22010905 ที่ดินเปล่า 326 ตร.ว. ซอยเพชรเกษม 118 (รูปสี่เหลี่ยมสวย)

 
   
 

ที่ดินเปล่า 326 ตร.ว. ซอยเพชรเกษม 118 (รูปสี่เหลี่ยมสวย)

ขายที่ดินเปล่า ทำเลศักยภาพ เดินทางสะดวก เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย โกดัง หรือซื้อเก็บเพื่อการลงทุน!
รายละเอียดที่ดิน:
เนื้อที่: 326 ตารางวา
รูปร่าง: สี่เหลี่ยมสวย (กว้าง 35 ม. x ลึก 35 ม.) จัดวางแปลนง่าย
ทำเล: ซอยเพชรเกษม 118 ห่างจากถนนใหญ่เพชรเกษมเพียง 1 กิโลเมตร
สภาพผิว: ยังไม่ถม (ต่ำกว่าระดับถนนประมาณ 1.5 เมตร)
เสนอขายในราคาเพียง: 30,000 บาท/ตารางวา (ราคารวมทั้งแปลง 9,780,000 บาท)
แปลงนี้รูปร่างสวยมาก หาได้ยากในย่านนี้ ราคานี้คุ้มสุดๆ ครับ!
สนใจติดต่อสอบถาม คุณพิชัยยุทธ : 081-555-1780

หมวดอสังหาริมทรัพย์

  • ประเภทการขายขาย
  • สภาพสินค้าใหม่
  • ราคา30,000 บาท/วา

ข้อมูลผู้ขาย

  • ชื่อผู้ขายคุณเอ็ม พิชัยยุทธ
  • ประเภทผู้ขายบุคคล
  • ประเภทสมาชิกสมาชิกที่ส่งหลักฐานบัตรประชาชน (M464183)
  • เป็นสมาชิกเมื่อ5 กุมภาพันธ์ 2562
  • iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=96931
  • เปิดร้านค้าเมื่อ6 กรกฎาคม 2560
  • หมายเลขโทรศัพท์0815551780
  • อีเมล-
  • ข้อมูลติดต่อผู้ขาย
    Line : @779octhy
  • ที่อยู่ผู้ลงประกาศสมุทรสาคร » กระทุ่มแบน

IP ประกาศ

  • หมายเลขประกาศ22010905
  • ประเภทประกาศStandard Post
  • ลงประกาศเพื่อขาย/ให้เช่า
  • ที่อยู่ผู้ลงประกาศสมุทรสาคร » กระทุ่มแบน
  • IP ที่ลงประกาศ172.17.0.1|2001:fb1:c4:9339:ad18:2401:df31:8e43
  • ลงประกาศเมื่อ12 พ.ค. 2569, 18:05:24
  • แก้ไขล่าสุดเมื่อ-
  • เลื่อนตำแหน่งล่าสุดเมื่อ--
  • โฆษณาแสดงถึงวันที่10 ส.ค. 2569
  • หมายเลขสมาชิกM464183 : pichaiyuth.k

ข้อมูลการส่งสินค้าและการชำระเงิน

  • รายละเอียดการส่งสินค้า-
  • วิธีการชำระเงิน-

กลับไปที่หน้าประกาศหลัก