หมายเลขประกาศ21957519
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านพฤกษา13 รังสิต คลอง3 ขนาด 18 ตรว. ทำเลดี ราคาน่ารัก ขายเพียงแค่ 1.4 ล้านบาทเท่านั้น มีบ้านเป็นของตัวเองง่ายกว่าที่คิด อยู่เองก็ดี/ลงทุนก็ได้ ด่วน!มีแค่หลังเดียวนะจ๊ะ
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา1,400,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายกัญญาภัค
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่ส่งหลักฐาน
บัตรประชาชน (M557600) เป็นสมาชิกเมื่อ29 กุมภาพันธ์ 2567 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=195986 หมายเลขโทรศัพท์0628926297 อีเมล- ข้อมูลติดต่อผู้ขาย0628926297 ที่อยู่ผู้ลงประกาศปทุมธานี » คลองหลวง
ขายทาวน์เฮ้าส์2ชั้นหมู่บ้านพฤกษา13 รังสิต คลอง3 ขนาด 18 ตรว. ทำเลดี ราคาน่ารัก ขายเพียงแค่ 1.4 ล้านบาทเท่านั้น (ราคาต่อรองได้) มีบ้านเป็นของตัวเองง่ายกว่าที่คิด อยู่เองก็ดี/ลงทุนก็ได้ ด่วน!มีแค่หลังเดียวนะจ๊ะ
ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ : https://shorturl.asia/mQ5uF
พิกัด : https://maps.app.goo.gl/ZNLEzKDXTgF7WqS39
⏩ข้อมูลเพิ่มเติม:
- ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ขนาด 18 ตรว. หมู่บ้านพฤกษา13 รังสิต คลอง3
- ทำเลดี บรรยากาศดี พลุกพล่าน ผู้คนอาศัยมากมาย
- มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว จอดรถ 1 คัน
⏩จุดเด่น:
- บ้าน 2 ชั้น ฟังก์ชันครบ คุ้มค่า
- ทำเลดีมาก ใกล้ชุมชน คนผ่านเยอะ
- บรรยากาศเงียบสงบ แต่มาอยู่แล้วอุ่นใจ ราคาเพียงแค่นี้ไม่แพง
- โอกาสทองสำหรับคนอยากมีบ้านเป็นของตัวเอง
- สนใจติดต่อด่วน บ้านราคานี้มีแค่หลังเดียว
⏩สถานที่ใกล้เคียง:
- ตลาดหน้าหมู่บ้าน,ร้านค้า-ร้านอาหารมากมาย
- บิ๊กซี-คลอง3,ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต,โฮมโปร
- ตลาดไท,ตลาดไอยรา,ตลาดจัมโบ้-คลอง3
- โรงเรียนสวนกุหลาบรังสิต,โรงเรียนสารสาสน์วิเทศคลองหลวง
- คลินิคใกล้บ้าน
- การเดินทางสะดวกสบาย ถนนหน้าบ้านกว้างรถสวนได้
⏩สนใจติดต่อ: คุณกัญญาภัค Tel. 062-892-6297 ID Line : 0628926297 หรือคลิก: https://line.me/ti/p/AjXahFfxZ0
ต้องการทรัพย์ราคาถูก ในเขตกรุงเทพฯและปริมณฑล คลิกได้ที่ www.buythaihome.com
ต้องการปรึกษาเรื่อง ซื้อบ้าน-ซื้อที่ดิน-ซื้อคอนโด หรือ ฝากขายบ้าน-ฝากขายที่ดิน-ฝากขายคอนโด หรืออสังหาริมทรัพย์อื่นๆ ในเขตกรุงเทพฯ และปริมณฑลฟรี!!
ยินดีให้คำปรึกษา ทำการตลาดให้ฟรี! ไม่มีค่าใช้จ่าย
ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ : https://shorturl.asia/mQ5uF
พิกัด : https://maps.app.goo.gl/ZNLEzKDXTgF7WqS39
⏩ข้อมูลเพิ่มเติม:
- ทำเลดี บรรยากาศดี พลุกพล่าน ผู้คนอาศัยมากมาย
- มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว จอดรถ 1 คัน
⏩จุดเด่น:
- บ้าน 2 ชั้น ฟังก์ชันครบ คุ้มค่า
- ทำเลดีมาก ใกล้ชุมชน คนผ่านเยอะ
- โอกาสทองสำหรับคนอยากมีบ้านเป็นของตัวเอง
- สนใจติดต่อด่วน บ้านราคานี้มีแค่หลังเดียว
⏩สถานที่ใกล้เคียง:
- ตลาดหน้าหมู่บ้าน,ร้านค้า-ร้านอาหารมากมาย
- บิ๊กซี-คลอง3,ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต,โฮมโปร
- ตลาดไท,ตลาดไอยรา,ตลาดจัมโบ้-คลอง3
- โรงเรียนสวนกุหลาบรังสิต,โรงเรียนสารสาสน์วิเทศคลองหลวง
- คลินิคใกล้บ้าน
- การเดินทางสะดวกสบาย ถนนหน้าบ้านกว้างรถสวนได้
ยินดีให้คำปรึกษา ทำการตลาดให้ฟรี! ไม่มีค่าใช้จ่าย
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขายที่ดิน ซอยบางเตย1 พุทธมณฑลสาย5 สามพราน นครปฐม ขนาด 3 ไร่ 3 งาน 78 ตารางวา ติดถนน แปลงสวย ทำเลทอง ขายในราคาสุดคุ้มค่า ทำเลแบบนี้หายากมากในย่านนี้
ติดต่อกัญญาภัค, 062892629775,444,000 บาท
ID: 21896660นครปฐม » สามพราน17 เม.ย. 2569, 12:28:24 -
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านเสนาวิลล่า4 ซอยพระยาสุเรนทร์40 ถนนรามอินทรา ทำเลทอง พื้นที่ 18 ตรว. ใกล้สวนสัตว์ซาฟารีเวิลด์ ขายราคา 1.49 ล้านบาท ขายถูกกว่าราคาตลาด เหมาะสำหรับลงทุนหรือพักอาศัย ราคาสุดคุ้มด่วน!!
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262971,490,000 บาท
ID: 2173426317 เม.ย. 2569, 12:28:24 -
ขายที่ดิน หมู่บ้านชวนชื่นบางนา ถ.บางบา-ตราด กม.29 ขนาด 110 ตรว. ถมแล้ว ทำเลสวย ขายเพียงแค่ 2.95 ล้านบาท (ราคาใกล้ราคาประเมิน) ห้ามพลาด-ใครมองหาที่สร้างบ้านในฝันรีบตัดสินใจด่วนเลย
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262972,950,000 บาท
ID: 21970148สมุทรปราการ » บางบ่อ16 เม.ย. 2569, 12:01:11 -
ขายบ้านเดี่ยวย่านหนองจอก หมู่บ้านดิ เอ็กซ์เทนโซ (The Extenso) ถนนสังฆสันติสุข พื้นที่102.7ตารางวา หลังมุม สภาพดี ขายเพียงแค่3.6ล้านบาทเท่านั้น รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่าหลังนี้ไม่มีอย่างแน่นอนค่ะ
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262973,600,000 บาท
ID: 2194394516 เม.ย. 2569, 12:01:11 -
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการภัสสร ดอนเมือง-พหลโยธิน ซ.พหลโยธิน89 ขนาด 65.7 ตรว. ทำเลทอง ใกล้รถไฟฟ้า-ตลาดสี่มุมเมือง
ติดต่อกัญญาภัค, 062892629711,500,000 บาท
ID: 21896118ปทุมธานี » ธัญบุรี16 เม.ย. 2569, 12:01:11 -
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น หมู่บ้านคาซ่า ซิตี้วงแหวน-ลำลูกกา ลำลูกกา คลอง5 หลังมุม พื้นที่ 20.5 ตารางวา ทำเลทองติดถนนเมนหลัก ตกแต่งสวยราคาดีคุ้มสุดๆ รีบตัดสินใจก่อนพลาดโอกาส!!
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262975,490,000 บาท
ID: 21734217ปทุมธานี » ลำลูกกา16 เม.ย. 2569, 12:01:11 -
ขายคอนโด แอดเดอร่า แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ชั้น 5 พื้นที่ 33.35 ตรม. ขายในราคา 1.25 ล้านบาท (ต่ำกว่าราคาประเมิน) และให้เช่าในราคา 8,000 บาท/เดือน ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู ทำเลทอง เหมาะสำหรับนักลงทุนที่มองหารายได้
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262971,250,000 บาท
ID: 21733324นนทบุรี » ปากเกร็ด16 เม.ย. 2569, 12:01:11 -
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านคาซ่าวิลล์ วัชรพล-สุขาภิบาล5 เขตสายไหม พื้นที่ 76.7 ตรว. แปลงหัวมุม ติดถนน 2 ด้าน ตกแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ได้เลย
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262977,500,000 บาท
ID: 2147689716 เม.ย. 2569, 12:01:11 -
ขายด่วน! ตึกแถว3ชั้น ถนนรังสิต-นครนายก คลอง7 ทำเลทอง ขนาด 24.3 ตรว. ราคาพิเศษเพียง 2.99 ล้านบาทเท่านั้น ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ค้าขายดี คุ้มค่าเกินราคา-ขายด่วน ใครมาก่อน-ได้ก่อน
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262972,990,000 บาท
ID: 21954907ปทุมธานี » คลองหลวง10 เม.ย. 2569, 11:47:49 -
ขายที่ดินพร้อมโกดัง บางหลวง ปทุมธานี ขนาด 200 ตรว. ขายเพียงแค่ 2.99 ล้านบาท ที่สวยถมแล้ว ใกล้ถนนกาญจนาภิเษก ที่สวยราคาถูกไม่มีอีกแล้วด่วน!
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262972,990,000 บาท
ID: 21943935ปทุมธานี » เมือง10 เม.ย. 2569, 11:47:49 -
ขายกิจการรีสอร์ทสร้างใหม่ ซอยเทพกุญชร20 คลองหลวง ปทุมธานี ขนาด 342.5 ตรว. พร้อมสำนักงาน ขายเพียง 23 ล้านบาท ทำเลทอง ใกล้ตลาดไท
ติดต่อกัญญาภัค, 062892629723,000,000 บาท
ID: 21880644ปทุมธานี » คลองหลวง10 เม.ย. 2569, 11:47:49 -
ขายคอนโด แอดเดอร่า แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ใกล้รถไฟฟ้าสีชมพู ชั้น 4 พื้นที่ 33.35 ตรม. ขายในราคา 1.25 ล้านบาทเท่านั้น ราคาพิเศษ ขายพร้อมผู้เช่า ซื้อแล้วมีรายได้ทันที!! (ขายต่ำกว่าราคาประเมิน)
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262971,250,000 บาท
ID: 21733290นนทบุรี » ปากเกร็ด10 เม.ย. 2569, 11:47:49 -
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านประภาวรรณโฮม1 มีนบุรี พื้นที่ 50 ตารางวา บรรยากาศร่มรื่น น่าอยู่ ทำเลดี
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262972,750,000 บาท
ID: 2171097210 เม.ย. 2569, 11:47:49 -
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ซ.รามอินทรา67 ขนาด 78 ตรว. ทำเลทอง ขายเพียง 16.5 ล้านบาทเท่านั้น โอกาสดีสำหรับผู้ที่มองหาบ้านสวย ทำเลเยี่ยม!
ติดต่อกัญญาภัค, 062892629716,500,000 บาท
ID: 2170962010 เม.ย. 2569, 11:47:49 -
ขายที่ดินแปลงสวย ซอยคลองสาม 12/8 ขนาด 2 ไร่ 3 งาน 15 ตรว. ติดถนนทำเลดี บรรยากาศเยี่ยม ที่ดินทำเลทอง คลองสาม คลองหลวง ปทุมธานี ใกล้แหล่งชุมชน ใกล้วัดพระธรรมกาย
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262977,500,000 บาท
ID: 21698006ปทุมธานี » คลองหลวง10 เม.ย. 2569, 11:47:49 -
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านพฤกษาวิลล์66/2 บางนา-หนามแดง ทำเลทอง ขนาด 25.2 ตารางวา โอกาสทอง ราคาถูก บ้านสวย ทำเลดี บรรยากาศดีเยี่ยมในราคาสุดคุ้ม
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262972,800,000 บาท
ID: 21943920สมุทรปราการ » บางพลี9 เม.ย. 2569, 11:15:29 -
ขายที่ดินต.คลองโยง อ.พุทธมณฑล จ.นครปฐม แปลงสวย หายากติดถนน 2 ด้าน ขนาด 360 ตรว. ขายเพียง 5,900 บาท/ตรว. (ราคา 2,124,000 บาท) ที่สวยทำเลดี โอกาสทองสำหรับคนมองหาที่ดินทำเลดี ราคาคุ้มค่า!!!
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262972,124,000 บาท
ID: 22004653นครปฐม » พุทธมณฑล2 พ.ค. 2569, 21:09:19 -
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น โครงการเจริญลาภ3 ซอยคลองสี่ตะวันตก35 คลองหลวง ปทุมธานี หลังริม ขนาด 24.5 ตารางวา ขายเพียงแค่ 1,050,000 บาทเท่านั้น ทำเลดี บ้านดี ทำเลใช่ ราคาโดนแบบนี้...มีไม่บ่อย
ติดต่อกัญญาภัค, 06289262971,050,000 บาท
ID: 22004579ปทุมธานี » คลองหลวง2 พ.ค. 2569, 17:19:35