หมายเลขประกาศ21975199
ขาย ที่ดินทำเลดี ตลิ่งชัน ถนนแก้วเงินทอง ติดคลองชักพระ 5 ไร่ 1 งาน 32 ตรว
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา144,976,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายAsset X property
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่ยืนยัน
ในนามบริษัท (M557587) เป็นสมาชิกเมื่อ28 กุมภาพันธ์ 2567 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=195973 หมายเลขโทรศัพท์0634924632 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย@970liaab ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » ตลิ่งชัน
: จุดเด่น :
- เหมาะทำตลาด หรืออพาร์ทเม้นท์
- เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง ถนนราชพฤกษ์ ถนนบรมราชชนนี ถนนพรานนก-กาญจนาภิเษก และถนนเลียบทางรถไฟตลิ่งชัน
- ติดถนนแก้วเงินทอง ตลิ่งชัน และติดคลองชักพระ
- ใกล้ 7-Eleven และมีผู้คนมาอาศัยเริ่มหนาแน่นมาก เพราะหมู่บ้านมาสร้างกันเยอะ
รายละเอียดที่ดิน
- พื้นที่ 5-1-32 ไร่ ( ขนาด 2,132 ตรว.)
- หน้ากว้างติดถนนประมาณ 63 เมตร
- ลึกติดถนนประมาณ 67-118 เมตร
- หน้ากว้างติดคลองประมาณ 42 เมตร
- ลึกติดคลองประมาณ 101-106 เมตร
- ผังสีเหลียง ย.3
ขายเพียง 144,976,000 บาท
(ราคา 68,000 บาท / ตารางวา)
ที่ตั้ง : https://maps.app.goo.gl/gdQqivxQiBSsCuM7A
แขวงคลองชักพระ เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
สถานที่ใกล้เคียง
- ฟู้ดวิลล่า ราชพฤกษ์ : 5.3 กม.
- ตลาดน้ำตลิ่งชัน : 1.9 กม.
- สถานีตำรวจนครบาล ตลิ่งชัน : 2 กม.
- ตลาดไชยทิศ : 3.4 กม.
สนใจติดต่อ นก
Tel : 080-198-7963
LINE ID: nicky.thailand
Admin
Tel. 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com
: จุดเด่น :
- เหมาะทำตลาด หรืออพาร์ทเม้นท์
- ติดถนนแก้วเงินทอง ตลิ่งชัน และติดคลองชักพระ
รายละเอียดที่ดิน
- พื้นที่ 5-1-32 ไร่ ( ขนาด 2,132 ตรว.)
- หน้ากว้างติดถนนประมาณ 63 เมตร
- ลึกติดถนนประมาณ 67-118 เมตร
- หน้ากว้างติดคลองประมาณ 42 เมตร
- ลึกติดคลองประมาณ 101-106 เมตร
- ผังสีเหลียง ย.3
ขายเพียง 144,976,000 บาท
(ราคา 68,000 บาท / ตารางวา)
ที่ตั้ง : https://maps.app.goo.gl/gdQqivxQiBSsCuM7A
แขวงคลองชักพระ เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
สถานที่ใกล้เคียง
- ฟู้ดวิลล่า ราชพฤกษ์ : 5.3 กม.
- ตลาดน้ำตลิ่งชัน : 1.9 กม.
- สถานีตำรวจนครบาล ตลิ่งชัน : 2 กม.
- ตลาดไชยทิศ : 3.4 กม.
สนใจติดต่อ นก
Tel : 080-198-7963
LINE ID: nicky.thailand
Admin
Tel. 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขายตึกแถว อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง 34 ตรว 136 ตรม พัฒนาการ 20 แยก 4 ทำเลดี ติดกับโกดังเป๊ปซี่
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email6,500,000 บาท
ID: 220090819 พ.ค. 2569, 17:26:00 -
DUO SPACE ห้องสวย ติด MRT หน้าโครงการ ให้เช่า The Origin Plug & Play Ramintra (ดิ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา)
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email18,000 บาท
ID: 220090979 พ.ค. 2569, 18:01:16 -
For Sale - Rent | Whizdom Avenue Ratchada – Ladprao
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email4,900,000 บาท
ID: 2200992611 พ.ค. 2569, 13:15:03 -
For Sale - Rent | De Ville Srinakarin บ้านเดี่ยวหรู ทำเลศรีนครินทร์ เข้าออกได้ทั้งศรีนครินทร์และบางนา-ตราด
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email14,500,000 บาท
ID: 22010449สมุทรปราการ » บางพลี12 พ.ค. 2569, 10:23:36 -
ขายคอนโดห้องมุม ศุภาลัย เวอเรนด้า รัตนาธิเบศร์ ห้องพิเศษ 1 ชั้นมีเพียง 1 ห้อง วิวเปิด 2 ด้าน โปร่ง โล่ง เป็นส่วนตัว
ติดต่อAsset X property, 0634924632 Click Email4,290,000 บาท
ID: 22010538นนทบุรี » เมือง12 พ.ค. 2569, 11:55:52 -
For Sale | Lumpini Park Rama 9 – Ratchada ใกล้ MRT พระราม 9 ทำเลศักยภาพ ใจกลาง New CBD