หมายเลขประกาศ21957204
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 50 ตร.ว. หมู่บ้านวิลล่า จามจุรี รามอินทรา–หทัยราษฎร์ ใกล้ตลาดหทัยมิตร ถนนหทัยราษฎร์ เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้ามือสอง
ระยะเวลาการใช้งาน-
ราคา4,400,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายคุณ ณัจภสิญาค์ ศุภควัษฐ์กาญกุล (ณิชชา)
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N529345) เป็นสมาชิกเมื่อ9 มิถุนายน 2563 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=166821 หมายเลขโทรศัพท์063-664-5666 อีเมล- ข้อมูลติดต่อผู้ขาย@interhome ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » คลองสามวา
คุณ ณัจภสิญาค์ ศุภควัษฐ์กาญกุล (ณิชชา)
เบอร์ติดต่อ : 063-664-5666
Office : 02-946-6206
สอบถามทางไลน์ https://lin.ee/xTo07Pn
Line ID: @interhome
รหัสอสังหาริมทรัพย์ : 66265
ขนาด 50 ตร.ว.
ที่ตั้ง : หมู่บ้านวิลล่า จามจุรี รามอินทรา–หทัยราษฎร์ ถ.หทัยราษฎร์ เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร
รายละเอียด
ใกล้ตลาดหทัยมิตร บิ๊กซี ฟู้ดเพลส หทัยราษฎร์ ซาฟารีเวิลด์
หมู่บ้านวิลล่า จามจุรี รามอินทรา–หทัยราษฎร์ (Villa Charmchuree Ramintra–Hathairat ) ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ใกล้ตลาดหทัยมิตร ถนนหทัยราษฎร์ แขวงบางชัน เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร
สูง 2 ชั้น 3 นอน 3 น้ำ 1 ครัว 1 ห้องโถงนั่งเล่นรับแขก 1 ห้องโถงรับประทานอาหาร
มีที่จอดรถ 2 คัน แอร์ 4 ตัว
การตกแต่ง
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น
เนื้อที่ 50 ตารางวา
พื้นที่ใช้สอยประมาณ 205 ตารางเมตร
ภายในบ้านกว้างขวาง พื้นที่ใช้สอยลงตัว ฟังก์ชันครบ
ฝ้าเพดานสูง ให้บรรยากาศโปร่ง โล่ง สบาย อากาศถ่ายเทดี
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
1 ห้องครัว
1 โถงนั่งเล่นรับแขก
1 โถงรับประทานอาหาร
มีระเบียงที่ห้องนอน 2 ห้อง
พื้นชั้นล่างปูกระเบื้องแกรนิตโต้
พื้นชั้นบนปูลามิเนต
เครื่องปรับอากาศ 4 เครื่อง
ประตูรั้วรีโมท พร้อมปั๊มน้ำและแท็งก์น้ำ
ต่อเติมหลังคาที่จอดรถ จอดรถได้ 2 คัน
สวนสาธารณะ
ถนนทางเข้าคอนกรีตกว้าง 12 เมตร
ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
ค่าส่วนกลางเดือนละ 1,500 บาท (ปีละ 18,000 บาท)
ทำเลดีสถานที่ใกล้เคียง
ใกล้แหล่งสาธารณูปโภค
ตลาดหทัยมิตร ประมาณ 300 เมตร
บิ๊กซี ฟู้ดเพลส หทัยราษฎร์ ประมาณ 400 เมตร
ซาฟารีเวิลด์ 2 กม.
โลตัส เลียบคลองสอง 2.6 กม.
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ 2.6 กม.
ตลาดนัดสี่แยกพระพรหม คลองสอง 3.5 กม.
แจส กรีน วิลเลจ คู้บอน 5 กม.
โรงเรียนสาธิตพัฒนา 5 กม.
โรงพยาบาลสินแพทย์ เสรีรักษ์ 8 กม.
โรงพยาบาลนวมินทร์ 8 กม.
แฟชั่นไอส์แลนด์ 10 กม.
โรงพยาบาลนพรัตนราชธานี 12 กม.
การเดินทางสะดวก
ถนนหทัยราษฎร์ ประมาณ 600 เมตร
ถนนเลียบคลองสอง ประมาณ 800 เมตร
ถนนหทัยมิตร 1.1 กม.
ถนนนิมิตรใหม่ 1.5 กม.
ถนนปัญญาอินทรา 1.8 กม.
ถนนสุวินทวงศ์ 5.5 กม.
ถนนรามอินทรา 6 กม.
ถนนคู้บอน 6 กม.
รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีตลาดมีนบุรี 6.3 กม.
ทางด่วนวงแหวนกาญจนาภิเษกฝั่งตะวันออก 10 กม.
บริษัท อินเตอร์โฮม เรียลตี้ เอสเตท จำกัด
Interhome Realty Estate
www.interhome.co.th
โทร. 02-946-6206
https://www.interhome.co.th/propertydetail.php?propcode=66265
เบอร์ติดต่อ : 063-664-5666
Office : 02-946-6206
สอบถามทางไลน์ https://lin.ee/xTo07Pn
Line ID: @interhome
รหัสอสังหาริมทรัพย์ : 66265
ขนาด 50 ตร.ว.
รายละเอียด
ใกล้ตลาดหทัยมิตร บิ๊กซี ฟู้ดเพลส หทัยราษฎร์ ซาฟารีเวิลด์
มีที่จอดรถ 2 คัน แอร์ 4 ตัว
การตกแต่ง
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น
เนื้อที่ 50 ตารางวา
พื้นที่ใช้สอยประมาณ 205 ตารางเมตร
ภายในบ้านกว้างขวาง พื้นที่ใช้สอยลงตัว ฟังก์ชันครบ
ฝ้าเพดานสูง ให้บรรยากาศโปร่ง โล่ง สบาย อากาศถ่ายเทดี
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
1 ห้องครัว
1 โถงนั่งเล่นรับแขก
1 โถงรับประทานอาหาร
มีระเบียงที่ห้องนอน 2 ห้อง
พื้นชั้นล่างปูกระเบื้องแกรนิตโต้
พื้นชั้นบนปูลามิเนต
เครื่องปรับอากาศ 4 เครื่อง
ประตูรั้วรีโมท พร้อมปั๊มน้ำและแท็งก์น้ำ
ต่อเติมหลังคาที่จอดรถ จอดรถได้ 2 คัน
สวนสาธารณะ
ถนนทางเข้าคอนกรีตกว้าง 12 เมตร
ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
ค่าส่วนกลางเดือนละ 1,500 บาท (ปีละ 18,000 บาท)
ทำเลดีสถานที่ใกล้เคียง
ใกล้แหล่งสาธารณูปโภค
ตลาดหทัยมิตร ประมาณ 300 เมตร
บิ๊กซี ฟู้ดเพลส หทัยราษฎร์ ประมาณ 400 เมตร
ซาฟารีเวิลด์ 2 กม.
โลตัส เลียบคลองสอง 2.6 กม.
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ 2.6 กม.
ตลาดนัดสี่แยกพระพรหม คลองสอง 3.5 กม.
แจส กรีน วิลเลจ คู้บอน 5 กม.
โรงเรียนสาธิตพัฒนา 5 กม.
โรงพยาบาลสินแพทย์ เสรีรักษ์ 8 กม.
โรงพยาบาลนวมินทร์ 8 กม.
แฟชั่นไอส์แลนด์ 10 กม.
โรงพยาบาลนพรัตนราชธานี 12 กม.
การเดินทางสะดวก
ถนนหทัยราษฎร์ ประมาณ 600 เมตร
ถนนเลียบคลองสอง ประมาณ 800 เมตร
ถนนหทัยมิตร 1.1 กม.
ถนนนิมิตรใหม่ 1.5 กม.
ถนนปัญญาอินทรา 1.8 กม.
ถนนสุวินทวงศ์ 5.5 กม.
ถนนรามอินทรา 6 กม.
ถนนคู้บอน 6 กม.
รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีตลาดมีนบุรี 6.3 กม.
ทางด่วนวงแหวนกาญจนาภิเษกฝั่งตะวันออก 10 กม.
บริษัท อินเตอร์โฮม เรียลตี้ เอสเตท จำกัด
Interhome Realty Estate
www.interhome.co.th
โทร. 02-946-6206
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น 20 ตร.ว. ทาวน์เฮ้าส์ ซอยพุทธมณฑลสาย1 ซอย5 ใกล้เดอะมอลล์บางแค ถนนเพชรเกษม ถนนพุทธมณฑลสาย1 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ติดต่อคุณ ฉันทลักษณ์ ผุยผง (มัส), 092-256-77963,590,000 บาท
ID: 2169815628 ก.พ. 2568, 14:54:45 -
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 83 ตร.ว. หมู่บ้านเทพประทาน ซอยจรัญสนิทวงศ์96/2 แยก4 ถนนจรัญสนิทวงศ์ เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร
ติดต่อคุณ คติพจน์ ภัทรธนทรัพย์ (พีท), 083-251-49278,500,000 บาท
ID: 2169823928 ก.พ. 2568, 15:47:31 -
ที่ดินเปล่า 232 ตร.ว. ที่ดิน ซอยบางขุนนนท์31 แยก10 ใกล้กรมบังคับคดีบางขุนนนท์ ถนนจรัญสนิทวงศ์ เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
ติดต่อคุณ คติพจน์ ภัทรธนทรัพย์ (พีท), 083-251-492719,800,000 บาท