หมายเลขประกาศ21180083
ขายที่ดิน ถ.แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด5 ซ.ขจรเนติยุทธ1 พื้นที่ 159 ตรว. จากปากซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด เพียง 300 เมตร ใกล้ที่ว่าการอำเภอปากเกร็ด,ตลาดเทศบาลปากเกร็ด
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา6,042,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายคุณบุ๋ม
ประเภทผู้ขายร้านค้า/บริษัท
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่ส่งหลักฐาน
บัตรประชาชน (M545325) เป็นสมาชิกเมื่อ3 ธันวาคม 2564 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=183308 หมายเลขโทรศัพท์065-5624664 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย0655624664 ที่อยู่ผู้ลงประกาศนนทบุรี » ปากเกร็ด
ขายที่ดินเปล่าถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด5 ซอยขจรเนติยุทธ1 พื้นที่ 159 ตรว. ขายวาละ 38,000 บาท หน้ากว้าง 21 เมตร ลึก 26 เมตร ขายรวมหรือแบ่งขายได้ เหมาะกับทำที่พักอาศัยหรืออพาร์ตเม้นท์ จากปากซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด เพียง 300 เมตร ใกล้ที่ว่าการอำเภอปากเกร็ด,ตลาดเทศบาลปากเกร็ด
ราคา: THB 6,042,000.0
ราคาต่อตารางวา: THB 38,000
รหัสทรัพย์สิน: 681558
สอบถามข้อมูล/นัดชมสถานที่
ติดต่อ คุณบุ๋ม 065-562-4664
แอดไลน์ ID: 0655624664
รายละเอียดทรัพย์สิน
- ที่ดินแปลงใหญ่รวม 159 ตรว. หน้ากว้าง 21 เมตร ลึก 26 เมตร รูปสี่เหลี่ยมแปลงสวย
- แปลงที่ดินอยู่ระหว่าง ซอยขจรเนติยุทธ 1 และ ซอยสุขาประชาสรรค์ 2 แยก 10
- ใกล้เมเจอร์ฮอลลีวูด ปากเกร็ด
- ใกล้ 5แยกปากเกร็ด,ที่ว่าการอำเภอปากเกร็ด,เทศบาลนครปากเกร็ด,สถานีตำรวจอำเภอปากเกร็ด
- ใกล้โรงพยาบาลวิภารามปากเกร็ด,โรงเรียนวัดบ่อ (นันทวิทยา)
ราคา: THB 6,042,000.0
ราคาต่อตารางวา: THB 38,000
รหัสทรัพย์สิน: 681558
สอบถามข้อมูล/นัดชมสถานที่
ติดต่อ คุณบุ๋ม 065-562-4664
แอดไลน์ ID: 0655624664
รายละเอียดทรัพย์สิน
- ใกล้เมเจอร์ฮอลลีวูด ปากเกร็ด
- ใกล้โรงพยาบาลวิภารามปากเกร็ด,โรงเรียนวัดบ่อ (นันทวิทยา)
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขาย ม.โมดิวิลล่า ทาวน์โฮม รังสิต คลอง7 ธัญบุรี ปทุมธานี พื้นที่ 26.3 ตรว. หลังมุม ขายตามสภาพ
ติดต่อคุณบุ๋ม, 065-5624664 Click Email2,190,000 บาท
ID: 22015753ปทุมธานี » ธัญบุรี20 พ.ค. 2569, 16:20:59