หมายเลขประกาศ22014083
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว 5 ไร่ ติดถนน เหมาะลงทุนและทำธุรกิจ มวกเหล็ก-เขาใหญ่ (เจ้าของขายเอง )
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้ามือสอง
ระยะเวลาการใช้งาน-
ราคา32,500,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายคุณ ดนัย
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N558474) เป็นสมาชิกเมื่อ7 มิถุนายน 2567 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=196889 หมายเลขโทรศัพท์0644565953 อีเมล- ที่อยู่ผู้ลงประกาศสระบุรี » มวกเหล็ก
รหัสลูกค้า : PA1006
ที่ตั้ง : ต.มิตรภาพ อ.มวกเหล็ก จ.สระบุรี 18180
https://maps.app.goo.gl/RKTLDQGDwr5MtsV28
ขนาดที่ดิน : 5 ไร่
รายละเอียด :
- ประปา - ไฟฟ้า เข้าถึง
- เหมาะกับการทำคาเฟ่ / ร้านอาหาร / รีสอร์ต / บ้านพักตากอากาศ / ปั๊มน้ำมัน / จุดพักรถ / โกดังสินค้า / ลานจอดรถ / บ้านสวน หรือโครงการจัดสรร / ธุรกิจค้าขาย รองรับนักท่องเที่ยว
- ใกล้ถนน เดินทางสะดวก
- พร้อมโฉนด
สถานที่ใกล้เคียง :
- ติดกับ 7-11
- มินิบิ๊กซี
- ใกล้ถนนมิตรภาพ
- เดินทางไปปากช่องและเขาใหญ่สะดวก
- ใกล้แหล่งท่องเที่ยวมวกเหล็ก
ราคาขาย ( ต่อไร่ ) : 6.5 ล้านบาท
ราคาขาย ( รวม ) : 32.5 ล้านบาท
สนใจติดต่อ :
คุณ ดนัย : 064-456-5953
#ขายที่ดิน #ที่ดินมวกเหล็ก #ที่ดินเขาใหญ่ #ที่ดินติดถนน #ที่ดินลงทุน #ที่ดินทำธุรกิจ #ที่ดินสระบุรี #เจ้าของขายเอง #ที่ดินถมแล้ว #อสังหาริมทรัพย์
ที่ตั้ง : ต.มิตรภาพ อ.มวกเหล็ก จ.สระบุรี 18180
https://maps.app.goo.gl/RKTLDQGDwr5MtsV28
ขนาดที่ดิน : 5 ไร่
รายละเอียด :
- ประปา - ไฟฟ้า เข้าถึง
- ใกล้ถนน เดินทางสะดวก
- พร้อมโฉนด
สถานที่ใกล้เคียง :
- ติดกับ 7-11
- มินิบิ๊กซี
- ใกล้ถนนมิตรภาพ
- เดินทางไปปากช่องและเขาใหญ่สะดวก
- ใกล้แหล่งท่องเที่ยวมวกเหล็ก
ราคาขาย ( ต่อไร่ ) : 6.5 ล้านบาท
ราคาขาย ( รวม ) : 32.5 ล้านบาท
สนใจติดต่อ :
คุณ ดนัย : 064-456-5953
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขายคอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 ชั้น 33 ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ วิวแม่น้ำบางกะเจ้า
ติดต่อคุณพอล, 09295419905,500,000 บาท
ID: 2199823621 เม.ย. 2569, 13:32:24 -
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาสราชนครินทร์ ชั้น 4 ทำเลดี เดินทางสะดวก
ติดต่อคุณพอล, 09295419904,500,000 บาท
ID: 2199825721 เม.ย. 2569, 14:00:13 -
ขายทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น ม.89 บางบอนวิลล์ ถ.กาญจนาภิเษก ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้แม็คโครบางบอน
ติดต่อคุณพจน์, 08883600363,590,000 บาท
ID: 2199827721 เม.ย. 2569, 14:31:23 -
ให้เช่า ทาวน์โฮม 3 ชั้น แกรนด์ ไอ-ดีไซน์ วิภาวดี ใกล้สนามบินดอนเมือง เดินทางสะดวก เหมาะอยู่อาศัย/ทำงาน
ติดต่อคุณเอ๋, 094995493629,000 บาท
ID: 2194104319 ม.ค. 2569, 10:16:30 -
ขายคอนโด เดอะ ไลท์เฮ้าส์ สาทร-เจริญนคร พร้อมผู้เช่า ใกล้ ICONSIAM และ BTS เจริญนคร
ติดต่อสนใจติดต่อ, 09253695562,600,000 บาท
ID: 2199887222 เม.ย. 2569, 13:19:18 -
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หลังมุม NOBLE WANA WATCHARAPOL บ้านหันทางทิศเหนือ มีความเป็นส่วนตัวสูง ใกล้เซ็นทรัลรามอินทรา
ติดต่อ คุณ นุ่น , 081755578713,950,000 บาท
ID: 2199928623 เม.ย. 2569, 09:57:37 -
ขายที่ดินเปล่า 1-2-14 ไร่ ลำลูกกา คลอง 13 สายกลาง ใกล้แหล่งชุมชน เข้าซอยเพียง 400 ม.
ติดต่อคุณน้ำทิพย์, 08966608001,790,000 บาท
ID: 21981111ปทุมธานี » ลำลูกกา20 มี.ค. 2569, 11:42:56 -
ขายหรือให้เช่าโรงงาน/โกดังเก็บสินค้า พร้อมออฟฟิศ 2 ชั้น ถนนประชาอุทิศ ทำเลดี เดินทางสะดวก