,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายบริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N555346) เป็นสมาชิกเมื่อ20 สิงหาคม 2566 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=193655 หมายเลขโทรศัพท์0997832462 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขายcentralhome ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » บางเขน
รหัสทรัพย์ : N1086
ทาวน์โฮม โกลเด้น ทาวน์ รามอินทรา - วงแหวน บ้านสวย ราคาถูก พร้อมอยู่ ทำเลดี บ้านใหม่ แต่งครบ ไม่เคยเข้าอยู่
ที่ตั้ง : ถนนกาญจนาภิเษก เขตบางเขน แขวงท่าแร้ง กรุงเทพมหานคร 10220
รายละเอียดทรัพย์
- ทาวน์โฮม 2 ชั้น ขนาดเนื้อที่ 19 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 117 ตารางเมตร
- 4 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, 1 ห้องรับแขก, 1 ห้องครัว, 2 ที่จอดรถ
- ชั้นล่างพื้นกระเบื้อง / ชั้นบนพื้นกระเบื้อง
- เฟอร์นิเจอร์ครบ เตียงพร้อมที่นอนครบชุด ใหม่เอี่ยม ยังไม่ได้แกะพลาสติก ชุดผ้าม่าน ครัว Built-in พร้อมเครื่องดูดอากาศทุกห้อง
- เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 4 เครื่อง ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องดูดควันเคาน์เตอร์ครัว ปั๊มน้ำ
- ทำหลังคาหลังบ้านแบบสกายไลท์ แสงส่องผ่านลงมาได้ สามารถเปิดหรือปิดได้
- หน้าบ้านหันทางทิศเหนือ
- ตำแหน่งของบ้าน อยู่หลังที่ 2 ถัดจากหลังมุม
- ค่าส่วนกลาง ตารางวาละ 35 บาท เดือนละ 665 บาท ชำระรายปี ปีละ 7,980 บาท
สิ่งอำนวยความสะดวก
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง, ระบบ CCTV
- สวนสาธารณะ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส
ทำเล และสถานที่ใกล้เคียง
- รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีคู้บอน
- แฟชั่นไอส์แลนด์, เดอะ พรอมานาด, MaxValu, โลตัส รามอินทรา, Big C คู้บอน
- โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสายไหม, โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย 2, โรงเรียนเลิศหล้า เกษตร-นวมินทร์, มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น
- โรงพยาบาลสินแพทย์ รามอินทรา, โรงพยาบาลอินทรารัตน์, โรงพยาบาล CGH สายไหม, โรงพยาบาลนพรัตนราชธานี
- วัดพรพระร่วงประสิทธิ์
- ซาฟารีเวิลด์
- สำนักงานเขตสายไหม
- สนามกอล์ฟปัญญาอินทรา
แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/DPykmfwcJzgTbZPp7
ราคา 3,890,000 บาท
สนใจติดต่อ
บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Phone : 093-969-5663, 086-546-9741
Office : 02-968-7199 Line : @central_home
Email : centralhome.realestate@gmail.com
#เจ้าของขายเอง #หาบ้าน #หาบ้านมือสอง #บ้านมือสอง #ทาวน์เฮ้าส์มือสอง #บ้านเดี่ยวมือสอง #บ้านมือสองราคาถูก #บ้านราคาถูก #นายหน้าขายบ้าน #ฝากขายบ้าน #รับฝากขายบ้าน #นายหน้า #เซ็นทรัลโฮม #ทาวน์โฮม #AgentForRealEstate #CentralHome #ขายทาวน์โฮม #ทาวน์โฮมมือสอง #ขายบ้าน #ทาวน์โฮมราคาถูก #ทาวน์โฮมมือสองพร้อมอยู่ #บ้านใหม่ #ขายทาวน์เฮ้าส์ #ทาวน์เฮ้าส์มือสอง #อสังหาริมทรัพย์ #รีวิวบ้าน #ทาวน์โฮมใกล้รถไฟฟ้า
รายละเอียดทรัพย์
- ชั้นล่างพื้นกระเบื้อง / ชั้นบนพื้นกระเบื้อง
- หน้าบ้านหันทางทิศเหนือ
- ตำแหน่งของบ้าน อยู่หลังที่ 2 ถัดจากหลังมุม
สิ่งอำนวยความสะดวก
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง, ระบบ CCTV
- สนามกอล์ฟปัญญาอินทรา
แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/DPykmfwcJzgTbZPp7
ราคา 3,890,000 บาท
สนใจติดต่อ
บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Phone : 093-969-5663, 086-546-9741
Office : 02-968-7199 Line : @central_home
Email : centralhome.realestate@gmail.com
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
คอนโด 26.25 ตารางเมตร เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ห้องใหม่ เเต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาถูกที่สุด
ติดต่อบริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด, 0997832462 Click Email2,490,000 บาท
ID: 2201272015 พ.ค. 2569, 15:49:14 -
ที่ดินถมแล้ว หมู่บ้าน ชัยพฤกษ์ วงแหวน - รัตนาธิเบศร์ ซอยวัดลาดปลาดุก ราคาถูก
ติดต่อบริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด, 0997832462 Click Email1,790,000 บาท