หมายเลขประกาศ21991565
โกดังใหม่ โกดังใหม่ให้เช่า – ทำเลสี่แยกอำเภอพนัสนิคม จังหวัดชลบุรี
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายให้เช่า
สภาพสินค้าใหม่
ราคา98,010 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายNatanong
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N554563) เป็นสมาชิกเมื่อ24 มิถุนายน 2566 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=192843 หมายเลขโทรศัพท์0865427078 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย0865427078 ที่อยู่ผู้ลงประกาศชลบุรี » พนัสนิคม
รหัส TTR 2808
เดินทางสะดวก ติดถนนหลัก เหมาะสำหรับเก็บสินค้า–กระจายสินค้า–โรงงานขนาดเล็ก
พื้นที่สีส้ม ขอ รง.4 ได้
มีให้เลือก 4 ขนาด (Type 1–4)
Type 1 : 891 ตร.ม.
Type 2 : 524 ตร.ม.
Type 3 : 675 ตร.ม.
Type 4 : 426 ตร.ม.
ราคาเริ่มต้นเพียง ตร.ม.ละ 120 บาท (ช่วง Early Bird คิดเพียง 110 บาท ต่อ ตร.ม. )
- มีสำนักงาน+แอร์ในตัวทุกหลัง
- ห้องน้ำในตัวโกดัง แยกชาย หญิง
- ไฟฟ้าพร้อม ประปาพร้อม
- พื้นที่จอดรถส่วนกลาง
- ถนนหน้าโกดังกว้าง รถสิบล้อ/พ่วงเข้าได้
- โครงสร้างใหม่ แข็งแรง ยกพื้นสูง น้ำไม่ท่วม
- กล้องวงจรปิดรอบพื้นที่
- หม้อแปลงไฟ 315 kVA
- ถังน้ำสำรอง 1500 ลิตร
✅ เหมาะสำหรับ:
ธุรกิจออนไลน์, คลังสินค้า, ผู้ผลิต, ผู้กระจายสินค้า, Logistic, SME ทุกประเภท
เงื่อนไขการเช่า
ค่าเช่า 98,010 บาท สัญญาขั้นต่ำ 3 ปี ประกัน 2 เดือนล่วงหน้า 1 เดือน
สนใจติดต่อ คุณต๋อย 086 - 5427078
ID:LINE 0865427078
รหัส TTR 2808
พื้นที่สีส้ม ขอ รง.4 ได้
มีให้เลือก 4 ขนาด (Type 1–4)
Type 1 : 891 ตร.ม.
Type 2 : 524 ตร.ม.
Type 3 : 675 ตร.ม.
Type 4 : 426 ตร.ม.
- มีสำนักงาน+แอร์ในตัวทุกหลัง
- ห้องน้ำในตัวโกดัง แยกชาย หญิง
- ไฟฟ้าพร้อม ประปาพร้อม
- พื้นที่จอดรถส่วนกลาง
- ถนนหน้าโกดังกว้าง รถสิบล้อ/พ่วงเข้าได้
- โครงสร้างใหม่ แข็งแรง ยกพื้นสูง น้ำไม่ท่วม
- กล้องวงจรปิดรอบพื้นที่
- หม้อแปลงไฟ 315 kVA
- ถังน้ำสำรอง 1500 ลิตร
✅ เหมาะสำหรับ:
เงื่อนไขการเช่า
สนใจติดต่อ คุณต๋อย 086 - 5427078
ID:LINE 0865427078
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขายบ้านเดี่ยวพิกัด ขอบอ่างมาบประชัน ตำบลหนองปรือ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี
ติดต่อNatanong, 0865427078 Click Email3,990,000 บาท
ID: 22002901ชลบุรี » บางละมุง29 เม.ย. 2569, 17:14:46 -
ขายด่วน ศุภาลัยวิลล์ เพชรเกษม 48 ซอยเพชรเกษม 48 แยก 16 แขวงบางด้วน เขตภาษีเจริญ กทม.
ติดต่อNatanong, 0865427078 Click Email6,490,000 บาท
ID: 2201656321 พ.ค. 2569, 19:09:49 -
ขายที่ดินทำเลทอง กลางเมืองอุดรธานี ตำบลหนองบัว อำเภอเมือง อุดรธานี
ติดต่อNatanong, 0865427078 Click Email19,000,000 บาท
ID: 22016575อุดรธานี » เมือง21 พ.ค. 2569, 19:25:35 -
ขายที่ดินแปลงใหญ่ ศักยภาพสูง ใกล้เมืองอุดรธานี ตำบลเชียงพิณ อำเภอเมืองอุดรธานี ราคา 67,500,000 บาท
ติดต่อNatanong, 0865427078 Click Email67,500,000 บาท
ID: 22016589อุดรธานี » เมือง21 พ.ค. 2569, 19:56:32 -
โกดังและคลังสินค้าให้เช่า พื้นที่จังหวัดสมุทรสงคราม ทางเข้าดอนหอยหลอด ตบางจะเกร็ง อ.เมือง สมุทรสงคราม