หมายเลขประกาศ20223398
ขายที่ดิน ต.ลาดใหญ่ อ.เมืองสมุทรสงคราม 4ไร่ ใกล้ถนนพะราม2 แค่4.5 กม. เหมาะทำเกษตรและพักอาศัย
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา8,779,500 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายBowling
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N531303) เป็นสมาชิกเมื่อ3 สิงหาคม 2563 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=168832 หมายเลขโทรศัพท์0656978969 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย0656978969 ที่อยู่ผู้ลงประกาศสมุทรสงคราม » เมือง
:: รายละเอียด ::ขาย ที่ดิน อัมพวา เหมาะทำเกษตรและพักอาศัย
- ขนาด 4 ไร่ 3 งาน 51 ตร.วา
1,951 ตารางวา
- หน้ากว้างติดถนน 75 เมตร, ลึก 104 เมตร (โดยประมาณ)
- ยังไม่ถม (ต่ำกว่าพื้นถนน 1-2 เมตร)
- ถนนกว้าง 6 เมตร
- ผังเมืองสีเขียว
- เหมาะทำการเกษตรและบ้านพักอาศัย
:: สถานที่ใกล้เคียง ::ขาย ที่ดิน อัมพวา เหมาะทำเกษตรและพักอาศัย
- ห่างปากซอยโรงเรียนบ้านลาดใหญ่ ประมาณ 2.2 กม.
- ห่างจาก ร.ร.บ้านลาดใหญ่ ประมาณ 2.2 กม.
- ห่างจาก ถนนพะราม 2 ประมาณ 4.5 กม.
- ห่างจาก บิ๊กซี สมุทรสงคราม ประมาณ 8 กม.
- ห่างจาก ตลาดแม่กอง ประมาณ 9 กม.
ที่ตั้ง : ต.ลาดใหญ่ อ.เมืองสมุทรสงคราม จ.สมุทรสงคราม
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.458467005683367,100.0326776523106
ราคา: 8,779,500 บาท
(ราคา 4,500 บาท / ตารางวา)
- ค่าธรรมเนียมการโอน 2% ชำระฝ่ายละครึ่ง
- ส่วนภาษีทั้งหมดเจ้าของชำระ
สนใจติดต่อ: Bowling 065-6978969
Line: 0656978969
ติดตามความรู้เรื่องและข่าวสารอสังหาดีๆได้ที่
Line @bowling_vinvestor
FB : vinvestor
Youtube : vinvestor
#bowlingvinvestorนายหน้าอสังหา
คิดถึงบ้าน คิดถึงโบว์ลิ่งพิมพ์ลดา
ให้งานเอเจ้น เป็นเรื่องง่ายๆ เพราะเราคือ vinvestor
:: รายละเอียด ::ขาย ที่ดิน อัมพวา เหมาะทำเกษตรและพักอาศัย
- ขนาด 4 ไร่ 3 งาน 51 ตร.วา
1,951 ตารางวา
- หน้ากว้างติดถนน 75 เมตร, ลึก 104 เมตร (โดยประมาณ)
- ยังไม่ถม (ต่ำกว่าพื้นถนน 1-2 เมตร)
- ถนนกว้าง 6 เมตร
- ผังเมืองสีเขียว
- เหมาะทำการเกษตรและบ้านพักอาศัย
- ห่างปากซอยโรงเรียนบ้านลาดใหญ่ ประมาณ 2.2 กม.
- ห่างจาก ร.ร.บ้านลาดใหญ่ ประมาณ 2.2 กม.
- ห่างจาก ถนนพะราม 2 ประมาณ 4.5 กม.
- ห่างจาก บิ๊กซี สมุทรสงคราม ประมาณ 8 กม.
- ห่างจาก ตลาดแม่กอง ประมาณ 9 กม.
ที่ตั้ง : ต.ลาดใหญ่ อ.เมืองสมุทรสงคราม จ.สมุทรสงคราม
ราคา: 8,779,500 บาท
(ราคา 4,500 บาท / ตารางวา)
- ค่าธรรมเนียมการโอน 2% ชำระฝ่ายละครึ่ง
- ส่วนภาษีทั้งหมดเจ้าของชำระ
สนใจติดต่อ: Bowling 065-6978969
Line: 0656978969
ติดตามความรู้เรื่องและข่าวสารอสังหาดีๆได้ที่
Line @bowling_vinvestor
FB : vinvestor
Youtube : vinvestor
#bowlingvinvestorนายหน้าอสังหา
คิดถึงบ้าน คิดถึงโบว์ลิ่งพิมพ์ลดา
ให้งานเอเจ้น เป็นเรื่องง่ายๆ เพราะเราคือ vinvestor
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขายคอนโด Scope หลังสวน 83 ตรม ใกล้เซ็นทรัลชิดลม และรถไฟฟ้า bts เฟอร์ครบ พร้อมอยู่
ติดต่ออสังหาชิ้นโบว์แดง, 0656978969 Click Email49,000,000 บาท
ID: 2180099616 ก.ค. 2568, 09:41:50 -
ขายคอนโด ลุมพินี ราษฎร์บูรณะ ริเวอร์วิว2 เนื้อที่ 23 ตรม ใกล้แม่น้ำเจ้าพระยา ห้องสวย พร้อมอยุ่
ติดต่ออสังหาชิ้นโบว์แดง, 0656978969 Click Email1,350,000 บาท
ID: 2180483420 ก.ค. 2568, 12:15:08 -
ขายบ้านเดี่ยว แต่งสวยมาก บางกอกบูเลอวาร์ด ศรีนครินทร์-บางนา ติดถนนหนามแดง - บางพลี
ติดต่ออสังหาชิ้นโบว์แดง, 0656978969 Click Email19,900,000 บาท
ID: 21669432สมุทรปราการ » บางพลี25 ม.ค. 2568, 17:31:04 -
ขายทาวน์โฮม เดอะวิลล่า รามคำแหง-สุวรรณภูมิ อยู่ในซอยหมู่บ้านบัวขาว ใกล้ถนนใหญ่รามคำแหง
ติดต่ออสังหาชิ้นโบว์แดง, 0656978969 Click Email2,600,000 บาท
ID: 2166945125 ม.ค. 2568, 18:06:23 -
ขายที่ดิน 2 แปลงติดถนนทั้ง 2 ฝั่ง พุทธมณฑลสาย 3 ซอย 17 เนื้อที่ 189 วา
ติดต่ออสังหาชิ้นโบว์แดง, 0656978969 Click Email7,560,000 บาท
ID: 2166946225 ม.ค. 2568, 18:26:14 -
ขายคอนโด เลอนีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย แต่งครบ พร้อมอยู่
ติดต่ออสังหาชิ้นโบว์แดง, 0656978969 Click Email8,200,000 บาท
ID: 2166947525 ม.ค. 2568, 19:12:03 -
ขายถูก คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ ใกล้ mrt แยกติวานนท์