หมายเลขประกาศ22003887
ขายที่ดิน 16 ไร่ กาญจนาภิเษก 11/ 5 ติดวงแหวนกาญจนาภิเษก 200 เมตรเป็นโฆษณาไปในตัว หน้ากว้างที่ดินถึง 70 เมตร ระหว่างรามอินทรา ห้างแฟชั่นไอร์แลนด์ พรหมนาดกับถนนเสรีไทย
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา363,200,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายคุณต่อ (ศักรนันทน์) รัตนนิคม
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N158960) เป็นสมาชิกเมื่อ17 มกราคม 2556 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=9383 หมายเลขโทรศัพท์0954129979 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ข้อมูลติดต่อผู้ขายTorry5782898https://www.10property.com/371930/ ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » คันนายาว
ขายที่ดินพร้อมทำโครงการเคลียร์พื้นที่ให้เรียบร้อย สุดสวยจุดเกาญจนาภิเษก 11/5 ตรงข้ามสำนักงานเขตคันนายาว 16 ไร่ ทำบ้านหรู โฮมออฟฟิศขาย ทำเป้าบริษัทขายได้รวดเร็ว สวยติดกาญจนาภิเษกถึง 200 เมตรหน้ากว้างด้านหน้า 70 เมตร เลียบวงแหวนระหว่าง ถ.ใหญ่รามอินทรา ห้างแฟชั่น ไอซ์แลนด์ พรอมนาด - เสรีไทย ด่วนๆราคาไม่ได้แรง ต่อรองกันมาอีกทีครับ เบอร์ 0954129979 ชื่อ TOR ต่อ (ศักรนันทน์)
รายละเอียด
ขายที่ดินสุดสวยเกาญจนาภิเษก 11/5 ตรงข้ามสำนักงานเขตคันนายาว 16 ไร่ ทำบ้านหรู โฮมออฟฟิศขาย ทำเป้าบริษัทขายได้รวดเร็ว สวยติดกาญจนาภิเษกถึง 200 เมตร เลียบวงแหวน รามอินทรา - เสรีไทย ด่วนๆราคาไม่ได้แรง ต่อรองกัน ตั้ง 363,200,000 บาท ด่วนๆครับ โทรคุยกัน หรือไลท์มาคุยกัน ID Line : Torry5782898 หรือเบอร์ 0954129979 ชื่อ TOR ต่อ(ศักรนันทน์)
ขายที่ดิน16 ไร่ เป็นแปลงลงทุนติดวงแหวนกาญจนาภิเษกยาว 200 เมตร บริเวณจุดสังเกตสำนักงานเขตคันนายาวทำเลดี ใกล้แฟชั่นทำเลเยี่ยมหายากที่จะมีออกมา
ขายที่ดินแปลงสวยผังสีส้ม ย. 5-16 ติดถนนเลียบวงแหวนตะวันออก (ถนนกาญจนาภิเษก) 200 เมตรช่วงระหว่างรามอินทรา (ตรงข้ามแฟขั่น ไอแลนด์ วิ่งสู่ถนนเสรีไทย (สุขา 2)เลยครับ แปลงใหญ่ 200 เมตรเลียบ แปลงเล็กติดถึง 65 เมตร และด้านหน้าทางเข้าสำนักงานเขตคันนายาว สั่งเกตง่ายหรือกาญจนาซอย 11/5 ด่วนแปลงนี้สวยจริงโทรคุยกัน หรือไลท์มาคุยกัน ID Line : Torry5782898 หรือเบอร์ 0954129979 ชื่อ TOR ต่อ(ศักรนันทน์)
ขายที่ดินคันนายาว 16 ไร่ เป็นจุดเดียวจากถนนเสรีไทยเลี้ยวเข้าวงแหวนมีจุดกลับรถที่เดียวสู่ที่ดินหรือเขตคันนายาวที่เดียว เหมาะจัดสรร ทำเลคันนายาวเลียบวงแหวน - กาญจนาภิเษก ด่วนสุด 56750 ต่อวา 22.7 ล/ไร่ ขายที่ดินแปลงสวยผังสีส้ม ย. 5-16 ติดถนนเลียบวงแหวนตะวันออก (ถนนกาญจนาภิเษก) 200 เมตรช่วงระหว่างรามอินทรา (ตรงข้ามแฟขั่น ไอแลนด์ วิ่งสู่ถนนเสรีไทย (สุขา 2)เลยครับ แปลงใหญ่ 200 เมตรเลียบ แปลงเล็กติดถึง 65 เมตร และด้านหน้าทางเข้าสำนักงานเขตคันนายาว สั่งเกตง่าย สองฝั่ง ลงทุนง่าย สีส้ม วงแหวน - รามอินทรา ระหว่างรามอินทรา กับเสรีไทยสวยมากถึงมากที่สุด ราคา 16 ไร่ ขายแบบเหมาตามโฉนด ตารางวาละ 56,750 ต่อตารางวาหรือ (22.7 ล้าน ต่อไร่ ) ไม่แพงเลยหรือ 16 ไร่จะเท่ากับ 363,200,000 บาท คุณต่อ (ศักรนันทน์) 095-412-9979 ด่วนที่สุด ติดต่อได้จากเจ้าของที่ครับเอง ยินดีรับทุกคนซื้อหรือคนช่วยขายกันขาย ราคามาคุยแก่กันได้ตลอด 24 HR โทรคุยกัน หรือไลท์มาคุยกัน ID Line : Torry5782898 หรือเบอร์ 0954129979 ชื่อ TOR ต่อ(ศักรนันทน์)
ราคาจบที่ 363.2 ล้านบาท (363,200,000 บาท) ไร่ละ 22.7 ล้าน หรือ 56,750 บาท / ตารางวา ซึ่ง ผู้ขาย(เรา) ออกค่าใช้จ่ายทั้งหมดเอง ถ้าโอนเร็วครับ ภายใน 3 เดือนเต็มที่ 4 เดือนนอกนั้นคุยรายละเอียดกัน
ที่ดินแปลงนี้หายากครับ แปลงสวยๆในระดับหนึ่ง ทั้งด้วยราคานี้ ต้องรีบครับ ทั้งเจ้าหน้าที่บริษัท นักลงทุนต่างๆ นายหน้าตัวจริง แปลงนี้รีบเปล่อย เพราะสวย และพร้อมเป็นโครงการต่างๆเต็มที่ รีบมารับส่วนการทำงานต่อกันครับ ยินดี
ผม ติดต่อด่วน คุณต่อ (ศักรนันทน์) 095-412-9979 ยินดีคุยเสมอ
ติดต่อด่วน คุณต่อ (ศักรนันทน์) 095-412-9979 ยินดีคุยเสมอ
ติดต่อได้จากเจ้าของที่ครับเอง ยินดีรับทุกคนซื้อหรือคนช่วยขายกันขาย ราคามาคุยแก่กันได้ตลอด 24 HR โทรคุยกัน หรือไลท์มาคุยกัน
ID Line : Torry5782898
หรือเบอร์ 0954129979 ชื่อ TOR ต่อ
ห่างจากห้างแฟชั่น ไอร์แลนด์ราว 3.5 กิโลเมตร (ถนนใหญ่รามอินทรา) ราวเดียวกัน
ถนนใหญ่เสรีไทย ราว 1.1 กิโลเมตร (จากที่ดินซอยกาญจนาภิเษก 11/5)
ด่วนที่สุด เร่ิ่มมีบางโครงการของบริษัทอสังหานำไปลงแบบกันแล้ว ยังมีโอกาส โทรหาด่วน
ราคา 363,200,000 บาท ที่ดิน ขนาด 16 ไร่ติดต่อ คุณต่อ (ศักรนันทน์) 095-4129979 หรือเบอร์ 099-2204129
https://maps.app.goo.gl/DhUo7ySY76sPKdqS9
ราคา 363,200,000 บาท ที่ดิน ขนาด 16 ไร่
รายละเอียด
ผม ติดต่อด่วน คุณต่อ (ศักรนันทน์) 095-412-9979 ยินดีคุยเสมอ
ติดต่อด่วน คุณต่อ (ศักรนันทน์) 095-412-9979 ยินดีคุยเสมอ
ID Line : Torry5782898
หรือเบอร์ 0954129979 ชื่อ TOR ต่อ
https://maps.app.goo.gl/DhUo7ySY76sPKdqS9
ราคา 363,200,000 บาท ที่ดิน ขนาด 16 ไร่
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขายที่สวย ทำเลปัจจุบันธุรกิจ 562 ตารางวา ลาดพร้าว 62 หลักๆสู่รอบทิศธุรกิจจากถนนใหญ่ลาดพร้าว 420 เมตรขับตรงอยู่ซ้ายมือ สวยสุด