หมายเลขประกาศ21910735
ขายที่ดินเปล่าหนองจอก ถ.ประชาสำราญ (ซอยร่วมพัฒนา) เพียง 4,500/ตารางวา (N.1717)
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้ามือสอง
ระยะเวลาการใช้งาน-
ราคา900,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายหญิง
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N553679) เป็นสมาชิกเมื่อ20 เมษายน 2566 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=191931 หมายเลขโทรศัพท์065-3878874 อีเมล- ข้อมูลติดต่อผู้ขายunionhome2566 ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » หนองจอก
ขายที่ดินเปล่าหนองจอก ถ.ประชาสำราญ (ซอยร่วมพัฒนา)
ราคาต่ำที่สุดในย่านนี้
**เพียง 4,500 บาท/ตารางวา** รวม 2 โฉนด 900,000 บาท
เหมาะ..สำหรับสร้างโกดัง คลังสินค้า อู่รถ โรงงานเล็กๆ บ้านพักอาศัย ทำบ้านสวน หรือเก็งกำไรเพื่อลงทุนในอนาคต ไม่ไกลจากเขตหนองจอก มหาลัยมหานคร และโลตัส ใกล้ๆมีหมู่บ้านจัดสรรขึ้นแล้ว บรรยากาศดี ลมเย็นสบาย
มีประปา ไฟฟ้า ติดถนนสาธารณะ แปลงมุม ติดน้ำ ติดลำราง บรรยากาศดี ธรรมชาติสวย
200 ตารางวา หน้ากว้าง 44.76 เมตร ลึก 21 เมตร ถนนข้างหน้ากำลังขยายเป็นสี่เลน
สถานที่ใกล้เคียง
1.โรงเรียนมัธยมพระยาปลา
2.วัดนารีราษฏ์ประดิษฐ์
3. แม็คโคร หนองจอก
4. บิ๊กซี หนองจอก
5. โลตัส หนองจอก
6. ตลาดหนองจอก
7. โรงพยาบาลเวชการุณย์รัศมิ์ สำนักการแพทย์ กรุงเทพมหานคร
ที่ตั้ง ซอยประชาสำราญ แขวงคลองสิบสอง เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร
สนใจติดต่อ
061-624-6429/065-653-5659 ชนิตว์นันท์
LINE ID:unionhome2566
#Unionhome #ยูเนียนโฮม #ขายที่ดินหนองจอกราคาถูก #ขายที่ดินคลองสิบสองราคาถูก #ขายที่ดินถมแล้วราคาถูกหนอกจอก #ที่ดินสวยราคาถูกประชาสำราญ #ขายที่ดินใกล้กรุงเทพราคาถูก #ขายที่ดินต่ำกว่าตลาดหนองจอก #ขายที่ดินเหมาะลงทุนกรุงเทพ #ขายที่ดินติดน้ำหนองจอก #ขายที่ดินวิวสวยหนองจอก #ขายที่ดินแปลงเล็ก
ราคาต่ำที่สุดในย่านนี้
**เพียง 4,500 บาท/ตารางวา** รวม 2 โฉนด 900,000 บาท
สถานที่ใกล้เคียง
1.โรงเรียนมัธยมพระยาปลา
2.วัดนารีราษฏ์ประดิษฐ์
3. แม็คโคร หนองจอก
4. บิ๊กซี หนองจอก
5. โลตัส หนองจอก
6. ตลาดหนองจอก
7. โรงพยาบาลเวชการุณย์รัศมิ์ สำนักการแพทย์ กรุงเทพมหานคร
สนใจติดต่อ
061-624-6429/065-653-5659 ชนิตว์นันท์
LINE ID:unionhome2566
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ ชั้น2 ถ.เจริญกรุง ทำเลดี ใกล้ MRT สถานีวัดมังกร (N.2134)
ติดต่อหญิง, 065-387887445,000 บาท
ID: 2201262715 พ.ค. 2569, 14:06:51 -
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ ชั้น 2 และ ชั้น 4 ถ.เจริญกรุง ใกล้ MRT สถานีวัดมังกร (N.2133)
ติดต่อหญิง, 065-387887455,000 บาท
ID: 2201261015 พ.ค. 2569, 13:46:49 -
ให้เช่าด่วน! คอนโด Rich Park Terminal Phaholyothin 59 วิวสวย ห้องไซส์ใหญ่ มีห้องเก็บของ ติด BTS️(N.2132)
ติดต่อหญิง, 065-387887415,000 บาท
ID: 2201258515 พ.ค. 2569, 13:08:20 -