หมายเลขประกาศ21761766
ให้เช่าโกดัง2,960 ตร.ม.ย่านถนนพระราม2ซอยบางกระดี่แสมดำบางขุนเทียน รถเทรลเลอร์ 40 ฟุต เข้าได้ มีลานจอดรถขนาดใหญ่ มีใบรง.4 ระบบไฟฟ้า 3 เฟสหม้อแปลง 250 Kva เคยเป็นศูนย์กระจายสินค้า 100 บาท / ตารางเมตร
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายให้เช่า
สภาพสินค้ามือสอง
ระยะเวลาการใช้งาน-
ราคา296,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายภัสพงณ์
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N439168) เป็นสมาชิกเมื่อ19 กันยายน 2559 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=68371 หมายเลขโทรศัพท์0634098164 อีเมล- ข้อมูลติดต่อผู้ขายdeedaa23 ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » บางขุนเทียน
ให้เช่าโกดัง2,960 ตร.ม.ย่านถนนพระราม2ซอยบางกระดี่แสมดำบางขุนเทียน รถเทรลเลอร์ 40 ฟุต เข้าได้
มีลานจอดรถขนาดใหญ่ มีใบรง.4 ระบบไฟฟ้า 3 เฟสหม้อแปลง 250 Kva เคยเป็นศูนย์กระจายสินค้า
100 บาท / ตารางเมตร
ราคาเช่า 296,000 บาท / เดือน ( ราคา 100 บาท / ตารางเมตร )
ที่ตั้ง ถนนพระราม 2 ซอยบางกระดี่ แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน กรุงเทพฯ 10150
ติดต่อ : คุณภัสพงณ์ 063-409-8164
Line : deedaa23
พื้นที่ใช้สอย 2,960 ตารางเมตร
- ยกพื้นสูง 1 เมตร ป้องกันความชื้น
- รับน้ำหนัก 3 ตัน / ตารางเมตร
- รถเทรลเลอร์เข้าได้
- มีลานจอดรถขนาดใหญ่
- ระบบไฟฟ้า 3 เฟส มีใบอณุญาต รง.4
สถานที่ใกล้เคียง
- จุดขึ้นลงทางด่วนเฉลิมมหานคร ด่านบางขุนเทียน
- โลตัส บิ๊กซี แม็คโคร พระราม 2
- โรงพยาบาลบางปะกอก 9
- ตลาดสดมหาชัยเมืองใหม่
- ใกล้ 7/11 ร้านอาหาร เครื่องดื่ม
- โรงพยาบาล ธนาคาร ศูนย์การค้า
ราคาเช่า 296,000 บาท / เดือน ( ราคา 100 บาท / ตารางเมตร )
ติดต่อ : คุณภัสพงณ์ 063-409-8164
Line : deedaa23
PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
100 บาท / ตารางเมตร
ราคาเช่า 296,000 บาท / เดือน ( ราคา 100 บาท / ตารางเมตร )
ติดต่อ : คุณภัสพงณ์ 063-409-8164
Line : deedaa23
พื้นที่ใช้สอย 2,960 ตารางเมตร
- ยกพื้นสูง 1 เมตร ป้องกันความชื้น
- รับน้ำหนัก 3 ตัน / ตารางเมตร
- รถเทรลเลอร์เข้าได้
- มีลานจอดรถขนาดใหญ่
- ระบบไฟฟ้า 3 เฟส มีใบอณุญาต รง.4
สถานที่ใกล้เคียง
- จุดขึ้นลงทางด่วนเฉลิมมหานคร ด่านบางขุนเทียน
- โลตัส บิ๊กซี แม็คโคร พระราม 2
- โรงพยาบาลบางปะกอก 9
- ตลาดสดมหาชัยเมืองใหม่
- ใกล้ 7/11 ร้านอาหาร เครื่องดื่ม
- โรงพยาบาล ธนาคาร ศูนย์การค้า
ราคาเช่า 296,000 บาท / เดือน ( ราคา 100 บาท / ตารางเมตร )
ติดต่อ : คุณภัสพงณ์ 063-409-8164
Line : deedaa23
PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ให้เช่าอาคาร2ชั้น 597 ตร.ม.ย่านห้วยขวางสุทธิสารอินทามระรัชดาวิภาวดี ใกล้MRTห้วยขวางMRTสุทธิสาร เหมาะสำหรับธุรกิจประเภทสำนักงานออฟฟิศ Co-Working Space คลินิกเวชกรรม คลินิกวามงาม ทันตกรรม อาคารStand Alone พื้นที่กว้าง จอดรถได้หลายคัน
ติดต่อภัสพงณ์, 0634098164250,000 บาท
ID: 2201237015 พ.ค. 2569, 06:39:57