หมายเลขประกาศ22014697
P-43171 | Ideo Q Victory (ไอดีโอ คิว วิคตอรี่) คอนโดหรูติด BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ชั้นสูง พร้อมอยู่! Line ID: @easythaihome | 085-592-2897
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายให้เช่า
สภาพสินค้ามือสอง
ระยะเวลาการใช้งาน-
ราคา50,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายjoy
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N425391) เป็นสมาชิกเมื่อ14 พฤษภาคม 2559 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=51800 หมายเลขโทรศัพท์0855922897 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย@easythaihome ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » ราชเทวี
ใช้ชีวิตเหนือระดับใจกลางเมืองกับ Ideo Q Victory คอนโดหรูทำเลศักยภาพ ติด BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ และใกล้ Airport Rail Link พญาไท รายล้อมด้วยห้างสรรพสินค้า มหาวิทยาลัย อาคารสำนักงาน และโรงพยาบาลชั้นนำ ห้องชั้นสูง วิวเมืองสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ รวมถึงเครื่องซักผ้า เหมาะสำหรับคนทำงาน คู่รัก หรือครอบครัวที่ต้องการใช้ชีวิตใจกลางกรุงเทพฯ
รายละเอียดห้อง
• ขนาด 54 ตร.ม. | ชั้น 34
• 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ
• วิวเมือง
• ห้องกว้าง โปร่งสบาย ฟังก์ชันลงตัว
️ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้า
• เฟอร์นิเจอร์ครบ
• เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
• มีเครื่องซักผ้า
• พร้อมเข้าอยู่ทันที
ราคาเช่า 50,000 บาท/เดือน
ทำเลดี เดินทางสะดวก
• BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ : 71 ม.
• Airport Rail Link พญาไท : 650 ม.
• BTS พญาไท : 650 ม.
• BTS ราชเทวี : 1.2 กม.
• ทางด่วนพหลโยธิน : 2.8 กม.
• ตั้งอยู่บนถนนพญาไท เขตราชเทวี
️ ใกล้แหล่งช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์
• Century Mall : 60 ม.
• King Power Complex : 350 ม.
• Victory Mall : 450 ม.
• Center One : 400 ม.
• Fashion Mall : 1.9 กม.
• พันธุ์ทิพย์พลาซ่า : 1.8 กม.
• Platinum Fashion Mall : 1.9 กม.
• The Palladium : 1.7 กม.
• ประตูน้ำ : 1.6 กม.
• Central Chidlom : 2.8 กม.
ใกล้สถานศึกษา
• วิทยาลัยพยาบาลกองทัพบก : 1.2 กม.
• จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย : 3.3 กม.
ใกล้โรงพยาบาล
• กรมแพทย์ทหารบก : 300 ม.
• โรงพยาบาลราชวิถี : 350 ม.
• สถาบันโรคผิวหนัง : 600 ม.
• สถาบันสุขภาพเด็กแห่งชาติมหาราชินี : 650 ม.
• โรงพยาบาลพญาไท 2 : 1.1 กม.
• โรงพยาบาลพญาไท 1 : 1 กม.
• โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า : 850 ม.
• โรงพยาบาลรามาธิบดี : 1.7 กม.
จุดเด่น
• ติด BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ เพียง 71 เมตร
• ห้องชั้นสูง วิวเมืองสวย
• ห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดใหญ่
• เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
• มีเครื่องซักผ้า พร้อมเข้าอยู่
• ใกล้ห้าง มหาวิทยาลัย อาคารสำนักงาน และโรงพยาบาล
• เดินทางสะดวก ทั้ง BTS, Airport Rail Link และทางด่วน
• เหมาะสำหรับอยู่อาศัยระยะยาว
สนใจรีบติดต่อก่อนห้องหลุด!
โทร: 085-592-2897
Line ID: @easythaihome
คลิก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
easythaihome@gmail.com
easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
คอนโดหรูชั้นสูง ติด BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ พร้อมอยู่แบบนี้ มีไม่บ่อย รีบจองก่อนพลาด!
***************************************************
P-43171 | Ideo Q Victory Luxury High-Rise Condo Next to BTS Victory Monument – Ready to Move In! Line ID: @easythaihome | 085-592-2897
Experience premium city living at Ideo Q Victory, a luxury condominium in a prime Bangkok location right next to BTS Victory Monument and close to Airport Rail Link Phaya Thai. Surrounded by shopping malls, universities, office buildings, and leading hospitals, this high-floor unit offers a beautiful city view and comes fully furnished with complete electrical appliances, including a washing machine. Perfect for professionals, couples, or families seeking convenient urban living in the heart of Bangkok.
Room Details
• Size: 54 sq.m. | Floor 34
• 2 Bedrooms | 2 Bathrooms
• Beautiful City View
• Spacious layout with comfortable living space
️ Furniture & Electrical Appliances
• Fully furnished
• Complete electrical appliances
• Washing machine included
• Ready to move in
Rental Price: 50,000 THB/month
Prime Location & Easy Transportation
• BTS Victory Monument: 71 m
• Airport Rail Link Phaya Thai: 650 m
• BTS Phaya Thai: 650 m
• BTS Ratchathewi: 1.2 km
• Phaholyothin Expressway: 2.8 km
• Located on Phaya Thai Road, Ratchathewi District
️ Nearby Shopping & Lifestyle Destinations
• Century Mall: 60 m
• King Power Complex: 350 m
• Victory Mall: 450 m
• Center One: 400 m
• Fashion Mall: 1.9 km
• Pantip Plaza: 1.8 km
• Platinum Fashion Mall: 1.9 km
• The Palladium: 1.7 km
• Pratunam Market: 1.6 km
• Central Chidlom: 2.8 km
Nearby Educational Institutions
• Royal Thai Army Nursing College: 1.2 km
• Chulalongkorn University: 3.3 km
Nearby Hospitals
• Royal Thai Army Medical Department: 300 m
• Rajavithi Hospital: 350 m
• Institute of Dermatology: 600 m
• Queen Sirikit National Institute of Child Health: 650 m
• Phyathai 2 Hospital: 1.1 km
• Phyathai 1 Hospital: 1 km
• Phramongkutklao Hospital: 850 m
• Ramathibodi Hospital: 1.7 km
Highlights
• Only 71 meters from BTS Victory Monument
• High-floor unit with stunning city view
• Spacious 2-bedroom, 2-bathroom layout
• Fully furnished with complete appliances
• Washing machine included
• Close to malls, universities, offices, and hospitals
• Convenient access to BTS, Airport Rail Link, and expressway
• Ideal for long-term living
Contact us now before this unit is gone!
Tel: 085-592-2897
Line ID: @easythaihome
Click: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
easythaihome@gmail.com
easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
Luxury high-rise condo next to BTS Victory Monument like this is rare — reserve now before you miss out!
รายละเอียดห้อง
• ขนาด 54 ตร.ม. | ชั้น 34
• 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ
• วิวเมือง
• ห้องกว้าง โปร่งสบาย ฟังก์ชันลงตัว
️ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้า
• เฟอร์นิเจอร์ครบ
• เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
• มีเครื่องซักผ้า
• พร้อมเข้าอยู่ทันที
ราคาเช่า 50,000 บาท/เดือน
ทำเลดี เดินทางสะดวก
• BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ : 71 ม.
• Airport Rail Link พญาไท : 650 ม.
• BTS พญาไท : 650 ม.
• BTS ราชเทวี : 1.2 กม.
• ทางด่วนพหลโยธิน : 2.8 กม.
• ตั้งอยู่บนถนนพญาไท เขตราชเทวี
️ ใกล้แหล่งช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์
• Century Mall : 60 ม.
• King Power Complex : 350 ม.
• Victory Mall : 450 ม.
• Center One : 400 ม.
• Fashion Mall : 1.9 กม.
• พันธุ์ทิพย์พลาซ่า : 1.8 กม.
• Platinum Fashion Mall : 1.9 กม.
• The Palladium : 1.7 กม.
• ประตูน้ำ : 1.6 กม.
• Central Chidlom : 2.8 กม.
ใกล้สถานศึกษา
• วิทยาลัยพยาบาลกองทัพบก : 1.2 กม.
• จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย : 3.3 กม.
ใกล้โรงพยาบาล
• กรมแพทย์ทหารบก : 300 ม.
• โรงพยาบาลราชวิถี : 350 ม.
• สถาบันโรคผิวหนัง : 600 ม.
• สถาบันสุขภาพเด็กแห่งชาติมหาราชินี : 650 ม.
• โรงพยาบาลพญาไท 2 : 1.1 กม.
• โรงพยาบาลพญาไท 1 : 1 กม.
• โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า : 850 ม.
• โรงพยาบาลรามาธิบดี : 1.7 กม.
จุดเด่น
• ติด BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ เพียง 71 เมตร
• ห้องชั้นสูง วิวเมืองสวย
• ห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดใหญ่
• เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
• มีเครื่องซักผ้า พร้อมเข้าอยู่
• ใกล้ห้าง มหาวิทยาลัย อาคารสำนักงาน และโรงพยาบาล
• เดินทางสะดวก ทั้ง BTS, Airport Rail Link และทางด่วน
• เหมาะสำหรับอยู่อาศัยระยะยาว
สนใจรีบติดต่อก่อนห้องหลุด!
โทร: 085-592-2897
Line ID: @easythaihome
คลิก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
easythaihome@gmail.com
easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
***************************************************
Room Details
• Size: 54 sq.m. | Floor 34
• 2 Bedrooms | 2 Bathrooms
• Beautiful City View
• Spacious layout with comfortable living space
️ Furniture & Electrical Appliances
• Fully furnished
• Complete electrical appliances
• Washing machine included
• Ready to move in
Rental Price: 50,000 THB/month
Prime Location & Easy Transportation
• BTS Victory Monument: 71 m
• Airport Rail Link Phaya Thai: 650 m
• BTS Phaya Thai: 650 m
• BTS Ratchathewi: 1.2 km
• Phaholyothin Expressway: 2.8 km
• Located on Phaya Thai Road, Ratchathewi District
️ Nearby Shopping & Lifestyle Destinations
• Century Mall: 60 m
• King Power Complex: 350 m
• Victory Mall: 450 m
• Center One: 400 m
• Fashion Mall: 1.9 km
• Pantip Plaza: 1.8 km
• Platinum Fashion Mall: 1.9 km
• The Palladium: 1.7 km
• Pratunam Market: 1.6 km
• Central Chidlom: 2.8 km
Nearby Educational Institutions
• Royal Thai Army Nursing College: 1.2 km
• Chulalongkorn University: 3.3 km
Nearby Hospitals
• Royal Thai Army Medical Department: 300 m
• Rajavithi Hospital: 350 m
• Institute of Dermatology: 600 m
• Queen Sirikit National Institute of Child Health: 650 m
• Phyathai 2 Hospital: 1.1 km
• Phyathai 1 Hospital: 1 km
• Phramongkutklao Hospital: 850 m
• Ramathibodi Hospital: 1.7 km
Highlights
• Only 71 meters from BTS Victory Monument
• High-floor unit with stunning city view
• Spacious 2-bedroom, 2-bathroom layout
• Fully furnished with complete appliances
• Washing machine included
• Close to malls, universities, offices, and hospitals
• Ideal for long-term living
Contact us now before this unit is gone!
Tel: 085-592-2897
Line ID: @easythaihome
Click: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
easythaihome@gmail.com
easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
[ราคาหลุดมา! ด่วนที่สุด P-136696 เอ สเปซ สุขุมวิท 77 สตูดิโอ 45 ตร.ม. ชั้น 1 อาคาร E เขตสวนหลวง ห้องสวยพร้อมอยู่ จองก่อนได้ก่อน!] | 10,000 | line @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email10,000 บาท
ID: 2199512213 เม.ย. 2569, 10:35:12 -
[คอนโดให้เช่า ใกล้ BTS อ่อนนุช! P-49238] ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช เขตวัฒนา ชั้น 18 วิวเมือง 085-592-2897 Line: @easythaihome
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email17,000 บาท
ID: 2199516213 เม.ย. 2569, 14:06:58 -
[ห้องสวย ราคาดี! ให้เช่า P-49250 เดอะ มูฟ บางนา 25 ตร.ม. ชั้น 6 อาคาร B วิวเมือง แต่งครบมีเครื่องซักผ้า พร้อมที่จอดรถ ใกล้เมกาบางนา และรร.นานาชาติ ICS] | line @easythaihome 085-592-2897 | 9,500
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email9,500 บาท
ID: 21995177สมุทรปราการ » เมือง13 เม.ย. 2569, 14:33:06 -
[(คอนโดให้เช่า) P-49251 ไอดีโอ สาทร-ท่าพระ 45 ตร.ม. ชั้น 19 วิวเมือง แต่งครบมีเครื่องซักผ้า รวมที่จอดรถ 1 คัน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร] | line @easythaihome 085-592-2897 | 18,000
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email18,000 บาท
ID: 2199518313 เม.ย. 2569, 15:07:02 -
P-49253 — ด่วน! ห้อง Duplex 2 นอน 2 น้ำ (61 ตร.ม.) ชั้น 29 วิวเมือง - Park Origin Ratchathewi ราคา 45,000 บาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email45,000 บาท
ID: 2199519613 เม.ย. 2569, 16:29:55 -
[ห้องสวยพรีเมียม! ให้เช่า P-49232 เอดจ์ สุขุมวิท 23 ชั้น 7 วิวเมือง 33 ตร.ม. เขตวัฒนา 1 นอน แต่งครบมีเครื่องซักผ้า ทำเลดีที่สุดใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก และ MRT สุขุมวิท] | line @easythaihome 085-592-2897 | 28,000
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email28,000 บาท
ID: 2199536214 เม.ย. 2569, 10:22:50 -
P-49235 — ให้เช่า Chapter One Modern Dutch ราษฎร์บูรณะ 33 (29 ตร.ม.) ชั้น 24 วิวแม่น้ำ จอดรถฟรี! ราคา 7,500 บาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email7,500 บาท
ID: 2199537114 เม.ย. 2569, 11:04:51 -
[เจ้าของลดราคา! P-112241 ขายพร้อมผู้เช่า ชาโตว์ อิน ทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 เขตจตุจักร 29 ตร.ม. ชั้น 8 วิวเมือง 1 นอน 1 น้ำ เฟอร์ครบ ใกล้ BTS รัชโยธิน & เมเจอร์รัชโยธิน] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.8 ล้าน
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email1,800,000 บาท
ID: 2199542014 เม.ย. 2569, 17:25:55 -
P-121057 วิวเมืองสวย! ริทึ่ม พหล-อารีย์, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS อารีย์,สะพานควาย: 5.49M | Line Id @easythaihome | 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email5,490,000 บาท
ID: 2199557115 เม.ย. 2569, 19:01:02 -
[ห้องกว้าง วิวสวย! P-148012] ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 เขตยานนาวา ชั้น 25 พื้นที่ 117 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email9,000,000 บาท
ID: 2199578816 เม.ย. 2569, 14:53:39 -
[ขายพร้อมผู้เช่า วิวสระ! P-149229] ดิ แอดเดรส ชิดลม เขตปทุมวัน ชั้น 9 อาคาร A พื้นที่ 56 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email7,990,000 บาท
ID: 2199584316 เม.ย. 2569, 16:14:13 -
P-47067 วิวเมืองสวย! ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 2 นอน ใกล้ BTS อ่อนนุช 32,000 บาท | Line Id @easythaihome | 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email32,000 บาท
ID: 2199636917 เม.ย. 2569, 17:46:53 -
P-49338 วิวแม่น้ำสุดปัง! The Tempo Grand Sathorn-Wutthakat, 12,000 บาท/เดือน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email12,000 บาท
ID: 2199661818 เม.ย. 2569, 11:26:39 -
P-46577 ห้องสตูดิโอวิวสวนสวย ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 ใกล้ BTS Bearing! เริ่มต้น 8,500 บาท | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email8,500 บาท
ID: 21996662สมุทรปราการ » เมือง18 เม.ย. 2569, 13:29:03 -
P-49353 สตูดิโอวิวสระว่ายน้ำ Ideo Sukhumvit 115 ใกล้ BTS ปู่เจ้าฯ เพียง 3 นาที! เริ่มต้น 10,000 บาท! | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email10,000 บาท
ID: 21996736สมุทรปราการ » เมือง18 เม.ย. 2569, 16:01:30 -
P-47526 วิวเมือง 1 ห้องนอน ใกล้ BTS [ดี 65] เริ่มต้น 20,000 บาท | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email20,000 บาท
ID: 2199680318 เม.ย. 2569, 19:25:47 -
P-49324 วิวเมืองทองหล่อ สตูดิโอสุดชิค @ไอวี่ ทองหล่อ - 22,000 บาท | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email22,000 บาท
ID: 2199680918 เม.ย. 2569, 19:47:10 -
P-49364 2 นอนวิวสระ @ MRT พระราม 9! มาเอสโตร 03 สุดหรู 35,000 บาท | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email35,000 บาท
ID: 2199681218 เม.ย. 2569, 20:04:46 -
[ให้เช่าคอนโด แต่งครบพร้อมอยู่! P-48431] ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เขตบางนา 085-592-2897 Line: @easythaihome
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email10,000 บาท
ID: 2199691719 เม.ย. 2569, 09:54:06 -
[ให้เช่าคอนโด ห้องใหญ่ 40 ตรม.! P-48571] ซีนิธ เพลส แอท สุขุมวิท ใกล้ BTS พระโขนง เขตคลองเตย 085-592-2897 Line: @easythaihome
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email12,000 บาท
ID: 2199692219 เม.ย. 2569, 10:20:41