หมายเลขประกาศ21213280
65 PB3534 ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ ติดถนนบางกระดี่ พระราม2 พื้นที่ใช้สอยรวม 3,520 ตร.ม. รถคอนเทนเนอร์เข้าได้
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายให้เช่า
สภาพสินค้าใหม่
ราคา180,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายช่อผกา
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N540158) เป็นสมาชิกเมื่อ4 พฤษภาคม 2564 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=177965 หมายเลขโทรศัพท์0616198565 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย0616198565 ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » บางขุนเทียน
PB3534 ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ ติดถนนบางกระดี่ พระราม2 พื้นที่ใช้สอยรวม 3,520 ตร.ม. รถคอนเทนเนอร์เข้าได้
ติดต่อ คุณบิว 081 2523279 หรือ 061 6198565
ID line : 061 787 9691
ราคาเช่า 180,000 บาท = 51 บาทต่อ ตรม. มัดจำ 3-6 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
เนื้อที่ 1 ไร่ 2 งาน 37 ตรว.พื้นที่ใช้สอยรวม 3,520 ตรม (รวมออฟฟิต ขนาด 83 ตรม.แล้ว)
โกดังพร้อมออฟฟิตให้เช่า 1 ไร่ 2 งาน 37 ตรว.พื้นที่ใช้สอยรวม 3,520 ตรม (รวมออฟฟิต ขนาด 83 ตรม.แล้ว)
ติดถนนบางกระดี่ พระราม2
รถบรรทุกเข้าออกได้ง่าย
พร้อมออฟฟิศ จุดวิวดูแลทั้งโกดังและ โรงงาน สามารถควบคุมโกดัง และ โรงงานได้อย่างสะดวกสบาย
มีที่จอดรถ
ที่ตั้ง ถ. บางกระดี่ แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร 10150
ติดต่อ คุณบิว 081 2523279 หรือ 061 6198565
ID line : 061 787 9691
PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
RKJ253 keti
ติดต่อ คุณบิว 081 2523279 หรือ 061 6198565
ID line : 061 787 9691
ติดถนนบางกระดี่ พระราม2
รถบรรทุกเข้าออกได้ง่าย
มีที่จอดรถ
ติดต่อ คุณบิว 081 2523279 หรือ 061 6198565
ID line : 061 787 9691
PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
RKJ253 keti
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขายทาวน์โฮม 2ชั้น ซอยลาดพร้าว84 หมู่บ้าน 84 แมนชั่น ทำเลดี บ้านรีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ ใกล้ นานาชาติสิงคโปร์
ติดต่อdkbiw, 0616198565 Click Email3,150,000 บาท
ID: 2195934114 ก.พ. 2569, 11:58:23 -
ขายโรงงานพื้นที่สีม่วง สภาพใหม่พร้อมใช้งาน อำเภอกระทุ่มแบน สมุทรสาคร เนื้อที่ 2 ไร่ 12 ตรว.
ติดต่อdkbiw, 0616198565 Click Email45,000,000 บาท
ID: 21958042สมุทรสาคร » กระทุ่มแบน12 ก.พ. 2569, 13:36:11 -
ขายบ้านเดี่ยว หลังหัวมุม ซอยปุณณวิถี53 ถนนสุขุมวิท101 หมู่บ้าน เมืองทอง4 เดินทางสะดวก เป็นหมู่บ้านเก่าไม่มีส่วนกลาง
ติดต่อdkbiw, 0616198565 Click Email19,890,000 บาท
ID: 2195800212 ก.พ. 2569, 13:03:26 -
ขาย บ้านเดี่ยว โครงการ เดอะ ซิตี้ รามอินทรา 2 ติดถนนเลียบวงแหวนกาญจนาภิเษก
ติดต่อdkbiw, 0616198565 Click Email25,000,000 บาท
ID: 2195799212 ก.พ. 2569, 12:35:34 -
ให้เช่า โกดัง ซอย ลาดพร้าว101 โพธิ์แก้ว3 โยธินพัฒนา3
ติดต่อdkbiw, 0616198565 Click Email45,000 บาท