หมายเลขประกาศ21985909
ID : - ขาย ที่ดิน - 7600000 บาท. 0 ไร่ 0 NGAN 380 ตร.ว. ไม่ไกลจาก โรงพยาบาลบ้านไร่ ตลาดบ้านไร่ HOT DEAL!
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา7,600,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายtakecare
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N535247) เป็นสมาชิกเมื่อ17 พฤศจิกายน 2563 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=172893 หมายเลขโทรศัพท์0863016161 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขายpropertytakecare ที่อยู่ผู้ลงประกาศอุทัยธานี » บ้านไร่
ที่ดินการค้า ติดถนนใหญ่ ใจกลางชุมชน ใกล้ตลาด โรงพยาบาล 380ตรว. อ.บ้านไร่ อุทัยธานี 086-301-6161
พิกัด ที่ดิน ต.บ้านไร่ อ.บ้านไร่ จ.อุทัยธานี
เนื้อที่ 380.5 ตรว. (เนื้อที่ 0-3-80.5 ไร่)
ราคา 7.6 ล้านบาท (เฉลี่ย 20000/ตรว.เท่านั้น)
สอบถาม T.วรุณรัตน์ 086-301-6161 o86-3ol-6l6l
กว้าง ด้านหน้าติดถนนประมาณ 36ม. ด้านหลังประมาณ 45ม.
ความลึกประมาณ 35,37 เมตร
ผังสีแดง 3.4
ไฟฟ้า ประปาภูมิภาค หน้าแปลง อยู่ในเขตเทศบาล
โฉนดครุฑแดง ฟรีโอน
สถานที่ใกล้เคียง
ที่ว่าการอำเภอบ้านไร่ 450ม. ธกส.บ้านไร่ 350 ม. ตลาดสดเทศบาลตำบลบ้านไร่ 350 ม.
ปตท.บ้านไร่ 1 กม. โรงพยาบาลบ้านไร่ 1 กม.
สอบถาม/นัดเยี่ยมชม T.วรุณรัตน์ 086-301-6161 o86-3ol-6l6l
เรามีบ้าน คอนโด ที่ดินอีกหลายแปลง เงินสด-ผ่อนกับโครงการ โซน กทม. ปทุมธานี นครนายก โคราช เพชรบุรี ประจวบฯ สุพรรณฯ นครปฐม เชียงใหม่ ฯลฯทั่วไทย *** สนใจโซนไหน ทำเลไหน ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ 086-301-6161 ***
พิกัด ที่ดิน ต.บ้านไร่ อ.บ้านไร่ จ.อุทัยธานี
เนื้อที่ 380.5 ตรว. (เนื้อที่ 0-3-80.5 ไร่)
ราคา 7.6 ล้านบาท (เฉลี่ย 20000/ตรว.เท่านั้น)
สอบถาม T.วรุณรัตน์ 086-301-6161 o86-3ol-6l6l
กว้าง ด้านหน้าติดถนนประมาณ 36ม. ด้านหลังประมาณ 45ม.
ความลึกประมาณ 35,37 เมตร
ผังสีแดง 3.4
ไฟฟ้า ประปาภูมิภาค หน้าแปลง อยู่ในเขตเทศบาล
โฉนดครุฑแดง ฟรีโอน
สถานที่ใกล้เคียง
ปตท.บ้านไร่ 1 กม. โรงพยาบาลบ้านไร่ 1 กม.
สอบถาม/นัดเยี่ยมชม T.วรุณรัตน์ 086-301-6161 o86-3ol-6l6l
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ที่ดิน - 200 ตรว. 250000 BAHT ใกล้ บึงกาสาม คลอง11 สวนเกษตร พื้้นที่กว้างขวาง ถูกมาก 2แสนกว่า ใกล้กรุงฯ สวนเกษตร โคกหนองนา
ติดต่อtakecare, 0863016161 Click Email250,000 บาท
ID: 21979819ปทุมธานี » หนองเสือ18 มี.ค. 2569, 17:01:55 -
คอนโดมิเนียม North Park Place 175 ตร.ม. 14500000 BAHT. ไม่ไกลจาก ถนนวิภาวดีรังสิต ราคาถูกเหลือเชื่อ! กรุงเทพ
ติดต่อtakecare, 0863016161 Click Email14,500,000 บาท
ID: 2197983318 มี.ค. 2569, 17:21:07 -
ต้องการขาย พื้นที่ดิน - พื้นที่ = 390 ตารางวา 500000 thb ไม่ไกลจาก ชะอำ ตลสด ชุมชน DEAL!!
ติดต่อtakecare, 0863016161 Click Email500,000 บาท
ID: 21979843เพชรบุรี » ชะอำ18 มี.ค. 2569, 17:40:48 -
พื้นที่ดิน - ใกล้กับ ตลาดบ้านนา วิวเขา จปร. บ้านพร้าว 690000 THB 1 ไร่ 0 งาน 0 ตร.ว. โครตถูก
ติดต่อtakecare, 0863016161 Click Email690,000 บาท
ID: 21979855นครนายก » บ้านนา18 มี.ค. 2569, 18:02:28 -
ที่ดิน - 862000 BAHT ราคาดี