หมายเลขประกาศ21977190
BST942 ให้เช่าโกดังใหม่ ถนนเอกชัย พระราม 2 บางบอน กรุงเทพ พื้นที่ 1,300 ตร.ม. เหมาะสำหรับคลังสินค้า ศูนย์กระจายสินค้า และธุรกิจโลจิสติกส์
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายให้เช่า
สภาพสินค้าใหม่
ราคา143,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายบัว
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่ส่งหลักฐาน
บัตรประชาชน (M502551) เป็นสมาชิกเมื่อ5 สิงหาคม 2563 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=138791 หมายเลขโทรศัพท์0936464597 อีเมล- ข้อมูลติดต่อผู้ขายBua093 ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » บางบอน
รายละเอียดทรัพย์
โกดังสร้างใหม่ให้เช่าในทำเลศักยภาพย่านเอกชัย พระราม 2 เขตบางบอน กรุงเทพมหานคร เหมาะสำหรับธุรกิจคลังสินค้า ศูนย์กระจายสินค้า โลจิสติกส์ หรือธุรกิจเก็บสินค้า โครงการออกแบบสำหรับการใช้งานเชิงอุตสาหกรรม รองรับรถบรรทุกขนาดใหญ่ การขนส่งสะดวก และอยู่ในพื้นที่ปลอดน้ำท่วม
ราคาเช่า
110 บาทต่อตารางเมตร
รวมประมาณ 143,000 บาทต่อเดือน
รายละเอียดพื้นที่
พื้นที่รวม 1,300 ตารางเมตร
ความกว้างอาคาร 34 เมตร
ความยาวอาคาร 60 เมตร
ความสูงอาคาร 13.5 เมตร
ขนาดประตูโกดัง 6 x 6 เมตร
พื้นรองรับน้ำหนัก 2 ถึง 3 ตันต่อตารางเมตร
ถนนภายในโครงการกว้าง 20 เมตร
ระบบไฟฟ้า 3 เฟส
สิ่งอำนวยความสะดวก
ระบบรักษาความปลอดภัย
กล้องวงจรปิด CCTV
พื้นที่จอดรถ
มิเตอร์น้ำและไฟฟ้าแยกแต่ละยูนิต
ค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม
ค่าส่วนกลาง 5 บาทต่อตารางเมตร
ครอบคลุมระบบรักษาความปลอดภัย กล้อง CCTV ไฟถนน และพื้นที่จอดรถ
ค่าไฟฟ้า 9 บาทต่อหน่วย
ค่าน้ำ 20 บาทต่อหน่วย
เงื่อนไขการเช่า
มัดจำ 2 เดือน
ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
สัญญาเช่าขั้นต่ำ 3 ปี
หัก ณ ที่จ่าย
ค่าเช่า 5 เปอร์เซ็นต์
ค่าส่วนกลาง 3 เปอร์เซ็นต์
ภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้าง ผู้ให้เช่าเป็นผู้รับผิดชอบ
ที่ตั้ง ถนนเอกชัย ถนนพระราม 2 ถนนพรหมราษฎร์ แขวงบางบอนใต้ เขตบางบอน กรุงเทพมหานคร
#โกดังพระราม2
#โกดังเอกชัย
#โกดังบางบอน
#โกดังให้เช่ากรุงเทพ
#คลังสินค้าให้เช่า
#โกดังโลจิสติกส์
#Warehouse Rama 2
#Warehouse Ekachai
#Bangkok warehouse for rent
ติดต่อ
Agent คุณบัว
โทร 0936464597
Line Bua093
Facebook BH Property
PL Real Estate Broker
รับฝากขายและเช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง โรงงาน และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
BST942 Brand New Warehouse for Rent Ekachai Rama 2 Road Bangkok Suitable for Storage Distribution Center and Logistics Business
Property Description
Brand new warehouse available for rent located in the Ekachai Rama 2 area in Bang Bon Bangkok. The property is ideal for warehouse storage logistics companies distribution centers or industrial businesses. The project is designed for commercial use with wide internal roads for trucks and located in a flood free area.
Rental Price
110 THB per sqm
Approximately 143000 THB per month
Property Details
Total area 1300 sqm
Building width 34 meters
Building length 60 meters
Building height 13.5 meters
Warehouse door size 6 x 6 meters
Floor load capacity 2 to 3 tons per sqm
Internal road width 20 meters
3 phase electricity system
Facilities
Security system
CCTV cameras
Parking area
Separate electricity and water meters for each unit
Additional Fees
Common fee 5 THB per sqm
Includes security CCTV street lighting and parking area
Electricity 9 THB per unit
Water 20 THB per unit
Lease Terms
2 months security deposit
1 month advance rent
Minimum lease contract 3 years
Withholding tax
Rent 5 percent
Common fee 3 percent
Land and building tax paid by landlord
Location
Ekachai Road Rama 2 Road Phrommarat Road Bang Bon Tai Bang Bon Bangkok Thailand
#Warehouse Rama 2
#Warehouse Ekachai
#Bang Bon warehouse
#Bangkok warehouse for rent
#Logistics warehouse Bangkok
#Distribution center Bangkok
BST942 ให้เช่าโกดังใหม่ ถนนเอกชัย พระราม 2 บางบอน กรุงเทพ เหมาะสำหรับคลังสินค้า ศูนย์กระจายสินค้า และธุรกิจโลจิสติกส์
พื้นที่ 1,300 ตร.ม
อาคารสูง 13.5 เมตร
พื้นรับน้ำหนัก 2 ถึง 3 ตันต่อ ตร.ม
ประตูโกดัง 6 x 6 เมตร
ถนนในโครงการกว้าง 20 เมตร
ค่าเช่า 110 บาทต่อ ตร.ม
รวมประมาณ 143,000 บาทต่อเดือน
สัญญาเช่าขั้นต่ำ 3 ปี
มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
ติดต่อ
คุณบัว
โทร 0936464597
Line Bua093
#โกดังพระราม2
#โกดังเอกชัย
#โกดังบางบอน
#โกดังให้เช่ากรุงเทพ
#คลังสินค้าให้เช่า
#WarehouseRama2
#WarehouseEkachai
#BangkokWarehouse
#LogisticsWarehouse
#ThailandWarehouse
รายละเอียดทรัพย์
ราคาเช่า
110 บาทต่อตารางเมตร
รวมประมาณ 143,000 บาทต่อเดือน
รายละเอียดพื้นที่
พื้นที่รวม 1,300 ตารางเมตร
ความกว้างอาคาร 34 เมตร
ความยาวอาคาร 60 เมตร
ความสูงอาคาร 13.5 เมตร
ขนาดประตูโกดัง 6 x 6 เมตร
พื้นรองรับน้ำหนัก 2 ถึง 3 ตันต่อตารางเมตร
ถนนภายในโครงการกว้าง 20 เมตร
ระบบไฟฟ้า 3 เฟส
สิ่งอำนวยความสะดวก
ระบบรักษาความปลอดภัย
กล้องวงจรปิด CCTV
พื้นที่จอดรถ
มิเตอร์น้ำและไฟฟ้าแยกแต่ละยูนิต
ค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม
ค่าส่วนกลาง 5 บาทต่อตารางเมตร
ค่าไฟฟ้า 9 บาทต่อหน่วย
ค่าน้ำ 20 บาทต่อหน่วย
เงื่อนไขการเช่า
มัดจำ 2 เดือน
ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
สัญญาเช่าขั้นต่ำ 3 ปี
หัก ณ ที่จ่าย
ค่าเช่า 5 เปอร์เซ็นต์
ค่าส่วนกลาง 3 เปอร์เซ็นต์
ภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้าง ผู้ให้เช่าเป็นผู้รับผิดชอบ
#โกดังพระราม2
#โกดังเอกชัย
#โกดังบางบอน
#โกดังให้เช่ากรุงเทพ
#คลังสินค้าให้เช่า
#โกดังโลจิสติกส์
#Warehouse Rama 2
#Warehouse Ekachai
#Bangkok warehouse for rent
ติดต่อ
Agent คุณบัว
โทร 0936464597
Line Bua093
Facebook BH Property
PL Real Estate Broker
Property Description
Rental Price
110 THB per sqm
Approximately 143000 THB per month
Property Details
Total area 1300 sqm
Building width 34 meters
Building length 60 meters
Building height 13.5 meters
Warehouse door size 6 x 6 meters
Floor load capacity 2 to 3 tons per sqm
Internal road width 20 meters
3 phase electricity system
Facilities
Security system
CCTV cameras
Parking area
Separate electricity and water meters for each unit
Additional Fees
Common fee 5 THB per sqm
Includes security CCTV street lighting and parking area
Electricity 9 THB per unit
Water 20 THB per unit
Lease Terms
2 months security deposit
1 month advance rent
Minimum lease contract 3 years
Withholding tax
Rent 5 percent
Common fee 3 percent
Land and building tax paid by landlord
Location
#Warehouse Rama 2
#Warehouse Ekachai
#Bang Bon warehouse
#Bangkok warehouse for rent
#Logistics warehouse Bangkok
#Distribution center Bangkok
พื้นที่ 1,300 ตร.ม
อาคารสูง 13.5 เมตร
พื้นรับน้ำหนัก 2 ถึง 3 ตันต่อ ตร.ม
ประตูโกดัง 6 x 6 เมตร
ถนนในโครงการกว้าง 20 เมตร
ค่าเช่า 110 บาทต่อ ตร.ม
รวมประมาณ 143,000 บาทต่อเดือน
สัญญาเช่าขั้นต่ำ 3 ปี
มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
ติดต่อ
คุณบัว
โทร 0936464597
Line Bua093
#โกดังพระราม2
#โกดังเอกชัย
#โกดังบางบอน
#โกดังให้เช่ากรุงเทพ
#คลังสินค้าให้เช่า
#WarehouseRama2
#WarehouseEkachai
#BangkokWarehouse
#LogisticsWarehouse
#ThailandWarehouse
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
BS1044 ขายบ้านเดี่ยว PRECHA รามคำแหง กรุงเทพกรีฑา บ้านหรู 4 ห้องนอน ใกล้พระราม 9 และสนามบินสุวรรณภูมิ
ติดต่อบัว, 093646459716,900,000 บาท
ID: 220049703 พ.ค. 2569, 16:29:52 -
BS1049 ขายบ้านหรู 3 ชั้น โครงการ The Sonne ศรีนครินทร์ บางนา ใกล้เมกะบางนา บ้านแปลงมุม ติดคลับเฮาส์ ราคาดีที่สุดในโครงการ
ติดต่อบัว, 093646459714,880,000 บาท
ID: 220056334 พ.ค. 2569, 16:09:00 -
BH4029 ให้เช่าบ้านเดี่ยวหรู เศรษฐสิริ บางนา กม.10 บ้านใหม่ ใกล้ Mega บางนา และสนามบินสุวรรณภูมิ ทำเลศักยภาพสูง
ติดต่อบัว, 0936464597280,000 บาท
ID: 22005699สมุทรปราการ » บางพลี4 พ.ค. 2569, 17:15:33 -
BH4027 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ We Breath ชัยพฤกษ์ ไทรน้อย บ้านสวยเฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้ MRT คลองบางไผ่
ติดต่อบัว, 093646459735,000 บาท
ID: 22006329นนทบุรี » ไทรน้อย5 พ.ค. 2569, 17:09:14 -
BH4025 ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 4 ชั้น The Habitatt Srivara ทาวน์อินทาวน์ ศรีวรา ใกล้ทางด่วนฉลองรัช ทำเลธุรกิจ เดินทางสะดวก
ติดต่อบัว, 093646459755,000 บาท
ID: 220063425 พ.ค. 2569, 17:28:48 -
BH4032 ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น สาทร ซอย 7 แยก 1 ใกล้ BTS ช่องนนทรี รีโนเวทใหม่ เหมาะทำออฟฟิศหรืออยู่อาศัย
ติดต่อบัว, 0936464597130,000 บาท
ID: 220064025 พ.ค. 2569, 20:36:44 -
BH4030 ให้เช่าและขายบ้านหรู นันทวัน รามอินทรา พหลโยธิน 50 Nantawan Ramintra Paholyothin 50 บ้านเดี่ยวแปลงมุม เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้ทางด่วนและ BTS