หมายเลขประกาศ21985198
ขายที่ดินเเปลงสวย ลำลูกกาคลอง 12 ทำเลดี ใกล้ถนนหลัก พร้อมปลูกสร้าง
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา2,368,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายlandhome
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N476017) เป็นสมาชิกเมื่อ2 ธันวาคม 2560 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=110066 หมายเลขโทรศัพท์0961416965 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย0961416956 ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » หนองจอก
ที่ตั้ง : คลองซอยที่ 12 ฝั่งตะวันออก หนองจอก กรุงเทพมหานคร
พิกัด : https://maps.app.goo.gl/mR6oL5pQaDxDcpMCA
ขนาดเนื้อที่ : 296 ตารางวา
รายละเอียด
-ที่ดินแปลงสวย รูปแปลงดี
-เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย หรือเก็งกำไร
-หน้ากว้างประมาณ 30 เมตร ลึก 36 เมตร
-น้ำ-ไฟเข้าถึง พร้อมปลูกสร้างได้ทันที
จุดเด่น
-บรรยากาศเงียบสงบ ใกล้แหล่งชุมชน ใกล้ความเจริญ
-ใกล้ตลาด โรงพยาบาล และห้าง
-เดินทางเข้า-ออกเมืองได้สะดวก ผ่านถนนประชาสำราญ
สถานที่ใกล้เคียง
-ตลาดสดลำลูกกาคลองสิบสอง 3 กม.
-โรงพยาบาลลำลูกกา 4 กม.
-Lotus หนองจอก 10 กม.
-มหาวิทยาลัยมหานครฯ 11 กม.
-ถนนหลัก 0.5 กม. (ถนนประชาสำราญ)
ราคา 8,000 บาท/ตารางวา
ราคารวม 2,368,000 บาท
สนใจติดต่อ คุณยิ้ม
โทร : 081-446-3443 (เจ้าของขายเอง)
........................................................
Land for Sale by owner located in Lum Luk Ka Khlong 12 area and close to the convenience. The land size is 296 sq.w. or 1,184 sq.m (W x D = 30m x 36m). The conveniences located nearby are:
Pracha Sumran Road (0.5km)
Lam Luk Ka Khlong 12 fresh market (3km)
Lam Luk Ka hospital (4km)
Lotus Nong Chok shopping mall (10km)
Mahanakorn University (11km)
Price: 8,000 THB/sq.w.
ราคารวม : 2,368,000 บาท
Call: 081-446-3443 (Yim) for details
ที่ตั้ง : คลองซอยที่ 12 ฝั่งตะวันออก หนองจอก กรุงเทพมหานคร
พิกัด : https://maps.app.goo.gl/mR6oL5pQaDxDcpMCA
ขนาดเนื้อที่ : 296 ตารางวา
รายละเอียด
-ที่ดินแปลงสวย รูปแปลงดี
-เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย หรือเก็งกำไร
-หน้ากว้างประมาณ 30 เมตร ลึก 36 เมตร
-น้ำ-ไฟเข้าถึง พร้อมปลูกสร้างได้ทันที
จุดเด่น
-บรรยากาศเงียบสงบ ใกล้แหล่งชุมชน ใกล้ความเจริญ
-ใกล้ตลาด โรงพยาบาล และห้าง
-เดินทางเข้า-ออกเมืองได้สะดวก ผ่านถนนประชาสำราญ
สถานที่ใกล้เคียง
-ตลาดสดลำลูกกาคลองสิบสอง 3 กม.
-โรงพยาบาลลำลูกกา 4 กม.
-Lotus หนองจอก 10 กม.
-มหาวิทยาลัยมหานครฯ 11 กม.
-ถนนหลัก 0.5 กม. (ถนนประชาสำราญ)
ราคา 8,000 บาท/ตารางวา
ราคารวม 2,368,000 บาท
สนใจติดต่อ คุณยิ้ม
โทร : 081-446-3443 (เจ้าของขายเอง)
........................................................
Pracha Sumran Road (0.5km)
Lam Luk Ka Khlong 12 fresh market (3km)
Lam Luk Ka hospital (4km)
Lotus Nong Chok shopping mall (10km)
Mahanakorn University (11km)
Price: 8,000 THB/sq.w.
ราคารวม : 2,368,000 บาท
Call: 081-446-3443 (Yim) for details
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขาย/ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น พร้อมโฉนดที่ดิน อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
ติดต่อlandhome, 0961416965 Click Email2,700,000 บาท
ID: 22010730นครปฐม » เมือง12 พ.ค. 2569, 15:04:40 -
ขายที่ดินศักยภาพสูง เนื้อที่ 99 ไร่ 1 งาน 74 ตารางวา ติดถนนรังสิต–นครนายก คลอง 6
ติดต่อlandhome, 0961416965 Click Email650,000,000 บาท
ID: 22010747ปทุมธานี » ธัญบุรี12 พ.ค. 2569, 15:22:44 -
ขายที่ดินนา เพชรบูรณ์ อำเภอหนองไผ่ ผู้เช่าพร้อม ทำเลน่าลงทุน
ติดต่อlandhome, 0961416965 Click Email1,450,000 บาท
ID: 22010844เพชรบูรณ์ » หนองไผ่12 พ.ค. 2569, 17:13:31 -
ขายที่ดินแปลงสวย อ.แก่งกระจาน จ.เพชรบุรี
ติดต่อlandhome, 0961416965 Click Email5,600,000 บาท
ID: 22011228เพชรบุรี » แก่งกระจาน13 พ.ค. 2569, 11:20:35 -
PRIME FURNISHED APARTMENT BUILDING FOR SALE
ติดต่อlandhome, 0961416965 Click Email22,000,000 บาท
ID: 2201146213 พ.ค. 2569, 15:23:52 -
ขายที่ดินเปล่า ขนาดใหญ่ ราคาดี ทำเลบางเลน จ.นครปฐม
ติดต่อlandhome, 0961416965 Click Email1,900,000 บาท