หมายเลขประกาศ21066742
คอนโดต้องการขาย โฟร์ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ซอย เจริญกรุง 64 ยานนาวา สาทร 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้ามือสอง
ระยะเวลาการใช้งาน-
ราคา35,000,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายjoy
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N425391) เป็นสมาชิกเมื่อ14 พฤษภาคม 2559 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=51800 หมายเลขโทรศัพท์0855922897 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย@easythaihome ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » สาทร
รหัสทรัพย์ : P-130509
ต้องการขายคอนโด โฟร์ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ซอย เจริญกรุง 64 ยานนาวา สาทร
129 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 6
วิว/ทิศ :วิวเมือง
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า : ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าตามรูป
สถานที่ใกล้เคียง : ใกล้เอเชียทีค ริเวอร์ฟร้อนท์, ไอคอนสยาม, โรงแรมชาเทรียม (บางแค) ซีคอน บางแค ศูนย์การค้านครเพชรเกษม ตลาดโลตัส (กัลปพฤกษ์) ร.พ.เพชรเกษม
จุดเด่น :ตั้งอยู่บนซอยเจริญกรุง 64 ถนนเจริญกรุง แขวงยานนาวา เขตสาทร กทม. ใกล้เอเชียทีค ริเวอร์ฟร้อนท์, ไอคอนสยาม, โรงแรมชาเทรียม (บางแค) ซีคอน บางแค ศูนย์การค้านครเพชรเกษม ตลาดโลตัส (กัลปพฤกษ์) ร.พ.เพชรเกษม
ราคาขาย 35000000 บาท
สถานที่
Four Seasons Private Residences (โฟร์ ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสสิเด้นซ์) เดินทางสะดวกเพียง 1.2 กิโลเมตร หรือประมาณ 15 นาที เดินจาก สะพานตากสิน ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.4 กิโลเมตร จากคอนโด
หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:
บลูช็อป ห่างจากคอนโด 770 เมตร (เดิน 10 นาที)
ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (เจริญกรุง) – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
วนิลลามูน – 1.6 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
ศุภาคารช็อปปิ้งเซ็นเตอร์ – 2.2 กิโลเมตร (ขับรถ 13 นาที)
เสนาเฟส – 2.4 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)
7-Eleven ร้านสะดวกซื้อ, ที่ตั้งห่างแค่ 4 นาที เดินออกจากตึก ตอบสนองทุกความต้องการพื้นฐานในทุกวันมีสินค้าจำเป็นในชีวิตประจำวันให้เลือกจับจ่ายใช้สอย
โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ โฟร์ ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสสิเด้นซ์ รวมถึง:
โรงเรียนวัดสุทธิวราราม ระยะทางประมาณ 300 เมตร เดินทาง (ประมาณ เดิน 4 นาที)
โรงเรียนอนุบาลเฉลิมศรีวิทยา – 660 เมตร (เดิน 8 นาที)
โรงเรียนนานาชาติโชรส์เบอรีกรุงเทพ – 800 เมตร (เดิน 10 นาที)
โรงเรียนมูลนิธิสตรีไทยมุสลิม – 810 เมตร (ขับรถ 4 นาที)
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ วิทยาเขตพระนครใต้ – 820 เมตร (ขับรถ 4 นาที)
บริเวณใกล้เคียงคอนโดมีร้านอาหาร มากมาย เช่น:
ซิลเวอร์เวฟ – 370 เมตร (เดิน 4 นาที)
แบ้ยู้ปาย – 410 เมตร (เดิน 5 นาที)
ใจดีเนื้อตุ๋น – 420 เมตร (เดิน 5 นาที)
ลูกชิ้นหมูบีเอ็ม – 430 เมตร (เดิน 6 นาที)
ฮังลูกชิ้นปลา-ลูกชิ้นหมูเยาวราช – 510 เมตร (เดิน 7 นาที)
โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 2.1 กิโลเมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ ขับรถ 8 นาทีไปที่นั่น
คอนโดอื่นในพื้นที่ใกล้เคียง
คอนโดอื่นที่อยู่ใกล้เคียง Four Seasons Private Residences (โฟร์ ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสสิเด้นซ์):
RHYTHM Charoenkrung Pavillion (ริทึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน) – ภายใน 300 เมตร
Saichol Mansion (สายชล แมนชั่น) – ภายใน 570 เมตร
Chapter Charoennakhorn-Riverside (แชปเตอร์ เจริญนคร-ริเวอร์ไซด์) – ภายใน 690 เมตร
ANANTRA The River (อนันตรา เดอะ ริเวอร์) – ภายใน 860 เมตร
Ideo Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร-ตากสิน) – ภายใน 1.3 กิโลเมตร
Nusa State Tower (ณุศา สเตท ทาวเวอร์) – ภายใน 1.3 กิโลเมตร
Noble Unite (โนเบิล ยูไนท์) – ภายใน 1.3 กิโลเมตร
Jewelry Trade Center (จิวเวลรี่ เทรด เซ็นเตอร์) – ภายใน 1.5 กิโลเมตร
Panburi (พันธ์บุรี) – ภายใน 1.9 กิโลเมตร
Mu ban Wattana (หมู่บ้านวัฒนา) – ภายใน 2 กิโลเมตร
Marvin Suites Hotel (โรงแรมมาวินสวีท) – ภายใน 2 กิโลเมตร
** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
โทร : 085-592-2897
Line Id : @easythaihome, http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
E-mail : easythaihome@gmail.com
Website : easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easythaihome real estate agent
====================== ENGLISH VERSION ==========================
Asset Code : P-130509
Condo for sale Four Seasons Private Residences fully furnished.
Size 129 SQM.
2 bed2 bath.
Floor : 6
Furniture : Please ask the officer for the detail again.
SALE PRICE : 35000000 THB
TRANSFER FEE : 50% [ ** Please ask the officer to confirm again]
FOR MORE INFORMATION PLEASE CONTACT :
MOBILE : +66(0)85 592 2897
Email : easythaihome@gmail.com
Line ID : @easythaihome, http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
website : easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easythaihome real estate agent
=================================================================
Condo Country Group Country Group Development Four Seasons Private Residencesคอนโด คอนโด Country Group คอนโด คันทรี่ กรุ๊ป คอนโด ยานนาวา คอนโด สาทร คอนโด เจริญกรุง คอนโด เจริญกรุง 64 คันทรี่ กรุ๊ป คันทรี่ กรุ๊ป ดีเวลลอปเมนท์ รีวิว คอนโดโฟร์ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสซิเด้น
129 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 6
วิว/ทิศ :วิวเมือง
ราคาขาย 35000000 บาท
สถานที่
หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:
บลูช็อป ห่างจากคอนโด 770 เมตร (เดิน 10 นาที)
วนิลลามูน – 1.6 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
ศุภาคารช็อปปิ้งเซ็นเตอร์ – 2.2 กิโลเมตร (ขับรถ 13 นาที)
เสนาเฟส – 2.4 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)
โรงเรียนอนุบาลเฉลิมศรีวิทยา – 660 เมตร (เดิน 8 นาที)
โรงเรียนนานาชาติโชรส์เบอรีกรุงเทพ – 800 เมตร (เดิน 10 นาที)
โรงเรียนมูลนิธิสตรีไทยมุสลิม – 810 เมตร (ขับรถ 4 นาที)
บริเวณใกล้เคียงคอนโดมีร้านอาหาร มากมาย เช่น:
ซิลเวอร์เวฟ – 370 เมตร (เดิน 4 นาที)
แบ้ยู้ปาย – 410 เมตร (เดิน 5 นาที)
ใจดีเนื้อตุ๋น – 420 เมตร (เดิน 5 นาที)
ลูกชิ้นหมูบีเอ็ม – 430 เมตร (เดิน 6 นาที)
ฮังลูกชิ้นปลา-ลูกชิ้นหมูเยาวราช – 510 เมตร (เดิน 7 นาที)
คอนโดอื่นในพื้นที่ใกล้เคียง
Saichol Mansion (สายชล แมนชั่น) – ภายใน 570 เมตร
ANANTRA The River (อนันตรา เดอะ ริเวอร์) – ภายใน 860 เมตร
Nusa State Tower (ณุศา สเตท ทาวเวอร์) – ภายใน 1.3 กิโลเมตร
Noble Unite (โนเบิล ยูไนท์) – ภายใน 1.3 กิโลเมตร
Panburi (พันธ์บุรี) – ภายใน 1.9 กิโลเมตร
Mu ban Wattana (หมู่บ้านวัฒนา) – ภายใน 2 กิโลเมตร
Marvin Suites Hotel (โรงแรมมาวินสวีท) – ภายใน 2 กิโลเมตร
** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
โทร : 085-592-2897
Line Id : @easythaihome, http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
E-mail : easythaihome@gmail.com
Website : easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
Asset Code : P-130509
Size 129 SQM.
2 bed2 bath.
Floor : 6
Furniture : Please ask the officer for the detail again.
SALE PRICE : 35000000 THB
FOR MORE INFORMATION PLEASE CONTACT :
MOBILE : +66(0)85 592 2897
Email : easythaihome@gmail.com
Line ID : @easythaihome, http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
-
[ให้เช่าคอนโด | เจ้าของลดราคาพร้อมอยู่ P-41730] ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา เขตห้วยขวาง ใกล้ RCA 15,500 บาท | line @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email15,500 บาท
ID: 2187826318 ต.ค. 2568, 18:43:46 -
P-41482 ให้เช่า คอนโด เลอ พรีเมียร์ 2 Sukumvit 59 Klongtan Nua Wattana, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email40,000 บาท
ID: 2188091922 ต.ค. 2568, 09:50:09 -
P-42535 ให้เช่า คอนโด เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3 Kasem San 3 Alley, Wang Mai, Pathum Wan, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email35,000 บาท
ID: 2188094422 ต.ค. 2568, 10:15:21 -
P-42080 ให้เช่า คอนโด อีควิน็อกซ์พหล-วิภา Vibhavadi Rangsit Rd, Chom Phon, Chatuchak, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email85,000 บาท
ID: 2188119722 ต.ค. 2568, 14:49:42 -
[P-42149] คอนโดให้เช่า! เดอะ ซีเล็คเต็ด เกษตร-งามวงศ์วาน ชั้น 12A ราคา 14K ตรงข้าม ม.เกษตร เพียง 250 เมตร 085-592-2897 Line: @easythaihome
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email14,000 บาท
ID: 2188134222 ต.ค. 2568, 16:55:04 -
P-42600 ให้เช่า คอนโด เอ็ม จตุจักร ซ. พหลโยธิน 18 Chom Phon, Chatuchak, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email18,000 บาท
ID: 2188197623 ต.ค. 2568, 15:25:30 -
P-145496 — ให้เช่าคอนโดทำเลทองประตูน้ำติด Airport Link! Ideo Verve Ratchaprarop เจ้าของลดราคาพิเศษ เฟอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ราคา 18,000 บาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email18,000 บาท
ID: 2188202623 ต.ค. 2568, 15:59:02 -
P-42659 สตูดิโอวิวสวนสวย @ ไอดีโอ มิกซ์ 103 | ใกล้ BTS อุดมสุข | 11,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email11,000 บาท
ID: 2188245824 ต.ค. 2568, 10:18:19 -
P-108632 ต้องการขายคอนโด คริสการ์เดน-พระราม-9 ซอย 8 - ซอย อาร์ซีเอ Bang Kapi, Huai Khwang, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email2,000,000 บาท
ID: 2188249224 ต.ค. 2568, 10:53:07 -
P-42556 วิวเมืองสวย! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน 1.85 ล้าน ใกล้ BTS วุฒากาศ| Line Id: @easythaihome | 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email1,850,000 บาท
ID: 2188252324 ต.ค. 2568, 11:28:08 -
P-42471 สุดหรู 3 ห้องนอน วิวเมือง ใกล้ BTS บางจาก! [ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1] 65,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email65,000 บาท
ID: 2188266924 ต.ค. 2568, 13:48:00 -
P-42078 ให้เช่า คอนโด ไบร์ท สุขุมวิท 24 Sukhumvit 24 Alley, Khlong Tan, Khlong Toei, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email52,000 บาท
ID: 2188272724 ต.ค. 2568, 14:38:41 -
P-41840 สุดหรูใจกลางเมือง! ไอดีโอ คิว ราชเทวี 2 ห้องนอน วิวเมือง ใกล้ BTS พญาไท Line Id: @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email35,000 บาท
ID: 2188279724 ต.ค. 2568, 15:53:35 -
P-126906 วิวเมืองสวย! แอสปาย สาทร-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพูล 2.7 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email2,700,000 บาท
ID: 2188285824 ต.ค. 2568, 16:43:57 -
P-25548 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะแคมปัส ลาดพร้าว 1 Chom Phon, Chatuchak, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897
ติดต่อjoy, 0855922897 Click Email2,910,000 บาท