หมายเลขประกาศ21956196
ขายที่ดิน 127ต.รว หมู่บ้าน เลควิว พาร์ค 2 ถนนวงแหวนรอบนอก ต.สันผีเสื้อ อ.เมือง ซอย26 เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา3,200,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายเปิ้ล กัญพัชร์
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N540888) เป็นสมาชิกเมื่อ29 พฤษภาคม 2564 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=178724 หมายเลขโทรศัพท์0882641556 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย@nexhome ที่อยู่ผู้ลงประกาศเชียงใหม่ » เมือง
ขายที่ดินในเมือง 127ต.ร.ว.หมู่บ้าน เลควิว พาร์ค 2 ถนนวงแหวนรอบนอก ต.สันผีเสื้อ อ.เมือง ซอย26 เหมาะสร้างบ้านตามใจชอบ
:: จุดเด่น ::
บรรยากาศร่มรื่น ภายใต้โครงการของแลนด์แอนด์เฮ้าส์
ต.สันผีเสื้อ อ.เมือง จ.เชียงใหม่
:: รายละเอียด ::
- ขนาด 127 ตร.วา
ทำเล: หมู่บ้านเลควิวพาร์ค (Lake View Park) ต.สันผีเสื้อ อ.เมืองเชียงใหม่
ลักษณะ: ที่ดินติดน้ำ แปลงสวย บรรยากาศร่มรื่น
ราคา: 25,197 บาท/ตารางวา
จุดเด่น: เดินทางสะดวก ใกล้ตัวเมืองเชียงใหม่
ตั้งอยู่ท่ามกลางบรรยากาศที่เป็นธรรมชาติ ติดทะเลสาบ โครงการมีบ้านที่ออกแบบสถาปัตยกรรมที่มีสไตล์เฉพาะตัวพร้อมกับการตกแต่งผสม
ผสานระหว่างวัฒธรรมร่วมสมัย
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- ใกล้แยกลิขิตชีวัน โครงการติดถนนใหญ่
- ห่างจากแยกรวมโชคไม่ไกล
- ห่างจากเซ็นทรัลเฟส
- ห่างจากสนามบินเชียงใหม่
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=18.8466298966574,98.9980721602
ราคา: 3,200,000 บาท
(ราคา 25,197 บาท / ตารางวา)
ราคาประเมินที่ดิน 15000 บาทต่อตารางวา
สนใจติดต่อ: เปิ้ล กัญพัชร์ 0882641556
Lineid: @nexhome
https://lin.ee/xSqmX7g
:: จุดเด่น ::
บรรยากาศร่มรื่น ภายใต้โครงการของแลนด์แอนด์เฮ้าส์
ต.สันผีเสื้อ อ.เมือง จ.เชียงใหม่
:: รายละเอียด ::
- ขนาด 127 ตร.วา
ลักษณะ: ที่ดินติดน้ำ แปลงสวย บรรยากาศร่มรื่น
ราคา: 25,197 บาท/ตารางวา
จุดเด่น: เดินทางสะดวก ใกล้ตัวเมืองเชียงใหม่
ราคา: 3,200,000 บาท
(ราคา 25,197 บาท / ตารางวา)
ราคาประเมินที่ดิน 15000 บาทต่อตารางวา
สนใจติดต่อ: เปิ้ล กัญพัชร์ 0882641556
Lineid: @nexhome
https://lin.ee/xSqmX7g
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ให้เช่า คอนโด ห้องใหม่ พลัมคอนโด นิวเวสต์ 2ห้องนอน 49 ตรม ติดเซ็นทรัลเวสเกต MRT ชั้น 16
ติดต่อเปิ้ล กัญพัชร์, 0882641556 Click Email20,000 บาท
ID: 21945174นนทบุรี » บางใหญ่24 ม.ค. 2569, 23:01:08 -
ให้เช่า คอนโด ห้องใหม่ พลัมคอนโด นิวเวสต์ 2ห้องนอน 49 ตรม ติดเซ็นทรัลเวสเกต MRT
ติดต่อเปิ้ล กัญพัชร์, 0882641556 Click Email20,000 บาท
ID: 21945179นนทบุรี » บางใหญ่24 ม.ค. 2569, 23:33:08 -
ให้เช่า คอนโด LUMPINI PARK รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน ตึกB ชั้น19 22.5 ตรม.
ติดต่อเปิ้ล กัญพัชร์, 0882641556 Click Email6,500 บาท
ID: 21945184นนทบุรี » เมือง24 ม.ค. 2569, 23:55:56 -
พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น 26ตรม ชั้น 36 ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต และ MRT บางใหญ่
ติดต่อเปิ้ล กัญพัชร์, 0882641556 Click Email7,500 บาท
ID: 21946384นนทบุรี » บางใหญ่26 ม.ค. 2569, 23:19:26 -
ขาย บ้านเดี่ยว มีต่อเติมห้อง office บ้านภัสสร 7 รัตนาธิเบศร์ 149 ตรม 57.1 ตรว .
ติดต่อเปิ้ล กัญพัชร์, 0882641556 Click Email5,390,000 บาท
ID: 21948756นนทบุรี » บางบัวทอง30 ม.ค. 2569, 01:52:26 -
ขาย บ้านแฝด หลังมุม วิลลาจจิโอ ปิ่นเกล้า - ศาลายา 132 ตรม 35.3 ตรว
ติดต่อเปิ้ล กัญพัชร์, 0882641556 Click Email3,900,000 บาท
ID: 21953817นนทบุรี » บางกรวย5 ก.พ. 2569, 23:19:04 -
ให้เช่า คอนโด ห้องพร้อมอยู่ THE PARKLAND ระยอง 31 ตรม ชั้น 1
ติดต่อเปิ้ล กัญพัชร์, 0882641556 Click Email6,500 บาท
ID: 21953829ระยอง » บ้านฉาง5 ก.พ. 2569, 23:27:34 -
ขาย ทาวน์โฮม โกลเด้น ทาวน์ สุขสวัสดิ์-พุทธบูชา 130 ตรม 20.20 ตรว