หมายเลขประกาศ22001837
ขายที่ดินพัทยา ซอยสยามคันทรีคลับ ใกล้อ่างเก็บน้ำมาบประชัน บางละมุง FP-L01952
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา13,845,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายA House
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N557236) เป็นสมาชิกเมื่อ25 มกราคม 2567 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=195612 หมายเลขโทรศัพท์0922889359 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขายphin8 ที่อยู่ผู้ลงประกาศชลบุรี » บางละมุง
TEL : 092-288 9359 คุณดนิตา
Line : https://line.me/ti/p/yxo92dHWP1
ที่ดินแบ่งขาย 5 แปลงสวย ทำเลใกล้อ่างมาบประชัน พัทยา
เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย บ้านพูลวิลล่า เพื่อการลงทุน
Land for sale close to Mabprachan Lake Pattaya
(เพียง 15,000 บาท/ตารางวา)
แปลงที่ 1 ขนาด 2 ไร่ 1 งาน 23 ตารางวา ราคา 13,845,000 บาท
แปลงที่ 2 ขนาด 385.9 ตารางวา ราคา 5,788,500 บาท
แปลงที่ 3 ขนาด 396.8 ตารางวา ราคา 5,952,000 บาท
แปลงที่ 4 ขนาด 385.1 ตารางวา ราคา 5,776,500 บาท
แปลงที่ 5 ขนาด 357.8 ตารางวา ราคา 5,367,000 บาท
จุดเด่น :
- ติดถนนในซอยพรประภานิมิตร 36 (ซอยสยามคันทรีคลับ)
- ใกล้ขอบอ่างมาบประชันเพียง 1.6 กม. (ประมาณ 3 นาที)
- ใกล้สนามกอล์ฟสยามคันทรีคลับ
- ใกล้โรงเรียนนานาชาติ
- ใกล้ร้านอาหารและสถานที่ท่องเที่ยวมากมาย
- ลักษณะที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า
- ติดทางสาธารณะ
- ไฟฟ้า-ประปาพร้อมดำเนินการใช้งาน
- เส้นทางเข้าออกสะดวก
F-A3
Line : https://line.me/ti/p/yxo92dHWP1
ที่ดินแบ่งขาย 5 แปลงสวย ทำเลใกล้อ่างมาบประชัน พัทยา
เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย บ้านพูลวิลล่า เพื่อการลงทุน
Land for sale close to Mabprachan Lake Pattaya
(เพียง 15,000 บาท/ตารางวา)
แปลงที่ 1 ขนาด 2 ไร่ 1 งาน 23 ตารางวา ราคา 13,845,000 บาท
แปลงที่ 2 ขนาด 385.9 ตารางวา ราคา 5,788,500 บาท
แปลงที่ 3 ขนาด 396.8 ตารางวา ราคา 5,952,000 บาท
แปลงที่ 4 ขนาด 385.1 ตารางวา ราคา 5,776,500 บาท
แปลงที่ 5 ขนาด 357.8 ตารางวา ราคา 5,367,000 บาท
จุดเด่น :
- ติดถนนในซอยพรประภานิมิตร 36 (ซอยสยามคันทรีคลับ)
- ใกล้ขอบอ่างมาบประชันเพียง 1.6 กม. (ประมาณ 3 นาที)
- ใกล้สนามกอล์ฟสยามคันทรีคลับ
- ใกล้โรงเรียนนานาชาติ
- ใกล้ร้านอาหารและสถานที่ท่องเที่ยวมากมาย
- ลักษณะที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า
- ติดทางสาธารณะ
- ไฟฟ้า-ประปาพร้อมดำเนินการใช้งาน
- เส้นทางเข้าออกสะดวก
F-A3
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ปล่อยเช่าลัดดาพลัส คอนโด ศรีราชา ห้องสวย วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์ FP-C01901
ติดต่อA House, 0922889359 Click Email12,000 บาท
ID: 21990273ชลบุรี » ศรีราชา3 เม.ย. 2569, 19:26:41 -
ขายที่ดินทำเลสวย ราคาดี เขตบึง ศรีราชา ชลบุรี FP-L01900
ติดต่อA House, 0922889359 Click Email75,967,500 บาท
ID: 21990285ชลบุรี » ศรีราชา3 เม.ย. 2569, 19:46:59 -
ขายที่ดินหนองขาม ศรีราชา ชลบุรี แปลงสวย ห่างถนน331เพีย 3 กม. FP-L01899
ติดต่อA House, 0922889359 Click Email84,108,750 บาท
ID: 21990296ชลบุรี » ศรีราชา3 เม.ย. 2569, 20:12:25 -
ที่ดินพร้อมกิจการร้านอาหาร วิวเขา ทำเลดีมาก โซนหนองรี เมืองชลบุรี FP-L01897
ติดต่อA House, 0922889359 Click Email15,000,000 บาท
ID: 21990305ชลบุรี » เมือง3 เม.ย. 2569, 20:36:29 -
ขายบ้านเดี่ยวราคาถูก หมู่บ้านเดอะ คอมพลีท สุรศักดิ์ ศรีราชา ชลบุรี FP-H01896
ติดต่อA House, 0922889359 Click Email6,800,000 บาท
ID: 21990314ชลบุรี » ศรีราชา3 เม.ย. 2569, 21:04:02 -
ปล่อยเช่าพลัส คอนโด ราคาถูก ห้องสวย ใจกลางเมือง ใกล้แหล่งชุมชน FP-C01895