หมายเลขประกาศ22001677
ขาย บ้านชั้นเดียว พร้อมที่ดิน 425 ตรว. ผังเขียว ใกล้เมือง นิมิตใหม่ 40 คลองสามวา
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา17,000,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายAsset X property
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่ยืนยัน
ในนามบริษัท (M557587) เป็นสมาชิกเมื่อ28 กุมภาพันธ์ 2567 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=195973 หมายเลขโทรศัพท์0634924632 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย@970liaab ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » คลองสามวา
รหัสทรัพย์ L085613
จุดเด่น
บ้านสวนบรรยากาศดี เงียบสงบ เป็นส่วนตัว เหมาะพักผ่อน
ที่ดินแปลงใหญ่ หน้ากว้าง ใช้งานได้เต็มพื้นที่
ผังสีเขียว รองรับการอยู่อาศัยและเกษตรผสมผสาน
ทำเลใกล้เมือง เดินทางสะดวก เหมาะลงทุนระยะยาว
เหมาะพัฒนาเป็นบ้านพักตากอากาศ โฮมสเตย์ หรือพูลวิลล่า
รายละเอียดทรัพย์
เนื้อที่ 425 ตารางวา
บ้านชั้นเดียว
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
1 ห้องครัว
ที่จอดรถ 2–4 คัน (สามารถต่อเติมเพิ่มได้)
มีพื้นที่สวน ปลูกผัก ผลไม้ หรือจัดแลนด์สเคปได้
รายละเอียดที่ดิน
หน้ากว้างประมาณ 35 เมตร
ความลึกประมาณ 59 เมตร
ถนนหน้าที่ดินกว้าง 4–5 เมตร
หันหน้าทิศใต้
เหมาะสำหรับ
บ้านพักอาศัย / บ้านสวน
บ้านพักตากอากาศ
โฮมสเตย์ / รีสอร์ทขนาดเล็ก
ลงทุนถือครองระยะยาว
ขาย 17,000,000 บาท
(เฉลี่ยประมาณ 40,000 บาท / ตารางวา)
สามารถต่อรองได้
ค่าโอนและภาษี คนละครึ่ง
พิกัด https://maps.app.goo.gl/fGHzFdnPichW59cx6
แขวงสามวาตะวันออก เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร
สถานที่ใกล้เคียง
• นิมิตใหม่
• มีนบุรี
• ตลาดมีนบุรี
• ซาฟารีเวิลด์
• โรงพยาบาลนวมินทร์
Contact Person:
คุณเบส +66(0)64-3974236
Line ID: bessk43
Email: surinthorn.assetx@gmail.com
Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com
จุดเด่น
บ้านสวนบรรยากาศดี เงียบสงบ เป็นส่วนตัว เหมาะพักผ่อน
ที่ดินแปลงใหญ่ หน้ากว้าง ใช้งานได้เต็มพื้นที่
ผังสีเขียว รองรับการอยู่อาศัยและเกษตรผสมผสาน
ทำเลใกล้เมือง เดินทางสะดวก เหมาะลงทุนระยะยาว
เหมาะพัฒนาเป็นบ้านพักตากอากาศ โฮมสเตย์ หรือพูลวิลล่า
รายละเอียดทรัพย์
เนื้อที่ 425 ตารางวา
บ้านชั้นเดียว
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
1 ห้องครัว
ที่จอดรถ 2–4 คัน (สามารถต่อเติมเพิ่มได้)
มีพื้นที่สวน ปลูกผัก ผลไม้ หรือจัดแลนด์สเคปได้
รายละเอียดที่ดิน
หน้ากว้างประมาณ 35 เมตร
ความลึกประมาณ 59 เมตร
ถนนหน้าที่ดินกว้าง 4–5 เมตร
หันหน้าทิศใต้
เหมาะสำหรับ
บ้านพักอาศัย / บ้านสวน
บ้านพักตากอากาศ
โฮมสเตย์ / รีสอร์ทขนาดเล็ก
ลงทุนถือครองระยะยาว
ขาย 17,000,000 บาท
(เฉลี่ยประมาณ 40,000 บาท / ตารางวา)
สามารถต่อรองได้
ค่าโอนและภาษี คนละครึ่ง
พิกัด https://maps.app.goo.gl/fGHzFdnPichW59cx6
แขวงสามวาตะวันออก เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร
สถานที่ใกล้เคียง
• นิมิตใหม่
• มีนบุรี
• ตลาดมีนบุรี
• ซาฟารีเวิลด์
• โรงพยาบาลนวมินทร์
Contact Person:
คุณเบส +66(0)64-3974236
Line ID: bessk43
Email: surinthorn.assetx@gmail.com
Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39 พร้อมอยู่ เฟอร์นิเจอร์ครบครัน พท.46 ตร.ม
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email30,000 บาท
ID: 2201271315 พ.ค. 2569, 15:37:29 -
ให้เช่าTHE Room69 ใกล้รถไฟฟ้า BTS พระโขนง พื้นที่ 45 ตร.ม.
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email30,000 บาท
ID: 2201273315 พ.ค. 2569, 16:09:18 -
ให้เช่าคอนโด Na Vara Residence ณ วรา เรสซิเดนซ์ 2 นอน 2 น้ำ 74.5 ตรม ใกล้ BTS ชิดลม
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email55,000 บาท
ID: 2201274215 พ.ค. 2569, 16:21:01 -
ให้เช่าคอนโดบ้านนวธารา ห้องใหญ่ 61.5 ตร.ม. 2 นอน 1 น้ำ พร้อมอยู่ กค.69
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email18,000 บาท
ID: 2201275715 พ.ค. 2569, 16:41:08 -
ให้เช่า นิรันดร์ทาวน์โฮม สุขุมวิท 101-1 พร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email23,000 บาท
ID: 2201277015 พ.ค. 2569, 16:54:36 -
ปล่อยเช่า Siri at Sukhumvit ห้องแต่งสวย สไตล์โมเดิร์น ใจกลางสุขุมวิท
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email50,000 บาท
ID: 2201284415 พ.ค. 2569, 18:26:40 -
ขายถูก โรงงานสำเร็จรูป พร้อมใช้งาน บนพื้นที่ 2 ไร่ ผังเขียว