หมายเลขประกาศ21729692
ขาย/ให้เช่าบ้านเดี่ยว เดอะซิตี้ ซอยอ่อนนุช 70/1 ไซส์ใหญ่ที่สุดของเฟส 2 แปลงมุม (N.1659)
หมวดอสังหาริมทรัพย์
ประเภทการขายขาย
สภาพสินค้ามือสอง
ระยะเวลาการใช้งาน-
ราคา12,500,000 บาท
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อผู้ขายหญิง
ประเภทผู้ขายบุคคล
ประเภทสมาชิกสมาชิกที่รอยืนยัน
บัตรประชาชน (N553679) เป็นสมาชิกเมื่อ20 เมษายน 2566 iPagehttps://www.pantipmarket.com/ipage/index.php?ipage_id=191931 หมายเลขโทรศัพท์065-3878874 อีเมล- ข้อมูลติดต่อผู้ขายunionhome2566 ที่อยู่ผู้ลงประกาศกรุงเทพมหานคร » ประเวศ
ขายบ้านเดี่ยว เดอะซิตี้ ซอยอ่อนนุช 70/1 โครงการ The City Pattanakarn ไซส์ใหญ่ที่สุดของเฟส 2 แปลงมุม
**ราคาขาย ราคา 12.5 ล้านบาท** ค่าโอนคนละครึ่ง
**ให้เช่าคนไทย 95,000 บาท/เดือน
ประกัน 200,000 บาท ล่วงหน้า 1 เดือน
**ให้เช่าต่างชาติ 110,000 บาท/เดือน
ประกัน 300,000 บาท ค่ามัดจำล่วงหน้า 6 เดือน
ขนาดที่ดิน 75.5 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 225 ตารางเมตร
- 4 ห้องนอน
- 4 ห้องน้ำ
- 1 ห้องรับแขก
- 1 ห้องครัว
- 4 ที่จอดรถ
แอร์ 5 เครื่อง
กันสาดหน้าบ้านและหลังบ้าน ลงเข็มด้านหน้าและหลัง พื้นที่หลังบ้านเป็นที่วางเครื่องซัก (ลงเข็ม)
- มีน้ำตกบ่อปลาคราฟ พร้อมต้นไม้รอบบ้าน
- หน้าบ้านหันทิศ : ใต้ (รับลม)- บ้านหลังมุม- อายุบ้าน : 4 ปี
- เฟอร์นิเจอร์บิ้วอินบางส่วน
- ฟรี ค่าส่วนกลางปี 2568
ค่าส่วนกลาง 55 บาท/ตารางวา
สถานที่สำคัญใกล้เคียง:
- รร.เตรียมอุดมศึกษา พัฒนาการ
- รร.มินดอร์พัฒนาศึกษา
- ซีคอนสแควร์
- รพ.สมิติเวชศรีนครินทร์
- สวนหลวง ร. 9
ที่ตั้ง: ซอยอ่อนนุช 70/1 แยก 2 แขวงประเวศ เขตประเวศ จังหวัดกรุงเทพมหานคร10250
สนใจติดต่อ
082-1057463 / 061-6246429 คุณศุลีพร
#ขายบ้านเดี่ยวอ่อนนุช #ขายบ้านเดี่ยวพัฒนาการ #ขายบ้านเดี่ยวหลังมุน #ขายบ้านเดี่ยวอ่อนนุชพัฒนาการ
#ยูเนี่ยนโฮมยินดีบริการ #ยูเนี่ยนโฮมรับฝากขายเช่าบ้านคอนโด
**ราคาขาย ราคา 12.5 ล้านบาท** ค่าโอนคนละครึ่ง
**ให้เช่าคนไทย 95,000 บาท/เดือน
ประกัน 200,000 บาท ล่วงหน้า 1 เดือน
**ให้เช่าต่างชาติ 110,000 บาท/เดือน
ประกัน 300,000 บาท ค่ามัดจำล่วงหน้า 6 เดือน
ขนาดที่ดิน 75.5 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 225 ตารางเมตร
- 4 ห้องนอน
- 4 ห้องน้ำ
- 1 ห้องรับแขก
- 1 ห้องครัว
- 4 ที่จอดรถ
แอร์ 5 เครื่อง
- มีน้ำตกบ่อปลาคราฟ พร้อมต้นไม้รอบบ้าน
- เฟอร์นิเจอร์บิ้วอินบางส่วน
- ฟรี ค่าส่วนกลางปี 2568
ค่าส่วนกลาง 55 บาท/ตารางวา
สถานที่สำคัญใกล้เคียง:
- รร.เตรียมอุดมศึกษา พัฒนาการ
- รร.มินดอร์พัฒนาศึกษา
- ซีคอนสแควร์
- รพ.สมิติเวชศรีนครินทร์
- สวนหลวง ร. 9
สนใจติดต่อ
082-1057463 / 061-6246429 คุณศุลีพร
#ยูเนี่ยนโฮมยินดีบริการ #ยูเนี่ยนโฮมรับฝากขายเช่าบ้านคอนโด
ประกาศอื่นของผู้ขาย
รูปภาพรายละเอียดราคา
-
ขายมณเฑียรทิพย์ คอนโดทาวน์ เลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา ใกล้ทางด่วนแค่ 200 เมตร! (N.2129)
ติดต่อหญิง, 065-3878874970,000 บาท
ID: 2201253815 พ.ค. 2569, 11:34:37 -
ให้เช่าคอนโด Miti Chiva Kaset Station (มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น) ห้องสวยแต่งครบ พร้อมอยู่ (N.2128)
ติดต่อหญิง, 065-387887422,000 บาท
ID: 2201247515 พ.ค. 2569, 10:38:50 -
ขายคอนโด So Origin Kaset Interchange ห้องใหม่มือหนึ่ง ติด BTS ม.เกษตร (N.2127)
ติดต่อหญิง, 065-38788746,890,000 บาท
ID: 2201243915 พ.ค. 2569, 10:02:19 -
ขายคอนโด แวนเทจ รัชวิภา ขายพร้อมผู้เช่า เหมาะลงทุนคุ้มค่า รับรายได้ทันที ️(N.2126)
ติดต่อหญิง, 065-38788744,200,000 บาท
ID: 2201217314 พ.ค. 2569, 17:23:40 -