หมายเลขประกาศ22015690
ให้เช่าโกดังพร้อมสำนักงาน พื้นที่ 1 ไร่ ไฟฟ้า 3 เฟส พุทธมณฑล จ.นครปฐม
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายให้เช่า
สภาพสินค้าใหม่
ราคา75,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายคุณปูน
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่ยืนยัน
ในนามบริษัท (M516517) เป็นสมาชิกเมื่อ4 กรกฎาคม 2565 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=153469 หมายเลขโทรศัพท์0858127199 อีเมล- ข้อมูลติดต่อผู้ขาย0858127199 ที่อยู่ผู้ลงประกาศนครปฐม » พุทธมณฑล
ที่ตั้ง :ตำบลคลองโยง อำเภอ พุทธมณฑล จังหวัดนครปฐม
พิกัด Google Map : https://goo.gl/maps/VhTLA8wHG73wzY929?g_st=al
-ขนาดพื้นที่ : 1 ไร่
ขนาดโกดัง : ประมาณ 600 ตารางเมตร
รายละเอียด
- อาคารสำนักงาน 2 ชั้น โถงใหญ่ /ห้องครัว 1/ ห้องห้องน้ำ 2 ห้อง ชั้น 1 และ 2 / มีห้องเก็บของใต้บันได 1 ห้อง/ ขนาดอาคารสำนักงาน ประมาณ 106 ตารางเมตร
- 5 ห้องพักคนงาน มีห้องน้ำในตัว+ซิงค์ล้างจาน ทุกห้อง
- 4 ห้องน้ำข้างโกดัง
- น้ำประปาท้องถิ่น ขนาด 4 หุน
- ไฟฟ้าโรงงาน 3 เฟส
- เหมาะสำหรับใช้เป็นโกดังเก็บสินค้า โรงงานขนาดกลาง ศูนย์กระจายสินค้า หรือกิจการที่ต้องการพื้นที่กว้าง
ผู้เช่ารับผิดชอบ
- ค่าประกันอัคคีภัย
- ภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้าง
- ภาษีโรงเรือน (ตลอดระยะเวลาการเช่า)
ราคาเช่า : 75,000 บาท/เดือน (รวมภาษีหัก ณ ที่จ่าย)
- เงินค้ำประกัน 200,000 บาท + ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน 75,000 บาท
-รวมชำระวันทำสัญญา 275,000 บาท รับกุญแจเข้าใช้งานได้ทันที
-สัญญาเช่าขั้นต่ำ 3 ปี (อยู่ฟรีเดือนแรก หลังทำสัญญาเรียบร้อย)
หมายเหตุ
- ณ เดือน พฤษภาคม 2569 กำลังอยู่ระหว่างก่อสร้าง ถ้าสนใจเช่าสามารถเข้ามาดูหรืออยากให้ต่อเติมเพิ่มเติมได้
- มีทั้งหมด 4 โกดัง ในพื้นที่เช่า พื้นที่เช่าโกดังละประมาณ 1 ไร่
- มีแผนสร้างโกดังเสร็จ 2 หลังแรก พร้อมใช้งาน ประมาณ เดือน กันยายน 2569
สนใจติดต่อ
คุณปูน : 085-8127199 (โทร/ไลน์)
ที่ตั้ง :ตำบลคลองโยง อำเภอ พุทธมณฑล จังหวัดนครปฐม
-ขนาดพื้นที่ : 1 ไร่
ขนาดโกดัง : ประมาณ 600 ตารางเมตร
รายละเอียด
- 5 ห้องพักคนงาน มีห้องน้ำในตัว+ซิงค์ล้างจาน ทุกห้อง
- 4 ห้องน้ำข้างโกดัง
- น้ำประปาท้องถิ่น ขนาด 4 หุน
- ไฟฟ้าโรงงาน 3 เฟส
ผู้เช่ารับผิดชอบ
- ค่าประกันอัคคีภัย
- ภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้าง
- ภาษีโรงเรือน (ตลอดระยะเวลาการเช่า)
ราคาเช่า : 75,000 บาท/เดือน (รวมภาษีหัก ณ ที่จ่าย)
-รวมชำระวันทำสัญญา 275,000 บาท รับกุญแจเข้าใช้งานได้ทันที
หมายเหตุ
สนใจติดต่อ
คุณปูน : 085-8127199 (โทร/ไลน์)
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ที่สุดของทำเลศักยภาพ – บ้านหรูที่ดินใหญ่ติดกาญจนา ใกล้ราชพฤกษ์ และ Paseo #ขายต่ำกว่าราคาประเมิน
ติดต่อผึ้งรติ, 0619419639 Click Email33,500,000 บาท
ID: 2184776410 ก.ย. 2568, 10:29:59 -
ขายที่ดินเปล่าทำเลดี เนื้อที่8ไร่ บ้านทุ่ม อำเภอเมือง จ.ขอนแก่น
ติดต่อคุณนิตยา, 0819656055 Click Email115,000,000 บาท
ID: 21857381ขอนแก่น » เมือง22 ก.ย. 2568, 14:08:45 -
ขายทาวน์เฮาส์ชั้นเดียว ทำเลดี โครงการเพชรลดา2 อำเภอบางพลี จังหวัดสมุทรปราการ
ติดต่อคุณกร, 0851596289 Click Email1,490,000 บาท
ID: 21858936สมุทรปราการ » บางพลี24 ก.ย. 2568, 10:43:17 -
ขายอาคารพาณิชย์ 2 ชั้น 2 คูหา ทำเลดี จังหวัดกาฬสินธุ์
ติดต่อคุณเก๋, 0831542896 Click Email5,990,000 บาท
ID: 21865388กาฬสินธุ์ » เมือง2 ต.ค. 2568, 15:23:04 -
ขายดาวน์คอนโด The Panora Estuaria Pattaya อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี
ติดต่อฝ้าย, 0619954462 Click Email1,500,000 บาท
ID: 21865892ชลบุรี » สัตหีบ3 ต.ค. 2568, 10:07:51 -
ขาย grand florida beachfront condo resort pattaya
ติดต่อฝ้าย, 0619954462 Click Email12,990,000 บาท
ID: 21866198ชลบุรี » สัตหีบ3 ต.ค. 2568, 13:18:49 -
ขายที่ดินเปล่า ทำเลดี ราคาถูก อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี ไร่ละ 550000 ที่ตั้ง : ตำบลท่าคล้อ อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี ขนาดเนื้อที่ : 1ไร่ 200 ตารางวา รายละเอียด ที่ดิน วิวภูเขาล้อมรอบ 360° สวยเหมือนรีสอร์ทส่วนตัว อากาศเย็นสบาย ลมพัดทั้งวัน ไม่ต้อง