หมายเลขประกาศ20221338
ขาย ที่ดิน เหมาะทำบ้านพักจัดสรรขนาดเล็ก ลงทุนเกษตรกรรม อาคารสำนักงาน ที่ดิน เชียงใหม่ 4 ไร่ 1 งาน 58 ตร.วา ห่างจาก บิ๊กซี หางดง ประมาณ 3 กม.
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา42,000,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายAnn
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N531302) เป็นสมาชิกเมื่อ3 สิงหาคม 2563 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=168830 หมายเลขโทรศัพท์0839792462 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขาย0839792462 ที่อยู่ผู้ลงประกาศเชียงใหม่ » หางดง
:: จุดเด่น ::
ที่ดินสันปาตอง อยู่ติดถนนทางหลวงเชียงใหม่ หมายเลข 108
:: รายละเอียด ::
- ขนาด 4 ไร่ 1 งาน 58 ตร.วา
:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- ประกาศขายที่ดิน ขนาด 8-3-84 ไร่ ราคา 3,584 บาท / ตร.วา
- ประกาศขายที่ดิน อยู่ลึก ขนาด 7-1-66 ไร่ ราคา 500,000 บาท / ไร่
- ประกาศขายที่ดิน ขนาด 10-0-28 ไร่ ราคา 2,200,000 บาท / ไร่
:: เฉลี่ยราคาประเมิน โดยพิจารณาจาก ทำเล สภาพแวดล้อม ระบบการสัญจร และราคาที่ดินบริเวณใกล้เคียง โดยรอบที่ดิน
พิจารณาประเมินได้ในราคา 2,200,000 - 2,400,000 บาท / ไร่
- ขนาดที่ดิน 1,758 ตารางวา ( 4 ไร่ 1 งาน 58 ตารางวา )
- หน้ากว้างติดถนน 63 เมตร, ลึก 147 เมตร (โดยประมาณ)
- ยังไม่ถม (ต่ำกว่าพื้นถนน 1 - 2 เมตร)
- ถนนกว้างประมาณ 24 เมตร
- ผังเมืองสีเขียวลาย
- เหมาะทำบ้านพักจัดสรรขนาดเล็ก ลงทุนเกษตรกรรม อาคารสำนักงาน
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
https://goo.gl/maps/oMVX4DxKBXpUN8oH6
- ที่ดินอยู่ติดถนนทางหลวงเชียงใหม่ หมายเลข 108
- ห่างจาก รพ.หางดง ประมาณ 5.5 กม.
- ห่างจาก สนามกีฬาหางดง ประมาณ 5.2 กม.
- ห่างจาก บิ๊กซี หางดง ประมาณ 3 กม.
- ห่างจาก สวนน้ำ แกรนด์แคนย่อน ประมาณ 10 กม.
- ห่างจาก ม.นอร์ท เชียงใหม่ ประมาณ 6.2 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=18.65,98.922
ราคา: 42,000,000 บาท
สนใจติดต่อ: Ann 0839792462
Line: 0839792462
:: จุดเด่น ::
ที่ดินสันปาตอง อยู่ติดถนนทางหลวงเชียงใหม่ หมายเลข 108
:: รายละเอียด ::
- ขนาด 4 ไร่ 1 งาน 58 ตร.วา
:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- ประกาศขายที่ดิน ขนาด 8-3-84 ไร่ ราคา 3,584 บาท / ตร.วา
- ประกาศขายที่ดิน ขนาด 10-0-28 ไร่ ราคา 2,200,000 บาท / ไร่
พิจารณาประเมินได้ในราคา 2,200,000 - 2,400,000 บาท / ไร่
- ขนาดที่ดิน 1,758 ตารางวา ( 4 ไร่ 1 งาน 58 ตารางวา )
- หน้ากว้างติดถนน 63 เมตร, ลึก 147 เมตร (โดยประมาณ)
- ยังไม่ถม (ต่ำกว่าพื้นถนน 1 - 2 เมตร)
- ถนนกว้างประมาณ 24 เมตร
- ผังเมืองสีเขียวลาย
- เหมาะทำบ้านพักจัดสรรขนาดเล็ก ลงทุนเกษตรกรรม อาคารสำนักงาน
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
https://goo.gl/maps/oMVX4DxKBXpUN8oH6
- ที่ดินอยู่ติดถนนทางหลวงเชียงใหม่ หมายเลข 108
- ห่างจาก รพ.หางดง ประมาณ 5.5 กม.
- ห่างจาก สนามกีฬาหางดง ประมาณ 5.2 กม.
- ห่างจาก บิ๊กซี หางดง ประมาณ 3 กม.
- ห่างจาก สวนน้ำ แกรนด์แคนย่อน ประมาณ 10 กม.
- ห่างจาก ม.นอร์ท เชียงใหม่ ประมาณ 6.2 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=18.65,98.922
ราคา: 42,000,000 บาท
สนใจติดต่อ: Ann 0839792462
Line: 0839792462
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขาย คอนโด The Niche Mono Bangna 31 ตรม เห็นสระเต็มๆ ถูกที่สุดในโครงการ
ติดต่อAnn, 0839792462 Click Email1,380,000 บาท
ID: 2195827212 ก.พ. 2569, 18:12:14 -
ให้เช่า คอนโด Niche ID เสรีไทย 29 ตรม รถไฟฟ้าสายสีส้ม
ติดต่อAnn, 0839792462 Click Email7,000 บาท
ID: 2195835112 ก.พ. 2569, 20:18:23 -
ให้เช่า อาคารพาณิชย์ ติดถนนพุทธมณฑลสาย4 มี 7-11 ไอกรีนทาวน์ 16.4 ตรว ใหม่
ติดต่อAnn, 0839792462 Click Email15,500 บาท
ID: 22008986นครปฐม » สามพราน9 พ.ค. 2569, 13:51:56 -
ขาย อาคารพาณิชย์ ติดถนนพุทธมณฑลสาย4 มี 7-11 ไอกรีนทาวน์ 196.8 ตรม 16.4 ตรว
ติดต่อAnn, 0839792462 Click Email3,250,000 บาท