หมายเลขประกาศ21384031
33 PB3894 ขายที่ดิน ย่านกระทุมแบน สมุทรสาคร ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า เนื้อที่ 4 ไร่ 60 ตรว.กว้าง 64 เมตร ยาว 104 เมตร พื้นที่สีม่วง
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา29,880,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายช่อผกา
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N540158) เป็นสมาชิกเมื่อ4 พฤษภาคม 2564 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=177965 หมายเลขโทรศัพท์0616198565 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย0616198565 ที่อยู่ผู้ลงประกาศสมุทรสาคร » กระทุ่มแบน
PB3894 ขายที่ดิน ย่านกระทุมแบน สมุทรสาคร ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า เนื้อที่ 4 ไร่ 60 ตรว.กว้าง 64 เมตร ยาว 104 เมตร พื้นที่สีม่วง
ติดต่อ คุณบิว 081 252 3279 หรือ 061 619 8565
ID line : 061 787 9691
ราคาขาย 29,880,000 บาท (18,000 บาท/ตรว)
การขายมี 2 แบบ
*** กรณีที่ 1 :: ขายยกแปลง 4-60 ไร่ ราคา 20,000 บาท/ตรว (ค่าโอนผ่ายละ 50/50)
*** กรณีที่ 2 :: แบ่งขาย 276 ตรว. ราคา 21,000 บาท/ตรว. (ค่าโอนผ่ายละ 50/50)
ที่ดินพื้นที่สีม่วง ย่านกระทุมแบน สมุทรสาคร
เนื้อที่ 4 ไร่ 60 ตรว. ( 1,660 ตรว)
พื้นที่สีม่วง
ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า กว้าง 64 เมตร ยาว 104 เมตร
ที่ดินถมาแล้ว 10 ปี
ถมสูงกว่าถนนในซอย 50 ซม.
มีถนน 2 ด้านของที่ดิน
มีเซเว่นห่างจากที่ดิน 150 เมตร
เหมาะสร้างโรงงานอุตสาหกรรม
ที่ตั้ง :: ถนนเศรษฐกิจ 1 ต.ท่าไม้ อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร
ติดต่อ คุณบิว 081 252 3279 หรือ 061 619 8565
ID line : 061 787 9691
PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
TO722 67
ติดต่อ คุณบิว 081 252 3279 หรือ 061 619 8565
ID line : 061 787 9691
ราคาขาย 29,880,000 บาท (18,000 บาท/ตรว)
การขายมี 2 แบบ
ที่ดินพื้นที่สีม่วง ย่านกระทุมแบน สมุทรสาคร
เนื้อที่ 4 ไร่ 60 ตรว. ( 1,660 ตรว)
พื้นที่สีม่วง
ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า กว้าง 64 เมตร ยาว 104 เมตร
ที่ดินถมาแล้ว 10 ปี
ถมสูงกว่าถนนในซอย 50 ซม.
มีถนน 2 ด้านของที่ดิน
มีเซเว่นห่างจากที่ดิน 150 เมตร
เหมาะสร้างโรงงานอุตสาหกรรม
ที่ตั้ง :: ถนนเศรษฐกิจ 1 ต.ท่าไม้ อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร
ติดต่อ คุณบิว 081 252 3279 หรือ 061 619 8565
ID line : 061 787 9691
PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
TO722 67