หมายเลขประกาศ21953664
HR 6409 ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น The Rich Biz Home สุขุมวิท 105 ลาซาล ตรงข้าม รพ.ศิครินทร์ ใกล้ MRT สถานีศรีลาซาล
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายให้เช่า
สภาพสินค้าใหม่
ราคา28,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายPL Real Estate Broker
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N509846) เป็นสมาชิกเมื่อ25 เมษายน 2562 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=146496 หมายเลขโทรศัพท์0845025366 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » บางนา
ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น The Rich Biz Home สุขุมวิท 105 ตรงข้าม รพ.ศิครินทร์ ใกล้ MRT สถานีศรีลาซาล
ติดต่อ:: ชยา โทร/ID Line:: 0942823961
Link Line:: https://line.me/ti/p/3xFA1An8Kc
รหัส# T26-143
ทาวน์โฮม 3 ชั้น The Rich Biz Home สุขุมวิท 105
พื้นที่ใช้สอย 176 ตร.ม.
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
1 ห้องอเนกประสงค์
ห้องครัว เตาแก๊ส เครื่องดูดควัน
เครื่องปรับอากาศ 5 เครื่อง
เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง
เฟอร์นิเจอร์มีเตียงนอน ตู้เสื้อผ้า โต๊ะแต่งหน้า ให้ 1 ชุด
เหมาะสำหรับทำโฮมออฟฟิศหรือใช้อยู่อาศัย
ใกล้โรงพยาบาลมาก (โรงพยาบาลศิครินทร์) เดินข้ามถนนไป ถึงเลย
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- ใกล้ BTS สายสีเหลือง สถานีศรีลาซาล
- ใกล้ BTS สถานีเขียว สถานีแบริ่ง
- ห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัลบางนา, ซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์, พาราไดซ์ พาร์ค, เมกาบางนา, บิ๊กซี, แมคโคร
โรงพยาบาลศิครินทร์, โรงพยาบาลไทยนครินทร์, โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ
- โรงเรียนบางกอกพัฒนา, โรงเรียนนานาชาติ ไทยสิงคโปร์, โรงเรียนนานาชาติราฟเฟิลส์อเมริกัน, โรงเรียนประชาคมนานาชาติ
*** ราคาเช่า 28,000 บาท/เดือน
ที่ตั้ง:: ซอยสุขุมวิท 105 ถนนลาซาล แขวงบางนา เขตบางนา กทม.
PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากเช่า/ขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
รหัสเดิม
รหัส# T26-143
ติดต่อ:: ชยา โทร/ID Line:: 0942823961
Link Line:: https://line.me/ti/p/3xFA1An8Kc
รหัส# T26-143
ทาวน์โฮม 3 ชั้น The Rich Biz Home สุขุมวิท 105
พื้นที่ใช้สอย 176 ตร.ม.
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
1 ห้องอเนกประสงค์
ห้องครัว เตาแก๊ส เครื่องดูดควัน
เครื่องปรับอากาศ 5 เครื่อง
เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง
เฟอร์นิเจอร์มีเตียงนอน ตู้เสื้อผ้า โต๊ะแต่งหน้า ให้ 1 ชุด
เหมาะสำหรับทำโฮมออฟฟิศหรือใช้อยู่อาศัย
ใกล้โรงพยาบาลมาก (โรงพยาบาลศิครินทร์) เดินข้ามถนนไป ถึงเลย
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- ใกล้ BTS สายสีเหลือง สถานีศรีลาซาล
- ใกล้ BTS สถานีเขียว สถานีแบริ่ง
*** ราคาเช่า 28,000 บาท/เดือน
ที่ตั้ง:: ซอยสุขุมวิท 105 ถนนลาซาล แขวงบางนา เขตบางนา กทม.
PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
รหัสเดิม
รหัส# T26-143
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
HR 9964 ให้เช่าบ้านเดี่ยว ภัสสร19 รามอินทรา วงแหวน ออเงิน สายไหม
ติดต่อPL Real Estate Broker, 0845025366 Click Email25,000 บาท
ID: 2201287015 พ.ค. 2569, 19:20:08 -
HR 9963 ให้เช่าทาวน์โฮม4ชั้น ปรัชญา biz home@onnut 67 ถนนอ่อนนุช67 ประเวศ
ติดต่อPL Real Estate Broker, 0845025366 Click Email26,000 บาท
ID: 2201287815 พ.ค. 2569, 19:45:22 -
BR 1809 ขาย ให้เช่า Home Office พร้อมโกดังสินค้า หลังเซ็นทรัลศาลายา นครปฐม
ติดต่อPL Real Estate Broker, 0845025366 Click Email220,000 บาท
ID: 22012880นครปฐม » นครชัยศรี15 พ.ค. 2569, 20:02:10 -
BR 1808 ให้เช่าออฟฟิศแต่งครบ WOKII NEXT LEVEL 35 @ Vone Tower Rama 9 ใกล้ MRT พระราม 9
ติดต่อPL Real Estate Broker, 0845025366 Click Email1,200 บาท
ID: 2201288215 พ.ค. 2569, 20:17:21 -
HR 9962 ให้เช่าบ้านเดี่ยวหรู 412 ตรม. 4 ห้องนอน โครงการนาราสิริ พหล วัชรพล สุขาภิบาล 5
ติดต่อPL Real Estate Broker, 0845025366 Click Email210,000 บาท
ID: 2201288715 พ.ค. 2569, 20:32:55 -
HR 9961 ให้เช่า ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 72 ตรว. 4 ห้องนอน เดอะ ซิตี้ เอกมัย ลาดพร้าว ใกล้ รร. บดินทรเดชา
ติดต่อPL Real Estate Broker, 0845025366 Click Email170,000 บาท
ID: 2201289115 พ.ค. 2569, 20:46:30 -
HR 9960 ให้เช่าและขายโฮมออฟฟิศ4ชั้น หลังมุม Myst อ่อนนุช ศรีนครินทร์ มีลิฟท์ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ศรีนุช
ติดต่อPL Real Estate Broker, 0845025366 Click Email100,000 บาท
ID: 2201289715 พ.ค. 2569, 21:00:02 -
HR 9959 ให้เช่าทาวน์เฮาส์ 2ชั้น ซอยอุดมสุข51 ถนนสุขุมวิท103 ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีแหลือง และBTSอุดมสุข
ติดต่อPL Real Estate Broker, 0845025366 Click Email20,000 บาท
ID: 2201289915 พ.ค. 2569, 21:13:41