หมายเลขประกาศ20079357
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง น้ำแพร่ อ.หางดง เชียงใหม่
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้ามือสอง
ระยะเวลาการใช้งาน-
ราคา18,400,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายหทัยรัตน์
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่ส่งหลักฐาน
บัตรประชาชน (M531388) เป็นสมาชิกเมื่อ12 ตุลาคม 2563 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=168925 หมายเลขโทรศัพท์0824270643 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขายnai0931878222 ที่อยู่ผู้ลงประกาศเชียงใหม่ » หางดง
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง น้ำแพร่ อ.หางดง เชียงใหม่
ราคาขาย 18,400,000 บาท (23,000 บาทต่อตารางวา)
สนใจต่อรองได้เอง
https://youtu.be/oEigd4V4P-k
รายละเอียด
-เนื้อที่ 2 ไร่ (800 ตร.ว.)
-พร้อมบ้านไม้สักครึ่งปูน 1 หลัง
-ติดทางสาธารณะ 2 ด้าน
-ด้านหน้าติดทางสาธารณะกว้าง 40 เมตร
-ด้านข้างติดทางสาธารณะกว้าง 80 เมตร
- 3 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก
1 ห้องครัว
- มีระเบียงไม้กว้าง สำหรับพักผ่อนหย่อนใจ
- เดิมเป็นร้านอาหารร้านกาแฟ
-พื้นที่กว้างขวาง สวนหย่อมร่มรื่น มีโซนห้องน้ำสำหรับแขกด้านหลังแยกโซนขาย หญิง 5 หัอง
- เหมาะกับการทำร้านกาแฟบ้านสวน
- เจ้าของขายเนื่องจากย้ายไปอยู่กรุงเทพ
- กล้องวงจรปิดรอบบ้าน 8 ตัว
- จอดรถได้ประมาณ 20 คัน
** ได้รับมอบหมายให้ดำเนินการขายยินดีร่วมงานกับนายหน้าทุกท่าน **
จากอุทยานหลวงราชพฤกษ์ 10 นาที (6.5 กม.)
จากเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี 11 นาที (7 กม.)
จากกาดฝรั่ง 10 นาที (7.5 กม.)
จากโรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิต 10 นาที (8.2 กม.)
จากบิ๊กซีหางดง 15 นาที (12 กม.)
จากสนามบินเชียงใหม่ 20 นาที (16 กม.)
-พิกัด ตำบลน้ำแพร่ อำเภอหางดง เชียงใหม่
Land and House For Sale in Nam Phrae, Hang Dong District, Chiang Mai.
Price 20 million baht (25,000.-Baht/per sq.wa.)
Negotiable
Details
- Area 2 Rai (800 sq.wa.)
- with 1 half-timbered house
- Adjacent to public roads on 2 sides
- In front of the public way 40 meters wide
- The side next to the public way, 80 meters wide
- 3 bedrooms, 7 bathrooms, 1 living room
1 kitchen
- There is a wide wooden balcony. for leisure
- Originally a coffee shop
- spacious area shady garden There is a bathroom zone for guests in the back, separated by 5 female sales zones.
- Suitable for making coffee shops, garden houses
- The owner is selling due to moving to Bangkok.
- 8 CCTV cameras around the house
- Parking for about 20 cars
** This property assigned a contract to be a seller Welcome Co-Broker **
From Royal Park Rajapruek 10 minutes (6.5 km)
From Chiang Mai Night Safari 11 minutes (7 km.)
From Kad Farang 10 minutes (7.5 km)
From the Demonstration School of Rangsit University, 10 minutes (8.2 km.)
From Big C Hangdong 15 minutes (12 km.)
From Chiang Mai Airport 20 minutes (16 km)
-Location: Nam Phrae Subdistrict, Hang Dong District, Chiang Mai
在清迈杭东区南帕出售土地和房屋。
价格 2000 万泰铢(25,000.-泰铢/每平方英尺)
面议
细节
- 区域 2 Rai(800 平方英尺)
- 1间半木结构房屋
- 靠近两侧的公共道路
- 40米宽的公共道路前
- 公共道路旁,80米宽
- 3间卧室,7间浴室,1间客厅
1个厨房
- 有一个宽阔的木制阳台。休闲
- 以前是咖啡馆餐厅
- 宽敞的阴凉花园后面有一个供客人使用的浴室区,由5个女性销售区隔开。
- 适合制作咖啡店、花园洋房
- 业主因搬到曼谷而出售。
- 房子周围有 8 个闭路电视摄像机
- 可停放约 20 辆车
** 该物业已签订合同成为卖方 欢迎合作经纪人 **
从皇家公园拉贾普鲁克 10 分钟(6.5 公里)
从清迈夜间野生动物园 11 分钟(7 公里)
从 Kad Farang 10 分钟(7.5 公里)
从兰实大学示范学校出发,10 分钟(8.2 公里)
从 Big C 航东 15 分钟(12 公里。)
从清迈机场 20 分钟(16 公里)
-位置:清迈杭东区南帕区
สนใจติดต่อหทัยรัตน์
0824270643 , 0931878222
Line ID= nai0931878222
คลิ๊กลิงค์แอดไลน์อัตโนมัติ
⏩http://line.me/ti/p/~nai0931878222
Email: hathairut@gmail.com
ติดตามข้อมูลประกาศทรัพย์ใน Facebook:
https://facebook.com/Nai9properties
ราคาขาย 18,400,000 บาท (23,000 บาทต่อตารางวา)
สนใจต่อรองได้เอง
https://youtu.be/oEigd4V4P-k
รายละเอียด
-เนื้อที่ 2 ไร่ (800 ตร.ว.)
-พร้อมบ้านไม้สักครึ่งปูน 1 หลัง
-ติดทางสาธารณะ 2 ด้าน
-ด้านหน้าติดทางสาธารณะกว้าง 40 เมตร
-ด้านข้างติดทางสาธารณะกว้าง 80 เมตร
- 3 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก
1 ห้องครัว
- มีระเบียงไม้กว้าง สำหรับพักผ่อนหย่อนใจ
- เดิมเป็นร้านอาหารร้านกาแฟ
- เหมาะกับการทำร้านกาแฟบ้านสวน
- เจ้าของขายเนื่องจากย้ายไปอยู่กรุงเทพ
- กล้องวงจรปิดรอบบ้าน 8 ตัว
- จอดรถได้ประมาณ 20 คัน
จากอุทยานหลวงราชพฤกษ์ 10 นาที (6.5 กม.)
จากเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี 11 นาที (7 กม.)
จากกาดฝรั่ง 10 นาที (7.5 กม.)
จากโรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิต 10 นาที (8.2 กม.)
จากบิ๊กซีหางดง 15 นาที (12 กม.)
จากสนามบินเชียงใหม่ 20 นาที (16 กม.)
-พิกัด ตำบลน้ำแพร่ อำเภอหางดง เชียงใหม่
Price 20 million baht (25,000.-Baht/per sq.wa.)
Negotiable
Details
- Area 2 Rai (800 sq.wa.)
- with 1 half-timbered house
- Adjacent to public roads on 2 sides
- In front of the public way 40 meters wide
- The side next to the public way, 80 meters wide
- 3 bedrooms, 7 bathrooms, 1 living room
1 kitchen
- There is a wide wooden balcony. for leisure
- Originally a coffee shop
- Suitable for making coffee shops, garden houses
- The owner is selling due to moving to Bangkok.