หมายเลขประกาศ22011803
P3317 ขาย ที่ดิน ย่านเอกมัย 22 ถนนสุขุมวิท วัฒนา เหมาะซื้อสร้างบ้าน หรือทำโฮมออฟฟิศ เหมาะทำธุรกิจ
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา86,000,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายNaorin
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N462021) เป็นสมาชิกเมื่อ12 มิถุนายน 2560 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=94546 หมายเลขโทรศัพท์0909475920 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขายpanya-lawyer ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » ทวีวัฒนา
ให้เช่า ขาย ที่ดิน ย่านเอกมัย 22 ถนนสุขุมวิท วัฒนา เหมาะซื้อสร้างบ้าน หรือทำโฮมออฟฟิศ เหมาะทำธุรกิจ
รหัส P625
ราคาเช่า 120,000 บาท/เดือน สัญญาขั้นต่ำ 2 ปี ประกัน 2 ล่วงหน้า 1
ราคาขาย 500,000 บาท/ตารางวา
ราคาขาย 86,000,000 บาท
ติดต่อ คุณช่อผกา โทร 0616198565 LINE 0616198565
สำรอง LINE 0812523279 ส่งลิ้งก์ไว้ได้เลย
- ให้เช่า ขาย ที่ดิน เอกมัย 22
- ขนาด 172 ตารางวา
- กว้างประมาณ 20*34 เมตร
- ที่ดินพร้อม office สำเร็จรูป และห้องน้ำ ขนาด 12 *6 เมตร
- จอดรถได้หลายคัน 6-10 คัน
ที่ตั้ง ถนน สุขุมวิท แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร 10110
ติดต่อ คุณช่อผกา 0616198565 LINE 0616198565
หากไม่รับสาย รบกวนขอความกรุณาลูกค้า @line ทิ้งรูปและข้อมูลไว้นะคะ
PL. Real Estate Broker
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
https://www.kaibaanteedin.com/
รหัส P625
ราคาขาย 500,000 บาท/ตารางวา
ราคาขาย 86,000,000 บาท
ติดต่อ คุณช่อผกา โทร 0616198565 LINE 0616198565
สำรอง LINE 0812523279 ส่งลิ้งก์ไว้ได้เลย
- ให้เช่า ขาย ที่ดิน เอกมัย 22
- ขนาด 172 ตารางวา
- กว้างประมาณ 20*34 เมตร
- ที่ดินพร้อม office สำเร็จรูป และห้องน้ำ ขนาด 12 *6 เมตร
- จอดรถได้หลายคัน 6-10 คัน
ติดต่อ คุณช่อผกา 0616198565 LINE 0616198565
PL. Real Estate Broker
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
https://www.kaibaanteedin.com/
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขายบ้านเดี่ยว 3 ชั้น 421 ตร.ม. 4 นอน VIVE กรุงเทพกรีฑา พร้อมลิฟท์ส่วนตัว ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลืองและทางด่วนศรีรัช
ติดต่อNaorin, 0909475920 Click Email47,000,000 บาท
ID: 2201147813 พ.ค. 2569, 15:36:32 -
P3316 ให้เช่า ขาย ที่ดิน ซอยเอกมัย 22 ถนนสุขุมวิท คลองตันเหนือ วัฒนา เหมาะซื้อสร้างบ้าน และทำโฮมออฟฟิศ
ติดต่อNaorin, 0909475920 Click Email120,000 บาท
ID: 2201184114 พ.ค. 2569, 10:41:57 -
P3315 ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง โกดัง ซอยรังสิต นครนายก 25 รังสิต นครนายก 27 ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต อายุ 3 ปี
ติดต่อNaorin, 0909475920 Click Email15,900,000 บาท
ID: 22011859ปทุมธานี » ธัญบุรี14 พ.ค. 2569, 11:05:28 -
P3314 ให้เช่า โครงการ บ้านใหม่ พระราม 9 ศรีนครินทร์ Baan Mai ซอยรามคำแหง 60 กรุงเทพกรีฑา 7 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ
ติดต่อNaorin, 0909475920 Click Email24,000 บาท
ID: 2201191414 พ.ค. 2569, 12:19:39 -
P3322 ขาย ลัดดารมย์ เอกมัย-รามอินทรา Laddarom Ekkamai-Ramintra ใกล้ CDC เซ็นทรัลอีสวิลล์ ถนนประดิษฐ์มนูธรรม ทำเลดี ใกล้คลับเฮ้าส์โครงการ