หมายเลขประกาศ21733232
ขายที่ดินซอยบางแวก 120 ถมแล้ว 105 ตารางวา บางไผ่ บางแค
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้าใหม่
ราคา6,090,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายconcept
ประเภทผู้ขายร้านค้า/บริษัท
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่ส่งหลักฐาน
บัตรประชาชน (M57717) เป็นสมาชิกเมื่อ11 กรกฎาคม 2554 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=5475 หมายเลขโทรศัพท์0832768080 อีเมลคลิกเพื่อส่งเมล ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » บางแค
ขายที่ดินซอยบางแวก 120 ถมแล้ว เนื้อที่ 105 ตารางวา เดินทางสะดวก เชื่อมต่อถนนพรานนก-กาญจนาภิเษก และราชพฤกษ์ ใกล้ เดอะมอลล์ บางแคม, พาชิโอ, food villa ราชพฤกษ์, ตลาดสดธนบุรี, โรงพยาบาลศิริราช, โรงพยาบาลธนบุรี 2
ขาย 58,000 บาท/ตารางวา ( 6,090,000 บาท )
สนใจติดต่อ T.083-276-8080
ขาย 58,000 บาท/ตารางวา ( 6,090,000 บาท )
สนใจติดต่อ T.083-276-8080
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ให้เช่า โกดัง พร้อม ออฟฟิต 164 ตรว. ซอยลาดกระบัง14/1 ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
ติดต่อconcept, 0832768080 Click Email60,000 บาท
ID: 22012054สมุทรปราการ » บางพลี14 พ.ค. 2569, 15:12:53 -
ขายอาคารพาณิชย์ 3 คูหา ติดถนนใหญ่ ประเวศ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีเหลือง
ติดต่อconcept, 0832768080 Click Email19,000,000 บาท
ID: 2200345314 พ.ค. 2569, 15:05:18 -
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการเซนโทร บางนา กิ่งแก้ว ราชาเทวะ บางพลี สมุทรปราการ
ติดต่อconcept, 0832768080 Click Email7,800,000 บาท
ID: 21922739สมุทรปราการ » บางพลี14 พ.ค. 2569, 15:05:18 -
ขายที่ดิน 71 ตารางวา ซอยวชิรธรรมสาธิต 57 แยก 41 บางจาก พระโขนง
ติดต่อconcept, 0832768080 Click Email5,000,000 บาท
ID: 2191662314 พ.ค. 2569, 15:05:18 -
ขายที่ดิน ซอยอนามัยงามเจริญ37 ถมแล้ว 455 ตารางวา ท่าข้าม บางขุนเทียน
ติดต่อconcept, 0832768080 Click Email10,920,000 บาท
ID: 2181388214 พ.ค. 2569, 15:05:18 -
ขายที่ดิน 17 ไร่ พื้นที่สีม่วง ถมแล้ว ซอยสุขสวัสดิ์78 ซอยไกรศักดิ์ดาวัฒน์ ถนนสุขสวัสดิ์ ตำบลบางจาก อำเภอพระประแดง สมุทรปราการ
ติดต่อconcept, 0832768080 Click Email25,000 บาท
ID: 21768620สมุทรปราการ » พระประแดง14 พ.ค. 2569, 15:05:18 -
ขาย อาคารพาณิชย์ ซอยเอกชัย 88 บางบอน บางขุนเทียน เหมาะทำโกดัง โรงงาน ออฟฟิศ
ติดต่อconcept, 0832768080 Click Email2,950,000 บาท
ID: 2060252914 พ.ค. 2569, 15:05:18 -
ขายที่ดิน ซอยอนามัยงามเจริญ37 ถมแล้ว 455 ตารางวา แขวงท่าข้าม เขตบางขุนเทียน
ติดต่อthanawat, 0832768080 Click Email25,000 บาท
ID: 1959556114 พ.ค. 2569, 15:05:18 -
ขายถูก ให้เช่าอาคารพาณิชย์ หมู่บ้าน ลีลาวดี สุวินทวงศ์ หนอกจอก มีทั้งหมด 4 คูหา ขายรวมหรือขายแยกได้ โครงสร้างแข็งแรง เพดานสูง เหมาะทำโฮมออฟฟิศ โกดัง