ลงโฆษณาฟรี ลงประกาศฟรี ขายของมือสอง ร้านค้าออนไลน์ ecommerce หางาน สมัครงาน PantipMarket.com


ดูข่าวทั้งหมด
ค้นหาแบบละเอียด

หมายเลขประกาศ18983304

ขาย SFP+10G-LR 20km Transceiver Module for Cisco Compatible

ขาย SFP-10G-LR 20km Transceiver Module for Cisco Compatible
ขาย Module SFP+ 10G BASE-LR Transceiver Module, SMF, Dual fiber, 1310nm. 20km. DDM, LC connecter สามารถใช้งานได้กับ Switch Cisco และ ของใหม่ มีใน Stock พร้อมส่ง รับประกัน 3 ปี
และมี SFP+ 10G Transceiver Bidi (Single fiber) รุ่นอื่นๆ ดังนี้
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1270nm/R1330nm, 10km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 2,500
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1330nm/R1270nm, 10km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 2,500
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1270nm/R1330nm, 20km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 3,000
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1330nm/R1270nm, 20km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 3,000
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1270nm/R1330nm, 40km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 4,000
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1330nm/R1270nm, 40km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 4,000
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1270nm/R1330nm, 60km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 9,500
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1330nm/R1270nm, 60km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 9,500
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1270nm/R1330nm, 70km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 13,000
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1330nm/R1270nm, 70km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 13,000
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1490nm/R1550nm, 80km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 35,000
SFP-10G-LR Bidi, WDM, SM, T1550nm/R1490nm, 80km, DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 35,000

และมี SFP+ 10G Transceiver (Dual fiber) รุ่นอื่นๆ ดังนี้
SFP-10G-SR / SFP+ 10GB SR, MM, Dual fiber, 850nm, 300M. DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 1,200
SFP-10G-LR / SFP+ 10GB LR, SM, Dual fiber, 1310nm, 10Km. DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 2,000
SFP-10G-ER / SFP+ 10GB ER, SM, Dual fiber, 1550nm, 40Km. DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 9,000
SFP-10G-ZR / SFP+ 10GB ZR, SM, Dual fiber, 1550nm, 80Km. DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 19,000
SFP-10G-T / SFP+ 10G Base-T, Copper, 30M. RJ-45 (Cisco compatible) ราคา ขาย 5,500

และมี SFP 1G Transceiver ดังนี้
SFP-SX-MM / GLC-SX-MMD 1000Base-SX, MM, 850nm, 550M. DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 500
SFP-LX-SM / GLC-LH-SMD 1000Base-LX, SM, 1310nm, 10Km. DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 700
SFP-LX-SM / GLC-LH-SMD 1000Base-LX, SM, 1310nm, 20Km. DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 700
SFP-LH-SM / GLC-LH-SMD 1000Base-LH, SM, 1310nm, 40km. DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 900
SFP-ZX-SM / GLC-ZX-SMD 1000Base-LH, SM, 1550nm, 80km. DDM, LC (Cisco compatible) ราคา ขาย 1,900
SFP-GT-RJ45 / GLC-T SFP 10/100/1000BaseT Copper, 100M. RJ-45 (Cisco compatible) ราคา ขาย 800
สนใจติดต่อ คุณเอนก 084-004-5065
Email : anek@nkdatanet.com
Line ID: aneknk

ประกาศอื่นของผู้ขาย

รูปภาพรายละเอียดราคา