หมายเลขประกาศ22016910
เช่า บ้านเดี่ยว หลังมุม สภาพใหม่ สราญสิริ ศรีวารี บางนา กม.18 ที่ดิน 94 ตรว.พท.ใช้สอย 240 ตรม.4นอน 5น้ำ พร้อมอยู่ โทร 085-346-3838
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายให้เช่า
สภาพสินค้าใหม่
ราคา69,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายDiffer Estate
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N493013) เป็นสมาชิกเมื่อ1 สิงหาคม 2561 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=128562 หมายเลขโทรศัพท์0927988789 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย@956UOVQP ที่อยู่ผู้ลงประกาศสมุทรปราการ » กิ่งบางเสาธง
MT206 : ให้เช่า บ้านเดี่ยว สราญสิริ ศรีวารี
ที่ตั้ง: หมู่บ้าน สราญสิริ ศรีวารี บางนา กม.18
ต.ศรีษะจรเข้น้อย อ.บางเสาธง จ.สมุทรปราการ
⸻
• ที่ดิน 93 ตรว.
• พื้นที่ใช้สอย 240 ตร.ม.
• 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ
• จอดรถ 3 คัน
⸻
จุดเด่น
• บ้านหลังมุม มีโซลาเซลล์
• เหมาะสำหรับครอบครัว
• ล้างแอร์ฟรี
• ฉีดปลวกฟรี
• บรรยากาศเงียบสงบ เป็นส่วนตัว
• โครงการคุณภาพ พร้อมระบบรักษาความปลอดภัย
⸻
ทำเล
• โซนบางนาตราด กม.18 ขาออก
• ใกล้ Mega Bangna
• เดินทางเข้า-ออก เมืองสะดวก
• ใกล้ รร นานาชาติ SBS
• ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
• มหาวิทยาลัย หัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
ราคาเช่า 69,000 บาท/เดือน (รวมค่าส่วนกลาง)
เงื่อนไขการเช่า : สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน เงินมัดจำ 2 เดือน
เช่าระยะสั้น 3 เดือน 89,000 บาท/เดือน
เช่าระยะสั้น 6 เดือน 85,000 บาท/เดือน
@joey
พิกัด หมู้บ้าน สราญสิริ ศรีวารี
https://maps.app.goo.gl/SzbQ4S8FMVsPSRmb9?g_st=ic
สนใจติดต่อสอบถาม 085-346-3838 มณ
Line Id: monthap
#ที่ปรึกษา ซื้อ ขาย เช่า อสังหาฯมืออาชีพ
บริการจัดหาสินเชื่อ รับฝากขาย-เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด อาคารพาณิชย์ โรงงาน โกดัง กรุงเทพและปริมณฑล
ที่ตั้ง: หมู่บ้าน สราญสิริ ศรีวารี บางนา กม.18
ต.ศรีษะจรเข้น้อย อ.บางเสาธง จ.สมุทรปราการ
⸻
• ที่ดิน 93 ตรว.
• พื้นที่ใช้สอย 240 ตร.ม.
• 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ
• จอดรถ 3 คัน
⸻
จุดเด่น
• บ้านหลังมุม มีโซลาเซลล์
• เหมาะสำหรับครอบครัว
• ล้างแอร์ฟรี
• ฉีดปลวกฟรี
• บรรยากาศเงียบสงบ เป็นส่วนตัว
• โครงการคุณภาพ พร้อมระบบรักษาความปลอดภัย
⸻
ทำเล
• โซนบางนาตราด กม.18 ขาออก
• ใกล้ Mega Bangna
• เดินทางเข้า-ออก เมืองสะดวก
• ใกล้ รร นานาชาติ SBS
• ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
• มหาวิทยาลัย หัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
ราคาเช่า 69,000 บาท/เดือน (รวมค่าส่วนกลาง)
เงื่อนไขการเช่า : สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน เงินมัดจำ 2 เดือน
เช่าระยะสั้น 3 เดือน 89,000 บาท/เดือน
เช่าระยะสั้น 6 เดือน 85,000 บาท/เดือน
@joey
พิกัด หมู้บ้าน สราญสิริ ศรีวารี
https://maps.app.goo.gl/SzbQ4S8FMVsPSRmb9?g_st=ic
สนใจติดต่อสอบถาม 085-346-3838 มณ
Line Id: monthap
#ที่ปรึกษา ซื้อ ขาย เช่า อสังหาฯมืออาชีพ
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
sss552 ขาย ที่ดินเปล่า หมู่บ้าน กฤษดากร 18 ถนนพุทธมณฑลสาย 3
ติดต่อDiffer Estate, 0927988789 Click Email2,500,000 บาท
ID: 2201334416 พ.ค. 2569, 21:46:28 -
Sss516 ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สไตล์ Neo Classic ภัสสร 2 บางนา-วงแหวน Passorn 2 Bangna-Wongwaen