ลงโฆษณาฟรี ลงประกาศฟรี ขายของมือสอง ร้านค้าออนไลน์ ecommerce หางาน สมัครงาน PantipMarket.com

ดูข่าวทั้งหมด
เก็บเข้ารายการโปรด    
ประกาศถัดไป|ประกาศก่อนหน้า
7389430

หนังไทยเก่าๆ หายาก ภาพยนตร์ไทยคลาสสิคเรื่องดังในอดีต หนังไทยที่เคยฉายตามโรงภาพยนตร์ทุกเรื่อง สำหรับนักสะสม และคนที่รักหนังไทย มีทั้งรูปแบบ DVD VCD และ VDO รวบรวมไว้กว่า 2,500 เรื่อง

  
     
  
((กรุณาอ่านให้ละเอียด))


หมายเหตุ : ร้านอาหารหู ได้เปลี่ยนชื่อเว็บไซต์จากเดิม www.rharnhoo.com ไปเป็น http://www.arharnhoou.com
โดยเริ่มใช้ตั้งแต่วันที่ 28 กันยายน 2553 เป็นต้นไป


**เชิญแวะชมได้ที่ร้านของร้าน อาหารหู
ตั้งอยู่ที่ตะวันนาสแควร์ (ตะวันนา 2) โซน G 677 - 678
อยู่ติดกับซอย ลาดพร้าว 142 ใกล้กับแม็คโครบางกะปิ
เปิดวันอังคาร ถึง วันเสาร์ ตั้งแต่ บ่าย 3 โมง ถึงไม่เกิน 2 ทุ่ม
(หยุดทุกวันอาทิตย์ กับ วันจันทร์)

มีที่จอดรถข้างๆร้านสะดวกสบาย

แต่สามารถโทรสอบถาม และ สั่งซื้อได้ตลอด 24 ช.ม. ไม่มีวันหยุดค่ะ !!
ที่เบอร์ 085 329 6996 หรือ

เยี่ยมชมเว็บไซต์ได้ที่ http://www.arharnhoou.com (ร้าน อาหารหู)

** หากท่านจะเมล์เพื่อสั่งซื้อสินค้า
กรุณาแจ้งเบอร์โทรกลับไว้ด้วยนะคะ เพื่อความสะดวกในกรณีที่อินเตอร์เน็ตมีปัญหา
วิธีสั่งซื้อที่เร็วที่สุด คือ การโทรศัพท์ จะทราบผลทันที

เมื่อสั่งสินค้าแล้ว ถ้าหากท่านจะมารับสินค้าที่ร้าน ท่านก็มาจ่ายเงินค่าสินค้าที่ร้านได้เลย
แต่ถ้าหากอยากให้ส่งสินค้าทางไปรษณีย์ เราก็มีบริการส่งทั่วโลก เป็น EMS เท่านั้น !
ท่านต้องโอนเงินค่าสินค้า+ค่าส่งเข้ามาก่อน
รบกวนโทรสอบถามหมายเลขบัญชีธนาคารของร้าน ได้ตลอด 24 ช.ม. (ไม่มีวันหยุด)
ที่เบอร์ 085 329 6996

-----

เรายังมีสินค้าต่างๆเกี่ยวกับหนังไทยจำหน่าย
เช่น ใบปิดหนังไทย โปสเตอร์ หนังสือดาราเก่าๆ รูปถ่ายดารานักแสดง และ ผู้กำกับภาพยนตร์ไทยหาดูยาก
หนังสือเกี่ยวกับประวัติหนังไทยที่หาซื้อจากที่อื่นไม่ได้ โชว์การ์ดหนังไทย
ซีดีเพลงประกอบหนังไทยเก่าๆหายาก ซีดีเพลงไทยลิขสิทธิ์อินดี้หายาก ทั้งใหม่ และ มือสอง , ฯลฯ


หมายเหตุ
-- สำหรับหนังไรท์ เราจะไรท์เฉพาะหนังไทยที่ไม่มีออกมาวางจำหน่ายในท้องตลาดแล้วเท่านั้น !!
หรือหนังไทยที่หายไป หนังไทยที่หาดูยาก หนังไทยตกสำรวจ หนังเก่ามากๆ หนังที่ฟิล์มต้นฉบับชำรุด
ต้องสั่งมาก่อน เราถึงจะทำให้

-- หนังไทยเรื่องใดที่มีการทำออกมาจำหน่ายอย่างถูกลิขสิทธิ์ และ กำลังวางจำหน่ายอยู่ตามท้องตลาด เราจะไม่ไรท์ให้นะคะ !
ท่านต้องซื้อที่เป็นสินค้าลิขสิทธิ์เท่านั้น !! ซึ่งที่ร้านของเราก็มีหนังที่เป็นสินค้าลิขสิทธิ์วางจำหน่ายกว่า 1,000 เรื่อง


อย่างไรก็ตาม..
เราก็อยากให้ทุกท่านอุดหนุนหนังไทยที่ทำออกมาอย่างถูกลิขสิทธิ์
เฉพาะเรื่องที่ไม่มีวางจำหน่ายเท่านั้น เราถึงจะทำการไรท์ให้
เพื่อการอนุรักษ์หนังไทยเก่า สำหรับนักสะสม และ สำหรับผู้ต้องการค้นคว้าหาข้อมูล
ของหนังไทยแต่ละเรื่อง

ร้านอาหารหู ของเรา จำหน่ายแค่ "เพลงไทย กับ หนังไทย" ไม่มีหนังหรือเพลงสัญชาติอื่นจำหน่าย
และ ก็ไม่มี "ละครโทรทัศน์" จำหน่ายด้วย จำหน่ายแค่หนังไทยอย่างเดียว
นั่นหมายถึงหนังไทยที่เคยฉายตามโรงภาพยนตร์เท่านั้นค่ะ

**ทำไมร้านอาหารหู จึงเป็นร้านเดียวในประเทศไทย ที่ทุกคนที่อยากซื้อหนังไทย..นึกถึง
ไม่ว่าจะเป็นรายการโทรทัศน์แทบทุกช่อง , คนไทยที่อยู่ต่างประเทศ , ดารานักแสดงรุ่นเก่าและใหม่ ,
บริษัทโฆษณา หรือเอเจนซี่ต่างๆ ที่ต้องการหาข้อมูลเกี่ยวกับหนังไทย , ฯ ก็เพราะ..
- เจ้าของร้านรู้จริงทุกอย่างเกี่ยวกับสินค้าทั้งเพลงไทย และ หนังไทย
- ทั้งร้านจำหน่ายเพียง "เพลงไทยกับหนังไทย" เท่านั้น มีสไตล์ มีความชัดเจน ไม่มีหนังหรือเพลงสัญชาติอื่นๆเจือปนในร้านเลย
ยึดมั่นในอุดมคติด้วยใจอนุรักษ์เพลงไทย กับ หนังไทยเท่านั้น ผิดกับร้านอื่นๆส่วนใหญ่ ที่หากเห็นอะไรที่พอจะขายได้ ก็หามาขายแข่งกันจนมั่วไปหมด !
- ร้าน "อาหารหู" มีหน้าร้าน (ตั้งอยู่ที่ตะวันนาสแควร์) มีความน่าเชื่อถือ มีเว็บไซต์ของร้านเลย (www.arharnhoou.com) ไม่ได้ขายแต่ในเว็บอย่างเดียว ลูกค้าท่านไหน ไม่สบายใจในการโอนเงิน ก็สามารถมาเลือกชม และ จ่ายเงินค่าสินค้าที่ร้านได้
- เจ้าของร้านมีประสบการณ์ตรง ที่เกี่ยวข้องกับวงการเพลงไทย และ หนังไทย มีความรอบรู้เกี่ยวกับสินค้าในเชิงลึก ไม่ได้รู้แค่ "งูงูปลาปลา" เหมือนหลายๆร้าน ที่พยายามนำสินค้าของเราไปก๊อปขายต่ออีกที
- ให้ความเป็นกันเองกับลูกค้าทุกระดับอย่างเสมอภาค แต่ละวันจึงมีผู้สนใจโทรเข้ามาหาข้อมูลเกี่ยวกับหนังไทยจำนวนมาก แม้ไม่ได้ซื้อสินค้า ก็เต็มใจบริการ และไม่คิดค่าเสียเวลาแต่อย่างใด เพราะเชื่อว่าทุกคนที่โทรเข้ามาสอบถาม คือคนที่รักหนังไทยเหมือนเรา ฯลฯ


..เชิญพิสูจน์ด้วยตัวคุณเอง..



------------------------------------------------------------------------------------------------


รายชื่อหนังไทยเรต R ที่ยังพอมีจำหน่ายที่ร้าน "อาหารหู"

(ล็อต A มี 23 เรื่อง)
1. ซ่อนรัก (ลำยองภาค 2) เรต R ไม่เซ็นเซอร์
2. น้ำหวาน(เสน่หาพาใจฝัน) เรด R ไม่เซ็นเซอร์
3. บุษบาบานฉ่ำ เรด R ไม่เซ็นเซอร์
4. บุหงา เรด R ไม่เซ็นเซอร์
5. บาหยัน ตันหยง เรด R ไม่เซ็นเซอร์
6. ผีสาวคาวโลกีย์ (จันทร์แรม) เรด R ไม่เซ็นเซอร์
7. เพื่อน เรด R ไม่เซ็นเซอร์
8. เพ็ญพักตร์ 1 เรด R ไม่เซ็นเซอร์
9. เพ็ญพักตร์ 2 เรด R ไม่เซ็นเซอร์
10. เพ็ญพักตร์ 3 เรด R ไม่เซ็นเซอร์

11. เพ็ญพักตร์ 5 เรด R ไม่เซ็นเซอร์
12. เพ็ญพักตร์ 6 เรด R ไม่เซ็นเซอร์
13. พิศวาสข้ามแผ่นดิน เรด R ไม่เซ็นเซอร์
14. ไฟกลางคืน เรด R ไม่เซ็นเซอร์
15. แม่ม่าย เรด R ไม่เซ็นเซอร์
16. เรียม เรด R ไม่เซ็นเซอร์
17. ลำยอง เรด R ไม่เซนเซอร์
18. แสงระวี เรด R ไม่เซ็นเซอร์
19. สาวไวแสง เรด R ไม่เซ็นเซอร์
20. หนูเลยโอเค เรด R ไม่เซ็นเซอร์

21. อรชร เรด R ไม่เซ็นเซอร์
22. หล่อนชื่อคำหล้า (ติ๊ก-วิไลวรรณ) 2532
23. อาถรรพ์น้ำมันพราย เรด R ไม่เซ็นเซอร์ ( 2526 )

-----

(ล็อต B มี 22 เรื่อง ส่วนใหญ่เป็นหนังใหญ่ ที่มีเพียงบางฉากเท่านั้น ที่ติดเรต R และมักจะถูกเซ็นเซอร์มาบ้างแล้ว )
1. กลกามแห่งความรัก (ลิขิต – ดาริน / 2532)
2. กว่าจะถึงสวรรค์ (ลิขิต)
3. กระหรี่สงคราม (ธีระพงศ์-พัชนี) 2527
4. ขุมทองนรก (สรพงษ์ – รณ – พรพรรณ – วิยะดา)
5. ขุนแผน (วัชระ-อภิชัย-บงกช/2545)
6. จัน ดารา (ฉบับฉายในไทย) 2544
7. จันดารา (ฉบับฮ่องกง)
8. จันดารา (ฉบับฝรั่งเศษ)
9. เธอชื่อลินดา
10. นางพญางูผี (ทูน – เนาวรัตน์ – พรพรรณ)

11. นงคราญ
12. นักฆ่าขาอ่อน (เอกพงษ์-มรกต)
13. ป่าดงดิบ
14. ผ่าโลง (ธนิต – วัลลภ) 2527
15. เพลิงพิศวาส (สินจัย – ลิขิต)
16. แพรว
17. ยันต์สู้ผี (ธนิตย์-วัลลภ/2527)
18. ระฆังผี (ธนิต-พัชรี/2528)
19. สาวหอรอรัก
20. อรชรร้อนรัก

21. ผู้หญิง 5 บาป
22. โลกของโสภามาลี

-----

(ล็อต C มี 6 เรื่อง เป็นหนังไทยเรต R ไม่เซ็นเซอร์ ทุกเรื่อง)
1. ชไมพร (สาวน้อยเอย) (เอมี ลินคอย – เรย์ บาบี เรต R ไม่เซ็นเซอร์)
2. แสงระวี 2
3. เพื่อน 2
4. ชู้ 95
5. ภัสสร+4
6. เรียม 3

-----

(ล็อต D มี 9 เรื่อง เป็นหนังไทยเรต R)
1. ชู้ 2004 (เวอร์ชั่นจีน)
2. สามเหลี่ยมทองคำ (ติ๊ก คิงส์เท็คส์)
3. อีแพน
4. เผลอใจรัก
5. อ้อม
6. น้ำผึ้งป่าคอนกรีต
7. จันดารา 2002
8. ปลายฟ้า
9. 30 วัน ยืนยันฉันรักเธอ


-----

**อยากสอบถาม สั่งซื้อ หรือ เลือกดูรายละเอียดของสินค้าทั้ง “หนังไทย” และ “เพลงไทย” กรุณากดลิ้งค์ไปหน้าเว็บร้าน "อาหารหู" (ร้านสำหรับคนรักเพลงไทย - หนังไทย) www.arharnhoou.com แล้วกดเข้าไปที่ช่อง “สั่งซื้อ” เขียนสินค้าที่อยากได้ลงในนั้น และ อย่าลืมแจ้งหมายเลขโทรกลับด้วยครับ หรือหากไม่สะดวกใช้อินเตอร์เน็ต ก็โทร 085 329 6996 (ได้ตลอด 24 ช.ม. ไม่มีวันหยุด) จะทราบราคา และ รายละเอียดของสินค้าทันที


-----



รายชื่อหนังไทยที่เรามี..

ก.

แก้ว (ทูน – ลินดา / 2523)
กาลครั้งหนึ่งเมื่อเช้านี้ (จินตหรา – สันติสุข)
กินรี (สมบัติ - สุทิศา)
โกย (พงพัฒน์ – ศรัญญู)
กึ๋ย 2 (สยึมกึ๋ย ภาค 2) พงษ์พัฒน์
ก่อนจะสิ้นแสงตะวัน (ลิขิต – ภัสสร / 2533)
แก๊งกระแทกก๊วน เก๋ากวนเมือง (เรืองศักดิ์)
กระทิงเหล็ก


แก้วขนเหล็ก (ทูน – อภิรดี)
กว่าจะรู้เดียงสา (สุริยา – มาช่า)
โก๊ะจ๋าป่านะโก๊ะ ( สันติสุข )
กระโปรงบานขาสั้น ภาค 1 (ธรรม์ - ธัญญ่า)
กระโปรงบานขาสั้น ภาค 2
กาเหว่าที่บางเพลง (ศรัณยู –หัทยา)
ก้อนหินในดินทราย (ลิขิต – ชุดาภา)


เกาะสวาท หาดสวรรค์ (สมบัติ – อรัญญา)
กลิ่นสีและกาวแป้ง (จินตหรา – รอน)
เกล้าฟ้า
แก้วกลางดง (ยุรนันท์ – จินตหรา)
กอดคอกันแหวว (จินตหรา –สิเรียม –จันจิรา)
กะโหลกบางตายช้า ฯ(สุรศักดิ์ – อังคณา)
กิเลสสีม่วง (ชัยรัตน์ – นาถยา)


กัลปังหา (ชนะ – เกศริน)
กตัญญูประกาศิต (โจวเหวินฟะ – ฉัตรชัย –สินจัย)
กลิ้งไว้ก่อนพ่อสอนไว้ (มอส – แท่ง)
แก้วตาพี่ (ทูน – จารุณี)
กำไลหยก (สมบัติ- ภาวนา)
โกหกปลิ้นปล้อนกะล่อนตอแหล (ธีรเดช – เยลหลี/2543)
กองร้อยสบายๆ (รอน- ลีลาวดี)


กำแพง (เกริกพล – เก็จมณี)
กล่อมกากี (ชนะ – อมรา – สุรสิทธิ์ )
โกลด์คลับ เกมส์ล้มโต๊ะ (ธีรดนัย – สุรัตนาวี)
เกวียนหัก (สรพงษ์-นันทนา- สมภพ/2521 )
โกยมหาสนุก (แซม – จารุณี)
กำแพงหัวใจ (สรพงษ์ - จารุณี)


เกียรติศักดิ์ทหารเสือ (ทูน – โกวิท – อนุสรณ์)
กองร้อย 501ริมแดง (บิลลี่ – สิเรียม – แอนดริว )
กองพันทหารเกณฑ์ ตอนแนวรักริมฟุตบาท (ชาช่า)
กลกามแห่งความรัก (ลิขิต – ดาริน)
เก้ายอด (เผ่าพันธุ์ – พิศมัย)
กองร้อย 501 ภาค 2 (แอนดริว – สุวนันท์)
กระดังงากลีบทอง (สุริยา – มยุรฉัตร)
ก้อโอเคนะ (นาถยา – พร้อมพงษ์ – บิณฑ์)
กว่าจะถึงสวรรค์ (ลิขิต)


กระท่อมนกบินหลา (สรพงษ์ – ปิยะมาศ)
กะชุ่มกะชวย (นาถยา – ปัญญา)
ก่อนจะสิ้นลมหนาว (นาถยา-พิศมัย-ปัทมา)
แก็งค์ไอติม (อรพรรณ) 2526
กายทิพย์ (ไม่มีเสียง) (สมบัติ – อรัญญา) 2513
กัลปังหา (สรพงษ์ – จารุณี – นิรุตติ์) 2528
กุมภาพันธุ์ (ชาคริต – โสภิตนภา)
กองร้อยสอยรัก (จารุณี – ฉัตรชัย) 2531


กว่าจะถึงวันนั้น (อนุสรา – พลวัฒน์) 2528
กำนันโพธิ์ (สรพงษ์ – อำภา – วิยะดา) 2522
กลาสีทีเด็ด (เทพ – นันทิดา) 2524
แก่นกลาสี (พอเจตน์ – นันทิดา) 2529
กลิ่นสี 2 ตอนจีบสาวจิ๊จ๊ะ (รอน – จินตหรา) 2531
กามนิต วาสิฏฐี (สรพงษ์ – เนาวรัตน์) 2529
กัปตันเรือปู (จตุพล – ลลนา) 2521
กระหรี่สงคราม (ธีระพงศ์-พัชนี) 2527


กุญแจรัก (สรพงษ์ – นันทนา / 2521)
ก็หัวใจมันอยาก (พิมพิไล-สุชีพ/2533)
กาม (เปียทิพย์-มานพ-มลฤดี/2521)
ไกรทอง (สรพงษ์-สมบัติ-อรัญญา-สุพรรษา)
ไกรทอง 2 (สรพงษ์-สมบัติ-อรัญญา-สุพรรษา/ 2528)
กล่อง (อุดม-เมธินี)
แก้วกาหลง (สรพงษ์-อำภา-อาภาพร/2524)


กูสิใหญ่ (กรุง - สรพงษ์ - ภาวนา)
กากี (สรพงษ์-ทูน-อำภา)
กำนันสาว (ทูน-จารุณี/2526)
กองทัพเถื่อน (มล.สุรีย์วัล-พันนา/2533)
กุนซืออ้วน (จุ๋มจิ๋ม-อรพรรณ/2525)
เกมส์มหาโชค (ปัญญา-นาถยา/2529)
กู๊ดบายซัมเมอร์ ฯ (จอห์น-แอนดริว-สโรชา/2539)


กระท่อมใหม่ทะเลเดิม (สันติสุข-จินตหรา/2533
กัมพูชา (2528)
เก๊าม้าเก็ง (ฉัตรชัย-รณ/2531)
เกาะรัก (ภุชงค์-เปียเชอร์-คัทลียา/2534)
กอดคอวัดใจนายกับเรา (ทิคแทคโท-อาทิตยา)
เก่งจริงนะแม่คุณ (ยุรนันท์-สรารัตน์)
เกิดมาลุย ภาค 1 (พันนา)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com




ข.

ขุนเดช (สมบัติ –พรพรรณ /2523)
ขอโทษทีที่รัก (สุรชัย – นันทิดา – พุ่มพวง )
ขังแปด (กรุง – สรพงษ์ – ปิยะมาศ)
เขยบ้านนอก (พร้อมพงศ์ – จารุณี )
ขอแค่คิดถึง (สุชาติ –ใหม่/2527 )
ข้าวนอกนา (อุเทน – ช่อเพชร – สุริยา)
ข้ามากับพระ (สมบัติ – สรพงษ์)


ไข่ลูกเขย (ทูน – เนาวรัตน์)
เขยตีนโต (ครรชิต – เพชรา)
ข่าวหน้า 1 ( ฉัตรชัย – ปัญญา – จริยา )
ขุนโจรห้านัด (สมบัติ – กรุง – นาท – ไชยัณห์)
ขยี้มือปืน (กรุง – ไชยา – ทัศนวรรณ – เนาวรัตน์)
ขุนศึก (สมบัติ –นัยนา) 2519


ขอลูกแก้วเป็นพระเอก (สุนิสา – เมทะนี) 2534
ข้างหลังภาพ (อำพล – นาถยา/2528)
ขาวผ่องเจ้าสังเวียน (ขาวผ่อง)
ขอฮึดแค่อึดใจ (ยุทธพิชัย – กษาปณ์) 2537
ข้ามากับปืน (ลิขิต) 2533


เขี้ยวฉลาม (สรพงษ์-อภิรดี-ทวนธน)
ข้ามากับดวง (ปัญญา-รณ-นรีรัตน์/2528)
ข้างหลังภาพ (เคน-คาร่า/2544)
เขยเต็กกอ (อภิชาติ-ใหม่/2529)
ขอทานขาดทุน (ล้อต๊อก-เหี่ยว)
ขุนศึก (วรวิทย์-สาวิณี/2546)
ขุนแผน (วัชระ-อภิชัย-บงกช/2545)


เขาชื่อกานต์ (สรพงษ์-นัยนา/2516)
เขาชื่อกานต์ (วรุฒ-จินตหรา/2531)
ข้าวเหนียวหมูปิ้ง
เขยใหม่ปึ๋งปั๋ง (สมบัติ – ปิยะมาศ)


ขบวนการคนใช้ (อัจราพรรณ – เกรียงไกร – วรรษมน) 2529
ขอเก็บหัวใจเธอไว้คนเดียว (ธรรม์ – ธัญญ่า) 2538
ขอความรักบ้างได้ไหม (นฤเบศร์ – ปวีณา) 2536
เขยขัดดอก (พอเจตน์ – นันทิดา) 2524
ขุมทองนรก (สรพงษ์ – รณ - พรพรรณ - วิยะดา - ฤทธิ์)



หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com






ค.

คนป่วนสายฟ้า (ซอนย่า)
คู่รัก (เดชดวง – ผกามาศ)
ความรักเหมือนยาขม (สายัณห์ – สรพงษ์)
คนขวางโลก (วัชระ – กิติยา – เนาวรัตน์)
คู่กรรม (วรุฒ – จินตหรา)
คู่กรรม (ธงไชย – อาภาสิริ)
คือฉัน (สันติสุข – สบันงา)
ครั้งเดียวก็เกินพอ (สินจัย – ลิขิต)
ความรักครั้งสุดท้าย (สรพงษ์ – ภัทราวดี/2518)


คนทรงเจ้า (สันติสุข – จินตหรา – จริยา)
ค่าของคน (กมลชนก – สันติสุข)
เครือฟ้า (นิรุตต์ – สุพรรษา)
ครูบ้านนอก (ปิยะ - วาสนา)
คลื่นเสน่หา (สรพงษ์ – เนาวรัตน์)
คุณหญิงตราตั้ง (สินจัย – อภิชาต)
คนกลางเมือง (ยุรนันท์ – นาถยา – อรัญญา)


ความรักไม่มีชื่อ (ทรงสิทธิ์ – ขวัญภิรมย์ หลิน)
คนเหล็กเจ้านักเลง (ฉัตรชัย – พันนา)
คู่วุ่นวัยหวาน (อำพล – จินตหรา – วรรษมน)
คาดเชือก (สรพงษ์ – มล. สุรีย์วัล) 2527
เคหาสน์สีแดง (ทูน – เนาวรัตน์ – พอเจตน์ – อำภา) 2523
คนจร (เรย์ – ฉัตรชัย)
คู่กรรม (นาท) 2516
คู่กรรม 2 (ศิริลักษณ์ –พล) 2539


ครั้งหนึ่งเราเคยรักกัน (สรพงษ์ – จารุณี) 2526
คนภูเขา (มนตรี เจนอักษร) 2522
โคตรคนจริง (สรพงษ์ – จารุณี) 2527
คมนักเลง (สมบัติ – อรัญญา) 2521
คำสิงห์ (ธนา – อภิญญา) 2529
คุณรักผมไหม (ทูน – จารุณี – ปิยะ) 2525
คฤหาสน์รัก (ไม่มีเสียง) (ลือชัย – เพชรา) 2512
คู่หู (อุเทน – ไพโรจน์ – ศันสนีย์) 2517


ครั้งนี้..โลกฉุดไม่อยู่ (บิลลี่ – จินตหรา – ธิศวรรณ) 2534
เคหาสน์ดาว (อนุสรา – สมประสงค์) 2528
คำมั่นสัญญา (สันติสุข – จินตหรา) 2530
คาวน้ำผึ้ง (ยุรนันท์ – นาถยา) 2530
ครูดอย (สรพงษ์ – วาสนา – ปิยะ – นันทิดา) 2525
คำอธิษฐานของดวงดาว (สรพงษ์ – พอเจตน์ – วีนัส) 2524
ความรักของคุณฉุย (อ๊อด – รัชนก – จอห์นนี่) 2532


ครูไหวใจร้าย (จินตหรา – สันติสุข) 2532
คุณย่าเซ็กซี่ (ทูน – จารุณี) 2525
คุณปู่ซู่ซ่า (ทูน – จารุณี) 2524
คุณนาย ป.4 (ทูน – พุ่มพวง – อนุสรณ์ – พรพรรณ) 2527
คุณครูคนใหม่ (สมบัติ-พิศมัย-นัยนา/2518)
เครื่องแบบสีขาว (จารุณี-พร้อมพงศ์/2529)


คมแฝก (สมบัติ-อรัญญา/2513)
ครูขาหนูเหงา (จารุณี-สมบัติ/2521)
คนละวัยอลวน (ไพโรจน์-นิออน/2533)
ครูเสือ (พิศาล-สุพรรษา/2527)
คู่แค้นปืนเดือด (สรพงษ์-กรุง)
คำพิพากษา (อรุณ-อภิรดี)
คู่โจร (สรพงษ์-นาท-นันทนา/2533)
คนกลางแดด (รณ-นพดล-เบญจวรรณ/2530)


คืนปล่อยผี (นาถยา-เพ็ญ-สุรศักดิ์/2531)
คู่แท้ 2โลก (สหรัฐ-กัลยา/2537)
ความรัก (สันติสุข-จินตหรา/2531)
โคตรอำมหิต (สรพงษ์-ดวงเดือน)
คุณจ่าเรือแจว (ตวงสิทธิ์-ศศิมาภรณ์)


คนเลี้ยงช้าง(สรพงษ์-รณ-ดวงเดือน/2533)
ค่าน้ำนม (สรพงษ์-พอเจตน์-เนาวรัตน์-พิศมัย) 2524
คมเคียว (สมบัติ-ภาวนา/2517)
คืนไร้เงา (นิโคล-สิริยากร-พงษ์พัฒน์)
ครูแก (ภาณุ)
ครูข้าวเหนียว (ล้อต๊อก)
ความรักของคุณฉุย ภาค 2 (บิลลี่ – สิเรียม / 2536)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com





ฆ.

ฆ่าด้วยเสน่หา (ฉัตรชัย-อภิรดี)





ง.

เงิน เงิน เงิน (มิตร – เพชรา)
เงินปากผี (จตุพล – เนาวรัตน์)
เงาะป่า (จตุพล – ศศิธร) 2523
งูเก็งก็อง (วินัย) 2544
งูผี (มิตร-เพชรา/2509)
เงิน เงิน เงิน (เกรียงไกร – อภิรดี – อโนเชาว์ / 2526)





จ.

จุฬาตรีคูณ (มิตร – สมบัติ – เพชรา)
จุฬาตรีคูณ (สรพงษ์ – เนาวรัตน์)
จงรัก (มาช่า – บิณฑ์ /2531)
เจ้าสาวมะลิซ้อน (จารุณี – พร้อมพงศ์)
จับตาย (สรพงษ์ – รณ)
จักรยานสีแดง (มอส – ทาทา)
จากวันที่เหลืออยู่ (สถาพร – ทิพย์)


จำเลยรัก (ไพโรจน์ – เนาวรัตน์)
จีบสาวเจ๊าะแจ๊ะ (นาถยา – ยุทธนา)
7 ซุปเปอร์เปี๊ยก (พอหทัย – เดน่า – เมตตา – ปัทมา)
เจ๊จ๋าเจ๊ (เด่น – สุพรรษา) 2524
โจ๋ไม่โจ๋ หัวใจให้โจ๋ (สายฟ้า – ธัญญ่า) 2536
จะกู่รักกอดน้องให้ก้องโลก (สันติสุข – จินตหรา) 2535


จัน ดารา (สันติสุข – สุวินิต – คริสตี้ ซุง) 2544
เจาะเวลาหาโก๊ะ (สันติสุข – จันจิรา) 2535
จ้าวนักเลงปืน (สมบัติ-รสริน) 2525
จะรักอยู่แล้วเชียว (บดินทร์ ดุ๊ก-กันตา-ปุยฝ้าย) 2532
จ้าวนรก (สรพงษ์-ทูน-พอเจตน์) 2525
เจ้าหญิง (ไม่มีเสียง) (สมบัติ-อรัญญา/2512)
จุ๊บแจง (สมบัติ-อรัญญา/2513)


จันดารา (ฉบับฮ่องกง)
เจ้าสาวอานนท์ (จารุณี-ไพโรจน์/2525)
จ้อนกับแดง (ต๋อย-ศันสนีย์/2533)
จงอางเพลิง (สมบัติ-อรัญญา/2520)
จระเข้ฟาดหาง (กรุง- ยอดชาย - ไพโรจน์)
เจ็ดพระกาฬ (ทูน-สมบัติ-ไกรสร)


จระเข้ (นาท/2523)
จอมคน (มิตร-เพชรา/2512)
7 สิงห์ตะวันเพลิง (ปิยะ-เพียงพธู/2522)
7 สาวดินระเบิด (สรพงษ์-ชุติมา-ธิดา)
จักรวาลยอดรัก (สมบัติ-พิศมัย/2519)
เจ้าทรงปืน (พันนา)


จงอางผยอง (สมบัติ-สุทิสา/2514)
7 สิงห์คืนถิ่น (มิตร-เพชรา/2513)
จะใหญ่จะย่อก็พ่อเรา
จ้าวอินทรีย์ (มิตร)
เจาะนรกเผด็จศึก (พันนา – ธิดา – โกวิท / 2533)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com




ฉ.

ฉันหรือเธอที่เผลอใจ (ศรราม – นัท)
ฉลามเสือวังตะเคียน (ฉัตรชัย – นรีรัตน์)
ฉันไม่อยากเป็นคุณนาย (สมบัติ – เพชรา) 2519
ฉีกป่าล่าคน (ฉัตรชัย) 2538
ฉันผู้ชายนะยะ (ลิขิต – ชลิต – สินจัย) 2530
ฉันรักผัวเขา (สินจัย – ลิขิต) 2530


ฉากสุดท้ายของทัดทรวง (ทัดทรวง-ศิวกร/2538)
เฉยแหลก (เด่น)
ฉลุย (สุรศักดิ์-บิลลี่)
ฉลุย โครงการ 2 (สุรศักดิ์-ซูโม่ กิ๊ก)
ฉลุยหินคนไข่สุดขอบโลก (สุรศักดิ์)






ช.

ชั่วฟ้าดินสลาย (ชนะ – งามตา – ประจวบ)
ชีวิตบัดซบ (สรพงษ์ – เปียทิพย์)
ช่างมันฉันไม่แคร์ (สินจัย – ลิขิต)
เชลยศักดิ์ (ทูน – อาพร)
ชายผ้าเหลือง (ยอดชาย – วันดี – ธานินท์)
โชคดีที่รัก (สรพงษ์ – สุพรรษา)
ชื่นชุลมุน (ไพโรจน์ – ลลนา)
ชื่นรัก (เศรษฐา – อรัญญา)
ชู้ (มานพ – กรุง – วันดี)


ชาติสิงห์ทุ่งสง (สมบัติ – ไพโรจน์)
เชลยศักดิ์ (อมรา อัศวนนท์)
ช่างร้ายเหลือ (ไพโรจน์ – สินจัย) 2527
ชะตาฟ้า (ยุรนันท์ – นาถยา) 2530
ใช่แล้วหลุดเลย (วรุฒ – จินตหรา) 2532
ชาติผยอง (จตุพล - ดวงชีวัน) 2521
ชะแว๊บแอบปิ๊ง (บิลลี่ – สิเรียม) 2536


เชอรี่ แอน (ชฎาพร-รุ่งนภา-ปราบ-เพ็ญพักตร์) 2545
ชี (สรพงษ์ – พุ่มพวง – ศิริพร)
ช้าง
ชมพู่แก้มแหม่ม (จารุณี)
เชลยรัก (พุ่มพวง-ตุลา/2530)
ชื่ออุ้มมีบุญนำหน้า (เจสัน ยัง-ปิยะดา/2539)


ชายชาติเสือ (สมบัติ-นัยนา/2523)
ชุมแพ 2 (ไชยยัณห์ – อภิรดี – นาท)






ซ.

ซุปเปอร์ลูกทุ่ง (กรุง – มยุรา)
CCJ แสบฟ้าแลบ (เรืองศักดิ์ – จันทร์เพ็ญ)
ซึมน้อยหน่อยกะล่อนมากหน่อย (เพ็ญ – บิลลี่ – สุรศักดิ์)
เซ็กซ์โฟน คลื่นเหงา สาวข้างบ้าน (พอลล่า – กวี) 2546
ซากุระ (ทูน-นพพล-เนาวรัตน์) 2527
แซ่บ (สมบัติ-ไชยา-อรัญญา/2519)
ซอสามสาย (พิศาล-สินจัย-ยุรนันท์)


เซ่อบริสุทธิ์ (เทพ-เนาวรัตน์/2522)
เซียนล่าปอบ (เผ่าพันธุ์-พิมพ์/2535)
เซียนล่าปอบ (เผ่าพันธุ์-พิมพ์/2535)
ซีอุย (ฉัตรชัย – เปรมสินี)
ซ่อนรัก (ลำยองภาค 2) เรต R ไม่เซ็นเซอร์


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com





ด.

ดีแตก (อำพล – นาถยา)
ดอกฟ้าและโดมผู้จองหอง (ไกรสร – อาภาภรณ์)
ด้วยรักไม่รู้จบ (บดินทร์ ดุ๊ก – สิเรียม)
ดวงตาสวรรค์ (ลลนา – พิศาล – สรพงษ์)
แด่คุณครูด้วยดวงใจ (จารุณี – พร้อมพงศ์)
ดวงยิหวา (ไพโรจน์ – ใหม่ - ภาวนา)


ดอกคูณเสียงแคน (สมบัติ –เพชรา)
ด้วยรักคือรัก (ธงไชย – อัญชลี)
ด้วยรักและผูกพัน (ธงไชย – กาญจนา)
ด้วยรัก..คิดถึง (บดินทร์ ดุ๊ก – ลลิตา)
ดาวพระเสาร์ (สรพงษ์ – จารุณี)
เดือนเสี้ยว (พิสมัย – รัชนู – ฉัตรชัย)
ดั่งเม็ดทราย (สุชาติ –ใหม่ ) 2528


แด่เพื่อนพ้องและตัวกูเอง (ศิวะ – ลิขิต)
ด๊อกเตอร์ครก (พลรัตน์ – วิชชุดา)
ด้วยเกล้า (สันติสุข - จินตหรา - จรัล) 2530
ดวงใจกระซิบรัก (จินตหรา – ชัยรัตน์)
ดอกโสนบานเช้า (เพ็ญพักตร์ – จตุพล) 2523


ดิฉันไม่ใช่โสเภณี (ยุรนันท์ – ธิดา) 2536
ดาวเคียงเดือน (ทูน – เนาวรัตน์ – สุพรรษา) 2525
ดวงนักเลง (พิศาล-เนาวรัตน์-สรพงษ์) 2526
แด่คุณครูด้วยคมแฝก (นาท – อรัญญา – นิรุตติ์) 2518
ดอกแก้วดำ (ลิขิต – รอน – ธิดา) 2533
เด็กเสเพล (ฌานิศ – พิศาล – รุจน์ – คารเรน) 2539


เด็กโต๋
ดอกไม้ในทางปืน (ดอม-นุชนาฎ/2542)
แดร็กคูล่าต๊อก (ล้อต๊อก-ชูศรี-สมพงษ์)
ดงพญาเสือ (สรพงษ์-อรุโณทัย-ไชยยันต์)
ดวล (เฟอร์นันโด)
ดีดสีและตีเป่า (ชูศักดิ์-จินตหรา/2531)
ดอกไม้ไนน์มากับขาหมู (ภูธเนศ-ธัญญเรศ/2539)


ดินน้ำลมไฟ (สรพงษ์-นาท-เนาวรัตน์-วิยะดา)
ดังกว่าปืน (บิณฑ์-วรรณศรี)
ดอนเจดีย์
เดนนรก (กรุง – สรพงษ์ – ภาวนา)
เด็กระเบิด (ฌานิศ – สุทธิดา)






ต.

ตบะแตก (สมบัติ – อรัญญา)
ตะวันเพลิง (ฉัตรชัย-พิม-แซม-บิณฑ์)
ตะลุยโรงหมอ (แซม – สินจัย)
ตำรวจเหล็ก (บิณฑ์ – พิม – สมบัติ)
ตุ๊ต๊ะต๋อมแต๋ม (สมชาย)
ใต้ฟ้าสีคราม (นพพล – เนาวรัตน์)
ตะเตียนคะนอง (อัญชลี ชัยศิริ)


ตาปี อีปัน (กรุง – อุเทน – สรพงษ์ – ไพโรจน์)
ตะวันเดือด (ฉัตรชัย – ไพชญิน)
ต้องปล้น (อำพล – พงษ์พัฒน์)
ตลาดอารมณ์ (นาถยา – รอน – พิศาล)
ตามรัก ตามฆ่า (สรพงษ์ – เนาวรัตน์ – สุพรรณษา) 2525
ตะบันไฟ ตะไลเพลิง (เผ่าพันธุ์ – พิศมัย)
ตะวันลับฟ้า (สมบัติ – อรัญญา) 2518


ตัดเหลี่ยมเพชร (กรุง – ไพโรจน์ – ภาวนา)
ตี๋ใหญ่ 2 (สามารถ-พันนา-กันตา/2533)
โตไม่โตซัดดะ (สมบัติ-เนาวรัตน์/2521)
ตลาดพรหมจารี (จินตหรา-นาถยา-สันติสุข)
ตะเคียนคู่ (โกวิท-ยอด)
ตังเกเดือด (มล.สุรีย์วัล-พันนา/2534)


ตัวเก็ง เต็ง 1 (เจ จินตัย-คาเรน/2538)
ตะวันยิ้มแฉ่ง (สรพงษ์-ปิยะมาศ/2528)
แต่งกับงาน (เนาวรัตน์ – เด่น – อำภา / 2525)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com





ถ.

ถามหาความรัก (กิตติคุณ – สุนิตย์ – อัญชลี)
ถล่มด่านปืน (สรพงษ์ – รุ้งเพชร)
ถล่มค่ายนรกจางซีฟู (สรพงษ์ – นันทิดา – ศิริพร)
ถล่มวังข่า (สมบัติ-อรัญญา/2521)
ถล่มเจ้าพ่อ (ทูน-สุพรรษา/2527)
ถามหัวใจคุณก็ได้ (ฉัตรชัย – นาถยา)






ท.

ทับทิมโทน (บิณฑ์ – มล.สุรีย์วัล)
โทน (ไชยา - อรัญญา)
ทิวาหวาม (ชนะ – พิศมัย)
ทวิภพ (ฉัตรชัย – จันจิรา)
ทางโค้ง (สุริยา – ทัศนวรรณ – สมบัติ)
ท้าฟ้าลิขิต (สัญญา - ณัฐริกา)


ทิพพ์ช้าง (สมบัติ – ธัญญรัตน์)
ทุ่งเศรษฐี (ครรชิต – เพชรา)
ท่านขุนน้อยน้อยแห่งสยาม (ศรัณยู – ธัญญา)
ทอง (สมบัติ – กรุง) 2516
เทพธิดาโรงแรม (สรพงษ์ – วิยะดา) 2517
ทับนางรอ (สมบัติ – ทัศน์วรรณ)


เทวดาเดินดิน (สรพงษ์ – วิยะดา – ต่อลาภ) 2519
ทองปาน (หงา คาราวาน) 2518
ไทยน้อย (78 นาที) (สมบัติ – เพชรา) 2512
ไทรโศก (มิตร – โสภา – รักชนก) 2510
ทรชนคนสวย (มิตร – มิส จื้นหลู) 2510
ทหารเกณฑ์กิ๊บก๊าบ (บิลลี่-สิเรียม)


เทพบุตรต๊ะติ๊งโหน่ง (เด่น-ลลนา-พจนีย์) 2520
เทวดาบ๊องส์ (สมบัติ-เนาวรัตน์) 2522
ทหารเกณฑ์เจอผี (ยอดรัก – พรพรรณ) 2531
ทหารเรือมาแล้ว (ล้อต๊อก – นิรุตติ์ – สมพงษ์) 2531
ทับพญาเสือ (สรพงษ์ – สมบัติ – กรุง) 2528
ท่านผีเพี้ยน (พิมพิไล-สุชัพ-มิเกล) 2533
ทรามวัยใจเด็ด (สรพงษ์-มุยรา/2520)


ทุ่งปืนแตก (ทูน-พอเจตน์-นาท/2526)
เท่ ส้ม อ๋อง (ติ๊กซีโร่-ปวีณา-อังคณา/2535)
เท-ผู้ชายป้ายเหลือง (เสาวลักษณ์-วิศรุต)
เทพธิดาโรงงาน (จารุณี-เกียงไกร/2525)
ท้ามฤตยู (สมบัติ-อรัญญา)
ทางเสือผ่าน (กรุง-สรพงษ์-นัยนา)


เทพเจ้าบ้านบางปูน (ปิยะ)
ทองพูน โคกโพ (จตุพล-วิยะดา/2520)
ทุ่งกุลาร้องไห้ (อนุสรณ์-ปิยะ-สุพรรษา/2524)
ทองประกายแสด (ชุดาภา-สันติสุข-รอน/2531)
ทอง ภาค 3 (2531)
ท.ทหารอดทน (จุ๋มจิ๋ม-ดี๋/2527)
ทรชนเดนตาย (มิตร-โสภา/2512)


ท้องนาสะเทือน (สมบัติ – อรัญญา)
ทะนง (ลิขิต – หม่ำ)
ทรามวัยใจเพชร (สรพงษ์ – มยุรา)
ทายาทป๋องแป๋ง (สมบัติ – ปิยะมาศ)
เท่ แต่ 5 แต้ม (บดินทร์ ดุ๊ก – สิเรียม / 2531)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com






ธ.

ธันยาแม่มดยอดยุ่ง (ลลิตา – วิลลี่)
ธิดางูเก็งกอง (ดีเสวต)
เธอชื่อลินดา
เธอร้องไห้เมื่อคืนนี้ (พรสุดา)
ธรณีกรรแสง (วินัย)





น.

น้ำพุ (ภัทราวดี – อำพล)
นางกลางไฟ (บิณฑ์ – นาถยา)
น.ส. เย็นฤดี (ทูน – ปิยะมาศ)
นางฟ้ากับซาตาน (ยุรนันท์ – วรรณิศา)
นายร้อยสอยดาว (อธิป – ลีลาวดี)
นักฆ่าขนตางอน (สรพงษ์ – หมีเซี๊ยะ)
น้ำเซาะทราย (สินจัย – นาถยา – อภิชาต)


น้ำผึ้งพระจันทร์ (สมบัติ –เพชรา)
นางเสือดาว (ยุรนันท์ - วรรณิศา)
ในม่านเมฆ (สรพงษ์ – ปวีณา)
นักเลง (สามารถ – ภัสสร)
นางพญางูผี (ทูน – เนาวรัตน์ – พรพรรณ)
นางอาย (จินตหรา – สันติสุข – วรุฒ)
นักรบดำ (สรพงษ์ – รณ)


นักร้องปืนโหด (สายัณห์ – นันทิดา)
นักรบนอกสงคราม (ฉัตรชัย – ศิริพร)
นักสู้เทวดา (ฉัตรชัย – ทวนธน – อภิรดี)
ไนน์ตี๊ช็อกเตลิดเปิดโลง (พัสสน – กมล)
นางเอก (นาท – ภัทราวดี – มยุรฉัตร) 2518
นวลฉวี (สินจัย – อภิชาติ) 2528
นางแมวป่า (จารุณี – เกรียงไกร) 2525


นักรักรุ่นกระเตาะ (เอกรัฐ – มลฤดี)
น้ำค้างหยดเดียว (นิจ – สุรเดช) 2521
นักร้องนักเลง (สายัณห์ – พุ่มพวง – นันทิดา) 2527
น้องเมีย (สรพงษ์ – วิยะดา – ลลนา) 2521
นักรบประจันบาน (สรพงษ์ – ระพีพรรณ – กรุง) 2527
นางสาวโพระดก (มิตร – พิศมัย – วิไลวรรณ) 2508


นกแก้ว (ไม่มีเสียง 70นาที) (มิตร – เพชรา) 2509
นาคี (เบญจวรรณ – ทินกร – รังสิต) 2522
นานแค่ไหนก็ยังรัก (จตุพล – เนาวรัตน์) 2524
นักเลงตาทิพย์ (สมบัติ – จตุพล – จารุณี – อำภา) 2523
น้ำตาลไม่หวาน (เมตตา – สมบัติ)
นัดกับผีตอน 4 ทุ่ม (ชูศักดิ์-นัท มัเรีย) 2534


นางนวล (ภัทราวดี-ลิขิต-ใหม่/2530)
นิจ (สรงพงษ์-จารุณี-ลลนา/2526)
นักเลงโตเมืองอีสาน (สรพงษ์-เนาวรัตน์/2525)
น้ำผึ้งขม (สอาด-นฤมล/2517)
นักเลงสามสลึง (กรุง-สมภพ-สุริยา-เนาวรัตน์/ 2519)
นางพญางูผี 2 (บิณฑ์-ตรีรัก-สรารัตน์/2533)
นักเลงเทวดา (สมบัติ-อรัญญา/2518)
น้องนางบ้านนา/สายเปล/ลูกยอด (VCD)


น้ำหวาน(เสน่หาพาใจฝัน) เรด R ไม่เซ็นเซอร์
นงคราญ
นักฆ่าขาอ่อน (เอกพงษ์-มรกต)
นักฆ่ามหาประลัย (สมบัติ-อรัญญา)
นักรบพบรัก (สรพงษ์-สุนารี)
นางฟ้าท่าเรือ (กรุง-ยอดชาย/2520)


นาล่ม (จักร-รสริน/2522)
นักฆ่าหน้าหยก (ฉัตรชัย-กาญจนา/2530)
นางสาวโพระดก (จารุณี-พอเจตน์/2524)
นางสมิงพราย (มิตร-ปรียา/2506)
น้ำเต้าหู้กับครูระเบียบ 2
นายฮ้อยทมิฬ (สรพงษ์ – รณ)
นายระบือ (สันติสุข / 2537)


นักเลงตราควาย (สรพงษ์ – มลฤดี)
นักเลงคอมพิวเตอร์ (สมบัติ- สรพงษ์ – ทูน)
นานาจิตตัง (เพ็ญ พิสุทธิ์ – ตวงสิทธิ์)
นิสิตใหม่ (ไพโรจน์ – มลฤดี)
นางสิงห์แก้มแดง (สรพงษ์ – จารุณี – ปิยะ – อลิต / 2526)



หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com






บ.

บุญชูผู้น่ารัก (สันติสุข – จินตหรา)
บุญชู 2 (สันติสุข – จินตหรา)
บุญชู 5 (สันติสุข – จินตหรา)
บุญชู 6 (สันติสุข – จินตหรา)
บุญชู 7 (สันติสุข – จินตหรา)
บุญชู 8 (สันติสุข – จินตหรา)


บ้านทรายทอง (จารุณี – พอเจตน์)
บ่อเพลิงที่โพทะเล (สมบัติ – มยุรา)
บุหงาสวรรค์ (แสน สุรศักดิ์ – อมรา) 2501
บันทึกจากลูก(ผู้)ชาย (มอส – แอนดริว) 2537
บุษบาก๋ากั่น (จักร – เนาวรัตน์)
บ้านสีดอกรัก (จารุณี – เนาวรัตน์ – สรพงษ์ – ธงชัย) 2527


บ้าน (สรพงษ์-ส.อาสนจินดา-เปียทิพย์) 2530
บ้านสาวโสด (ทูน – ปิยะมาศ – มยุรา – พิศมัย)
แบ๊งค์ (สมบัติ – กรุง) 2519
บางกอกแดนเจอรัส (ปวริศฐ์ – เปรมสินี – ภัทรวรินทร์/2543)
บุหงาหน้าฝน (สมบัติ – อรัญญา)
บินแหลก (ศรัณยู-สลักจิต-รัชนก/2538)


บันทึก(ลับ)ลูกผู้หญิง (ฉวีวรรณ-เมืองชัย/2538)
บ้านเล็กบุกบ้านใหญ่ (ปัญญา-เพ็ญ/2532)
บ้านสาวโสด (ไม่มีเสียง) (มิตร-เพชรา-ครรชิต/2513)
บัณฑิตเหลือเดน (ลลนา)


แบบว่าโลกนี้มีน้ำเต้าหู้กับครูระเบียบ (สุวนันท์-ศรราม/2537)
บ้านผีดุ (สามารถ-ตรีรัก/2533)
บนถนนคนนอนเปล (บิลลี่-สิเรียม/2535)
บาปสวาท (นาถยา-ลิขิต-เนาวรัตน์/2530)
บุษบาบานฉ่ำ เรด R ไม่เซ็นเซอร์
บุหงา เรด R ไม่เซ็นเซอร์


บาหยัน ตันหยง เรด R ไม่เซ็นเซอร์
บัวน้อย (ไชยา – ภาวนา)
บันทึกลับครูพร
บุญเพ็งหีบเหล็ก (สมบัติ – ไพโรจน์ – ปริศนา / 2523)
บุญตั้งไข่ (สันติสุข)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com






ป.

เปิดโลกมหาสนุก (ทูน – ใหม่ – ฉัตรชัย)
ปลากริมไข่เต่า (สรพงษ์ – เนาวรัตน์)
ปลื้ม (บิลลี่ – เพ็ญ)
ปุกปุย
ปีกมาร (แซม – นาถยา)
ปริศนา (จารุณี – เกรียงไกร)
ปล้นลอยฟ้า (สรพงษ์ – กรุง – โจ)


เป็ดน้อย (ไชยา – สุทิสา)
ปรารถนาแห่งหัวใจ (แซม – วรรณิศา)
ปริญญาครึ่งใบ
ปัญญาชนก้นครัว (อำพล – จินตหรา)
ป่ากามเทพ (สมบัติ – สรพงษ์ – ทัศน์วรรณ) 2519
ประถมมัธยม เปรี้ยวอมหวาน (ภูธเนศ – ธัญญา) 2538
เปรียว (วิชชุ – เบญจวรรณ) 2527


ปูจ๋า (ไม่มีเสียง)(มิตร – เพชรา) 2510
ปล.ผมรักคุณ (ลิขิต-อรพรรณ) 2527
ปางรัก (สรพงษ์-อภิรดี-พรพรรณ) 2528
ปิ่นรัก (มิตร-เพชรา)
ประทีปอธิษฐาน (ภาวนา – อุเทน – รุ้งลาวัลย์) 2517
ปล้นเช็คบิล (ลิขิต – ไอศูรย์ - ศิรินันท์) 2532


ปักธงไชย (รัตนาภรณ์-สมยศ) 2501
ปลาไหลทอง (มิตร-เพชรา/2512)
ปุลากง (อำพล-กตัญญู/2532)
ปล้นข้ามโลก (สรพงษ์-รณ-ไชยา/2530)
ปีศาจสงคราม (บิณฑ์-เล็ก-รักษ์สุดา/2533)


เปลวไฟในตะวัน (อรรถชัย-เพชรัตน์/2534)
ปลุกมันขึ้นมาฆ่า (พันนา/2530)
ป่าดงดิบ
ปลัดบ้านนอก (สมภพ-พันนา)
ปีนเกลียว 3


ปล้น (บิณฑ์-ฉัตรชัย/2529)
ปลาบู่ทอง (สรพงษ์-ขวัญภิรมย์)
ปอบผีฟ้า (ยุรนันท์-ธิดา/2534)
ปิดบัญชีฆ่า (สรพงษ์ – ปาริชาติ)
เปรอะเจอเปรี้ยว (จารุณี – ชัยรัตน์)


ไปไม่ถึงดวงดาว (สินจัย)
โปรดทราบ คิดถึงมาก
ปี 1 เพื่อนกัน และ วันอัศจรรย์ของผม
ป่าเดือด (สรพงษ์ – อภิรดี / 2527)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com





ผ.

แผลเก่า (สรพงษ์ – นันทนา) 2520
ผู้การเรือเร่ (สรพงษ์ – จารุณี)
ผ่าปืน 91(ฉัตรชัย – ริสา/)
ไผ่แดง (สรพงษ์ – ลลนา)
ไผ่ปล้องเดียว
ผู้หญิง ( สรพงษ์ – เนาวรัตน์)


ผ่าโลกบันเทิง (ธีระพงษ์ – พุ่มพวง)
เผาขน (สมบัติ – อรัญญา)
ผู้ใหญ่ลีกับนางมา (ไพโรจน์ – จินตหรา)
ไผ่สีทอง (สรพงษ์ - สุพรรษา)
ผีตาโบ๋ (พอเจตน์-เนาวรัตน์/2524)
แผ่นดินของเรา (สมบัติ – เนาวรัตน์)
ผีเสื้อและดอกไม้ (สริยา - สุเชาว์)


ผมรักคุณนะ (พลวัฒน์ – เพ็ญ – ปัญญา)
เผื่อใจไว้ให้กันสักหน่อย (ทรงสิทธิ์)
ผู้พันเรือพ่วง (ยุรนันท์ – นาถยา)
แผ่นดินวิปโยค (สรพงษ์ – ปิยะมาศ)
ผีสำออย (บิณฑ์ – พิมพิไล) 2533
แผ่นดินแห่งความรัก (จารุณี – ราวิน) 2523
ไผ่สีทอง (ศตวรรษ – นาถยา จันทร์รุ่ง) 2535


ผัวเชลย (บิณฑ์ – ใหม่) 2528
ผีย้ายวัด (เอกพันธ์ – ตรีรักษ์) 2524
ผ่าปืน (สมบัติ – เนาวรัตน์) 2523
ผู้ใหญ่อ้วนกำนันผอม (นันทิดา-จุ๋มจิ๋ม) 2525
ผ่าโลง (ธนิต – วัลลภ) 2527
ผู้แทนนอกสภา (สรพงษ์ – ศิริพร) 2526
เผ็ด (สมบัติ-อรัญญา-สุริยา/2518)
ผีเอ๊าะเอ๊าะ (พอเจตน์-อัญชลี-ล้อต๊อก)


ผีช่องแอร์ (ปิยะธิดา)
ผู้หญิงคนนั้นชื่อ บุญรอด (ลินดา-วิลเลี่ยม-ชนาภา/2528)
ผู้ชนะสิบทิศ ตอน บุเรงนองลั่นกลองรบ (ไชยา-พิศมัย/2510)
ผู้ชนะสิบทิศ ตอน ยอดขุนพล (ไชยา-พิศมัย/2510)
ผู้ชนะสิบทิศ ตอน บุเรงนองถล่มหงสาวดี (ไชยา-พิศมัย/2510)


ผีไม่มีหลุม (สรพงษ์-จารุณี/2538)
ผู้หญิงคนนี้ ไม่ใช่ผี (อธิวัฒน์-เพ็ญ พิสุทธิ์)
ผีสองนาง (บิณฑ์-วาสิฏฐี-ศศิมาภรณ์/2532)
ไผ่ชะเลือด (สมบัติ-ไชยยัณต์-รสริน/2522


ผีสาวคาวโลกีย์ (จันทร์แรม) เรด R ไม่เซ็นเซอร์
ผู้หญิง 5 บาป (คลาวเดีย – ชุติมา)
ผู้ชายชื่อต้น ผู้หญิงชื่อนุช
ผลุบโผล่ (ชุดาภา – ซูโม่กิ๊ก)






ฝ.

ฝนเหนือ (สมบัติ – เพชรา)
ฝากฝันไว้เดี๋ยวจะเลี้ยวมาเอา (นฤเบศร์-กวินนา) 2535
ฝันที่เป็นจริง (ใหม่-สันติ/2528)
ฝัน บ้า คาราโอเกะ (เรย์-ไพบูลย์เกียรติ/2540)
ฝนใต้ (สมบัติ – สุพรรษา / 2523)
แฝดแบบว่า






พ.

พลอยทะเล (สรพงษ์ – สินจัย – ชณุตพร) 2530
เพื่อน-แพง (สรพงษ์ – ชณุตพร - คนึงนิจ) 2526
เพชรตัดหยก (สรพงษ์ – ฉีเส้าเฉียน)
เพชรตัดเพชร (มิตร – เพชรา)
เพชรพยัคฆราช (สรพงษ์ – กรุง – พุ่มพวง)
พ่อปลาไหล (สมบัติ – เนาวรัตน์)


พิศวาสซาตาน (พิศาล – เพ็ญพักตร์)
แพรดำ (ทม –รัตนาวดี)
เพลงสุดท้าย (บิณฑ์ – วรรณิศา)
เพชรเสี้ยนทอง (สรพงษ์ – มาช่า)
พันธุ์หมาบ้า (อำพล – พงษ์พัฒน์)
เพราะว่าฉันรักเธอ (หนุ่มเสก – ลลิตา)
เพลงรักดอกไม้บาน (ราวิน –นันทิดา)


พรหมจารีสีดำ (บิณฑ์ – นาถยา)
พยัคฆ์ยี่เก (สรพงษ์ – เดวิดเจียง)
เพลิงพิศวาส (สินจัย – ลิขิต)
เพลิน (พิศาล – เนาวรัตน์)
พระอภัยมณี (มิตร – เพชรา)
เพชรสลัม (ฉัตรชัย – อภิรดี)
พรายกินรี (สมบัติ – นัยนา)


เพชรเหนือเพชร (สรพงษ์ – จารุณี)
เพชรตาแมว (ไพโรจน์ - นัยนา)
พี่เลี้ยง (จินตหรา)
เพลงรักเพลงปืน (สรพงษ์ – พุ่มพวง – ยอดรัก)
เพลงรักบ้านนา (สมบัติ – ไพรวัลย์)
พันท้ายนรสิงห์ (สุพรรณ)


พญาโศก (สมบัติ – สุทิศา – ภาวนา)
พยัคฆ์ร้ายไทยถีบ (สมบัติ – อรัญญา)
พ่อไก่แจ้ (กรุง – ทัศน์วรรณ)
เพลิงประกายเพชร (ฉัตรชัย – มาริสา)
โพธิ์หัก (สรพงษ์ – วิภาวี)
พยัคฆ์ร้าย 6 แผ่นดิน (สรพงษ์ – ว่านจือเหลียง)


พยัคฆ์ร้ายเดนตาย (ฉัตรชัย – อภิรดี)
พยัคฆ์ร้ายสวาท60 (สรพงษ์ – นาถยา – เกรียงไกร) 2530
พระเจ้าช้างเผือก
พ่อตาปืนโต (สมบัติ-อรัญญา) 2520
พรุ่งนี้ก็สายเกินไป (จตุพล – ลลนา – พิศมัย) 2522
พรุ่งนี้ฉันจะรักคุณ (จตุพล – จารุณี – อำภา) 2523


เพื่อน (เรวัติ – อนุสรา – เพ็ญ พิสุทธิ์) 2529
แพแตก ( สายัณห์ – นันทิดา) 2527
เพชรตัดเพชร (สรพงษ์ – อภิรดี) 2527
พิศวาส (สุชาติ – เกรียงไกร – เพ็ญพักตร์) 2530
พ่อกระดิ่งทอง (สมบัติ - อรัญญา) 2522
พ่อจ๋า (สรพงษ์ –นันทิดา - ธิติมา) 2523


พ่อม่ายทีเด็ด (ไพโรจน์ – ลลนา) 2520
พจมาน สว่างวงศ์ (พอเจตน์-จารุณี) 2523
พรายคะนอง (พรพรรณ-ยอด) 2533
เพื่อนซื่อพาก๊อง (จักรพรรณ-วรวิทย์-วาสนา) 2536
พยัคฆ์ร้าย 191 (ทูน-จารุณี-ทวนธน) 2526
เพลิงอารมณ์ (ลิขิต-พิมพิไล) 2533
พระลอ (มิตร-เพชรา/2511)


พยาบาลที่รัก (บิณฑ์-ใหม่/2529)
เพียงเรามีเรา (จินตหรา-สันติสุข/2535)
พ่อหอยโข่ง (เด่น-สุพรรษา)
พรหมสี่หน้า (สรพงษ์-สุพรรษา/2527)
เพชฌฆาตสีชมพู (สรพงษ์-มาช่า/2531)
พ่อดอกรัก (สรพงษ์-เนาวรัตน์/2525)
เพื่อนรัก (สมบัติ-ทัศนวรรณ/2520)


พระเจ้าเสือ พันท้ายนรสิงห์ (สมบัติ-สรพงษ์-พิศมัย/2525)
พระรถ เมรี (ทูน-สุพรรษา-อำภา/2524)
เพลงรักก้องโลก (ทูน-จารุณี/2526)
แพรว
เพ็ญพักตร์ 1 เรด R ไม่เซ็นเซอร์
พยัคฆ์ทมิฬ (สรพงษ์-อภิรดี/2526)
พระรามทรงปืน (สรพงษ์-วณิชยา/2530)


เพชฌฆาตหน้าเป็น (สรพงษ์-พอเจตน์-มยุรา/2525)
พรายตะเคียน (โกวิท-ทวนธน/2530)
พลทองดี ใจซื่อ
พรุ่งนี้ฉันจะรักคุณ (วรุฒ-กมลชนก ปานใจ-เกรียงไกร/2532)
พ่อจอมยวนแม่จอมยุ่ง (ธเนศ-จินตหรา/2529)
พยัคฆ์เหนือ-เสืออิสานฯ (สมบัติ-อรัญญา/2512)
พ่อมหาจำเริญ (พร้อมพงศ์-สินจัย)


เพื่อเพื่นเพื่อฝัน เพื่อวันเกียรติยศ (วรวุฒิ-วรรธนะ/2540)
เพชรน้ำผึ้ง (สมบัติ-เพชรา/2508)
พรายพิศวาส (มิตร-เพชรา/2511)
เพชฌฆาตดำ (สรพงษ์-ไชยันต์/2533)
เพชร (บิณฑ์-ยอร์ช-เหลียงเจียเหยิน)


เพ็ญพักตร์ 2 เรด R ไม่เซ็นเซอร์
เพ็ญพักตร์ 3 เรด R ไม่เซ็นเซอร์
เพ็ญพักตร์ 5 เรด R ไม่เซ็นเซอร์
เพื่อน เรด R ไม่เซ็นเซอร์
เพ็ญพักตร์ 6 เรด R ไม่เซ็นเซอร์


พิศวาสข้ามแผ่นดิน เรด R ไม่เซ็นเซอร์
เพื่อนกันเฉพาะวันหยุด (กุลณัฐ – สายธาร)
พลิกแผ่นดินล่า (สรพงษ์-นาท)
เพชรผ่าปืน (สรพงษ์-ไชยันต์-เหมือนฝัน/2533)


เพื่อนรัก (มิตร)
เพชรน้ำหนึ่ง
พรางชมพู
เพื่อนกันเฉพาะวันหยุด
พี่น้อง สองเสือ (สมบัติ – ไชยยัณห์ – รสลิน / 2522)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com



หมายเหตุ : ร้านอาหารหู ได้เปลี่ยนชื่อเว็บไซต์จากเดิม www.rharnhoo.com ไปเป็น http://www.arharnhoou.com
โดยเริ่มใช้ตั้งแต่วันที่ 28 กันยายน 2553 เป็นต้นไป




ฟ.

ไฟนรกขุมโลกันต์ (สรพงษ์ – ลลนา)
ฟ้าทะลายโจร (ชาติชาย – ศุภกรณ์)
ไฟหนาว (สินจัย – แซม)
ฟ้าคะนอง (ไชยา – ภาวนา)
ฟ้าหลังฝน (วิฑูรย์ – อำภา – เนาวรัตน์)
ไฟรักสุมทรวง (สรพงษ์ – กรุง – อรัญญา)
ไฟเสน่หา (อำพล – ยุรนันท์ – จินตหรา – จริยา)


ไฟกลางฝน (เพ็ญพักตร์ – อภิรดี) 2534
ฟ้า (ดอน – วิกกี้) 2541
แฟน (ไพโรจน์ – เนาวรัตน์)
ไฟซ่อนเชื้อ (ฉัตรชัย – สินจัย – ลีลาวดี)
ไฟกลางคืน เรด R ไม่เซ็นเซอร์


ฟ้าเพียงดิน (สุพรรษา)
ฟ้าทะลายโจร (สรพงษ์ – ดวงเดือน)
ฟ้ากำหนด
ไฟในทรวง (ไพโรจน์ – ลลนา – มยุรฉัตร)






ภ.

ภูตพิศวาส (ไชยา – เพชรา)
ภูติเสน่หา (ฉัตรชัย-จารุณี/2530)
ภาษาใจ (วิฑรูย์ – แววดี) 2521
ภูผาทอง (สรพงษ์-จารุณี-ไชยันต์/2531)
ภูหินร่องกล้า (สรพงษ์-ลักษณ์-ปรารถนา/2529)
ภุมรีสีทอง (สินจัย-ยุรนันท์-อภิชาติ/2531)






ม.

มนต์รักอสูร (พิศาล – เนาวรัตน์)
แม่อายสะอื้น (สมบัติ – เนาวรัตน์ วัชรา)
มหัศจรรย์แห่งรัก (สินจัย – ศรัณยู)
ไม่สิ้นไร้ไฟสวาท (แซม – นาถยา)
มันแอบอยู่ในหอ (ลิขิต – สินจัย)
เมืองในหมอก (สุพรรณ – สรพงษ์)
มือปืนพ่อลูกอ่อน (สมบัติ – มยุรา)


มหาหิน (สมบัติ – ปิยะมาศ/2521)
มือปราบสองแผ่นดิน (สินจัย)
มังกรลายไทย (สรพงษ์ – สินจัย)
เมียคนใหม่ (แซม – จารุณี)
เมียสั่งทางไปรษณีย์ (สรพงษ์ – สุพรรณษา)
มาห์ (พงษ์พัฒน์ – มาช่า)


แม่เบี้ย (ลิขิต – ภัสสร)
ไม้ทีพู่กันแอนด์โซ๊ยตี๋ (สิทธิพร – สุวนันท์ – แอนดริว)
แม่ลาวเลือด (ฉัตรชัย – อภิชาต)
มาดามยี่หุบ (สรพงษ์ – ปิยะมาศ)
เมียนอกหัวใจ (ยุรนันท์ – นาถยา)
เมียหมายเลข 1 (สรพงษ์ – นาถยา)
มนต์รักลูกทุ่ง (มิตร – เพชรา)


แม่ดอกกัญชา (สมบัติ- มยุรา /2520)
แม่ค้าตาหวาน (ทูน – สุพรรณษา)
ไม่มีพรุ่งนี้อีกแล้ว (พงพัฒน์ – นาถยา) 2532
มัจจุราชสีน้ำผึ้ง (มลฤดี – พิศาล) 2525
เมืองอลเวง (สรพงษ์ – ปิยะมาศ)
มุม (สกาวใจ – วิทิต) 2538
แม่นาคอเมริกา (กรุง – ลิซ่า) 2518


แม่แตงร่มใบ (ทูน – จารุณี) 2525
เมียพ่อขอไว้คน (ศตวรรษ – ทรงสิทธิ์) 2535
เมียแต่ง (จินตหรา – ยุรนันท์) 2529
มนต์เรียกผัว (สมบัติ – นัยนา – มยุรฉัตร) 2519
มนต์รักแม่น้ำมูล (สมบัติ – นัยนา – เนาวรัตน์) 2520
แม่นาค 30 (โน๊ต – สีดา) 2530


มนต์รักทรานซิสเตอร์ (ศุภกรณ์ – สิริยากร)
แม่นาคพระโขนง (สมบัติ – เนาวรัตน์ – ปรียา) 2520
มันโผล่ขึ้นมาหยอก (บดินทร์ ดุ๊ก – แทมมี่) 2531
มนต์รักลูกทุ่ง (ทูน – ฤทัยรัตน์) 2526
มหาภัยพันหน้า (สมบัติ – อรัญญา) 2521
แม่นาคอาละวาด (บิณฑ์ – ชุติมา) 2532


แม่ค้าขายผัก (สรพงษ์ – อำภา – นิรุตติ์ – วยะดา) 2522
มรกตดำ (สรพงษ์ – จารุณี) 2526
มัน (สมบัติ – นาท – อรัญญา – รุ้งลาวัลย์) 2518
มนต์รักเพลงทะเล้น (บดินทร์ ดุ๊ก – นาตาชา) 2531
แม่นาคคืนชีพ (ลิขิต – ชุดาภา) 2533
แม้เลือกเกิดได้ (สีห์ศักดิ์-อลิศ-เนาวรัตน์-วิยะดา)


มัทรีที่รัก (สรพงษ์-จารุณี-อนุสรณ์-นิภาพร) 2526
มาม่าซัง (ดาริน-ระพีพรรณ) 2533
มือปืนนมสด (สมบัติ-อรัญญา/2521)
แม่เบี้ย (นภคปภา-พุฒิชัย/2544)
มือปืน 2 ไอ้มือดำ (สรพงษ์-ฉัตรชัย-จารุณี)
มนต์รักขนมครก (เด่น-อัจฉรา)


มหาลัยเหมืองแร่ (พิชญะ-ดลยา/2548)
มังกรเจ้าพระยา (ไมเคิล-ทอม-มรกต/2537)
มือปืน 2 สาละวิน (ฉัตรชัย-สรพงษ์/2536)
มือปืนคาราบาว (ทรงพณ-มล. สุรีย์วัล-โกวิท/2528)
มือปืนกระดูกเหล็ก (สรพงษ์-สุพรรษา/2524)
มันเป็นอย่างนี้ได้ยังไง (สุประวัติ/2530)
มังกรห้าเล็บ (สรพงษ์-ศิริพร/2526)


แม่หัวลำโพง (สรพงษ์-อภิรดี/2526)
แม่จอมยุ่ง (ทูน-มลฤดี-นิภาพร/2526)
ม.6/2 ห้องครูวารี (จินตหรา-ธรรม์-ธัญญาเรศ/2537)
แม่นม (เพชรา-ครรชิต/2514)
มันมือเสือ (จารุณี-สรพงษ์/2523)
มือเหนือเมฆ (สรพงษ์-ศิรินันท์/2527)
แม่ยอดกะล่อน (ทูน-จารุณี/2526)


มายาพิศวาส (จารุณี-เกรียงไกร/2526)
แม่นาค ภาค 2 (สมบัติ-ปรียา-โน๊ต)
มือขวาอาถรรพ์ (เวนย์-เพชรรัตน์/2534)
แม่ดอกรักเร่ (จารุณี)
เมียหลวง (จตุพล-วงเดือน/2521)
แม่นาคเจอผีปอบ (ตรีรีก-ณัฐินี/2535)


แม่นาคพระโขนง (ปรียา-สุรสิทธิ์/2502)
ม.6/2ห้องครูวารี ภาค 2
มือปราบภูธร (สรพงษ์)
แม่ม่าย เรด R ไม่เซ็นเซอร์
แมวเหมียว (มิตร-เพชรา/2510)
มือล่าสังหาร (สรพงษ์ – ไชยันต์)
มือปราบทมิฬ (สรพงษ์ – นรีรัตน์)


แม่หอยหลอด (ทูน-ศิริพร-อำภา/2525)
มือปืน (สรพงษ์/2526)
แม่ปิง
แม่ (สินจัย – อภิชาติ)
ม่านน้ำตา
มันมากับความมืด (สรพงษ์ – นัยนา / 2514)
เมียเถื่อน (บิณฑ์ – นาถยา / 2531)


มัจจุราชตามล่า ข้าไม่สน (พัสสน – ศรัณย์)
เมืองขอทาน (ไพโรจน์ – ปาริชาติ – ธรรมรัตน์)
มีนา กับ อาทิตย์ (ศตวรรษ – วิชุดา / 2535)
มาดามยี่หุบ ภาค 2 (สมบัติ – ปิยะมาศ)



หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com






ย.

ยุวชนทหาร (รุ่งเรือง – รอน – วรยศ)
ยอดอนงค์ (ทูน – จารุณี)
ยันต์สู้ปืน (สรพงษ์ – มล.สุรีย์วัล)
ยอดเยาวมาลย์ (สรพงษ์ – จารุณี) 2525
ยอดรัก ผู้กอง (จตุพล – เนาวรัตน์)
ยักษ์วัดแจ้งพบจัมโบ้เอ (ไชยา – อรัญญา) 2517


ยอดรักยอดพยศ (จารุณี-พอเจตน์) 2528
ยิ้มม์ (สุชาติ – วัชระ)
ยิ้มนิดคิดเท่าไหร่ (จินตหรา – สันติสุข) 2532
ยันต์สู้ผี (ธนิตย์-วัลลภ/2527)
ยิ้มสวัสดี (ไพโรจน์-เนาวรัตน์/2521)


ยิ้มหน่อยจ้า (เด่น-เด๋อ-สุพรรษา-อำภา/2524)
ยอดหญิงต๊ะติ๊งโหน่ง (เด่น-มยุรา-นัยนา/2521)
ยอดมนุษย์คอมพิวเตอร์ (ยอดชาย-ดวงชีวัน/2520)
ยุ่งดะมะด๊อง (บิลลี่-สิเรียม/2535)
ยางโทน (สมบัติ-สรพงษ์-สุพรรษา/2524)


ยุกยิกหัวใจหยิกกัน (สุพจน์/2540)
ยุทธการเด็ดดอกฟ้า
ยอดหญิงผู้ยิ่งใหญ่


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com




ร.

โรงแรมนรก (ชนะ)
แรงอธิษฐาน (เกรียงไกร – จารุณี)
รักเอย (พิศาล – เนาวรัตน์)
รักที่ถูกลืม (จักรี – กิติยา)
รักที่ต้องรอ (จักรี – กิติยา)
รักด้วยชีวิต (อภิชาต – สินจัย)


รักอุตลุด (ไพโรจน์ – ลลนา)
รับจ้างตาย (ฉัตรชัย)
ร่านดอกงิ้ว (นาถยา – แซม)
รักซึมลึก (บิลลี่ – สิเรียม)
โรงแรมผี (นาท – ปิยะมาศ – มานพ)
ไร้เสน่หา (สรพงษ์ – พิศมัย)
เรื่องตลก 69 (ลลิตา)


รักออกแบบไม่ได้ (ทาทา – ชาคริต – เรย์)
ร้อยป่า (บิณฑ์ – ใหม่)
รัตนาวดี (เกรียงไกร – จารุณี)
รักฤาเสน่หา (บิณฑ์ – พีท – นาถยา)
เราสอง (บิณฑ์ – นาตาชา – พีท)
รู้แล้วน่า...ว่ารัก (อำพล – เพ็ญ พิสุทธิ์)
เรารักกันนะที่ปักกิ่ง (อรพรรณ – วทัญญู – พงษ์พัฒน์)


รักคืนเรือน (ลิขิต – พงษ์พัฒน์ – ขวัญฤดี – จริยา)
เรือมนุษย์ (ลิขิต – ใหม่ – อภิชาต – อภิรดี)
แรงหึง (อำพล – จินตหรา)
รักมหาเฮง (ยุรนันท์ – นาถยา) 2531
รัตติกาลยอดรัก (ทูน – จารุณี)
รักข้ามคลอง (สรพงษ์ – จารุณี) 2524
รักระแวง (สรพงษ์ – มยุรา) 2521


เร็วกว่าใจไกลเกินฝัน (เพ็ญเพชร – นัท) 2536
รักนอกตำรา (ไกรสรณ์ – เนาวรัตน์)
รุ้งเพชร (สมบัติ – รัตนาภรณ์) 2504
รักเอย (กุลสตรี – รวิชญ์) 2540
รักกันวันละนิด (สรพงษ์ – จารุณี)
ระเริงชล (สมบัติ – เพชรา) 2515


รักริษยา (ธิติมา – ชลิต – ดวงใจ) 2522
รักสองต้องหาม (ทูน – จารุณี – เนาวรัตน์) 2528
ราศีสิงห์เจ้าพระกาฬ (สมบัติ – สรพงษ์ –เนาวรัตน์ ) 2525
รักหน่อยน่า (อธิป – พิม) 2529
รักข้างแรม (สินจัย – รอน – อภิชาติ) 2532
รักพยาบาท (จตุพล – เพ็ญพักตร์)


รุ้งเพชร (สรพงษ์-นันทิดา) 2523
ระย้า (ฉัตรชัย – วิไลลักษณ์ - เนาวรัตน์ ) 2524
รักข้ามโลก (กรุง-ลลนา-เนาวรัตน์) 2521
เรือนแพ (สันติสุข-รอน-วีระ-สมรัชนี/ 2532)
รักแล้วรอหน่อย (สรพงษ์ จารุณี/2521)
ราชินีดอกหญ้า (จารุณี-พร้อมพงศ์/2529)


รักต้องหึง (ไพโรจน์-มลฤดี/2525)
แรงรัก (สรพงษ์-สมบัติ-ฤทัยรัตน์-ภัทรา)
รักเอย (มิตร-เพชรา/2511)
รักข้ามรุ่น (ทูน-เนาวรัตน์-นพพล)
แรงเทียน (ลลิตา-พงษ์พัฒน์/2531)
เรียม
รักน่ารัก


รักกันเล่นๆไม่เห็นเป็นไร (อรพรรณ-อรุณ)
รักจ๋ามาแล้วจ้ะ (สันติสุข-จินตหรา/2530)
รักสุดหัวใจ (สรพงษ์-จารุณี-ทูน/2527)
ระฆังผี (ธนิต-พัชรี/2528)
รอยไถ (บิณฑ์-ชุติมา/2532)
โรงแรมผี (ภาณุ-วินัย/2545)


รักทะเล้น (อำภา-ทรงวิทย์/2521)
รอยเสือ (สรพงษ์-อภิชาติ-สุนทรี/2530)
รักเถอะถ้าหัวใจอยากจะรัก (ยุรนันท์-สินจัย-อภิรดี/2533)
เรือนมยุรา (ศรัณยู-นุสบา/2539)
รักพลิกล็อค (ปัญญา)
รักอาลัย พุ่มพวงฯ (ทิพวรรณ-ทศพร/2536)
รักนิรันดร์ (สมบัติ-เพชรา)


รักพลิกล็อก (ปัญญา – ชลิดา)
รักทรมาน (บิณฑ์ – วรรณิศา – ชลิต)
รักชั่วฟ้า
รักแท้บทที่หนึ่ง (แท่ง – บุญพิทักษ์)
รอยลิขิต (สุพรรษา)
แรงฤทธิ์พิศวาส (ยุรนันท์ – ภัสสร / 2533)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com





ล.

ลูกสาวเถ้าแก่เฮง (จารุณี – พร้อมพงศ์)
ล่าระเบิดเมือง (ดอม – ศุภกรณ์)
ลูกสาวนักเลง (ทูน – มล.สุรีย์วัล)
ลูกหลง (จักรี – ไพโรจน์)
ลูกทุ่งเสียงทอง (ทูน – สินจัย)
ลูกทุ่งพเนจร (สายัณห์)


เลือดสุพรรณ (ไพโรจน์ – ลลนา)
ลูกสาวกำนัน (ทูน – จารุณี)
ลูกสาวกำนัน 2 (ทูน – จารุณี)
ลูกขวาน (สมบัติ – อรัญญา)
เลือดทมิฬ (พิศาล – เนาวรัตน์)
ลูกทุ่งฮอลิเดย์ (สรพงษ์ – ปัญญา – นาถยา - สินจัย)


เลือดตี๋ก็สีแดง (ฉัตรชัย – สุพรรษา)
ล่า (อรัญญา – สมบัติ – ลลนา)
เล็บครุฑ ตอน ประกาศิตจางซูเหลียง (สมบัติ-พิศมัย)
ลูกสาวแม่ค้า (สรพงษ์ – มนตรี – เนาวรัตน์)
ลุยอันตราย (ฉัตรชัย – นรีรัตน์)
ลูกอีสาน (ทองปาน) 2525
ลำพูนดำ (สรพงษ์ – อภิรดี – นาท) 2526


ลูกทุ่งเพลงสวรรค์ (สรพงษ์ – นัยนา – ปิยะมาศ – สุริยา)
ลุย (สมบัติ – สรพงษ์) 2520
ล่าข้ามโลก (ธีรพงษ์ – กรุง – เนาวรัตน์) 2526
ลานสาวกอด (ครรชิต – เพชรา) 2515
ลอยกระทง (ไม่มีเสียง) (มิตร – เพชรา – เมตตา) 2512
เล็บครุฑ78 (กรุง-เผ่าพันธ์-พิศมัย-อรัญญา) 2522
ลุยแหลก (กรุง – สรพงษ์ – อุเทน)


แล้วเราก็รักกัน (ทูน – จารุณี – พีท) 2527
ลูกสาวเจ้าพ่อ (ทูน-สุรีย์วัล) 2526
ลูบคมพยัคฆ์ (สรพงษ์ – นันทิดา) 2526
เลือดแค้นเล็กนกใน (สรพงษ์-ไวพจน์-ไชยันต์) 2532
ลำพู (ไม่มีเสียง ยาว 84 นาที) (สมบัติ-เพชรา) 2513


ลูกบ้าเที่ยวล่าสุด(สัญญา-อังคณา/2536)
ลำพูนแดง (สรพงษ์-ดวงเดือน)
ลำตัดลำเตะ (ทูน-ฤทัยรัตน์)
เลขาคนใหม่ (สรพงษ์-จารุณี/2526)
ลูกสาวคนใหม่ (ทูน-จารุณี-อาภาพร/2527)


ลูกกรอกคะนอง ตอนปลุกป่าช้า (ตรีรัก-เอกพันธ์/2533)
ละครเร่ (สุทิศา-มานพ/2512)
เล่นกับไฟ (ศรัณยู-ลลิตา/2533)
ล้วงคองูเห่า (สมบัติ-ไพโรจน์-ดวงชีวัน/2521)
ลำยอง เรด R ไม่เซนเซอร์
ลูกตลกตกไม่ไกลต้น
ลูกแม่มูล (ปิยะ – สุพรรษา)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com




ว.

วัยระเริง (อำพล - วรรษมน)
วัยอลวน (ไพโรจน์ – ลลนา) 2519
วัยสวิง (จตุพล – จารุณี)
วิวาห์จำแลง (ยุรนันท์ – สินจัย)
วิมานมะพร้าว (ศตวรรษ – สิเรียม)
วนาลี (ไพโรจน์ – พิม)


เวลาในขวดแก้ว (นฤเบศร์ – วาสนา – ปวีณา)
วังน้ำค้าง ( สมบัติ – ทัศน์วรรณ)
แววมยุรา (จารุณี – สรพงษ์) 2525
วัยอันตราย (กรุง – ธัญญรัตน์) 2519
วันนั้นคงมาถึง (ฉัตรชัย – จารุณี – นพพล)
วิวาห์ไฟ (สันติสุข – นาถยา)
วิมานอารมณ์ (บิณฑ์ – นาถยา)


วันนี้ยังมีเธอ (อรพรรณ – วงแมคอินทอช)
วัลลี (ด.ญ.สมฤดี – เปียทิพย์ – อภิชาติ)
วัยโลกแตก (นาถยา – ยุทธนา) 2540
ว่าวน้อย (ไม่มีเสียง) (มิตร) 2513
วัยร็อกเพลงร้อน (ใหม่ – อนันต์) 2528
วิถีคนกล้า (นรินทร์ – ธิศวรรณ) 2534


วอนทั้งโลกโขกหัวเธอ (พัสสน – มาริสา) 2539
วงศาคณาญาติ (จินตหรา – สันติสุข) 2530
วันแห่งความรัก (ใหม่ ) 2529
วังไพร (ไม่มีเสียง) (มิตร – เพชรา – กิ่งดาว) 2509
วิมานไฟ (สรพงษ์ – อรัญญา – เนาวรัตน์) 2522
วอนเพลงฝากรัก (สรพงษ์-พรศักดิ์-กุสุมา) 2530
วัยตกกระ (สรพงษ์-ทาริกา/2521)


เวอร์บริสุทธิ์ (ปภัสรา-เกียรติ-สุริวิภา/2532)
วิ่งหน้าตั้งก็ยังรักเธอ (บิลลี่-สิเรียม/2535)
วิ่งหน้าตั้งภาค 2 (ปัทมวรรณ)
วิญญาณรักแม่นาคพระโขนง (เอกพันธ์-ยศวดี)
วัยระเริง (หลุยส์-คาเรน/2541)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com





ศ.

ศรีธนนชัย (นิรุตต์ – ดวงใจ)
เศรษฐีเงินผ่อน (ยุรนันท์ – นาถยา) 2531
เศรษฐีใหม่ (สันติสุข – จินตหรา) 2532
ศึกบางระจัน (สมบัติ-พิศมัย) 2509
ศยามล (พรนภา-จอห์นนี่)
ศาลปืน (สมบัติ-นาท-นัยนา-ปิยะมาศ/2520)






ส.

2 อันตราย (อำพล – บิลลี่)
สุภาพบุรุษทระนง (ไพโรจน์)
สันกำแพง (สรพงษ์ – นันทิดา)
เสือมังกร (สรพงษ์ – เนาวรัตน์)
สวรรค์มืด (สุเทพ – สืบเนื่อง)
สวัสดีไม้เรียว (สรพงษ์ – จารุณี)
สติแตกสุดขั้วโลก (แอนดริว – ปราโมทย์)


สวรรค์บ้านนา (ปิยะ – แอ๊ด คาราบาว)
สาวนาสั่งแฟน (ยอดรัก – พุ่มพวง)
สงครามเพลง (ธีระพงศ์ – ยอดรัก – พุ่มพวง)
สืบยัดใส้ (ไพโรจน์ – เรวดี – ไชยา)
303 กลัวกล้าอาฆาต (อาทิตย์ – อนันดา)
18 กะรัต (ลีลาวดี – ตวงสิทธิ์)
สอยดาว สาวเดือน (มิตร – เพชรา)
สุดหัวใจเลยนะ (บดินทร์ ดุ๊ก – สิเรียม)


3 เสือสุพรรณ (สรพงษ์ – พิศาล – ไกรสร)
สะใภ้ (สินจัย – อภิชาต)
16ปี แห่งความหลัง (มิตร – เพชรา)
สายน้ำไม่ไหลกลับ (สินจัย – อภิชาต)
สุดเหงา (พิศาล – เนาวรัตน์)
เสียงซึงที่สันทราย (สมบัติ – เนาวรัตน์ วัชรา)


14 ตุลาสงครามประชาชน (ภาณุ –พิมพรรณ)
สามใบเถา (เนาวรัตน์ – อำภา – สุพรรณษา)
เสือภูเขา (สรพงษ์ – จารุณี)
สยึ๋มกึ๋ย (สุรศักดิ์ – วาสนา)
สาวแก่ (ทัศนวรรณ - นัยนา)


สะใภ้ลูกทุ่ง (ทูน – เนาวรัตน์)
18 ฝน คนอันตราย (สิทธิพร)
สายใจ (พิศาล – นันทิดา – เนาวรัตน์)
สัญชาติญาณโหด (จตุพล – นันทนา)
สาวน้อย (ชรินทร์ – ทรงศรี – งามตา)
สวัสดีคุณครู (จารุณี – สุเชาว์)


สุดสาคร (การ์ตูน)
สงครามเพลงแผน 2 (สรพงษ์ – ตรีรัก – สามารถ)
เสี้ยนเสน่หา (ยุรนันท์ – นาถยา)
สองฝั่งโขง (ลิขิต – สรพงษ์)
สาวเจ้าพยัคฆ์ (สรพงษ์ – สุริยา ชินพันธุ์)
สมรภูมิเถื่อน (ฉัตรชัย – ไพชญิน)
เสือโจรพันธุ์เสือ (อำพล – ดอม – ศุภกรณ์)


เสน่หา (บดินทร์ ดุ๊ก – จริยา)
สายฝน (สมบัติ – เพชรา) 2516
สัตว์มนุษย์ (กรุง – สรพงษ์ – อรัญญา) 2519
เสน่ห์บางกอก (ภาวนา – พร ภิรมย์) 2509
สะพานรักสารสิน (จินตหรา – รอน) 2530
2 ผู้ยุ่งเหยิง (เด่น – เทพ เทียนชัย) 2522


สตางค์ (ศรัณยู – ฉัตรชัย – จินตหรา) 2543
สันดานดิบ (ไม่มีเสียง) (ไชยา – ภาวนา) 2508
สิงห์สันติภาพ (ไม่มีเสียง) (ลือชัย – โสภา) 2509
สะแด่วแห้ว (มอส – สมชาย – ปราโมทย์) 2535
3 นักสู้ผู้ยิ่งใหญ่ (สรพงษ์ – อุเทน – ภวานา) 2519
สมศรี 422 อาร์ ภาค 1 (สันติสุข – จินตหรา) 2536


สามอนงค์ (เกรียงไกร – จารุณี) 2526
สวัสดีบ้านนอก (จตุพล – ระติพงษ์ – ปริญ) 2542
สาวหมาป่า (สมบัติ – อรัญญา) 2520
สิ้นสวาท (ยุรนันท์ – จารุณี – หทัยรัตน์) 2529
สบายบรื๋อ...อ (เพ็ญ – พลวัฒน์) 2530
สงครามปาก (สรพงษ์ – ปิยะมาศ) 2526


สุดรัก สุดอาลัย (พิศาล – ฟาริดา – ด.ช.เดชดวง) 2523
35 กะรัต (อรัญญา – ไพโรจน์) 2522
สยิว (สุเชาว์ – นันทนา/2521)
สาวแรงสูง (กรุง – อรัญญา - ไพโรจน์) 2518
สายสวาทยังไม่สิ้น (สินจัย – พิศาล – ฉัตรชัย) 2525
เสาเอก (พรพรรณ-พงษ์พันธ์) 2528


เสือตกถัง (ดี๋-พรพรรณ) 2527
สุดปรารถนา (จารุณี – ไกรสร – พรพรรณ) 2524
สวรรค์ชั้น 7 (ทรนง-ดาริน) 2533
สะเหร่อซะไม่เมี๊ยะ (ลิขิต)
เสือล่าเสือ (ลิขิต – พันนา) 2536
3 อันตรายเดนสงคราม (ลิขิต – รอน – พันนา)


แสนรัก (พยัคฆ์-เนาวรัตน์-อำภา) 2524
ส.อ.ว ห้อง 2 รุ่น 44 (จินตหรา-สันติสุข-กฤษณ์/2533)
สุภาพบุรุษเสือไทย (สมบัติ-รสริน/2522)
สิงห์เดี่ยวดงนักเลง (สมบัติ-ยอดชาย-รุ้งลาวัลย์)
สวัสดีความรัก (อรพรรณ-ทนงศักดิ์-เนาวรัตน์/2528)
สุดขีด มังกรเจ้าพระยา 2 (วิลลี่-ทอม-แพรพลอย/2539)


สายัณห์พิศวาส (สรพงษ์-ทัศน์วรรณ-นิรุตติ์/2521)
สลักจิต (สมบัติ-จารุณี)
สงครามกับความรัก (สรพงษ์-ติงลี่-นิจ/2524)
เสียงเพลงแห่งเสรีภาพ (วงคาราบาว-สุพรรษา)
2499 อันธพาลครองเมือง (เจษฎาภรณ์-แชมเปญ/2542)
สัญญาใจแม่นาคพระโขนง (ตรีรัก-ทิวา)
เสียดาย (นุศรา-วิจิตรา-เขมสรณ์/2537)


สิงห์เจ้าพยัคฆ์ (ไชยันต์-สุพรรษา)
สุดทางรัก (สรพงษ์-เนาวรัตน์-อรัญญา)
สู้สั่งเมือง (สมบัติ-ปิยะมาศ-อำภา/2522)
สาวหอรอรัก
แสงศตวรรษ (ไม่เซ็นเซอร์)
สัตว์ประหลาด


สาลิกาลิ้นทอง (ยอดรัก-อภิรดี/2527)
เสือเผ่น (กรุง-ภาวนา)
สู้กับผีหนีไม่ได้ (มล.สุรีย์วัล-ธนา/2531)
สองพี่น้อง (อำพล-อธิป-จินตหรา/2528)
สารวัตรเถื่อน (พิศาล-ฉัตรชัย-วรรษมน/2530)
สมิหรา (ภาวนา-อุเทน/2518)
2 คน 2 คม (อภิชาต-ฉัตรชัย/2528)


เสือใบ (ไชยยันต์-สมบัติ)
สิงห์คนองปืน (สรพงษ์-นันทนา/2524)
สิงโตคำราม (สรพงษ์-เนาวรัตน์)
สุริโยทัย (ฉบับ 3 ชม.)
เสือสั่งถ้ำ (มิตร-เพชรา/2509)
สองฟากฟ้า (มิตร-เพชรา/2511)
สิงห์รถบรรทุก ภาค 2 (สรพงษ์ ชาตรี/มล.สุรีวัลย์ สุริยงค์)


แสงระวี เรด R ไม่เซ็นเซอร์
สาวไวแสง เรด R ไม่เซ็นเซอร์
สกุลกา (มิตร-เพชรา/2511)
เสียดาย 2 (มาริสา-สาริน)
สาวจอมกวน (ทูน – จารุณี)
สั่งมัจจุราช (สรพงษ์ – ธิดา)


ส้ม+แบงค์ มือใหม่หัดขาย
สมองกลคนอัจฉริยะ (นัท มีเรีย)
สาวภูไท (สมบัติ – อรัญญา)
สะใภ้เถื่อน
โสนน้อยเรือนงาม (ไชยา)
สัจจะมหาโจร (สรพงษ์ – สินจัย / 2527)


สาวบัวตอง (ทูน – อภิรดี – อุเทน – สิงหา / 2527)
เสี่ยวอีหลี (สรพงษ์ – เนาวรัตน์ – วิยะดา / 2526)
สวัสดีคุณนาย (ปิยะมาศ)
สิงห์สะเปรอะ (สมบัติ – พิศมัย)
สมศรี ภาค 2 (จินตหรา – สันติสุข / 2536)
สมศรี ภาค 3 (จินตหรา – สันติสุข - สายธาร / 2538)
สังหรณ์ (วง ดีทูบี)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com




ห.

หัวใจห้องที่ 5 (ลิขิต – ภัสสร)
หัวใจเถื่อน (พิศาล – เนาวรัตน์)
โหดตามคิว (พันนา – มล. สุรีย์วัล)
หงส์หยก (สรพงษ์ – หม่เซี๊ยะ)
หย่าเพราะมีชู้ (สินจัย – นาถยา – อภิชาต)
หอ หึๆ (สันติสุข – จินตหรา – วรุฒ)
หลวงตา 3 สีกาข้างวัด
เหยื่ออารมณ์ (ลิขิต – จารุณี)


หัวใจทมิฬ (สรพงษ์ – สุพรรณษา)
หัวใจเดียวกัน (อำพล – จินตหรา)
หัวใจกุ๊กกิ๊ก (ไพโรจน์ – ลลนา)
แหม่มจ๋า (สมบัติ – มยุรา)
หัวใจ 4 สี (ศรัณยู – ลลิตา)
แหวนทองเหลือง (ไชยา – นัยนา)


เหนือกว่ารัก (อรัญญา – สรพงษ์ – เนาวรัตน์)
ห้าวเล็กเล็ก (อนันต์ บุญนาค – อ้อม สุนิสา)
เหตุเกิดที่ห้อง ICU (อภิชาต – เพ็ญ พิสุทธิ์)
หมอบ้านนอก (จารุณี-ปิยะ)
หากคุณรักใครสักคน (บดินทร์ ดุ๊ก – กาญจนา)
หนึ่งในล้าน (ไพโรจน์ – ปิยะมาศ)


หมัดสังหาร (นาท – ภาวนา) 2515
หงส์ทอง (ไพโรจน์ - เลียวหยงเซียว) 2520
หลวงตา (จตุพล – สุพรรณษา) 2523
หลังคาแดง (ธงไชย – จินตหรา) 2530
หวานมันส์...ฉันคือเธอ (สันติสุข – จินตหรา/2530)
แหกค่ายนรกเดียนเบียนฟู (สมบัติ-นาท/2520)


หอบรักมาห่มป่า (จันจิรา – จักรกฤษณ์ – แอน) 2537
หัวใจห้องที่ 5 (สมบัติ – อรัญญา – ลลนา/2521)
หยุดไม่ได้ถ้าหัวใจอยากจะซิ่ง (พีท-อลิสา)
หล่อนชื่อคำหล้า (ติ๊ก-วิไลวรรณ) 2532
หม้อแม่นาค (โน๊ต – สีดา) 2528
หลานสาวเจ้าสัว (จารุณี – พร้อมพงษ์)


เหนือบารมี (เกชา – เนาวรัตน์)
หนุมานพบ 7ยอดมนุษย์ (ยอดชาย-ภาวนา) 2517
หยุดตัณหาซาดิสต์ (สุชีพ -พิมพิไล)
แหย่หนวดเสือ (สมบัติ-อรัญญา/2520)
เหนือฟ้ายังมีเซียน (สรพงษ์-นรีรัตน์/2529)
หนองหมาว้อ (วาสนา-อุดม-นพดล/2522)
หลวงตา ภาค 2 (สรพงษ์-ล้อต๊อก/2525)


หน่วยล่า 123 (สรพงษ์-มล.สุรีย์วัล/2527)
หนุมานพบ 5 ไอ้มดแดง (ยอดชาย-ธัญญรัตน์/2518)
หนุก (พงษ์พัฒน์-ลลิตา-อรุณ/2533)
เหนือนักเลง (สมบัติ-รสริน /2523)
หอสาว (เด๋อ-ดี๋-คนึงนิจ/2527)
เหยื่อ (จินตหรา-เพ็ญ พิสุทธิ์-เดชดวง/2536)
หวานมันส์ ฯ ภาค 2 (สันติสุข – จินตหรา/2531)
123 ด่วนมหาภัย (กรุง-สรพงษ์-นัยนา/2520)


หนุ่มสาว (วิลลี่-ลลิตา/2533)
หลงไฟ (ภัสสร-สันติสุข/2533)
เหนือมนุษย์ (มิตร-เกศริน/2502)
5 พยัคฆ์สาว (มิตร-เพชรา/2510)
หนูเลยโอเค เรด R ไม่เซ็นเซอร์


หนูเป็นสาวแล้ว (สรพง์ - มลฤดี/2526)
หมอลำพ่อลูกอ่อน
หล่อ ซ่า เซอร์ กับเธอผู้หวานใจ (ปฎิวัติ – ธัญญาเรศ)
หมอซ้ง
1+1= 0 (หนึ่งบวกหนึ่งเท่ากับศูนย์)
แหม่มกะปิ (สรพงษ์ – ปิยะมาศ)


หัวใจที่ไม่อยากเต้น (ไชยา – พิศมัย – อุเทน)
เหมือนฝัน (มยุรฉัตร – นาท)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com






อ.

อีแตน (มิตร – อรัญญา)
อย่าดีกว่า (สรพงษ์ – จารุณี)
ไอ้หนึ่ง (ทูน – จารุณี)
ไอ้ทุย (สมบัติ – เพชรา)
ไอ้แปดนิ้ว (สรพงษ์ – มยุรา) 2522
อีพริ้งคนเริงเมือง (วิยะดา – พอเจตน์)
อารีดัง (จตุพล)


อำแดงเหมือนกับนายริด (จินตหรา – สันติสุข)
โอ้ลูกรัก (สมบัติ – พิศมัย)
อีกครั้ง (ธงไชย – อัญชลี)
ไอ้เหล็กไหล (สมบัติ – กรุง)
อันดากับฟ้าใส (อนันดา – ชลธิชา) 2540
อาจารย์โกย (ทูน – จารุณี)
ไอ้ป.4 ไม่มีเส้น (สรพงษ์ – มล.สุรีย์วัล)


อาจารย์เด๋อเจอพ่มพวง (พุ่มพวง)
ไอ้หนุ่มรถไถ (สรพงษ์ – เนาวรัตน์)
ไอ้ขุนทอง (สรพงษ์ – ปิยะมาศ – เพชรา)
อยู่กับก๋ง (อี้หมิง – สรพงษ์)
ไอ้ผาง ร.ฟ.ท. (สรพงษ์ – มล. สุรีย์วัล)
ไอ้คลั่งทะลโหด (สรพงษ์ – นันทนา)
อนึ่งคิดถึงพอสังเขป (จักรกฤษณ์ – สายฟ้า – แอน)


ไอ้หนุ่มรถอีแต๋น (สินจัย)
อวนดำ (สมบัติ – กรุง – อรัญญา – ธัญญรัตน์)
อั้งยี่ (อำพล – หลินจื้ออิง – ฌัชชา)
ไอ้เสี่ยวหมัดสั่ง (สมบัติ – สุพรรษา)
โอ้กุ๊กไก่ (เทียรี่ – ชลธิชา) 2522
อุ๊ยเขิน (สรพงษ์ – สุพรรณษา)
อาอี๊ (สรพงษ์ – วาสนา) 2523


อุกกาฟ้าเหลือง (ยมนา – อรวรรณ – ส.อาสนจินดา)
ไอ้แมงดา (กรุง – สรพงษ์) 2519
อีสาวทรหด (ไกรสร – ปิยะมาศ – เพ็ญพักตร์) 2525
ไอ้ย่ามแดง (สรพงษ์ – สุพรรษา) 2523
ไอ้โหด .357 (ทูน – ไชยา – อภิรดี) 2526
อ้อนรักแฟนเพลง (ยอดรัก – ศิรินทรา) 2532
อีสาวโรงงาน (เฉลิมพล – จารุณี) 2537


อุบัติโหด (เสกสรร – ลิขิต – สินจัย) 2531
อย่าแหย่ฉลาม (สมบัติ – พิศมัย) 2522
ไอ้ฟ้าผ่า (กรุง – ลลนา – ไพโรจน์) 2522
ไอ้หนูภูธร (บิณฑ์ – ใหม่) 2528
ไอ้คุณเฉิ่ม (กรุง – มยุรา – สรพงษ์ – เนาวรัตน์) 2520
อีสาวอันตราย (สรพงษ์ – ทัศน์วรรณ) 2519


ไอ้แก้ว ไอ้ทอง (จารุณี)
อย่าลืมฉัน (สมบัติ – อรัญญา – เนาวรัตน์ – สมภพ) 2520
อาถรรพ์น้ำมันพราย (พยัคฆ์ – ใจกานต์ – ธนิต) 2526 เรด R ไม่เซ็นเซอร์
ไอ้ชาติเหล็ก (ทูน-อภิรดี-สมบัติ) 2527
ไอ้ถึกทหารโข่ง (สมบัติ-นันทิดา) 2523
ไอ้แกละเพื่อนรัก (นัยนา-สรพงษ์)
ไอ้ค่อม (สรพงษ์-จารุณี) 2524


อยู่อย่างเสือ (สรพงษ์-นาท-ลลนา-ดวงชีวัน) 2522
ไอ้ด่างเกยชัย (บิณฑ์-สรารัตน์-วีระยุทธ) 2531
อะไรกันวะ (กรุง-ล้อต๊อก-พิศมัย-นัยนา)
อยู่กับยาย (สรพงษ์-นีรนุช-ยอดรัก-ศิรินทรา/2531)
ไอ้หนุ่มตังเก (สมบัติ-ปิยะมาศ/2522)
โอ้มาดา (พิศมัย-เนาวรัตน์-สรพงษ์/2520)
อีลุ่ยฉุยแฉก (ธนาภรณ์/2532)


ไอ้สู้สองสลึง (สมบัติ-ปริศนา-ไพโรจน์-ดวงชีวัน)
อีจู้กู้ปู่ป้า (บดินทร์ ดุ๊ก-พิม/2531)
อยากบอกให้รู้ว่ารัก (บิลลี่-สิเรียม/2534)
อีหนูเขี้ยวเสน่ห์ (จตุพล-ลลนา)
อาจารย์อ้วนสติเฟื่อง (จุ๋มจิ๋ม-นันทิดา-อรพรรณ/2525)
อสูรกายคนไม่ใช่คน (พันนา-จูเลียน่า)


อีก 10 วันโลกจะแตก (2530)
อนึ่งรุ่น 2 (ปกรณ์-คทลีนา)
อ้อมอกสวรรค์ (มิตร-เพชรา/2505)
อรชร เรด R ไม่เซ็นเซอร์
แอบฝัน (รุ่งทิวา หอมหวล – เล็ก ไอศูรย์)
อาณาจักรนักเลง (สมบัติ – นาท – ไพโรจน์ – ปิยะมาศ)
อิสรภาพของทองพูน โคกโพ (สรพงษ์ - สุเชาว์)


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com




ฮ.

เฮง 200 ปี (สรพงษ์ – เนาวรัตน์) 2525
ฮัลโหลขอรบกวนหน่อยนะ (ศรราม-นุสบา/2536)
เฮงได้ เฮงดี รักนี้ (อำพล-สุรศักดิ์-กมลชนก/2532)
เฮฮาเมียนาวี (ลิขิต-สิริยา-จุ๋มจิ๋ม/2527)



หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com




--------------------------------------------------------------------------------------------






-- ช่างเขาเถอะ ( สรพงษ์ - จารุณี - นิรุตน์ / 2523 )
-- พระรถเมรี ( ทูน - สุพรรษา - อำภา / 2524 )
-- สัตว์สาวผู้น่ารัก ( เอกรัตน์ ศรีเบญจรัตน์ )
-- บ้านผีดุ ( สามารถ - ตรีรัก / 2533 )


-- อินทรีย์แดง ตอน อินทรีย์ผยอง ( สรพงษ์ - จารุณี )
-- ลมกรด ( สมบัติ - เนาวรัตน์ วัชรา )
-- ลานพัยหญ้า ( ครรชิต - เพชรา )
-- วัยแสบ ( เจน - จุติมา )
-- เจ้าพ่อภูเขียว ( สรพงษ์ - จารุณี / 2524 )
-- ครูข้าวเหนียว ( ล้อต๊อก )


-- ยอดตาหลก ( เด่น - ลลนา )
-- รักเธอเท่าช้าง ( เด่น - ลลนา )
-- สันดานดิบ ( ไชยา - ภาวนา / 2508 *หนัง 16 มม. )
-- จระเข้ เถนวาด ( ทูน - สมบัติ - ดวงชีวัน )
-- ลอยกระทง ( มิตร - เพชรา )
-- ค่าน้ำนม ( สรพงษ์ - พอเจตน์ - เนาวรัตน์ - พิศมัย / 2524 )


-- สีดา ( สมบัติ - ภาวนา / 2511 *หนัง 16 มม. )
-- สุรีรัตน์ล่องหน ( อดุลย์ - สุพรรณ - ภาวนา / 2504 *หนัง 16 มม. )
-- เสือใบ ( สมบัติ - ไชยัณห์ / 2527 )
-- สมองกลคนอัจฉริยะ ( เพ็ญเพชร - นัท / 2536 )
-- สู้ด้วยรัก ( ฉัตรชัย - วรรณิศา / 2529 )
-- เสี่ยงตาย ( พันนา )
-- คู่สร้าง คู่สม ( พงพัฒน์ - ชไมพร / 2530 )

-- เทพธิดาโรงแรม ( วิยะดา - สมภพ - สรพงษ์ / 2517 )
-- หมัดสังหาร ( นาท - ภาวนา / 2515 )
-- ขอเก็บหัวใจเธอไว้คนเดียว ( ธรรม์ - ธัญญาเรศ / 2538 )
-- คนแซ่ลี้ ( ต้น จักรกฤษ - หน่อย บุษกร / 2536 )
-- คู่วุ่นอลเวง ( บดิน ดุกซ์ - วาสิฎฐี / 2532 )
-- เครื่องแบบสีขาว ( พร้อมพงษ์ - จารุณี / 2529 )


-- เครือฟ้า ( สุพรรษา - นิรุตต์ / 2523 )
-- ดอกรักบานหลังฝน ( สรพงษ์ - ชลิดา / 2527 )
-- ท้ามฤตยู ( สมบัติ- อรัญญา / 2519 )
-- ดอกไม้ในทางปืน ( ดอม - นุชนาฎ )
-- ก่องข้าวน้อยฆ่าแม่ ( ปิยะ - วาสนา / 2523 )
-- อย่าบอกว่าเธอบาป ( ศรัณยู - สินจัย / 2530 )
-- อิสรภาพของทองพูน โคกโพ ( สรพงษ์ - วิชชุดา / 2527 )

-- ถนนนี้หัวใจข้าจอง ( เจ มณฑล )
-- น้ำเซาะทราย ( สินจัย - นาถยา - อภิชาต / 2529
-- เรือนแพ ( ไชยา - ส.อาสนจินดา - จินฟง / 2506 )
-- ท้าฟ้าลิขิต ( สัญญา - ณัฐริกา )
-- ครูสมศรี ( รณ - ชาลิตา - ชลิต / 2529 )


-- เหนือนักเลง ( หนังประวัติกำนันเป๊าะ / สมบัติ - กำนันเป๊าะ )
-- วัยระเริง ( หลุย สก็อต - คาเรน / 2541 )
-- มือเหนือเมฆ ( สรพงษ์ - รณ - โกวิท / 2527 )
-- นางเสือดาว ( ยุรนันท์ )
-- อาจารย์เด๋อเจอพุ่มพวง ( เด๋อ- พุ่มพวง / 2527 )
-- กุมภาพันธ์ ( ชาคริต )
-- นักเลงป่าสัก ( สมบัติ - นาท - อรัญญา - นัยนา / 2518 )
-- สวรรค์ชั้น 7 ( ดาริน / 2533 )


-- ลูกขวาน ( สมบัติ - มานพ )
-- หนึ่งในล้าน ( ไพโรจน์ - ปิยะมาศ )
-- หงส์หยก ( สรพงษ์ - หมีเซี๊ยะ )
-- หัวใจกุ๊กกิ๊ก ( ไพโรจน์ - ลลนา )
-- ไอ้แมงดา ( กรุง - สรพงษ์ - ปิยะมาศ / 2519 )
-- ไอ้ 8 นิ้ว ( สรพงษ์ - มยุรา / 2522 )


-- เขาชื่อกานต์ ( สรพงษ์ - นัยนา - ภิญโญ / 2516 )
-- น้ำพุ ( อำพล )
-- แด่เพื่อนพ้อง และตัวกูเอง ( สิวะ - ลิขิต / 2532 )
-- เมียหลวง ( จตุพล - วิยะดา - วงเดือน / 2521 )
-- หากคุณรักใครสักคน ( บดินทร์ ดุ๊ก )
-- แผ่นดินของเรา ( สมบัติ - เนาวรัตน์ / หนังเรื่องแรกของเนาวรัตน์ / 2519 )
-- ศยามล ( จอห์นนี่ )
-- เลือดสุพรรณ ( ไพโรจน์ - ลลนา / 2522 )


-- นวลฉวี ( สินจัย - อภิชาต / 2528 )
-- เผื่อใจไว้ให้กันสักหน่อย ( กบ ทรงสิทธิ์ )
-- มือปืน ( สรพงษ์ - รณ / 2526 )
-- สาละวิน ( สรพงษ์ - ฉัตรชัย )
-- เฮโรอีน ( ฉัตรชัย - สินจัย )
-- กัปตันเรือปู ( จตุพล - ลลนา / 2521 )


-- ทายาทคนใหม่ ( ลิขิต - จารุณี / 2531 )
-- ทรายสะท้อนแสง ( สินจัย - พรพรรณ / 2528 )
-- นางเอก ( นาท - ภัทราวดี / 2518 )
-- นางสาวโพระดก ( มิตร - พิศมัย / 2508 )
-- โนห์รา ( สมบัติ - พิศมัย / 2509 )
-- น้องนาง บ้านนา ( ไชยา - อรัญญา / ไม่มีเสียง **หนัง 16 มม. / 2514 )


-- น้องเมีย ( สรพงษ์ - ลลนา / 2521 )
-- มาร์ ( มาช่า - พงพัฒน์ )
-- กว่าจะรู้เดียงสา ( มาช่า - สุริยา - อธิป / 2530 )
-- เหยื่อ ( จินตหรา - เพ็ญ พิสุทธิ์ )
-- ยุวชนทหาร เปิดเทอมไปรบ ( รุ่งเรือง - เทย่า / 2543 )
-- อีก 10 วันโลกจะแตก ( ไตรภพ - จามจุรี - ดิลก / 2530 )
-- ฝันบ้าคาราโอเกะ ( เรย์ - ปั่น )


-- ชีวิตบัดซบ ( สรพงษ์ - เปียทิพย์ / 2520 )
-- สยึมกึยย์ ( เอ็ม สุรศักดิ์ - วาสนา / 2534 )
-- สุดรัก สุดอาลัย ( พิศาล - ฟาริดา / 2523 )
-- ระย้า ( ฉัตรชัย / หนังเรื่องแรกของ ฉัตรชัย )
-- ลูกอีสาน
-- ไผ่สีทอง ( สรพงษ์ -สุพรรณษา - นิรุตน์ / 2522 )
-- เผาขน ( สมบัติ - ยอดชาย - อรัญญา / 2519 )


-- บ้าน ( สรพงษ์ - ส. อาสนจินดา - เปียทิพย์ / 2530 )
-- ไอ้เหล็กไหล ( สมบัติ - กรุง - อรัญญา - นัยนา / 2518 )
-- 16 ปีแห่งความหลัง ( มิตร - เพชรา / 2511 *หนัง 16 มม. )
-- ไผ่แดง ( สรพงษ์ - ลลนา / 2522 )
-- ลูกสาวกำนัน ( มีครบทั้ง 2 ภาค )
-- หัวใจเดียวกัน ( อำพล - จินตหรา )


-- ระเริงชล ( สมบัติ - เพชรา )
-- ลูกบ้าเที่ยวล่าสุด ( สัญญา )
-- รักริษยา ( ธิติมา - ชลิต )
-- บ้านผีปอบ ( มีครบทุกภาค )
-- ลูบคมพยัคฆ์ ( สรพงษ์ - นันทิดา )
-- พ่อจ๋า ( สรพงษ์ - นันทิดา )
-- ผีเสื้อและดอกไม้ ( ด.ช.สุริยา - ด.ญ.วาสนา / 2528 )


-- หลังคาแดง ( ธงไชย - จินตหรา )
-- ใต้ฟ้าสีคราม ( นพพล - เนาวรัตน์ / หนังเรื่องแรกของ นพพล )
-- ผ่าปืน ( สมบัติ - เนาวรัตน์ / 2523 )
-- รักพยาบาท ( จตุพล - เพ็ญพักตร์ )
-- ดอกโสนบานเช้า ( จตุพล - เพ็ญพักตร์ / 2523 )
-- ฝนใต้ ( สมบัติ - สุพรรษา )
-- สัตย์มนุษย์ ( กรุง - สรพงษ์ - อรัญญา / 2519 )
-- ชู้ ( กรุง - มานพ - วันดี / 2515 )


-- ครูบ้านนอก ( ปิยะ - วาสนา - นพดล / 2521 )
-- ด้วยเกล้า ( สันติสุข - จรัญ / 2530 )
-- ตำรวจเหล็ก ( บิณฑ์ - มาช่า / 2529 )
-- อีพริ้งคนเริงเมือง ( วิยะดา - พอเจตน์ / 2523 )
-- หลวงตา ( มีครบทั้ง 2 ภาค )
-- ดาวพระเสาร์ ( สรพงษ์ - ทูน - จารุณี / 2525 )


-- มนต์รักทรานซิสเตอร์ ( ศุภกรณ์ - สิริยากร / 2544 )
-- 2 อันตราย ( อำพล - บิลลี่ / 2533 )
-- เมืองในหมอก ( สรพงษ์ - สุพรรณ / 2521 )
-- สวัสดีคุณครู ( จารุณี - สุเชาว์ - นัยนา / 2520 )
-- บ้านทรายทอง ( จารุณี - พอเจตน์ / 2523 )
-- ผีตาโบ๋ ( พอเจตน์ แก่นเพชร - เนาวรัตน์ / 2524 )


-- เงินปากผี ( จตุพล - เนาวรัตน์ )
-- ลูกกรอกคะนอง
-- แม่นาคอเมริกา ( กรุง - ลิซ่า / 2518 )
-- อารีดัง ( จตุพล - วาสนา / 2523 )
-- ปล้นข้ามโลก
-- ทายาทป๋องแป๋ง ( สมบัติ - ปิยะมาศ / 2520 )
-- แหม่ม่จ๋า ( สมบัติ - มยุรา )


-- แก้วขนเหล็ก ( ทูน - อภิรดี - สมภพ - มยุรา / 2526 )
-- โรงแรมผี ( นาท )
-- ตะรุเตา ( สมบัติ - นาท )
-- ทีใคร ทีมัน ( นาท - สรพงษ์ )
-- ตัดเหลี่ยมเพชร ( กรุง )
-- มันมากับความมืด ( สรพงษ์ - นัยนา / 2514 )
-- ล่า ( สมบัติ - อรัญญา - ลลนา )
-- ลุย ( สมบัติ - สรพงษ์ - อรัญญา / 2520 )


-- ปัญญาชนก้นครัว ( อำพล - จินตหรา )
-- ผู้แทนนอกสภา ( สรพงษ์ ศิริพร / ศิริพร - ดู๋ / 2526 )
-- ผ่าโลกบันเทิง ( ธีรพงษ์ - ทูน - กรุง - พุ่มพวง - นพพล / 2527 )
-- เพื่อน ( เรวัติ พุทธินันท์ - อนุสรา / 2529 )
-- ฟ้าหลังฝน ( วิฑูร - เนาวรัตน์ )
-- สนับมือ ( พิศาล )


-- แม่หัวลำโพง ( สรพงษ์ - อภิรดี / 2526 )
-- แม่ยอดกะล่อน ( ทูน - จารุณี / 2526 )
-- ลูกบ้าเที่ยวล่าสุด ( สัญญา )
-- เล่นกับไฟ ( ศรัณยู - ลลิตา )
-- วันนั้นคงมาถึง ( เกรียงไกร - จารุณี )
-- สตางค์ ( สรพงษ์ - ฉัตรชัย - จินตหรา / 2543 )
-- เสือโจรพันธุ์เสือ ( อำพล - ดอม / 2541 )
-- สงครามปาก ( สรพงษ์ - ปิยะมาศ / 2526 )


-- 35 กะรัต ( ไพโรจน์ - อรัญญา / 2522 )
-- ร้อยป่า ( บิณฑ์ - ใหม่ )
-- ลำตัด ลำเตะ ( ทูน - หทัยรัตน์ )
-- เซ่อบริสุทธิ์ ( เทพ เทียนชัย )
-- ตามฆ่า 20,000 ไมล์ ( สรพงษ์ - กรุง / 2520 )


หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com

-- เธอ..ร้องไห้เมื่อคืนนี้
-- ท้องนาสะเทือน ( สมบัติ - อรัญญา / 2519 )
-- นักเลงคอมพิวเตอร์ ( สรพงษ์ - ลลนา - ทูน - สมบัติ / 2525 )
-- นักฆ่าหน้าหยก ( ฉัตรชัย - กาญจนา - อภิรดี / 2530 )
-- นักเลงตราควาย ( สรพงษ์ - มลฤดี / 2526 )
-- นายฮ้อยทมิฬ ( สรพงษ์ - เนาวรัตน์ / 2523 )
-- ไอ้ย่ามแดง ( สรพงษ์ - สุพรรษา )


-- จักรยานสีแดง ( ทาทา - มอส )
-- เงาะป่า ( จตุพล - ภิญโญ ปานนุ้ย )
-- คืนไร้เงา ( นิโคล - สิริยากร )
-- คำพิพากษา ( อรุณ ภาวิไล - อภิรดี )
-- คู่วุ่น วัยหวาน ( อำพล - จินตหรา )
-- ข้างหลังภาพ ( อำพล - นาถยา )
-- กัลปังหา ( สรพงษ์ - จารุณี )


-- แก้วกาหลง ( สรพงษ์ - อาภาพร - อำภา / 2524 )
-- แกงค์ไอติม ( อรพรรณ พานทอง - วง XYZ - ทนงศักดิ์ / 2526 )
-- ขุนศึก ( สมบัติ - นัยนา - ธัญญรัตน์ - มานพ / 2519 )
-- กะลาสีทีเด็ด ( นันทิดา - เทพ โพธิ์งาม )
-- โกลคลับ เกมส์ล้มโต๊ะ ( ธีรดนัย - สุรัตนาวี / 2544 )
-- แซ่บ ( สมบัติ - ไชยา - อรัญญา )


-- ตะบันไฟ ตะไลเพลิง ( เผ่าพันธุ์ - พิศมัย )
-- ถ้าเธอยังมีรัก ( สรพงษ์ - เนาวรัตน์ )
-- นักเลงโตเมืองอีสาน ( สรพงษ์ - นาท - เนาวรัตน์ / 2525 )
-- กัมพูชา ( โซวัมบัด / 2528 )
-- ยิ้มสวัสดี ( ไพโรจน์ - เนาวรัตน์ / 2521 )
-- หยุดโลกเพื่อเธอ ( พร้อมพงศ์ )
-- พรหมสี่หน้า ( สรพงษ์ )
-- หอบรักมาห่มป่า


-- ห้าว..เล็กๆ ( อนันท์ - อ้อม สุนิสา )
-- หัวใจเดียวกัน ( อำพล - จินตหรา )
-- หากคุณรักใครสักคน ( บดินทร์ ดุ๊ก - กาญจนา / 2530 )
-- กอดคอกันแหวว ( จินตหรา - จันจิรา - สิเรียม / 2536 )
-- รักซึมลึก ( บิลลี่ - สิเรียม )


-- ลูกขวาน ( สมบัติ - อรัญญา - สิงหา )
-- ไอ้ค่อม ( สรพงษ์ - จารุณี / 2524 )
-- สวรรค์บ้านนา ( ปิยะ - แอ๊ด คาราบาว / 2526 )
-- ไอ้ ป. 4 ไม่มีเส้น ( สรพงษ์ - ม.ล. สุรีย์วัล )
-- คู่วุ่น วัยหวาน ( อำพล - จินตหรา / 2529 )


-- ข้าวนอกนา ( อุเทน - ช่อเพชร - สุริยา / 2518 )
-- เขยบ้านนอก ( จารุณี - พร้อมพงษ์ / 2528 )
-- ไข่ลูกเขย ( ทูน - เนาวรัตน์ / 2524 )
-- ผ่าปืน 91 ( ฉัตรชัย - ริสา / 2534 )
-- ผัวเชลย ( บิณฑ์ - ใหม่ / 2528 )
-- ผู้ชายชื่อต้น ผู้หญิงชื่อนุช ( วัลลภัช / 2535 )
-- ฟ้าคะนอง ( ไชยา - ภาวนา )
-- ฝนเหนือ ( สมบัติ - เพชรา )


-- แพรดำ ( ทม - รัตนาวดี / 2504 )
-- เพชรตัดหยก ( สรพงษ์ - ฉีเส้าเฉียง / 2525 )
-- พ่อจ๋า ( สรพงษ์ - นันทิดา / 2523 )
-- ร.ด. เรียนดีรักดี ( แหวน - อ๊อด โอภาส )
-- ร้อยป่า ( บิณฑ์ - ใหม่ / 2530 )
-- เลือดทมิฬ ( พิศาล - เนาวรัตน์ )
-- วัยสวิง ( จตุพล - จารุณี / 2523 )
-- สามเสือสุพรรณ ( สรพงษ์ - พิศาล - ไกรสร / 2524 )
-- ผีสามบาท ( พีท - พิมพ์ศิริ - ดาหวัน / 2544 )


-- กองร้อย 501 ริมแดง ( บิลลี่ - สิเรียม / 2536 )
-- เสือภูเขา ( สรพงษ์ - จารุณี - นิจ / 2522 )
-- เรือนมยุรา ( ศรัญญู - นุสบา )
-- น้ำเซาะทราย ( นาท - วันดี - มยุรฉัตร / 2516 )


-- จระเข้ ( นาท )
-- หมอบ้านนอก ( ปิยะ - จารุณี )
-- ผู้การเรือเร่ ( สรพงษ์ - จารุณี )
-- ไผ่แดง ( สรพงษ์ )
-- ไฟนรกขุมโลกันต์ ( สรพงษ์ - ลลนา )
-- ไอ้ย่ามแดง ( สรพงษ์ - สุพรรษา - อุเทน / 2523 )
-- กตัญญูประกาศิต ( โจวเหวินฟะ - ฉัตรชัย - สินจัย / 2526 )
-- กลกามแห่งความรัก ( ดาริน - ลิขิต / 2532 )


-- มหาหิน ( สมบัติ - ปิยะมาศ - ไพโรจน์ / 2521 )
-- แพแตก ( สายัณห์ - นันทิดา / 2527 )
-- เพชรเหนือเพชร ( สรพงษ์ - จารุณี / 2531 )
-- เพลิน ( พิศาล - เนาวรัตน์ / 2521 )
-- มรกตดำ ( กรุง - จารุณี )
-- มนต์รักขนมครก ( เด่น - อัจฉรา )
-- มือขวาอาถรรพณ์ ( สามารถ - สมบัติ )


-- คุณนาย ป. 4 ( ทูน - พุ่มพวง / 2527 )
-- จำเลยรัก ( ไพโรจน์ - เนาวรัตน์ )
-- ขยี้มือปืน ( ไชยา - กรุง )
-- ทุ่งกุลาร้องไห้ ( ปิยะ - สุพรรษา / 2524 )
-- ทองปาน ( หงา คาราวาน **หนัง 16 มม. ขาวดำ / 2518 )
-- ลูกสาวแม่ค้า ( สรพงษ์ - เนาวรัตน์ )
-- นักฆ่าขนตางอน ( หมีเซี๊ย - สรพงษ์ - ลลนา / 2525 )


-- ขอโทษทีที่รัก ( พุ่มพวง - สุรชัย - นันทิดา / 2527 )
-- ชายผ้าเหลือง ( ยอดชาย - วันดี - ธานินทร์ / 2517 )
-- ทวิภพ ( ฉัตรชัย - จันจิรา / 2533 )
-- นางแมวป่า ( จารุณี - เกรียงไกร / 2525 )
-- พันท้ายนรสิงห์ ( สุพรรณ บูรณพิมพ์ )


-- มือปืนพ่อลูกอ่อน ( สมบัติ - มยุรา - ดอกดิน / 2518 )
-- ยอดอนงค์ ( ทูน - จารุณี )
-- ผลุบโผล่ ( ซูโม่ กิ๊ก - ชุดาภา / 2532 )
-- มือปืน/โลก/พระ/จัน ( เต๋า สมชาย - เทพ - หม่ำ / 2544 )
-- หัวใจเดียวกัน ( อำพล - จินตหรา )


-- ความรักเหมือนยาขม ( สายัณห์ - สรพงษ์ )
-- เปิดโลกมหาสนุก ( ทูน - ใหม่ - ฉัตรชัย / 2528 )
-- ปลาไหลทอง ( มิตร - เพชร / 2512 **หนัง 16 มม. )
-- ปีกมาร ( ยุรนันท์ - นาถยา )
-- แม่ศรีไพร ( นาท - เพชรา - สะอาด / 2514 )
-- แม่นาคอาระวาด ( บิณฑ์ - ชุติมา / 2532 )


-- แมวเหมียว ( มิตร - เพชรา - หนัง 16 มม. / 2510 )
-- มนต์เพลงลูกทุ่งเอฟเอ็ม ( ยิ่งยง - อาภาพร / 2545 )
-- แรงเป็นไฟละลายแค่เธอ
-- รักใคร่ ( สันติสุข - จินหรา )
-- สิงห์รถบรรทุก 2 ( สรพงษ์ - มล.สุรีย์วัย / 2527 )
-- หยุดโลกเพื่อเธอ ( สรพงษ์ - ฉัตรชัย )


-- ถล่มด่านปืน ( สรพงษ์ - นาถ )
-- ถ้าเธอยังมีรัก ( สรพงษ์ - เนาวรัตน์ )
-- ถามหาความรัก ( สุนิตย์ - อัญชลี - กุ้ง กิตติคุณ )
-- ทิวาหวาม ( ชนะ - พิศมัย - ยอดชาย / 2517 )
-- ไผ่ปล้องเดียว ( 2529 )
-- เท่ ส้ม อ๋อง ( ติ๊ก ชิโร่ - อังคณา / 2535 )
-- ท่านขุนน้อยน้อยแห่งสยาม ( ศรันยู / 2535 )
-- ทองประกายแสด ( ชุดาภา - รอน - สันติสุข / 2531 )
-- นายระบือ ( สันติสุข / 2538 )


-- นาล่ม ( จักร - รสลิน / 2522 )
-- ลูกทุ่งฮอลิเดย์ ( สรพงษ์ - สินจัย - ปัญญา )
-- วัยร็อค เพลงร้อน ( อนันต์ บุนนาค - ใหม่ / 2528 )
-- วงศาคณาญาติ ( จินตหรา - สันติสุข / 2530 )
-- เสน่หา ( บดินทร์ ดุ๊ก - จริยา / 2532 )


-- สงครามเพลง ( ยอดรัก - พุ่มพวง - ธีรพงศ์ - เนาวรัตน์ / 2526 )
-- ไฟกลางฝน ( เพ็ญพักตร์ - อภิรดี )
-- ฟ้าคะนอง ( ไชยา - ภาวนา )
-- พยัคฆ์สาวใจเพชร ( ทูน - สาวิตรี )
-- พญาโศก ( สมบัติ - ภาวนา - สุทิศา / 2512 )
-- พระอภัยมณี ( มิตร - เพชรา - กิ่งดาว / 2509 )
-- ภูติเสน่หา ( จารุณี - ฉัตรชัย )
-- ศาลปืน ( สมบัติ - ปิยะมาศ )


-- ศรีธนญชัย ( นิรุตต์ - ดวงใจ - พิศมัย )
-- ภาษาใจ ( วิฑูรย์ - แววดี )
-- มือปราบ 2 แผ่นดิน ( สรพงษ์ - สินจัย )
-- แม่นาคพระโขนง ( สุรสิทธิ์ - ปรียา )

-- ยุกยิกหัวใจหยิกกัน ( สุพจน์ - กุลณัฐ / 2540 )
-- ยักษ์วัดแจ้งพบจัมโบ้เอ ( ไชยา - อรัญญา / 2517 )
-- ร้อยป่า ( บิณฑ์ - ใหม่ )
-- รักที่ถูกลืม ( จักรี - กิติยา )
-- รักที่ต้องรอ ( จักรี - กิติยา )
-- แรงรัก ( สรพงษ์ - ฤทัยรัตน์ )


-- เลือดทมิฬ ( พิศาล - เนาวรัตน์ )
-- ลูกสาวนักเลง ( ทูน - มล. สุรีย์วัล )
-- โลกทั้งใบให้นายคนเดียว ( เต๋า - นุ๊ก )
-- ไอ้ทุย ( สมบัติ - เพชรา / 2514 )
-- ดอกคูนเสียงแคน ( เพชรา )


-- น้ำผึ้งพระจันทร์ ( สมบัติ - เพชรา - ชรินทร์ / 2515 )
-- ไอ้ขุนทอง ( สรพงษ์ - ปิยะมาศ - เพชรา )
-- สุดเหงา ( พิศาล - เนาวรัตน์ / 2525 )
-- น้ำค้างหยดเดียว ( นิจ อลิษา / 2521 )


-- ลูกทุ่งเพลงสวรรค์ ( สรพงษ์ - นัยนา - ปิยะมาศ )
-- ลูกสาวนักเลง ( ทูน - ม.ล. สุรีย์วัล )
-- เลือดตี๋ก็สีแดง ( ฉัตรชัย - โกวิท - สุพรรณษา )
-- ลำตัด ลำเตะ ( ทูน - ฤทัยรัตน์ )
-- ละครเร่ ( มานพ - สุทิศา )
-- ลำพู ( สมบัติ - เพชรา )


-- ว่าวน้อย ( มิตร - ชัชฎาพร / 2513 )
-- วันนี้ยังมีเธอ ( อรพรรณ - วงศกร / 2526 )
-- แววมยุรา ( สรพงษ์ - จารุณี / 2525 )
-- เสาร์ 5 ( กรุง - สรพงษ์ - ทัศวรรณ )
-- แม่อายสะอื้น ( สมบัติ - เนาวรัตน์ วัชรา / 2516 )
-- เสียดาย ( มีทั้ง 2 ภาค )
-- สยิว ( สุเชาว์ - นันทนา / 2521 )
-- สอยดาว สาวเดือน ( มิตร - เพชรา / 2512 )
-- สาวแรงสูง ( กรุง - อรัญญา - ธัญญรัตน์ / 2518 )


-- วัลลี ( สมฤดี - เปียทิพย์ / 2528 )
-- วังไพร ( มิตร - เพชรา / 2509 )
-- วนาลี ( ไพโรจน์ - พิม / 2529 )
-- วัยดิบ ( บดินทร์ ดุ๊ก - ลีลาวดี / 2532 )
-- พรหมสี่หน้า ( สรพงษ์ - สุพรรณษา - นาท / 2527 )
-- เพชฌฆาตสีชมพู ( สรพงษ์ - มาช่า / 2531 )
-- เพชรลุยเพลิง ( ยุรนันท์ - พิม - พันนา / 2531 )


-- พ่อตา ปืนโต ( สมบัติ - อรัญญา - ดวงใจ / 2520 )
-- บ่อเพลิงที่โพทะเล ( สมบัติ - มยุรา / 2519 )
-- บางระจัน ( วินัย - บงกช - บิณฑ์ / 2543 )
-- บัณฑิต 7 วัด ( สิวะ - มณีรัตน์ / 2533 )
-- บ้านสีดอกรัก ( สรพงษ์ - ธงไชย - จารุณี / 2527 )
-- ตำรวจเหล็ก ( บิณฑ์ - มาช่า / 2529 )


-- พรุ่งนี้ก็สายเกินไป ( จตุพล - ลลนา / 2522 )
-- กะหัง ( สามารถ - ตรีรัก )
-- กองร้อย สอยรัก ( ฉัตรชัย - จารุณี )
-- กระท่อมนกบินหลา ( สรพงษ์ - ปิยะมาศ )
-- กล่อมกากี ( ชนะ - สุรสิทธิ์ / 2502 )
-- กว่าจะถึงวันนั้น ( พลวัฒน์ - อนุสรา )
-- ขอเก็บหัวใจเธอไว้คนเดียว ( ธรรม์ - ธัญญาเรศ )
-- คนเลี้ยงช้าง ( สรพงษ์ - ดวงเดือน )


-- เจ้าหญิง ( สมบัติ - อรัญญา )
-- นางอาย ( จินตหรา - สันติสุข / 2533 )
-- นักรบดำ ( สรพงษ์ - มล.สุรีย์วัล / 2531 )
-- นาคี ( เบญจวรรณ / 2522 )
-- ทิพย์ช้าง ( สมบัติ - ธัญญรัตน์ / 2517 )


-- คำสิงห์ ( ธนา - อภิญญา / 2529 )
-- ความรักไม่มีชื่อ ( ขวัญภิรมย์ หลิน / 2533 )
-- คฤหาสน์รัก ( ลือชัย - เพชรา / 2512 *หนัง 16 มม. )
-- จุ้ย ( ศศิมาภรณ์ )
-- จอมจงอาง ( ส. อาสนจินดา - แมน / 2507 )
-- คมนักเลง ( สมบัติ - อรัญญา - สมภพ / 2521 )
-- เงิน เงิน เงิน ( มิตร - เพชรา )


-- สอยดาว สาวเดือน ( มิตร - เพชรา / 2512 *หนัง 16 มม. )
-- ยากูซ่า แก๊งค์ค้าคน ( ลิขิต )
-- ยุ่งด๊ะมะด๊อง ( บิลลี่ - สิเรียม / 2535 )
-- เร็วกว่าใจไกลเกินฝัน ( เพ็ญเพชร - นัท / 2536 )


-- รักอาลัยพุ่มพวงดวงจันทร์ ( ยุ้ย / 2536 )
-- รักแท้บทที่ 1 ( ศักดิ์สิทธิ - บุญพิทักษ์ / 2538 )
-- แรงเทียน ( ลลิตา - พงพัฒน์ )
-- เรารักกันนะที่ปักกิ่ง ( อรพรรณ - พงพัฒน์ / 2530 )
-- รักหน่อยน่า ( อธิป - มาช่า / 2529 )
-- รักไม่ถึง 100 ( ศรราม - ปภัสรา / 2540 )
-- ลูกหลง ( จักรี / 2528 )
-- ล่าพยัคฆ์ ( ทูน - สมบัติ - นาท )


-- วันแห่งความรัก ( ใหม่ - ยุทธนา / 2529 )
-- สองฝั่งโขง ( สรพงษ์ - ลิขิต / 2535 )
-- สายใจ ( พิศาล - เนาวรัตน์ / 2524 )
-- สุดรัก สุดอาลัย ( พิศาล - ฟาริดา / 2523 )
-- สวรรค์มืด ( สุเทพ - สืบเนื่อง / 2501 )
-- สวยเหี้ยม ( สรพงษ์ - จารุณี / 2531 )
-- สงครามเมีย ( ลิขิต - รักสุดา / 2534 )


-- สัตว์มนุษย์ ( กรุง - สรพงษ์ / 2519 )
-- 2 คน 2 คม ( ฉัตรชัย - อภิชาติ / 2528 )
-- สีดา ( สมบัติ - พิศมัย - ภาวนา / 2511 )
-- สิ้นสวาท ( ยุรนันท์ - จารุณี / 2529 )
-- สาวแรงสูง ( กรุง - ธัญญรัตน์ / 2518 )
-- สาวน้อย ( ชรินทร์ - สุรสิทธิ์ / 2501 )
-- สิงห์สันติภาพ ( ลือชัย / 2509 )
-- สาวจ้าวพยัคฆ์ ( สรพงษ์ - ศศิมา / 2518 )


-- สามใบเถา ( เนาวรัตน์ - อำภา - สุพรรษา / 2523 )
-- หัวใจใครจะรู้ ( ศรราม - กรกช / 2537 )
-- หมอตีนเปล่า ( สรพงษ์ - ทัศวรรณ / 2518 )
-- หัวใจห้องที่ 5 ( ลิขิต - ยุรนันท์ )
-- เหนือบารมี ( เกชา - เนาวรัตน์ )
-- หนุมานพบ 5 ไอ้มดแดง ( ยอดชาย - ธัญญรัตน์ / 2518 )
-- หนุก ( ลลิตา - พงพัฒน์ / 2533 )


-- หอสาว ( เด่น - แขลดา / 2527 )
-- หม้อแม่นาค ( โน๊ต - ยอด / 2528 )
-- แหย่หนวดเสือ ( สมบัติ - อรัญญา / 2520 )
-- หนูอยากเป็นทหาร ( เทพ - นันทิดา )
-- หยุดไม่ได้ ถ้าหัวใจอยากจะซิ่ง ( พีท - อลิสา )
-- หล่อนชื่อคำหล้า ( ติ๊ก คิงเท็ค / 2532 )


-- แหม่มกะปิ ( สรพงษ์ - ปิยะมาศ / 2529 )
-- หัวใจห้องที่ 5 ( สมบัติ - อรัญญา - ลลนา / 2521 )
-- หัวใจที่ไม่อยากเต้น ( ไชยา - พิศมัย - อุเทน / 2520 )
-- แหกค่ายนรกเดียนเบียนฟู ( สมบัติ- นาท / 2520 )
-- ไอ้ถึกทหารโข่ง ( สมบัติ - นันทิดา / 2523 )
-- ไอ้หม่าลูกแม่ ( ไกรสร - อาภาพร / 2527 )
-- ไอ้หนุ่มรถอีแต๋น ( ยอดรัก - ปิยะมาศ / 2527 )
-- อยู่กับก๋ง ( อี้หมิง - สรพงษ์ / 2522 )


-- เกียรติศักดิ์ทหารเสือ ( ทูน - โกวิท - อนุสรณ์ / 2526 )
-- เขี้ยวฉลาม ( สรพงษ์ - อภิรดี )
-- ข้ามากับปืน ( ลิขิต - รอน / 2533 )
-- คุณจ่าเรือแจว ( ตวงสิทธิ์ - ศศิมาภรณ์ / 2531 )
-- คนขวางโลก ( วัชระ - กิติยา / 2527 )
-- จ้าวอินทรี ( มิตร - พิศมัย / 2511 )
-- เปิดโลกมหาสนุก ( ทูน - ใหม่ - ฉัตรชัย / 2528 )
-- ปีนเกลียว 3


-- เป็ดน้อย ( ไชยา - สุทิศา - จินฟง / 2511 )
-- ปอบผีฟ้า ( ยุรนันท์ - ธิดา / 2534 )
-- เปรอะเจอเปรี้ยว ( ชัยรัตน์ - จารุณี / 2530 )
-- ไปไม่ถึงดวงดาว ( อภิชาติ - สินจัย / 2529 )
-- ปล้นลอยฟ้า ( สรพงษ์ - นพพล - กรุง / 2528 )
-- ประถม มัธยม เปรี้ยวอมหวาน ( ภูธเนศ - ธัญญาเรศ / 2538 )
-- ผู้หญิง ( สรพงษ์ - เนาวรัตน์ - อาพร / 2523 )
-- ผู้หญิงคนนี้ไม่ใช่ผี ( ดพ็ญ - อธิวัฒน์ / 2530 )


-- ผีไม่มีหลุม ( สรพงษ์ - จารุณี / 2538 )
-- ผู้ใหญ่ลีกับนางมา ( ไพโรจน์ - จินตหรา / 2528 )
-- แผ่นดินวิปโยค ( สรพงษ์ - ปิยะมาศ / 2521 )
-- เพลิงประกายเพชร ( ฉัตรชัย / 2532 )
-- แพรดำ ( ทม - รัตนาวดี / 2504 )
-- พยัคฆ์ร้ายเดนตาย ( ฉัตรชัย - อภิรดี )
-- เพื่อนรัก ( มิตร - รักชนก / 2509 )
-- ศรีธนญชัย ( นิรุตต์ - ดวงใจ - พิศมัย / 2524 )


-- โกย..มหาสนุก ( ยุรนันท์ - ชมพู ฟรุ๊ตตี้ - จารุณี )
-- ยอดรัก ผู้กอง ( เนาวรัตน์ - จตุพล )
-- ท. ทหารอดทน ( จุ๋มจิ๋ม - ดี๋ )
-- ขอเช็ดน้ำตาให้ตัวเอง ( สมบัติ- เนาวรัตน์ - นัยนา / 2521 )
-- คาวน้ำผึ้ง ( นาถยา - ยุรนันท์ - วรรณิศา )
-- ไอ้แก้ว ไอ้ทอง ( จารุณี - ทูน )
-- ฆ่า..ด้วยเสน่หา ( ฉัตรชัย - อภิรดี )


-- ดอกแก้ว ( สรพงษ์ - สุพรรษา / 2523 )
-- คู่โจร ( นาท - สรพงษ์ )
-- ทุ่งปืนแตก ( ทูน - เศรษฐา )
-- เพชฌฆาตหน้าเป็น ( เศรษฐา )
-- ตาปี อีปัน ( กรุง - อุเทน - สรพงษ์ - ไพโรจน์ - ภาวนา )
-- ไอ้จอมเก ( ทูน - สินจัย )
-- 5 พยัคฆ์สาว ( มิตร - เพชรา )
-- ผู้แทนมาแล้ว ( สมบัติ )


-- ทรามวัย ใจเพชร ( สมบัติ - เพชรา **หนัง 16 มม. / 2511 )
-- ระเริงชล ( สมบัติ - เพชรา - วง ดิอิมพอสสิเบิ้ล )
-- พ่อหอยโข่ง ( เด่น - เทพ - สุพรรษา )
-- ยอดมนุษย์คอมพิวเตอร์ ( ยอดชาย - ดวงชีวัน )
-- นางสาวโพระดก ( มิตร )
-- เล็บครุฑ ตอน ประกาศิตจางซูเหลียง ( สมบัติ - พิศมัย - เกชา )
-- รักแล้ว รอหน่อย ( สรพงษ์ - จารุณี )


-- เฉ่มๆ แล้วก็ฉ่ำ ( ติ๊ก ชิโร / 2535 )
-- ฉันไม่อยากเป็นคุณนาย ( สมบัติ - เพชรา / 2519 )
-- ตัณหาพระจันทร์ ( ดาริน / 2533 )
-- น้ำผึ้งป่า ( สรพงษ์ - จารุณี / 2527 )
-- นิจ ( จารุณี - ลลนา - สรพงษ์ / 2526 )


-- เสี่ยวอีหลี ( สรพงษ์ - เนาวรัตน์ / 2526 )
-- ทุ่งกุลาร้องไห้ ( ปิยะ - สุพรรษา )
-- เทพธิดาโรงงาน ( เกรียงไกร - จารุณี - อโนเชาว์ / 2525 )
-- ยางโทน ( สมบัติ - สรพงษ์ - สุพรรษา )
-- สติแตก สุดขั้วโลก ( แอนดริว - ปราโมทย์ / 2538 )
-- เมียแต่ง ( จินตหรา - ยุรนันท์ )
-- แหย่หนวดเสือ ( สมบัติ เมทะนี )
-- น.ส. เย็นฤดี ( สรพงษ์ - ทูน - ปิยะมาศ / 2526 )


-- ไฟซ่อนเชื้อ ( ฉัตรชัย - สินจัย - ลีลาวดี )
-- อยู่อย่างเสือ ( สรพงษ์ - นาท - ลลนา / 2522 )
-- สงครามกับความรัก ( หลี่เหลี่ยงเหว่ย - สรพงษ์ - นิจ อลิสา )
-- ลานสาวกอด ( ครรชิต - เพชรา )
-- อีก 10 วันโลกจะแตก ( ไตรภพ - จามจุรี / 2530 )
-- เหมือนฝัน ( นาท - มยุรฉัตร - ภาวนา )


-- เลือดตี๋ก็สีแดง ( ฉัตรชัย - โกวิท - ตี้หลุง )
-- ทับนางรอ ( สมบัติ - ทัศวรรณ )
-- ไอ้สู้สองสลึง ( นิรุตต์ - ไพโรจน์ - สมบัติ )
-- อยากดัง ( สมบัติ - สุทิศา พัฒนุช )
-- แฟน ( ไพโรจน์ - เนาวรัตน์ )
-- สาวแก่ ( ทัศวรรณ - ไพโรจน์ )
-- มนต์เรียกผัว ( สมบัติ- นัยนา - ศิริขวัญ )


-- ไอ้งูเห่า ( สรพงษ์ - ทูน - อภิรดี / 2528 )
-- ลายพาดกลอน ( สรพงษ์ - นิศา - ลักษณ์ )
-- สิงห์สั่งป่า ( สมบัติ - กรุง - เนาวรัตน์ - ปิยะมาศ )
-- 7 พระกาฬ ( มิตร - เพชรา )
-- คมเฉือนคม ( สมบัติ - นาท - ไชยา )
-- พระลอ ( มิตร - เพชรา / 2511 )
-- ลุยแหลก ( กรุง - สรพงษ์ - อุเทน )
-- มนต์รักชาวไร่ ( สมบัติ - อรัญญา- ดวงดาว - สายัณห์ )


-- ไอ้ผาง ร.ฟ.ท. ( สรพงษ์ - มล. สุรีย์วัล / 2525 )
-- ครูขาหนูเหงา ( จารุณี - สมบัติ - มยุรฉัตร / 2521 )
-- คมเคียว ( สมบัติ - ภาวนา )
-- คู่รัก ( เดชดวง - ผกามาศ / 2532 )
-- ตะเคียนคะนอง ( อัญชลี - อำภา )


-- สาวน้อย ( ชรินทร์ - ส. อาสนจินดา )
-- ทุ่งเศรษฐี ( ครรชิต - เพชรา )
-- หัวใจ 4 สี ( ศรัณยู - ลลิตา - พงพัฒน์ - ธัญญา )
-- แผ่นดินของเรา ( สมบัติ - เนาวรัตน์ - นัยนา - นิรุตต์ )
-- พยัคฆ์ร้ายไทยถีบ ( สมบัติ - อรัญญา / 2518 )


-- พ่อไก่แจ้ ( กรุง - ทัศวรรณ / 2519 )
-- เก้ายอด ( เผ่าพันธุ์ - พิศมัย )
-- วังน้ำค้าง ( สมบัติ - ทัศวรรณ - สุพรรณ / 2517 )
-- เหนือกว่ารัก ( อรัญญา - เนาวรัตน์ - สรพงษ์ )


-- ไอ้ทุยลุยกรุง ( ไกรสร - นันทิดา - ดี๋ ดอกมะดัน )
-- เขี้ยวฉลาม ( สรพงษ์ - อภิรดี - ทวนทน )
-- งูเก็งกอง ( ดีเสวต )
-- จรเข้ฟาดหาง ( กรุง - ยอดชาย - ไพโรจน์ )
-- มังกรห้าเล็บ ( สรพงษ์ - ศิริพร / 2526 )
-- ดีดสีและตีเป่า ( จินตหรา - ชูศักดิ์ / 2532 )


-- หลวงตา 3 สีกาข้างวัด ( ล้อต๊อก )
-- แรงอธิฐาน ( จารุณี - เกรียงไกร )
-- รักใคร่ ( สันติสุข - จินตหรา )
-- กระท่อมใหม่ ทะเลเดิม ( สันติสุข - จินตหรา )
-- นางพญางูผี ( ทูน - พรพรรณ - เนาวรัตน์ )
-- รักน่ารัก
-- ลูกทุ่งพเนจร ( จารุณี - สายันห์ สัญญา )


-- 2 ฝั่งโขง ( ลิขิต - สรพงษ์ - มานพ )
-- เรือมนุษย์ ( ใหม่ - ลิขิต - อภิชาติ )
-- รักคืนเรือน ( ลิขิต - พงพัฒน์ - ขวัญฤดี - จริยา )
-- คนกลางเมือง ( ยุรนันท์ - นาถยา - อรัญญา - อภิรดี / 2531 )
-- กว่าจะถึง..สวรรค์ ( ลิขิต )


-- สายันห์พิศวาส ( สรพงษ์ - ทัศวรรณ - นิรุตน์ )
-- สิงห์จ้าวพยัคฆ์ ( หมีเซี๊ย - สุพรรษา - ไชยันต์ )
-- อั้งยี่ ลูกผู้ชายพันธุ์มังกร ( อำพล - หลินจื้ออิง / 2543 )
-- 5 แผ่นดินเพลิง ( กรุง - ลือชัย - ทักษิณ - ดามพ์ )
-- ล่องจุ๊น ( เต๋า สมชาย )
-- โอ้ลูกรัก ( สมบัติ - พิศมัย )
-- ผีย้ายวัด ( เอกพันธ์ - ตรีรัก )
-- เจาะเวลาหาโก๊ะ ( สันติสุข )


-- เพื่อนคู่แค้น ( กรุง - นิรุตติ์ / 2521 )
-- ชื่นชอบชวนหาเรื่อง
-- 7 ซุปเปอร์เปี๊ยก ( พอหทัย - เดน่า - ปัทมา / 2521 )
-- รัตติกาลยอดรัก ( จารุณี - ทูน )
-- จำเลยรัก ( ไพโรจน์ - เนาวรัตน์ )
-- ช่างร้ายเหลือ ( ไพโรจน์ - สินจัย / 2527 )


-- กำนันสาว ( ทูน - จารุณี )
-- แม่ดอกรักเร่ ( จารุณี - พร้อมพงษ์ / 2529 )
-- พรหมจารีสีดำ ( บิณฑ์ - นาถยา / 2530 )
-- รักต้องหึง ( ไพโรจน์ - มลฤดี )
-- ลูกซองเทวดา ( เผ่าไท - ผดุงการ )
-- จอมคน ( มิตร - เพชรา )
-- ผู้ชนะสิบทิศ ( ไชยา - พิศมัย )
-- เฟค โกหก ทั้งเพ ( อั้ม - เร - ต้า - ลีโอ พุฒ )
-- ปล้นข้ามโลก ( สรพงษ์ - ไชยา - กรุง - รณ )
-- ยิงทิ้ง ( สรพงษ์ - วชิรา / 2529 )


-- พรหมสี่หน้า ( สรพงษ์ - นาท - สุพรรษา - โกวิท / 2527 )
-- โพธิ์หัก ( สรพงษ์ ชาตรี )
-- อวนดำ ( สมบัติ - กรุง - อรัญญา - ธัญญรัตน์ - เนรัญชรา )
-- พ่อไก่แจ้ ( กรุง - ทัศวรรณ / 2519 )
-- ปุกปุย
-- ถล่มด่านปืน ( สรพงษ์ - นาท - โกวิท / 2527 )
-- แหกค่ายนรกจางซีฟู ( สรพงษ์ - ศิริพร - สมจินต์ - มานพ / 2526 )


-- พระเจ้าช้างเผือก ( มี Sub ภาษาอังกฤษ )
-- ช้าง ( ฮอลีวูดสร้าง )


-- หนึ่งในล้าน ( ไพโรจน์ - ปิยะมาศ / 2528 )
-- อุ๊ยเขิน ( สุพรรษา - สรพงษ์ )
-- ตามรัก ตามฆ่า ( สรพงษ์ - สุพรรษา - โกวิท - เนาวรัตน์ - นพพล / 2525 )
-- นักรบนอกสงคราม ( ฉัตรชัย - ศิรืพร / 2532 )
-- เพลิงประกายเพชร ( ฉัตรชัย - มาริษา / 2532 )
-- นักสู้เทวดา ( ฉัตรชัย - ทวนทน - อภิรดี / 2530 )
-- ลุยอันตราย ( ฉัตรชัย - นรีรัตน์ - พอเจตน์ / 2530 )
-- สมรภูมิเถื่อน ( ฉัตรชัย - ภูมิ - ครรชิต / 2531 )
-- ตะวันเดือด ( ฉัตรชัย - ไพชญิน / 2532 )


-- แม่ค้า ตาหวาน ( สุพรรษา - ทูน / 2524 )
-- ธิดา งูเก็งกอง ( ดีเสวต )
-- แม่ดอกกัญชา ( สมบัติ - มยุรา / 2520 )
-- ยอดกะล่อน ( ยอดชาย - ภาวนา / 2519 )
-- มัจจุราชสีน้ำผึ้ง ( พิศาล - มนฤดี / 2525 )
-- กระท่อมนกบินหลา ( สรพงษ์ - ปิยะมาศ - โกวิท / 2525 )


-- แผ่นดินวิปโยค ( สรพงษ์ - ปิยะมาศ / 2521 )
-- ชะตาฟ้า ( นาถยา - ยุรนันท์ / 2530 )
-- ตลาดอารมณ์ ( นาถยา - รอน - พิศาล - ราตรี / 2531 )
-- พยัคฆ์ร้ายสวาท 60 ( สรพงษ์ - นาถยา / 2530 )
-- คนจร ( ฉัตรชัย - เร - รามาวดี )
-- โอ้ กุ๊กไก่ ( เทียรี่ - ชลธิชา / 2522 )
-- สายฝน ( สมบัติ - เพชรา - สุทิศา / 2516 )


-- เร็วกว่าใจ ไกลเกินฝัน ( นัท มีเรีย - เพ็ญเพชร )
-- รักระแวง ( สรพงษ์ - มะยุรา - เศรษฐา - ดวงใจ )
-- ครั้งหนึ่งเราเคยรักกัน ( สรพงษ์ - จารุณี - ดิลก )
-- ยอดเยาวมาลย์ ( จารุณี - สรพงษ์ สังข์ทอง )
-- คู่กรรม ภาค 2 ( ศิริลักษณ์ - พล - ธัญญา - สรพงษ์ / 2539 )
-- รุ้งเพชร ( สมบัติ - รัตนาภรณ์ )
-- เสน่ห์บางกอก ( พร - ภาวนา / 2509 )


-- ยอดหญิงต๊ะติ๊งโหน่ง ( เด่น - มยุรา / 2521 )
-- ยอดมนุษย์คอมพิวเตอร์ ( ยอดชาย - ดวงชีวัน / 2520 )
-- ยอดรัก ยอดพยศ ( เกรียงไกร - จารุณี / 2528 )
-- ยิ้มให้กันดีกว่า ( พลวัฒน์ - เพ็ญ / 2531 )
-- ยังไม่สิ้นกลิ่นน้ำนม ( อำพล - สลักจิต / 2534 )
-- ยอดเยาวมาลย์ ( สรพงษ์ - จารุณี / 2525 )
-- ยิ้มนิดคิดเท่าไหร่ ( จินตหรา - สันติสุข / 2532 )


-- ยอดตาหลก ( ลลนา - เด่น / 2523 )
-- ยอดกะล่อน ( ยอดชาย - ภาวนา / 2519 )
-- ยอดอนงค์ ( ทูน - จารุณี / 2526 )
-- ยิ้มหน่อยจ้า ( เด่น - สุพรรษา / 2524 )
-- ยางโทน ( สมบัติ - สรพงษ์ - สุพรรษา / 2524 )


-- ผมไม่อยากเป็นพันโท ( สมภพ - นัยนา - ศศิมา / 2518 )
-- ผีสำออย ( บิณฑ์ - พิมพิไล / 2533 )
-- ไผ่ชะเลือด ( สมบัติ - รสลิน / 2522 )
-- ผู้หญิง ( สรพงษ์ - เนาวรัตน์ - อาพร / 2523 )
-- ผมรักคุณนะ ( พลวัฒน์ - เพ็ญ / 2531 )
-- เผ็ด ( สมบัติ - อรัญญา - วันทนา - สุริยา / 2518 )


หมายเหตุ.. รายชื่อหนังไทย อาจมีการลงซ้ำ !!

รายชื่อหนังฝรั่งที่มีขาย

/ Title A / / Directed By / / Actor - Actress /



1 ABDUCTION ( JOHN SINGLETON / TAYLOR LOUTNER LILY COLLINS )
2 ABOUT A BOY ( PAUL WEITZ / HUGH GRANT TONI COLLETTE )
3 ABOVE THE LAW ( ANDREW DAVIS / STEVHEN SEAGAL )
4 ABSOLUTE POWER ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD GENE HACKMAN )
5 THE ABYSS ( JAMES CAMERON / ED HARRIS MARY ELIZABETH MASTRANTONO )
6 THE ACCUSED ( JONATHAN KAPLAN / KELLY McGILLIS JODIE FOSTER )
7 ACROSS THE UNIVERSE ( JULIE TAYMOR / EVAN RACHEL WOOD JIM STURGESS )
8 ADDAMS FAMILY VALUES ( BARRY SONNENFELD / ANJELICA HUSTON RAUL JULIA )
9 ADIOS SABATA ( FRANK KRAMER / YUL BRYNNER )
10 THE ADJUSTMENT BUREAU ( GEORGE NOLFI / MATT DAMON EMILY BLUNT ) พากษ์ไทย

11 THE ADVENTURERS ( LEWIS GILBERT / BEKIM FEHMIU CANDICE BERGEN )
12 THE ADVENTURERS OF HUCKLEBERRY FINN ( MICHAEL CURTIZ / TONY RANDALL
13 ALIENS & COWBOYS ( JON FAVREAU / DANIEL CRAIG HARRISON FORD ) พากษ์ไทย

14 AFFLICTION ( PAUL SCHRADER / NICK NOLTE SISSY SPACEK )
15 AFTER DARK:HUSK
16 AFTER DARK:PROWL
17 AFTER THE SUNSET ( BRETT RATNER / PIERCE BROSNAN SALMA HAYEK )
18 AGORA ( ALEJANDRO AMENABAR / RACHEL WEISZ )
19 AIR AMERICA ( ROGER SPOTTISWOODE / MEL GIBSON ROBERT DOWNEY, Jr. )
20 AIR FORCE ONE ( WOLFGANG PERTERSEN / HARRISON FORD GARY OLDMAN )

21 THE ALAMO ( JOHN WAYNE / JOHN WAYNE )
22 ALEXANDER ( OLIVER STONE / COLIN FARRELL ANGELINA JOLIE )
23 ALIEN ( RIDLEY SCOTT / TOM SKERRITT SIGOURNEY WEAVER )
24 ALIENS ( JAMES CAMERON / SIGOURNEY WEAVER )
25 ALIEN 3 ( DAVID FINCHER / SIGOURNEY WEAVER )
26 ALIVE ( FRANK MARSHALL / ETHAN HAWKE VINCENT SPANO )
27 ALLIGATOR ( LEWIS TEAGUE / ROBERT FORSTER )
28 ALL THE KING'S MEN ( STEVEN ZAILLIAN / SEAN PENN JUDE LAW )
29 ALONG CAME A SPIDER ( LEE TAMAHORI / MORGAN FREEMAN MONICA POTTER )
30 ALONG CAME POLLY ( JOHN HAMBURG / BEN STILLER JENNIFER ANISTON )

31 AMADEUS ( MILOS FORMAN / F. MURRAY ABRAHAM )
32 AMBUSH#1941
33 THE AMERICAN ( ANTON CORBIJN / GEORGE CLOONEY )
34 AMERICAN BEAUTY ( SAM MENDES / KEVIN SPACEY ANNETTE BENING )
35 AMERICAN PIE ( PAUL WEITZ / JASON BIGGS ALYSON HANNIGAN )

36 AN AMERICAN RHAPSODY ( EVA GORDOS / NASTASSJA KINSKI TONY GOLDWYN )
37 AMERICA'S SWEETHEARTS ( JOE ROTH / JULIA ROBERTS BILLY CRYSTAL )
38 AN AMERICAN WEREWOLF IN PARIS ( ANTHONY WALLER / TOM EVERETT SCOTT JULIE DELPY )
39 ANACONDA ( LUIS LLOSA / JENNIFER LOPEZ ICE CUBE )
40 ANACONDA 3:OFFSPRING ( DON E.FAUNTLEROY / DAVID HASSELHOFF )

41 ANAMORPH ( HENRY S. MILLER Jr. / WILLEM DAFOE SCOTT SPEEDMAN )
42 THE ANDROMEDA STRAIN ( MIKAEL SALOMON / BENJAMIN BRATT ERIC McCORMACK ) พากษ์ไทย
43 THE ANIMAL ( LUKE GREENFIELD / ROB SCHNEIDER )
44 ANOTHER 48 HRS. ( WALTER HILL / EDDIE MURPHY NICK NOLTE )
45 APOCALYPSE NOW REDUX ( FRANCIS FORD COPPOLA / MARLON BRANDO ROBERT DUVALL )
46 APPALOOSA ( ED HARRIS / VIGGO MORTENSEN ED HARRIS )
47 ARACHNID ( JACK SHOLDER / CHRIS POTTER ALEX REID )
48 ARMAGEDDON ( MICHAEL BAY / BRUCE WILLIS BILLY BOB THORNTON )
49 ARMORED ( NIMROD ANTAL / MATT DILLON JEAN RENO )
50 AROUND THE WORLD IN 80 DAYS ( FRANK CORACI / JACKIE CHAN STEVE COOGAN )

51 ARSENE LUPIN ( JEAN-PAUL SALOME / ROMAIN DURIS KRISTIN SCOTT THOMAS )
52 AS GOOD AS IT GETS ( JAMES L. BROOKS / JACK NICHOLSON HELEN HUNT )
53 ASK THE DUST ( ROBERT TOWNE / COLIN FARRELL SALMA HAYEK )
54 ASSASSINS ( RICHARD DONNER / SYLVESTER STALLONE ANTONIO BANDERAS )
55 ASSAULT ON PRECINCT 13 ( JOHN CARPENTER / AUSTIN STPKER DARWIN JOSTON )
56 ASSAULT ON PRECINCT 13 ( JEAN-FRANCOIS RICHET / ETHAN HAWKE LAURENCE FISHBURNE )
57 THE ASTRONAUT 'S WIFE ( RAND RAVICH / JOHNNY DEPP CHARLIZE THERON )
58 THE A-TEAM ( JOE CARNAHAN / LIAM NEESON BRADLEY COOPER )
59 AUGUST ( JOSH HARTNETT / ROBIN TUNNEY )
60 AUSTRALIA ( BAZ LUHRMANN / NICOLE KIDMAN HUGH JACKMAN ) พากษ์ไทย
61 AUTUMN IN NEW YORK ( JOAN CHEN / RICHARD GERE WINONA RYDER )
62 THE AVIATOR ( MARTIN SCORSESE / LEONARDO DICAPRIO )
63 AWAKE ( JOBY HAROLD / HAYDEN CHRISTENSEN JESSICA ALBA )
64 THE AWAKENING ( NICK MURPHY / REBECCA HALL DOMINIC WEST )
ุ65 AMERICAN PIE:REUNION ( JON HURWITZ / JASON BIGGS ALYSON HANNIGAN )


/ Title B / / Directed By / /Actor - Actress/


1 THE BAADER MEINHOF COMPLEX ( ULI EDEL / MARTINA GEDECK MORITZ BLEIBTREU )
2 BABE ( CHRIS NOONAN / JAMES CROMWELL )
3 BABA'S CARS ( RAFAEL EDHOLM / ANDREAS WILSON )
4 BABEL ( ALEJANDRO GONZALEZ INARRITU / BRAD PITT CATE BRANCHETT )
5 THE BACHELOR (GARY SINYOR / CHRIS O'DONNEL RENEE ZELLWEGER )
6 BACKBEAT ( IAIN SOFTLEY / STEPHEN DORFF SHERYL LEE )
7 THE BACK WOODS ( KOLDO SERRA / GARY OLDMAN VIRGINIE LEDOYEN )
8 BAD BOYS ( MICHAEL BAY / MARTIN LAWRENCE WILL SMITH )
9 BAD BOYS II ( MICHAEL BAY / MARTIN LAWRENCE WILL SMITH )
10 BAD EDUCATION ( PEDRO ALMODOVAR / GALE GARCIA BERNAL )

11 BAD LIEUTENANT ( ABEL FERRARA / HARVEY KEITEL )
12 BAD LIEUTENANT:THE NEW ORLEANS ( WERNER HERZOG / NICOLAS CAGE EVA MENDES )
13 THE BALLAD OF JACK&ROSE ( REBECCA MILLER / DANIEL DAY-LEWIS CATHERINE KEENER )
14 BANDITS ( BARRY LEVINSON / BRUCE WILLIS BILLY BOB THORNTON )
15 BANGKOK DANGEOUS ( THE PANG BROTHER / NICOLAS CAGE SHAHKRIT YAMNARM )
16 THE BANK JOB ( ROGER DONALDSON / JASON STATHAM )
17 BASIC INSTINCT ( PAUL VERHOVEN / MICHAEL DOUGLAS SHARRON STONE )
18 THE BATTLE OF NERETVA ( VELJKO BULAJIC / YUL BRYNNER SERGEI BONDARCHUK )
19 BATS ( LOUIS MORNEAU / LOU DIAMOND PHILLIPS DINA MEYER )
20 BEAR ( JOHN REBEL / PATRICK SCOTT LOWES KATIE LOWES )

21 THE BEAST ( KEVIN REYNOLDS / GEORGE DZUNDZA JASON PATRIC )
22 BEAUTY AND THE BEAST
23 BEAUTIFUL GIRLS ( TED DEMME / MATT DILLON NOAH EMMERICH )
24 A BEAUTIFUL MIND ( RON HOWARD / RUSSELL CROWE JENNIFER CONNELLY )
25 BE COOL ( F.GARY GRAY / JOHN TRAVOLTA UMA THURMAN )
26 BEFORE SUNSET ( RICHARD LINKLATER / ETHAN HAWKE JULIE DELPY )
27 BEFORE THE DEVIL KNOWS YOU'RE DEAD ( SIDNEY LUMET / PHILIP SEYMOUR HOFFMAN ETHAN HAWKE )
28 BEHIND ENEMY LINES ( JOHN MOORE / OWEN WILSON GENE HACKMAN )
29 BEND OF THE RIVER ( ANTHONY MANN / JAMES STEWART )
30 BEN-HUR ( WILLIAM WYLER / CHARLTON HESTON )

31 BERN AFTER READING ( JOEL COENÐAN COEN / GEORGE CLOONEY FRANCES McDORMAND )
32 BEYOND RANGOON ( JOHN BOORMAN / PATRICIA ARQUETTE FRANCES McDORMAND )
33 THE BIG COUNTRY ( WILLIAM WYLER / GREGORY PECK )
34 BLACK BOOK ( PAUL VERHOVEN / CARICE VAN HOUTEN )
35 BIG ( PENNY MARSHALL / TOM HANKS ELIZABETH PERKINS )
36 BIG GUNS ( DUCCIO TESSARI / ALAIN DELON )
37 THE BIG HIT ( CHE-KIRK WONG / MARK WAHLBERG LOU DIAMOND PHILLIPS )
38 BIG TROUBLE ( BARRY SONNENFELD / TIM ALLEN RENE RUSSO )
39 BIG TROUBLE IN LITTLE CHINA ( JOHN CARPENTER / KURT RUSSELL SUZEE PAI )
40 THE BOX ( RICHARD KELLY / CAMERON DIAZ JAMES MARSDEN )

41 BIRTH ( JONATHAN GLAZER / NICOLE KIDMAN )
42 BIRTHDAY GIRL ( JEZ BUTTERWORTH / NICOLE KIDMAN BEN CHAPLIN )
43 BIUTEFUL ( ALEJANDRO GONZALEZ INARRITU / JAVIER BARDEM )
44 BLACK DOG ( KEVIN HOOKS / PATRICK SWAYZE )
45 BLACK HAWK DOWN ( RIDLEY SCOTT / JOSH HARTNETT EWAN McGREGOR )
46 BLACK RAIN ( RIDLEY SCOTT / MICHAEL DOUGLAS ANDY GARCIA )
47 BLACK SWAN ( DARREN ARONOFSKY / NATALIE PORT MAN VINCENT CASSEL )
48 BLADE TRINITY ( DAVID GOYER / WESLEY SNIPES )
49 BLIND DATE ( BLAKE EDWARDS / KIM BASINGER BRUCE WILLIS )
50 THE BLIND SIDE ( JOHN LEE HANCOCK / SANDRA BULLOCK TIM McGRAW )

51 BLITZ ( ELLIOTT LESTER / JASON STATHAM )
52 BOBBY Z ( JOHN HERZFELD / PAUL WALKER LAURENCE FISHBURNE )
53 BLOOD DIAMOND ( EDWARD ZWICK / LEONARDO DICAPRIO JENNIFER CONNELLY )
54 BLOOD MONEY ( ANTONIO MARGHERITI / LEE VAN CLEEF )
55 BLOW ( TED DEMME / JOHNNY DEPP )
56 BLOWN AWAY ( STEPHEN HOPKINS / JEFF BRIDGES TOMMY LEE JONES )
57 BLOW OUT ( BRIAN DE PALMA / JOHN TRAVOLTA NANCY ALLEN )
58 BLUE ( SILVIO NARIZZANO / TERENCE STAMP JOANNA PETTET )
59 BLUE STREAK ( LES MAYFIELD / MARTIN LAWRENCE LUKE WILSON )
60 BLUE THUNDER ( JOHN BADHAM / ROY SCHEIDER ) no thai sub.

61 BLUE VALENTINE ( DEREK CIANFRANCE / RYAN GOSLING MICHELLE WILLIAMS )
62 THE BLUE LAGOON ( RANDAL KLEISER / BROOKE SHIELDS CHRISTOPHER ATKINS )
63 THE BODYGUARD ( MICK JACKSON / KEVIN COSTNER WHITNEY HOUSTON )
64 BODY HEAT ( LAWRENCE KASDAN / WILLIAM HURT KATHLEEN TURNER )
65 BODY OF LIES ( RIDLEY SCOTT / LEONARDO DICAPRIO RUSSELL CROWE )
66 BOILING POINT ( JAMES B. HARRIS / WESLEY SNIPES DENNIS HOPPER )
67 THE BONE COLLECTOR ( PHILIP NOYCE / DENZEL WASHINGTON ANGELINA JOLIE )
68 BOOGIE NIGHTS ( PAUL THOMAS ANDERSON / MARK WAHLBERG BURT REYNOLDS )
69 THE BOONDOCK SAINTS ( TROY DUFFY / WILLEM DAFOE SEAN PATRICK FLANERY ) no thai sub.
70 THE BOOK OF ELI ( ALBERT AND ALLEN HUGHES / DENZEL WASHINGTON GARY OLDMAN )

71 BORN INTO BROTHERS ( ROSS KAUFFMAN AND ZANA BRISKI )
72 BORN ON THE FOURTH OFJULY ( OLIVER STONE / TOM CRUISE WILLEM DAFOE )
73 BORDER TOWN ( CHRIS ALLEN WILLIAMS / MARK JOY RICARDO MELENDEZ )
74 BORSALINO AND CO ( JACQUES DERAY / ALAIN DELON )
75 THE BOURNE IDENTITY ( DOUG LIMAN / MATT DAMON FRANKA POTENTE )
76 THE BOURNE SUPERMACY ( PAUL GREENGRASS / MATT DAMON JULIA STILES )
77 THE BOURNE ULTIMATUM ( PAUL GREENGRASS / MATT DAMON JULIA STILES )
78 BRAVEHEART ( MEL GIBSON / MEL GIBSON SOPHIE MARCEAU )
79 BREAKDOWN ( JONATHAN MOSTOW / KURT RUSSELL )
80 THE BREAK UP ( PEYTON REED / VINCE VAUGHN JENNIFER ANISTON )

81 THE BRIDGE
82 BRIDGET JONES'S DIARY ( SHARON MAGUIRE / RENEE ZELLWEGER HUGH GRANT )
83 BRIDGET JONES'S DIARY:THE EDGE OF REASON ( BEEBAN KIDRON / RENEE ZELLWEGER HUGH GRANT)
84 THE BRIDGE ON THE RIVER KWAI ( DAVID LEAN / WILLIAM HOLDEN )
85 BRIDGE OF DRAGONS ( ISAAC FLORENTINE / DOLPH LUNDGREN )
86 BROKEBACK MOUNTAIN ( ANG LEE / HEATH LEDGER JAKE GYLLENHAAL )
87 BROKEN ARROW ( JOHN WOO / JOHN TRAVOLTA CHRISTIAN SLATER )
88 BROKEN TRAIL ( WALTER HILL / ROBERT DUVALL THOMAS HADEN CHURCH )
89 BROOKLYN'S FINEST ( ANTOINE FUQUA / RICHARD GERE DON CHEADLE )
90 BROTHERHOOD OF THE WOLF ( CHRISTOPHE GANS / SAMUEL LE BIHAN VINCENT CASSEL )

91 BROTHERS ( JIM SHERIDAN / JAKE GYLLENHAAL TOBEY MAGUIRE )
92 THE BROTHERS BLOOM ( RIAN JOHNSON / RACHEL WEISZ ADRIEN BRODY )
93 BUFFALO SOLDIERS ( GREGOR JORDAN / JOAQUIN PHOENIX ED HARRIS )
94 BUG ( WILLIAM FRIEDKIN / ASHLEY JUDD MICHAEL SHANNON )
95 BULLETPROOF ( ERNEST DICKERSON / ADAM SANDLER DAMON WAYANS )
96 THE BURBS ( JOE DANTE / TOM HANKS BRUCE DERN )
97 BUTCH CASSIDY AND THE SUNDANCE KID ( GEORGE ROY HILL / PAUL NEWMAN ROBERT REDFORD no thai sub.
98 BUTTERFLY ( MATT CIMBER / PIA ZADORA STACY KEACH )
99 BUTTERFLY ON A WHEEL ( MIKE BARKER / PIERCE BROSNAN MARIA BELLO )
100 BLACK GOLD ( JEAN JACQUES ANNAUD TAHAR RAHIM ANTONIO BANDERAS )
101 BATMAN ( TIM BURTON / JACK NICHOLSON MICHAEL KEATON )
102 BATMAN RETURNS ( TIM BURTON / MICHAEL KEATON DANNY DeVITO )
103 BAD TEACHER ( JAKE KASDEN / CAMERON DIAZ JASON SEGEL )





/ Title C / / Directed By / /Actor - Actress/


CADENCE ( MARTIN SHEEN / CHARLIE SHEEN MARTIN SHEEN )
CALIFORNIA ( MICHELE LUPO / MONTGOMERY WOOD )
CAMPFIRE ( JOSEPH CEDAR / MICHAELA ESHET )
CAPE FEAR ( MARTIN SCORSESE / ROBERT DE NIRO NICK NOLTE )
CAPITALISM: A LOVE STORY ( MICHAEL MOORE )
CAPTAIN ALATRISTE ( AGUSTIN DIAZ YANES / VIGGO MORTENSEN )
CAPTAIN AMERICA:THE FIRST AVENGER ( JOE JOHNSTON / CHRIS EVANS )
CARLOS
CASE 39 ( CHRISTIAN ALVART / RENEE ZELLWEGER JODELLE FERLAND )
CASH TRUCK ( NICOLAS BOUKHRIEF / JEAN DUJARDIN )


CASINO ( MARTIN SCORSESE / ROBERT DE NIRO SHARON STONE )
CASINO ROYALE ( MARTIN CAMPBELL / DANIEL CRAIG EVA GREEN )
CASUALTIES OF WAR ( BRIAN DE PALMA / MICHAEL J.FOX SEAN PENN )
CATEGORY7:THE END OF THE WORLD ( DICK LOWRY / RANDY QUAID GINA GERSHON )
CELLULAR ( DAVID R.ELLIS / KIM BASINGER CHRIS EVANS )
CHANGING LANES ( ROGER MICHELL / BEN AFFLECK SAMUEL L.JACKSON )
CHAIN REACTION ( ANDREW DAVIS / KEANU REEVES MORGAN FREEMAN )
CHAOS ( TONY GIGLIO / JASON STATHAM/ RYAN PHILLIPPE )
CATCH A FIRE ( PHILLIP NOYCE / TIM ROBBIN
CATCH ME IF YOU CAN ( STEVEN SPIELBERG / LEONARDO DICAPRIO TOM HANKS )


CHALLENGER
A CHANG OF SEASONS ( RICHARD LANG / BO DEREK ANTHONY HOPKINS )
THE CHAPLIN REVUE ( CHARLES CHAPLIN / CHARLES CHAPLIN )
CHARLIE AND THE CHOCOLATE FACTORY ( TIM BURTON / JOHNNY DEPP FREDDIE HIGHMORE )
CHE ( RICHARD FLEISCHER / OMAR SHARIF JAKE PALANCE )
CHE ( STEVEN SODERBERGH / BENICIO DEL TORO )
CHILDREN OF A LESSER GOD ( RANDA HAINES / WILLIAM HURT MARLEE MATLIN )
CHILDREN OF HEAVEN ( MAJID MAJIDI / AMIR NAJI )
CHILDREN OF MEN ( ALFONSO CUARON / CLIVE OWEN JULIANNE MOORE )
THE CHINA SYNDROME ( JAMES BRIDGES / JANE FONDA JACK LEMMON )


CHOCOLAT ( LASSE HALLSTROM / JULIETTE BINOCHE LENA OLIN )
THE CHORUS (LES CHORISTES) ( CHRISTOPHE BARRATIER / GERARD JUGNOT )
THE CHRONICLES OF NARNIA : ( ANDREW ADAMSON / GEORGIE HENLEY SKANDAR KEYNES )
THE LION,THE WITCH,AND THE WARDROBE
THE CIDER HOUSE RULES ( LASSE HALLSTROM / TOBEY MAGUIRE CHARLIZE THERON )
CINEMA PARADISO THE NEW VERSION ( GIUSEPPE TORNATORE / PHILIPPE NOIRET )
CITY HEAT ( RICHARD BENJAMIN / CLINT EASTWOOD BURT REYNOLDS )
CITY OF GHOSTS ( MATT DILLON / MATT DILLON JAMES CAAN ) no thai sub.
CLEAR AND PRESENT DANGER ( PHILLIP NOYCE / HARRISON FORD WILLEM DAFOE )
THE CLIENT ( JOEL SCHUMACHER / SUSAN SARANDON TOMMY LEE JONES )


CLIFFHANGER ( RENNY HARLIN / SYLVESTER STALLONE JOHN LITHGOW )
CLOSE TO HOME ( DALIA HAGER AND VIDI BILU / SMADAR SAYAR NAAMA SCHENDAR )
CLUELESS ( AMY HECKERLING / ALICIA SILVERSTONE PAUL RUDD )
COBRA ( GEORGE P. COSMATOS/ SYLVESTER STALLONE BRIGITTE NIELSEN )
COLD MOUNTAIN ( ANTHONY MINGHELLA / JUDE LAW NICOLE KIDMAN )
COLLATERAL ( MICHAEL MANN / TOM CRUISE JAMIE FOXX )
COLLATERAL DAMAGE ( ANDREW DAVIS / ARNOLD SCHWARZENEGGER )
COLOMBIANA ( OLIVIER MEGATON / ZOE SALDANA )
COMMANDO ( MARK L.LESTER / ARNOLD SCHWARZENEGGER )


CON - AIR ( SIMON WEST / NICOLAS CAGE JOHN CUSACK )
CONFESSIONS OF A DANGEROUS MIND ( GEORGE CLOONEY / DREW BARRYMORE GEORGE CLOONEY )
CONFIDENCE ( JAMES FOLEY / EDWARD BURNS RACHEL WEISZ )
CONGO ( FRANK MARSHALL / DYLAN WALSH LAURA LINNEY )
THE CONSTANT GARDENER ( FERNANDO MEIRELLES / RALPH FIENNES RACHEL WEISZ )
CONTACT ( ROBERT ZEMECKIS / JODIE FOSTER MATTHEW McCONAUGHEY )
CONTRABAND ( BALTASAR KORMAKUR / MARK WAHLBERG KATE BECKINSALE )
CONVOY ( SAM PECKINPAH / KRIS KRISTOFFERSON ALI MACGRAW )
THE COOLER ( WAYN KRAMER / WILLIAM H.MACY MARIA BELLO )


COPY CAT ( JON AMIEL / SIGOURNEY WEAVER HOLLY HUNTER )
THE CORRUPTOR ( JAMES FOLEY / CHOW-YUN-FAT MARK WAHLBERG )
THE COTTON CLUB ( FRANCIS COPPOLA / RICHARD GERE DIANE LANE )
THE COUNT OF MONTE CRISTO ( KEVIN REYNOLDS / JIM CAVIEZEL GUY PEARCE )
COURAGE UNDER FIRE ( EDWARD ZWICK / DENZEL WASHINGTON MEG RYAN )
CRASH ( PAUL HAGGIS / DON CHEADLE SANDRA BULLOCK )
THE CRAZIES ( BRECK EISNER / TIMOTHY OLYPHANT RADHA MITCHELL )
CRIMSON TIDE ( TONY SCOTT / DENZEL WASHINGTON GENE HACKMAN )
CRITTERS ( STEPHEN HEREK / DEE WALLACE STONE M.EMMET WALSH )
CROCODILE DUNDEE II ( JOHN CORNELL / PAUL HOGAN LINDA KOZLOWSKI )

CROSS OF IRON ( SAM PECKINPAH / AMES COBURN MAXIMLIAN SHELL )
THE CROSSING GUARD ( SEAN PENN / JACK NICHOLSON DAVID MORSE )
CROSSING OVER ( WAYN KRAMER / HARRISON FORD RAY LIOTTA )
CROSSROADS ( WALTER HILL / JAMI GERTZ )
THE CROWS ( SUSANNA SIMON / STEFAN JURGENS )
CRUEL INTENTIONS ( ROGER KUMLE / SARAH MICHELLE GELLAR RYAN PHILLIPPE )
CRYING FREEMAN ( CHRISTOPHE GAMS / MARK DACASSCO JULIE CONDRA )
CUTTHROAT ISLAND ( RENNY HARLIN / GEENA DEVIS MATTHEW MODINE )
CUTTING CLASS ( ROSPO PALLENBERG / BRAD PITT )


/ Title D / / Directed By / / Actor / Actress /


DAMAGE ( LOUIS MALLE / JEREMY IRONS JULIETTE BINOCHE )
DANCE WITH WOLVES ( KEVIN COSTNER / KEVIN COSTNER MARY McDONNELL )
A DANGEROUS METHOD ( DAVID CRONENBERG / KEIRA KNIGHTLEY VIGGO MORTENSEN)
DANTE'S PEAK ( ROGER DONALDSON / PIERCE BROSNAN LINDA HAMILTON )
DARK ANGEL ( CRAIG R.BAXLEY / DOLPH LUNDGREN )
DARK BLUE ( RON SHELTON / KURT RUSSELL )
THE DARKEST HOUR ( CHRIS GORAK / EMILE HIRSCH OLIVIA THIRLBY )
THE DARK KNIGHT ( CHRISTOPHER NOLAN / CHRISTIAN BALE HEATH LEDGER )
DARKMAN ( SAM RAIMI / LIAM NEESON FRANCES McDORMAND )
DATE MOVIE ( AARON SELTZER / ALYSON HANNIGAN ADAM CAMPBELL )


DAWN OF THE DEAD ( GEORGE A. ROMERO / DAVID EMGE )
THE DAY AFTER TOMORROW ( ROLAND EMMERICH /DENNIS QUAID JAKE GYLLENHALL )
DAYBREAKERS ( THE SPIERIG BROTHERS / ETHAN HAWKE WILLEM DAFOE )
DAYLIGHT ( ROB COHEN / SYLVESTER STALLONE )
DAY OF ANGER ( TONINO VALERII / MONTGOMERY WOOD LEE VAN CLEEF )
DAY OF THE DEAD ( GEORGE A. ROMERO / LORI CARDILLE )
DEACONS FOR DEFENSE ( BILL DUKE / FOREST WHITAKER )
THE DEAD POOL ( BUDDY VAN HORN / CLINT EASTWOOD PATRICIA CLARKSON )
DEADLY IMPACT ( ROBERT KURTZMAN / SEAN PATRICK FLANERY ) no thai sub.
DEAR WENDY ( THOMAS VINTERBERG / JAMIE BELL BILL PULLMAN )


DEATH HUNT ( PETER R. HUNT / CHARLES BRONSON LEE MARVIN )
DEATH OF A SALESMAN ( VOLKER SCHLONDORFF / DUSTIN HOFFMAN JOHN MALKOVICH )
DEATH RIDES A HORSE ( GIULIO PETRONI / LEE VAN CLEEF JOHN PHILIP LAW )
DECEPTION ( MARCEL LANGENEGGER / HUGH JACKMAN EWAN McGREGOR )
THE DEEP ( PETER YATES / ROBERT SHAW NICK NOLTE )
DEEP BLUE SEA ( RENNY HARLIN / SAFFRON BURROWS THOMAS JANE )
DEEP IMPACT ( MIMI LEDER / ROBERT DUVALL TEA LEONI )
THE DEER HUNTER ( MICHAEL CIMINO / ROBERT DE NIRO JOHN CAZALE )
DEFIANCE ( EDWARD ZWICK / DANIEL CRAIG LIEV SCHREIBER )
DEJAVU ( TONY SCOTT / DENZEL WASHINGTON )


DELIVERANCE ( JOHN BOORMAN / JON VOIGHT BURT REYNOLDS )
THE DEPARTED ( MARTIN SCORSESE / LEONARDO DICAPRIO MATT DAMON )
DERAILED ( MIKAEL HAFSTROM / CLIVE OWEN JENNIFER ANISTON )
THE DESCENDANTS ( ALEXANDER PAYNE / GEORGE CLOONEY SHALENE WOODLEY )
DEUCE BIGALOW MALE GIGOLO ( MIKE MITCHELL / ROB SCHNEIDER )
THE DEVIL'S OWN ( ALAN J.PAKULA / HARRISON FORD BRAD PITT )
DIEN BIEN PHU ( PIERRE SCHOENDOERFFER / DONALD PLEASENCE )
DIARY OF THE DEAD ( GEORGE A. ROMERO / JOSHUA CLOSE )
DIRECT ACTION ( SIDNEY J. FURIE / DOLPH LUNDGREN )
DISCLOSURE ( BARRY LEVINSON / MICHAEL DOUGLAS DEMI MOORE )


DIE ANOTHER DAY ( LEE TAMAHORI / PIERCE BROSNAN HALLE BERRY )
DIE HARD ( JOHN McTIERNAN / BRUCE WILLIS ALAN RICKMAN )
DIE HARD 2 DIE HARDER ( RENNY HARLIN / BRUCE WILLIS BONNIE BEDELIA )
DIE HARD WITH A VENGEANCE ( JOHN McTIERNAN / BRUCE WILLIS JEREMY IRONS )
DIE HARD 4.0 ( LEN WISEMAN / BRUCE WILLIS JUSTIN LONG )
DIRTY DANCING ( EMILE ARDOLINO / JENNIFER GREY PATRICK SWAYZE )
THE DIRTY DOZEN ( ROBERT ALDRICH / LEE MARVIN ) no thai sub.
DIRTY HARRY ( DON SIEGEL / CLINT EASTWOOD )
DIRTY PRETTY THINGS ( STEPHEN FREARS / AUDREY TAUTOU CHIWETEL EJIOFOR )
THE DIVING BELL AND THE BUTTERFLY ( JULIAN SCHNABEL / MATHIEU AMALRIC )


DOG DAY AFTERNOON ( SYDNEY LUMET / AL PACINO )
DOGVILLE ( LARS VON TRIER / NICOLE KIDMAN HARRIET ANDERSSON )
DOMESTIC DISTURBANCE ( HAROLD BECKER / JOHN TRAVOLTA VINCE VAUGHN )
DOMINO ( TONY SCOTT / KEIRA KNIGHTLEY MICKEY ROURKE )
DONNIE BRASCO ( MIKE NEWELL / AL PACINO JOHNNY DEPP )
DON'T TELL ( CHRISTINA COMENCINI / GIOVANNA MEZZOGIORNO ALESSIO BONI )
DOOMSDAY ( NEIL MARSHALL / RHONA MUTRA BOB HOSKINS )
DOUBLE IDENTITY ( DENNIS DIMSTER / VAL KILMER IZABELLA MIKO )
DUCK YOU SUCKER ( SERGIO LEONE / JAMES COBURN ROD STEIGER )
DUE DATE ( TODD PHILLIPS / ROBERT DOWNEY, Jr. ZACH GALIFIANAKIS )


DUETS ( BRUCE PALTROW / MARIA BELLO ANDRE BRAUGHER )
DYLAN DOG:DEAD OF NIGHT ( KEVIN MUNROE / BRANDON ROUTH )
DOWNFALL ( OLIVER HIRSCHBIEGEL / BRUNO GANZ )
DOWN IN THE VALLEY ( DAVID JACOBSON / EDWARD NORTON EVAN RACHEL WOOD )
DREAMER:INSPIRED BY A TRUE STORY ( JOHN GATINS / KURT RUSSELL DAKOTA FANNING )
THE DREAMERS ( BERNARDO BERTOLUCCI / MICHAEL PITT LOUIS GARREL )
DREAM HOUSE ( JIM SHERIDAN / DANIEL CRAIG RACHAEL WEISZ )
DRIVE ( NICOLAS WINDING REFN / RYAN GOSLING CAREY MULLIGAN )
DRIVE ANGRY ( PATRICK LUSSIER / NICOLAS CAGE ) no thai sub.
DRIVEN ( RENNY HARLIN / SYLVESTER STALLONE )
DR.T AND THE WOMEN ( ROBERT ALTMAN / RICHARD GERE HELEN HUNT )
THE DOUBLE ( MICHAEL BRANDT / RICHARD GERE TOPHER GRACE )



/ Title E / / Directed By / / Actor / Actress /



EAGLE EYE ( D.J. CARUSO / SHIA LABEOUF MICHELLE MONAGHAN )
THE EAGLE HAS LANDED ( JOHN STURGES / MICHAEL CAINE DONALD SUTHERLAND )
EASTERN PROMISES ( DAVID CRONENBERG / VIGGO MORTENSEN NAOMI WATTS )
THE EDGE ( LEE TAMAHORI / ANTHONY HOPKINS ALEC BALDWIN )
EDGE OF DARKNESS ( MARTIN CAMPBELL / MEL GIBSON RAY WINSTONE )
EDMOND ( STUART GORDON / WILLIAM H.MACY )
EDWARD SCISSORHANDS ( TIM BURTON / JOHNNY DEPP WINONA RYDER )
THE EIGER SANCTION ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD )
EIGHT BELOW ( FRANK MARSHALL / PAUL WALKER BRUCE GREENWOOD )
8 MILE ( CURTIS HANSON / EMINEM KIM BASINGER )


8 MILLIMETER ( JOEL SCHUMACHER / NICOLAS CAGE JOAQUIN PHOENIX )
ELEPHANT WHITE ( PRACHYA PINKAEW / DJIMON HOUNSOU KEVIN BACON )
ELVIS HAS LEFT THE BUILDING ( JOEL ZWICK / KIM BASINGER JOHN CORBETT ) no thai sub.
END OF THE SPEAR ( JIM HANON / LOUIE LEONARDO )
ENEMY AT THE GATES ( JEAN-JACQUES ANNAUD/ JOSEPH FIENNES JUDE LAW ) no thai sub.
ENEMY OF THE STATE ( TONY SCOTT / WILL SMITH GENE HACKMAN )
THE ENFORCER ( JAMES FARGO / CLINT EASTWOOD )
THE ENGLISHMAN ( CHRISTOPHER MONGER / HUGH GRANT )
THE ENGLISH PATIENT ( ANTHONY MINGHELLA / RALPH FIENNES JULIETTE BINOCHE )
ENDLESS LOVE ( FRANCO ZEFFIRELLI / BROOKE SHIELDS MARTIN HEWITT )


EN LA CIUDAD DE SYLVIA ( JOSE LUIS GUERIN PILAR LOPEZ DE AYALA )
ENOUGH ( MICHAEL APTED / RUSSELL MILTON JENNIFER LOPEZ )
ERASER ( CHARLES RUSSELL / ARNOLD SCHWARZENEGGER )
ERIN BROCKOVICH ( STEVEN SODERBERGH / JULIA ROBERTS )
EROS ( WONG KAR WAI,STEVEN SODERBERGH,MICHELANGELO ANTONIONI )
ESCAPE FROM ALCATRAZ ( DONALD SIEGEL / CLINT EASTWOOD )
ESCAPE FROM DARWIN ( ISTVAN CRISTE / KEITH ANTON EMERSON BROOKS )
ESCAPE FROM HUANG SHI ( ROGER SPOTTISWOODE / JONATHAN RHYS MEYERS RADHA MITCHELL )
ESCAPE FROM SOBIBOR ( JACK GOLD / JOANNA PACULA ) no thai sub.
E.T.THE EXTRA-TERRESTRIAL ( STEVEN SPIELBERG / DEE WALLACE )


THE EVIL DEAD ( SAM RAIMI / BRUCE CAMPBELL )
EVIL DEAD II ( SAM RAIMI / BRUCE CAMPBELL )
EVITA ( ALAN PARKER / MADONNA ANTONIO BANDERAS )
11:14 ( GREG MARCKS / HENRY THOMAS )
THE EXECUTIONER ( UMBERTO LENZI / TOMAS MILIAN HENRY SILVA )
EXECUTIVE DECISION ( STUART BAIRD/ KURT RUSSELL HALLE BERRY )
THE EXORCIST ( WILLIAM FRIEDKIN / ELLEN BURSTYN )
THE EXPENDABLES ( SYLVESTER STALLONE / SYLVESTER STALLONE JASON STATHAM )
THE EXTERMINATOR ( JAMES GLICKEHAUS / ROBERT GINTY SAMANTHA EGGAR )
EYE FOR AN EYE ( JOHN SCHLESINGER / SALLY FIELD KIEFER SUTHERLAND )
EYE OF THE BEHOLDER ( STEPHAN ELLIOTT / EWAN McGREGOR ASHLEY JUDD )


/ Title F / / Directed By / / Actor / Actress /


THE FABULOUS BAKER BOYS ( STEVE KLOVES / JEFF BRIDGES MICHELL PFEIFFER )
FACE/OFF ( JOHN WOO / JOHN TRAVOLTA NICOLAS CAGE )
FACES IN THE CROWD ( JULIEN MAGNAT / MILLA JOVOVICH )
FAHRENHEIT 9/11 ( MICHAEL MOORE )
FAIR GAME ( ANDREW SIPES / WILLIAM BALDWIN CINDY CRAWFORD )
FAITH LIKE POTATOES ( REGART VAN DEN BERGH / FRANK RAUTENBACH )
FANTASTIC FOUR ( TIM STORY / IOAN GRUFFUDD JESSICA ALBA )
FANTASTIC FOUR:RISE OF THE SILVER SURFER ( TIM STORY / IOAN GRUFFUDD JESSICA ALBA )
FAR AND AWAY ( RON HOWARD / TOM CRUISE NICOLE KIDMAN )
FAREWELL FRIEND ( JEAN HERMAN / CHARLES BRONSON ALAIN DELON )


FASTER ( GEORGE TILLMAN Jr. / DWAYNE JOHNSON BILLY BOB THORNTON )
FAST & FURIOUS 4 ( JUSTIN LIN / VIN DIESEL PAUL WALKER )
FAST & FURIOUS 5 ( JUSTIN LIN / PAUL WALKER VIN DIESEL)
FATAL ATTRACTTION ( ADRIAN LYNE / MICHAEL DOUGLAS GLENN CLOSE )
FEAR AND LOATHING IN LAS VEGAS ( TERRY GILLIAM / JOHNNY DEPP BENICIO DEL TORO )
FEAR OVER THE CITY ( HENRI VERNEUIL / JEAN-PAUL BELMONDO )
FEAST OF LOVE ( ROBERT BENTON / MORGAN FREEMAN GREG KINNEAR )
FEMME FATALE ( BRIAN DE PALMA / ANTONIO BANDERAS REBECCA ROMIJN-STAMOS )
A FEW GOOD MEN ( ROB REINER / TOM CRUISE JACK NICHOLSON )
15 MINUTES ( JOHN HERZFELD / ROBERT DE NIRO EDWARD BURNS )


FIDEL CASTRO:AMERICAN EXPERIENCE ( ADRIANA BOSCH /
FIGHTTER ( DAVID O.RUSSELL / MARK WAHLBERG CHRISTIAN BALE ) no thai sub.
FINAL DESTINATION 2 ( DAVID ELLIS / ALI LARTER A.J.COOK )
FINAL DESTINATION 3 ( JAMES WONG / MARY ELIZABETH WINSTAD )
FINAL DESTINATION 5 ( STEVEN QUALE / NICHOLAS D AGOSTO )
FIRE DOWN BELOW ( FELIX ENRIQUEZ ALCALA / STEVEN SEAGAL )
FIREFLIES IN THE GARDEN ( DENNIS LEE / RYAN REYNOLDS WILLEM DAFOE )
FIREFOX ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD )
THE FIRM ( SYDNEY POLLACK / TOM CRUISE )
A FISH CALLED WANDA ( CHARLES CRICHTON / JOHN CLEESE JAMIE LEE CURTIS )


FIRST BLOOD ( TED KOTCHEFF / SYLVESTER STALLONE )
A FISTFUL OF DOLLARS ( SERGIO LEONE / CLINT EASTWOOD ) no thai sub.
5 DAYS OF WARS ( RENNY HARLIN / RUPERT FRIEND EMMAUELLE CHRIQUI )
5 FOR HELL ( GIANFRANCO PAROLINI / GIANNI GARKO KLAUS KINSKI )
THE FORBIDDEN KINGDOM ( ROB MINKOFF / JACKIE CHAN JET LI )
FIVE FINGERS ( LAURENCE MALKIN / LAURENCE FISHBURNE RYAN PHILLIPPE )
FLASHDANCE ( ADRIAN LYNE / JENNIFER BEALS MICHAEL NOURI )
FLIGHT OF THE PHOENIX ( JOHN MOORE / DENNIS QUAID GIOVANNI RIBISI )
FLIGHTPLAN ( ROBERT SCHWENTKE / JODIE FOSTER PETER SARSGAARD )
THE FLY ( DAVID CRONENBERG / JEFF GOLDBLUM GEENA DAVIS )


FLYBOYS ( TONY BILL / JAMES FRANCO SCOTT HAZELL )
FORREST GUMP ( ROBERT ZEMECKIS / TOM HANKS ROBIN WRIGHT PENN )
FOR THE MOMENT ( AARON KIM JOHNSTON / RUSSELL CROWE CHRISTIANNE HIRT )
FOUR BROTHERS ( JOHN SINGLETON / MARK WAHLBERG ) no thai sub.
FOUR ROOMS ( QUENTIN TARANTINO,ALISON ANDERS,
ALEXANDRE ROCKWELL,ROBERT RODRIGUEZ )
THE FRENCH CONNECTION ( WILLIAM FRIEDKIN / GENE HACKMAN )
FRACTURE ( GREGORY HOBLIT / ANTHONY HOPKINS RYAN GOSLING )
FRAGS OF OUR FATHERS ( CLINT EASTWOOD / RYAN PHILLIPPE JESS BRADFORD ) พากษ์ไทย
FRAMED ( GOOFF SAX / TIMOTHY DALTON )


FREIGHT ( STUART St. PAUL / BILLY MURRAY CRAIG FAIRBRASS )
FRENZY ( ALFRED HITCHCOCK / JON FINCE BARRY FOSTER )
FRIDA ( JULIE TAYMOR / SALMA HAYEK )
FRIDAY THE 13th ( SEAN S. CUNNINGHAM/ BETSY PALMER ADRIENNE KING ) no thai sub.
FRIENDS ( LEWIS GILBERT / SEAN BURY ANICEE ALVINA )
FRIGHT CLUB ( DAVID FINCHER / BRAD PITT EDWARD NORTON )
FRIGHT NIGHT ( TOM HOLLAND / CHRIS SARANDON )
FRIGHT NIGHT ( ANTON YELCHIN / COLIN FARRELL )
FROM DUSK TILL DAWN ( ROBERT RODRIGUEZ HARVEY KEITEL GEORGE CLOONEY
FROM HERE TO ETERNITY ( FRED ZINENEMANN / BURT LANCASTER MONTGOMERY CLIFT )


FROM PARIS WITH LOVE ( PIERRE MOREL / JOHN TRAVOLTA JONATHAN RHYS MEYERS )
FROZEN ( ADAM GREEN / SHAWN ASHMORE EMMA BELL )
THE FUGITIVE ( ANDREW DAVIS / HARRISON FORD TOMMY LEE JONES )
FULL FRONTAL ( STEVEN SODERBERGH / JULIA ROBERTS DAVID DUCHOVNY )
FULL METAL JACKET ( STANLEY KUBRICK / MATTHEW MODINE ADAM BALDWIN )
FUNNY GAMES U.S. ( MICHAEL HANEKE / NAOMI WATTS TIM ROTH )


/ Title G / / Directed By / / Actor / Actress /

THE GANG ( JACQUES DERAY / ALAIN DELON )
GAMER ( NEVELDINE&TAYLOR / GERARD BUTLER )
GANGS OF NEW YORK ( MARTIN SCORSESE / LEONARDO DICAPRIO DANIEL DAY-LEWIS )
THE GAUNTLET ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD SONDRA LOCKE )
THE GENERAL'S DAUGHTER ( SIMON WEST / JOHN TRAVOLTA MADELEINE STOWE )
GET CARTER ( STEPHEN KAY / SYLVESTER STALLONE MIRANDA RICHARDSON )
GET SHORTY ( BARRY SONNENFELD / JOHN TRAVOLTA GENE HACKMAN )
THE GETAWAY ( SAM PECKINPAH / STEVE McQUEEN ALI MACGRAW )
THE GETAWAY ( ROGER DONALDSON / ALEC BALDWIN KIM BASINGER )
GHOST ( JERRY ZUCKER / PATRICK SWAYZE DEMI MOORE )


THE GHOST AND THE DARKNESS ( STEPHEN HOPKINS / MICHAEL DOUGLAS VAL KILMER )
GHOSTBUSTER 2 ( IVAN REITMAN / BILL MURRAY DAN AYKROYD )
THE GHOST WRITER ( ROMAN POLANSKI / EWAN McGREGOR PIERCE BROSNAN )
GIA ( MICHAEL CRISTOFER / ANGELINA JOLIE )
G.I. JANE ( RIDLEY SCOTT / DEMI MOORE VIGGO MORTENSEN )
THE GIRL WHO PLAYED WITH FIRE ( DANIEL ALFREDSON / MICHAEL NYQVIST NOOMI RAPACE )
THE GIRL WITH THE DRAGON TATTOO ( DAVID FINCHER / DANIEL CRAIG ROONEY MARA )
GIVE 'EM HELL MALONE ( RUSSELL MULCAHY / THOMAS JANE VING RHAMES ) no thai sub.
GLADIATOR ( RIDLEY SCOTT / RUSSELL CROWE JOAQUIN PHOENIX ) no thai sub.
GLORY ( EDWARD ZWICK / MATTHEW BRODERICK DENZEL WASHINGTON )


THE GODFATHER ( FRANCIS FORD COPPOLA / MARLON BRANDO AL PACINO )
THE GODFATHER PART II ( FRANCIS FORD COPPOLA / AL PACINO ROBERT DUVALL )
THE GODFATHER PART III ( FRANCIS FORD COPPOLA / DIANE KEATON AL PACINO )
THE GODS MUST BE CRAZY 2 ( JAMIE UYS / NIXAU )
GOING THE DISTANCE ( NANETTE BURSTEIN / DREW BARRYMORE JUSTIN LONG )
GOLDENEYE ( MARTIN CAMPBELL / PIERCE BROSNAN IZABELLA SCORUPCO )
THE GOOD, THE BAD AND THE UGLY ( SERGIO LEONE / CLINT EASTWOOD LEE VAN CLEEF ) no thai sub.
THE GOOD GIRL ( MIGUEL ARTETA / JENNIFER ANISTON JAKE GYLLENHALL )
GOOD MORNING VIETNAM ( BARRY LEVINSON / ROBIN WILLIAMS ) no thai sub.
GOOD WILL HUNTING ( GUS VAN SANT / ROBIN WILLIAMS MATT DAMON )


GOSFORD PARK ( ROBERT ALTMAN / EILEEN ATKINS )
THE GRADUATE ( MIKE NICHOLS / ANNE BANCROFT DUSTIN HOFFMAN )
THE GRAND DUEL ( GIANCARLO SANTI / LEE VAN CLEEF HORST FRANK )
GRAN TORINO ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD )
THE GREY ( JOE CARNAHAN / LIAM NEESON )
GREASE ( RANDAL KLEISER / JOHN TRAVOLTA OLIVIA NEWTON-JOHN )
THE GREAT ESCAPE ( PAUL BRICKHILL / STEVE McQUEEN JAMES GARNER )
THE GREAT GATSBY ( ROBERT MARKOWITZ/ TOBY STEPHENS MIRA SORVINO )
THE GREAT RAID ( JOHN DAHL / BENJAMIN BRATT JAMES FRANCO )
THE GREEN HORNET ( ALLEN REISNE / BRUCE LEE )


GREEN ZONE ( PAUL GREENGRASS / MATT DAMON )
THE GRUDGE ( TAKASHI SHIMIZU / SARAH MICHELLE GELLAR )
THE GUNS OF NAVARONE ( J.LEE THOMPSON / GREGORY PECK )
THE GUNRUNNER ( NARDO CASTILLO / KEVIN COSTNER )


/ Title H / / Directed By / / Actor / Actress /


HACHI ( LASSE HALLSTROM / RICHARD GERE JOAN ALLEN )
HAMBURGER HILL ( JOHN IRVIN / DON CHEADLE DYLAN McDERMOTT )
HANG 'EM HIGH ( TED POST / CLINT EASTWOOD )
THE HANGOVER ( TODD PHILLIPS / BRADLEY COOPER ZACH GALIFIANAKIS )
THE HANGOVER PART II ( TODD PHILLIPS / BRADLEY COOPER ZACH GALIFIANAKIS )
HANNA ( JOE WRIGHT / SAOIRSE RONAN ERIC BANA )
THE HAPPENING ( M.NIGHT SHYAMALAN / MARK WAHLBERG ZOOEY DESCHANEL )
HARD RAIN ( MIKAEL SALOMON / MORGAN FREEMAN CHRISTIAN SLATER )
HARRY BROWN ( DANIEL BARBER / MICHAEL CAINE EMILY MORTIMER )
HARRY POTTER AND THE DEATHLY HALLOWS :PART1 ( DAVID YATES / DANIEL RADCLIFFE )
HARRY POTTER AND THE DEATHLY HALLOWS: PART2 ( DAVID YATES / DANIEL RADCLIFFE )


HARSH TIMES ( DAVID AYER / CHRISTIAN BALE FREDDY RODRIGUEZ )
HAVANA ( SYDNEY POLLACK / ROBERT REDFORD LENA OLIN )
HAVOC ( BARBARA KOPPLE / ANNE HATHAWAY )
HAYWIRE ( STEVEN SODERBERGH / GINA CARANO )
HEART BURN ( MIKE NICHOLS / MERYL STREEP JACK NICHOLSON )
HEREAFTER ( CLINT EASTWOOD / MATT DAMON CECILE DE FRANCE )
HEAVEN ( TOM TYKWER / CATE BLANCHETT GIOVANNI RIBISI )
HEAVEN CAN WAIT ( WARREN BEATTY AND BUCK HENRY / WARREN BEATTY JULIE CHRISTIE )
HEAVEN'S BURNING ( CRAIG LAHIFF / RUSSELL CROWE YOUKI KUDOH )
HELL IS FOR HEROES ( DON SIEGEL / STEVE McQUEEN BOBBY DARIN )


HELL RIDE ( LARRY BISHOP / LARRY BISHOP MICHAEL MADSEN )
THE HELP ( TATE TAYLOR / EMMA STONE VIOLA DAVIS )
THE HEROES OF TELEMARK ( ANTHONY MANN / KIRK DOUGLAS RICHARD HARRIS )
HE'S JUST NOT THAT INTO YOU ( KEN KWAPIS / BEN AFFLECK JENNIFER ANISTON )
A HISTORY OF VIOLENCE ( DAVID CRONENBERG / VIGGO MORTENSEN MARIA BELLO )
HIDALGO ( JOE JOHNSTON / VIGGO MORTENSEN )
HIDDEN ( MICHAEL HANEKE / DANIEL AUTEUIL JULIETTE BINOCHE )
THE HIDDEN FORTRESS ( AKIRA KUROSAWA /
HIDE AND SEEK ( JOHN POLSON / ROBERT DE NIRO DAKOTA FANNING )
HIGH CRIMES ( CARL FRANKLIN / ASHLEY JUDD MORGAN FREEMAN )


HIGH NOON ( FRED ZINNEMANN / GARY COOPER THOMAS MITCHELL )
HIGH PLAINS DRIFTER ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD VERNA BLOOM )
THE HILLS HAVE EYES ( WES CRAVEN / SUSAN LANER ROBERT HOUSTON )
THE HIRE (A SERIES OF 8 SHORT FILMS)
HITCH HIKE ( PASQUALE FESTA CAMPANILE / FRANCO NERO CORINNE CLERY )
HITLER THE RISE OF EVIL ( CHRISTIAN DUGUAY / ROBERT CARLYLE STOCKARD CHANNING )
THE HIT LIST ( WILLIAM KAUFMAN / CUBA GOODING JR. COLE HAUSER )
HITMAN ( XAVIER GENS / TIMOTHY OLYPHANT )
THE HOLIDAY ( NANCY MEYERS/ CAMERON DIAZ KATE WINSLET )
HOLLOW MAN ( PAUL VERHOVEN / ELISABETH SHUE KEVIN BACON )


HOLY SMOKE ( JANE CAMPTION / KATE WINSLET HARVEY KEITEL )
A HOME AT THE END OF THE WORLD ( MICHAEL MAYER / COLIN FARRELL ROBIN WRIGHT PENN )
HORSEMEN ( JONAS AKERLUND / DENNIS QUAID ZIYI ZHANG )
HOSTAGE ( FLORENT SIRI / BRUCE WILLIS KEVIN POLLAK )
HOSTEL ( ELI ROTH / JAY HERNANDEZ ) no thai sub.
HOTEL RWANDA ( TERRY GEORGE / DON CHEADLE )
HOT SHOTS ( JIM ABRAHMAMS / CHARLIE SHEEN )
HOT SHOTS :PART DEUX ( JIM ABRAHMAMS / CHARLIE SHEEN )
THE HOT SPOT ( DENNIS HOPPER / DON JOHNSON VIRGINIA MADSEN )
HOUSE


THE HOWLING ( JOE DANTE / DEE WAIIAC)
HUGO ( MARTIN SCORSESE / BEN KINGSLEY )
THE HULK ( ANG LEE / ERIC BANA JENNIFER CONNELLY )
THE HUMAN STAIN ( ROBERT BENTON / ANTHONY HOPKINS NICOLE KIDMAN )
THE HUNTED ( WILLIAM FRIEDKIN / TOMMY LEE JONES BENICIO DEL TORO )
THE HURT LOCKER ( KATHRYN BIGELOW / JEREMY RENNER )


/ Title I / / Directed By / / Actor / Actress /

I AM SAM ( JESSIE NELSON / SEAN PENN MICHELL PFEIFFER )
ICARUS ( DOLPH LUNDGREN / DOLPH LUNDGREN )
THE ICE STORM ( ANG LEE / KEVIN KLINE JOAN ALLEN )
I COULD NEVER BE YOUR WOMAN ( AMY HECKERLING / MICHELLE PFEIFFER PAUL RUDD )
IDENTITY ( JAMES MANGOLD / JOHN CUSACK JAKE BUSEY )
THE IDES OF MARCH ( GEORGE CLOONEY / RYAN GOSLING GEORGE CLOONEY )
I FOR ICARUS ( HENRI VERNEUIL / YVES MONTAND )
IKE:COUNTDOWN TO D-DAY ( ROBERT HARMON / TOM SELLECK )
I KNOW WHO KILLED ME ( CHRIS SIVERTSON / LINDSAY LOHAN JULIA ORMOND )
THE ILLUTIONIST ( NEIL BURGER / EDWARD NORTON PAUL GIAMATTI )


I LOVE YOU PHILLIP MORRIS ( GLENN FICARRA / JIM CARREY EWAN McGREGOR )
INCEPTION ( CHRISTOPHER NOLAN / LEONARDO DICAPRIO )
INDEPENDENCE DAY ( ROLAND EMMERICH / WILL SMITH BILL PULLMAN )
INDESENT PROPOSAL ( ADRIAN LYNE / ROBERT REDFORD DEMI MOORE )
INDIANA JONES AND THE LAST CRUSADE ( STEVEN SPIELBERG / HARRISON FORD )
INDIANA JONES AND THE TEMPLE OF DOOM ( STEVEN SPIELBERG / HARRISON FORD )
THE INFORMANT ( STEVEN SODERBERGH / MATT DAMON )
THE INFORMERS ( GREGOR JORDAN / BILLY BOB THORNTON KIM BASINGER )
INGLOURIOUS BASTERDS ( QUENTIN TARANTINO / BRAD PITT SAMUEL L.JACKSON )
IN HELL ( RINGO LAM / JEAN-CLAUDE VAN DAMME )


INNOCENT VOICES ( LUIS MANDOKI / CARLOS PADILLA LEONOR VERALA)
IN THE ELECTRIC MIST ( BERTRAND TAVERNIER / TOMMY LEE JONES JOHN GOODMAN )
INSIDE MAN ( SPIKE LEE / DENZEL WASHINGTON CLIVE OWEN พากษ์ไทย
THE INSIDER ( MICHAEL MANN / AL PACINO RUSSELL CROWE )
INSIDE RING (LAURENT TUEL / JEAN RENO )
INSOMNIA ( CHRISTOPHER NOLAN / AL PACINO ROBIN WILLIAMS )
THE INTERNATIONAL ( TOM TYKWER / CLIVE OWEN NAOMI WATTS )
IN THE CUT ( JANE CAMPION / MEG RYAN MARK RURRALO )
IN THE LINE OF FIRE ( WOLFGANG PETERSEN / CLINT EASTWOOD JOHN MALKOVICH )
IN THE NAME OF THE FATHER ( JIM SHERIDAN / DANIEL DAY-LEWIS EMMA THOMPSON )


IN THE VALLEY OF ELAH ( PAUL HAGGIS / TOMMY LEE JONES CHARLIZE THERON )
IN TIME ( ANDREW NICCOL / AMANDA SEYFRIED JUSTIN TIMBERLAKE )
INTO THE BLUE ( JOHN STOCKWELL / PAUL WALKER JESSICA ALBA )
INTO THE NIGHT ( JOHN LANDIS / JEFF GOLDBLUM MICHELLE PEEIFFER )
THE INVASION ( OLIVER HIRSCHBIEGEL / MORGAN FREEMAN MATT DAMON )
THE ITALIAN JOB ( F.GARY GRAY / MARK WAHLBERG CHARLIZE THERON )
IRON MAN ( JON FAVREAU / ROBERT DOWNEY Jr. TERRENCE HOWARD )
IRREVERSIBLE ( NOE / MONICA BELLUCCI VINCENT CASSEL )
THE ISLAND OF DR. MOREAU ( JOHN FRANKENHEIMER / MARLON BRANDO VAL KILMER )


/ Title J / / Directed By / / Actor / Actress /


1 JACK AND JILL ( DENNIS DUGAN / ADAM SANDLER KATIE HOLMES )
2 JACKIE BROWN ( QUENTIN TARANTINO / PAM GRIER SAMUEL L.JACKSON )
3 JADE ( WILLIAM FRIEDKIN / DAVID CARUSO LINDA FORENTINO )
4 JASON AND THE ARGONAUTS ( DON CHAFFEY / TODD ARMSTRONG NANCY KOVACK )
5 JAWS2 ( JEANNOT SZWARC / ROY SCHEIDER )
6 JAWS THE REVENGE ( JOSEPH SARGENT / LORRAINE GARY )
7 JCVD ( MABROUK ELMECHRI / JEAN-CLAUDE VAN DAMME )
8 J.EDGAR ( CLINT EASTWOOD / LEONARDO DICAPRIO ARMIE HAMMER )
9 JESSE STONE SEA CHANGE ( ROBERT HARMON / TOM SELLECK KATHY BAKER )
10 THE JEWEL OF THE NILE ( LEWIS TEAGUE / MICHAEL DOUGLAS KATHLEEN TURNER )


11 JINDABYNE ( RAY LAWRENCE / LAURA LINNEY GABRIEL BYRNE )
12 JOHNNY HANDSOME ( WALTER HILL / MICKEY ROURKE )
13 JOHN Q. ( NICK CASSAVETES / DENZEL WASHINGTON )
14 JUDGE DREDD ( DANNY CANNON / SYLVESTER STALLONE )
15 JUDGEMENT NIGHT ( STEPHEN HOPKINS / EMILIO ESTEVEZ )
16 JUGGERNAUT ( RICHARD LESTER / RICHARD HARRIS OMAR SHARIF )
17 JURASSIC PARK ( STEVEN SPIELBERG / SAM NEILL LAURA DERN )
18 JURASSIC PARK III ( JOE JOHNSTON / SAM NEILL WILLIAM H. MACY )


/ Title K / / Directed By / / Actor / Actress /

1 THE KARATE KID ( HARALD ZWART / JADEN SMITH JACKIE CHAN )
2 KATYN ( ANDRZEJ WAJDA / MAJA OSTASZEWSKA )
3 KILL BILL Vol.1 ( QUENTIN TARANTINO / UMA THURMAN
4 KILL BILL Vol.2 ( QUENTIN TARANTINO / UMA THURMAN
5 THE KILLER ( DON SIEGEL / LEE MARVIN )
6 KILLER ELITE ( GARY McKENDRY / JASON STATHAM CLIVE OWEN )
7 THE KILLING FIELDS ( ROLAND JOFFE / SAM WATERSON Dr.HAING S.NGOR )
8 KILLSHOT ( JOHN MADDEN / DIANE LANE MICKEY ROURKE )
9 KILL THE IRISHMAN ( JONATHAN HENSLEIGH / RAY STEVENSON VINCENT D'ONOFRIO )
10 THE KING ( JAMES MARSH / GAEL GARCIA BERNAL WILLIAM HURT )


11 THE KING AND I ( WALTER LANG / DEBORAH KERR YUL BRYNNER )
12 KING ARTHUR ( ANTOINE FUQUA / CLIVE OWEN KEIRA KNIGHTLEY )
13 THE KINGDOM ( PETER BERG / JAMIE FOXX CHRIS COOPER )
14 KING KONG ( JOHN GUILLERMIN / JEFF BRIDGES JESSICA LANGE )
15 KING KONG LIVES ( JOHN GUILLERMIN / LINDA HAMILTON BRIAN KERWIN )
16 THE KING'S SPEECH ( TOM HOOPER / COLIN FIRTH GEOFFREY RUSH ป
17 A KISS BEFORE DYING ( JAMES DEARDEN / MATT DILLON SEAN YOUNG )
18 KISS OF DEATH ( BARBET SCHROEDER / DAVID CARUSO )
19 KISS OF THE DRAGON ( CHRIS NAHON / JET LI BRIDGET FONDA )
20 KNIGHT AND DAY ( JAMES MANGOLD / TOM CRUISE CAMERON DIAZ )


21 KNOCKAROUND GUYS ( DAVID LEVIEN / BRIAN KOPPELMAN BARRY PEPPER)
22 KOKODA : 39TH BATTALION ( ALISTER GRIERSON / JACK FINSTERER )
23 K2 ( FRANC RODDAM / MICHAEL BIEHN MATT CRAVEN )
24 K-19 THE WIDOWMAKER ( KATHRYN BIGLOW / HARRISON FORD LIAM NEESON )
25 K-911 ( CHARLES T.KANGANIS / JAMES BELUSHI )
26 KUNDUN ( MARTIN SCORSESE / TENZIN THUTHOB TSARONG )




/ Title L / / Directed By / / Actor / Actress /

LA COMUNIDAD ( ALEX DE LA LGLESIA / CARMEN MAURA )
L.A.CONFIDENTIAL ( CURTIS HANSON / KEVIN SPACEY RUSSELL CROWE )
LADDER 49 ( JAY RUSSELL / JOAQUIN PHOENIX JOHN TRAVOLTA )
THE LADY ( LUC BESSON / MICHELLE YEOH DAVID THEWLIS )
LAKE PLACID ( STEVE MINER / BILL PULLMAN BRIDGET FONDA )
LAND OF PLENTY ( WIM WENDERS / MICHELLE WILLIAMS JOHN DIEHL )
LARA CROFT:TOMB RAIDER ( SIMON WEST / ANGELINA JOLIE )
LARGO WINCH II ( JEROME SALLE / TOMER SISLEY SHARON STONE พากษ์ไทย
THE LAST BOY SCOUT ( TONY SCOTT / BRUCE WILLIS DAMON WAYANS )
THE LAST EMPEROR ( BERNARDO BERTOLUCCI / JOHN LONE JOAN CHEN )


THE LAST EXORCISM ( DANIEL STAMM / PATRICK FABIAN )
THE LAST GRENADE ( GORDON FLEMYNG / STANLEY BAKER ALEX CORD )
THE LAST HIT MAN ( CHRISTOPHER WARRE SMETS / JOE MANTEGNA )
THE LAST HUNTER ( ANTONIO MARGHERITI / DAVID WARBECK TISA FARROW )
LAST MAN STANDING ( WALTER HILL / BRUCE WILLIS CHRISTOPHER WALKEN )
THE LAST OF THE MOHICANS ( MICHAEL MANN / DANIEL DAY-LEWIS MADELEINE STOWE )
THE LAST SEDUCTION ( JOHN DAHL / LINDA FIORENTINO PETER BERG )
LAST TANGO IN PARIS ( BERNARDO BERTOLUCCI / MARLON BRANDO MARIA SCHNEIDER )
THE LAST TEMPTATION OF CHRIST ( MARTIN SCORSESE / WILLEM DAFOE HARVEY KEITEL )
THE LAST TRAPPER ( NICOLAS VANIER / NORMAN WINTHER MAY LOO )


LAUREL CANYON ( LISA CHOLODENKO / FRANCES McDORMAND KATE BECKINSALE )
LAYER CAKE ( MATTHEW VAUGHN / DANIEL CRAIG COLM MEANEY )
THE LAZARUS PROJECT ( JOHN PATRICK GLENN / PAUL WALKER PIPER PERABO )
THE LEAGUE OF EXTRAORDINARY GENTLEMEN ( STEPHEN NORRINGTON / SEAN CONNERY )
LEAVING LAS VEGAS ( MIKE FIGGIS / NICOLAS CAGE ELISABETH SHUE )
THE LEGENDS OF THE FALL ( EDWARD ZWICK / BRAD PITT ANTHONY HOPKINS )
THE LEGEND OF 1900 ( GIUSEPPE TORNATORE / TIM ROTH )
THE LEGEND OF ZORRO ( MARTIN CAMPBELL / ANTONIO BANDERAS CATHERINE ZETA-JONES )
LEON:THE PROFESSIONAL ( LUC BESSON / JEAN RENO GARY OLDMAN )


LE SAMOURAI ( JEAN-PIERRE MELVILLE / ALAIN DELON )
LETHAL WEAPON ( RICHARD DONNER / MEL GIBSON DANNY GLOVER )
LETHAL WEAPON 2 ( RICHARD DONNER / MEL GIBSON DANNY GLOVER )
LETHAL WEAPON 3 ( RICHARD DONNER / MEL GIBSON DANNY GLOVER )
LETHAL WEAPON 4 ( RICHARD DONNER / MEL GIBSON DANNY GLOVER )
LET SLEEPING CORPSESLIE ( JORGE GRAU / ARTHUR KENNEDY )
LETTER FROM IWO JIMA ( CLINT EASTWOOD / KEN WATANABE )
LETTERS TO JULIET ( GARY WINICK / AMANDA SEYFRIED CHRISTOPHER EGAN )
LET THE RIGHT ONE IN ( TOMAS ALFREDSON / KARE HEDEBRANT )
THE LIFE OF DAVID GALE ( ALAN PARKER / KEVIN SPACEY KATE WINSLET )


LICENCE TO KILL ( JUD TAYLOR / DENZEL WASHINGTON )
LICENCE TO KILL ( JOHN GLEN / TIMOTHY DALTON )
LIFE AS A HOUSE ( IRWIN WINKLER / KEVIN KLINE KRISTIN SCOTT THOMAS )
THE LINCOLN LAWYER ( BRAD FURMAN / MATTHEW McCONAUGHEY )
THE LION KING 2
LIPSTICK ( LAMONT JOHNSON / MARGAUX HEMINGWAY )
LITTLE BIG MAN ( ARTHUR PENN / DUSTIN HOFFMAN FAYE DUNAWAY )
LITTLE BUDDHA ( BERNARDO BERTOLUCCI / KEANU REEVES )
LITTLE CHILDREN ( TODD FIELD / KATE WINSLET JENNIFER CONNELLY )
LIVE WIRE ( CHRISTIAN DUGUAY / PIERCE BROSNAN RON SILVER )


THE LIVING DAYLIGHTS ( JOHN GLEN / TIMOTHY DALTON )
THE LIVING AND THE DEAD ( SIMON RUMLEY / LEO BILL KATE FAHY )
LOADED GUNS ( FERNANDO DI LEO / URSULA ANDRESS )
LOCK STOCK&TWO SMOKING BARRELS ( GUY RITCHIE / JASON FLEMYNG )
LONDON ( HUNTER RICHARDS / CHRIS EVANS JESSICA BIEL )
THE LONGEST DAY ( KEN ANNAKIN / ANDREW MARTON BERNHARD WICKI )
THE LONG KISS GOODNIGHT ( RENNY HARLIN / GEENA DAVIS SAMUEL L. JACKSON )
LOOK WHO'S TALKING NOW ( TOM ROPELEWSKI / JOHN TRAVOLTA KIRSTIE ALLEY ) no thai sub.
THE LORD OF THE RINGS:THE FELLOWSHIP OF THE RING ( PETER JACKSON / ELIJAH WOOD IAN McKELLEN )
THE LORD OF THE RINGS:THE TWO TOWERS ( PETER JACKSON / ELIJAH WOOD IAN McKELLEN )


LORD OF WAR ( ANDREW NICCOL / NICOLAS CAGE JARED LETO )
LOST IN TRANSLATION ( SOFIA COPPOLA / BILL MURRAY SCARLETT JOHANSSON )
LOST SOULS ( JANUSZ KAMINSKI / WINONA RYDER BEN CHAPLIN )
LOCAL HERO ( BILL FORSYTH / BURT LANCASTER PETER RIEGERT )
LOVE ACTUALLY ( RICHARD CURTIS / ALAN RICKMAN BILL NIGHY )
LOVE AND BULLETS ( STUART ROSENBERG / CHARLES BRONSON )
LOVE HAPPENS ( BRANDON CAMP / AARON ECKHART JENNIFER ANISTON )
THE LOVER ( JEAN-JACQUES ANNAUD / JANE MARCH TONY LEUNG )
LOVING YOU ( HAL KENTER / ELVIS PRESLEY )
LUCKY YOU ( CURTIS HANSON / ERIC BANA DREW BARRYMORE )


/ Title M / / Directed By / / Actor / Actress /


MACHETE ( ROBERT RODRIGUEZ,ETHAN MANIQUIS / DANNY TREJO )
MACHINE GUN PREACHER ( MARC FORSTER /GERARD BUTLER MICHELLE MONAGHAN )
MAD MAX ( GEORGE MILLER / MEL GIBSON JOANNE SAMUEL
THE MAGNIFICENT SEVEN ( JOHN STURGES / YUL BRYNNER ELI WALLACH ) no thai sub.
MAGNUM FORCE ( TED POST / CLINT EASTWOOD )
MALICE ( HAROLD BECKER / ALEC BALDWIN NICOLE KIDMAN )
A MAN APART ( F.GARYGRAY / VIN DIESEL )
MAN OF THE HOUSE ( STEPHEN HEREK / TOMMY LEE JONES ANNE ARCHER )
MAN ON A LEDGE ( ASGER LETH / SAM WORTHINGTON ELIZABETH BANKS )
MAN ON FIRE ( TONY SCOTT / DENZEL WASHINGTON DAKOTA FANNING )


THE MAN WHO STARE AT GOATS ( GRANT HESLOV / EWAN McGREGOR GEORGE CLOONEY )
MATCH POINT ( WOODY ALLEN / BRIAN COX MATTHEW GOODE )
MALENA ( GIUSSEPPE TORNATORE / MONICA BELLUCCI )
MARKED FOR DEATH ( DWIGHT H.LITTLE / STEVEN SEAGAL )
MAVERICK ( RICHARD DONNER / MEL GIBSON JODIE FOSTER )
MA VIE EN ROSE ( ALAIN BERLINER / MICHELE LAROQUE )
THE MASK ( CHARLES RUSSELL / JIM CARREY CAMERON DIAZ )
MAX PAYNE ( JOHN MOORE / MARK WAHLBERG MILA KUNIS ) พากษ์ไทย
MCHALE'S NAVY ( BRYAN SPICER / TOM ARNOLD DAVID ALAN GRIER)
THE MECHANIC ( MICHAEL WINNER / CHARLES BRONSON JAN-MICHAEL VINCENT )
THE MECHANIC ( SIMON WEST / JASON STATHAM )

THE MEDALLION ( GORDON CHAN / JACKIE CHAN LEE EVANS )
MEET JOE BLACK ( MARTIN BREST/ BRAD PITT ANTHONY HOPKINS )
MELODY ( WARIS HUSSEIN / JACK WILD MARK LESTER )
MEMENTO ( CHRISTOPHER NOLAN / GUY PEARCE )
MEN WHO HATE WOMEN ( NIELS ARDEN OPLEV / MICHAEL NYQVIST NOOMI RAPACE )
MERCURY RISING ( HAROLD BECKER / BRUCE WILLIS ALEC BALDWIN )
MERRY CHRISTMAS MR.LAWRENCE ( NAGISA OSHIMA / DAVID BOWIE TAKESHI KITANO )
THE METAL YEARS ( PENELOPE SPHEERIS / JOE PERRY STEVEN TYLER )
METRO ( THOMAS CARTER / EDDIE MURPHY MICHAEL RAPAPORT )
THE MEXICAN ( GORE VERBINSKI / JULIA ROBERTS BRAD PITT )


MIAMI VICE ( MICHAEL MANN / JAMIE FOXX COLIN FARRELL )
MICHAEL CLAYTON ( TONY GILROY / GEORGE CLOONEY )
MIDNIGHT RUN ( MARTIN BREST ROBERT DE NIRO CHARLES GRODIN )
MIGHTY JOE YOUNG ( ERNEST B.SCHOEDSACK / TERRY MOORE BEN JOHNSON )
MIKE BLUEBERRY ( JAN KOUNEN / VINCENT CASSEL JULIETTE LEWIS )
MILES FROM HOME ( GARY SINISE / RICHARD GERE KEVIN ANDERSON )
MINDHUNTERS ( RENNY HARLIN / EION BAILEY PATRICIA VELASQUEZ )
THE MINISTERS ( FRANC REYES / JOHN LEGUIZAMO PETER SARSGAARD )
MINORITY REPORT ( STEVEN SPIELBERG / TOM CRUISE COLIN FARRELL ) พากษ์ไทย
MISSING ( COSTA-GAVRAS / JACK LEMMON SISSY SPACEK )


MISSION : IMPOSSIBLE ( BRIAN DE PALMA / TOM CRUISE )
MISSION : IMPOSSIBLE II ( JOHN WOO / TOM CRUISE )
MISSION : IMPOSSIBLE III ( J.J.ABRAMS / TOM CRUIS )
MISSION : IMPOSSIBLE IIII:GHOST PROTOCOL ( BRAD BIRD / TOM CRUISE )
MISSION TO MARS ( BRIAN DE PALMA / GARY SINISE TIM ROBBINS
THE MIST ( FRANK DARABONT / THOMAS JANE MARCIA GAY HARDEN )
MILLION DOLLAR BABY ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD HILARY SWANK )
MISSING IN ACTION ( JOSEPH ZITO / CHUCK NORRIS )
MONSTER'S BALL ( MARC FORSTER / BILLY BOB THORNTON HALLE BERRY )
MOSCOW CHILL ( CHRIS SOLIMINE / NORMAN REEDUS )


MOST WANTED ( DAVID GLENN HOGAN / KEENEN IVORY WAYANS JON VOIGHT )
MOTHMAN ( SHELDON WILSON / JEWEL STAITE CONNOR FOX )
THE MOTHMAN PROPHECIE ( MARK PELLINGTON / RICHARD GERE LAURA LINNEY )
THE MOTORCYCLE DIARIES ( WALTER SALLES / GAEL GARCIA BERNAL )
THE MOUNTAIN OF CANNIBALS ( SERGIO MARTINO / URSULA ANDRESS STACY KEACH )
MR. AND MRS. SMITH ( DOUG LIMAN / BRAD PITT ANGELINA JOLIE )
MR.HOLLAND'S OPUS ( STEPHEN HEREK / RICHARD DREYFUSS )
MUNICH ( STEVEN SPIELBERG / ERIC BANA DANIEL CRAIG )
MULHOLLAND FALLS ( LEE TAMAHORI / NICK NOLTE MELANIE GRIFFITH )
MUSIC AND LYRICS ( MARC LAWRENCE / HUGH GRANT DREW BARRYMORE )
MUSIC OF THE HEART ( WES CRAVEN / MERYL STREEP AIDAN QUINN )


MUTANT CHRONICLES ( SIMON HUNTER / THOMAS JANE RON PERLMAN )
MY NAME IS JOE ( KEN LOACH / PETER MULLAN LOUISE GOODALL )
MY NAME IS NOBODY ( TONINO VALERII&SERGIO LEONE / TERENCE HILL HENRY FONDA )
MY OWN PRIVATE IDAHO ( GUS VAN SANT / RIVER PHOENIX KEANU REEVES )
MY SISTER'S KEEPER ( NICK CASSAVETES / CAMERON DIAZ ABIGAIL BRESLIN )
MY SOUL TO TAKE ( WES CRAVEN / MAX THIERIOT DENZEL WHITAKER )
MYSTIC RIVER ( CLINT EASTWOOD / SEAN PENN TIM ROBBINS )



/ Title N / / Directed By / / Actor / Actress /


1 NAKED LUNCH ( DAVID CRONENBERG / PETER WELLER JUDY DAVIS ) no thai sub.
2 THE NAKED PREY ( CORNEL WILDE / CORNEL WILDE )
3 NAPOLEON ( YVES SIMONEAU / CHRISTIAN CLAVIER ISABELLA ROSSELLINI )
4 NARROW MARGIN ( PETER RYAMS / GENE HACKMAN ANNE ARCHER
5 NATURAL BORN KILLERS ( OLIVER STONE / WOODYHARRELSON JULIETTE LEWIS )
6 NAVY SEALS ( LEWIS TEAGUE / CHARLIE SHEEN MICHAEL BIEHN )
7 NEVER SAY NEVER AGAIN ( IRVIN KERSHNER / SEAN CONNERY )
8 THE NEW DAUGHTER ( LUIS BERDEJO / KEVIN COSTNER )
9 THE NEW WORLD (TERRENCE MALICK / CHRISTOPHER PLUMMER CHRISTIAN BALE )
10 NEW YEAR 'S EVE ( GARRY MARSHALL )
11 NEW YORK, I LOVE YOU ( DIFFERENT DIRECTOR )


12 NEXT ( LEE TAMAHORI / NICOLAS CAGE JESSICA BIEL )
13 THE NEXT THREE DAYS ( PAUL HAGGIS / RUSSELL CROWE ELIZABETH BANKS )
14 THE NEGOTIATOR ( F.GARY GRAY / SAMUELL. JACKSON KEVIN SPACEY )
15 NIGHTHAWKS ( BRUCE MALMUTH / BILLY DEE WILLIAMS LINDSAY WAGNER )
16 NIKITA ( LUC BESSON / ANNE PARILLAUD )
17 THE NINE GATE ( ROMAN POLANSKI / JOHNNY DEPP )
18 9 1/2 WEEKS ( ADRIAN LYNE / MICKEY ROURKE KIM BASINGER )
19 NIXON ( OLIVER STONE / ANTHONY HOPKINS )
20 NO COUNTRY FOR OLD MEN ( JOEL COENÐAN COEN / TOMMY LEE JONES JAVIER BARDEM )
21 NO ESCAPE ( MARTIN CAMPBELL / RAY LIOTTA )


22 NORTH ( ROB REINER / ELIJAH WOOD BRUCE WILLIS )
23 NO STRINGS ATTACHED ( IVAN REITMAN / NATALIE PORTMAN ASHTON KUTCHER )
24 NO TIME TO FEAR ( MICHAEL KORBIC / JAMES DEBELLO )
25 NOTTING HILL ( ROGER MICHELL / JULIA ROBERTS HUGH GRANT )
26 NO WAY BACK ( FRANK CAPPELLO / RUSSELL CROWE HELEN SLATER )
27 NOWHERE IN AFRICA ( CAROLINE LINK / JULIANE KOHLER MERAB NINIDZE )
28 NUDE NUNS WITH BIG GUNS ( JOSEPH GUZMAN / ASUN ORTEGA DAVID CASTRO )


/ Title O / / Directed By / / Actor / Actress /


1 OCEAN'S ELEVEN ( STEVEN SODERBERGH / GEORGE CLOONEY MATT DAMON )
2 OCEAN'S TWELVE ( STEVEN SODERBERGH / GEORGE CLOONEY BRAD PITT)
3 OCEAN'S THIRTEEN ( STEVEN SODERBERGH / GEORGE CLOONEY BRAD PITT )
4 AN OFFICER AND A GENTLEMAN ( TAYLOR HACKFORD / RICHARD GERE DEBRA WINGER )
5 OLIVER TWIST ( ROMAN POLANSKI / BEN KINGSLEY JAMIE FOREMAN )
6 ONCE ( JOHN CARNEY / GLEN HANSARD MARKETA IRGLOVA )
7 ONCE FALLEN ( ASH ADAMS / BRIAN PRESLEY TARAJI P.HENSON )
8 ONCE UPON A TIME IN THE WEST (SERGIO LEONE / CLAUDIA CARDINALE CHARLES BRONSON )
9 ONE DAY ( LONE SCHERFIG / ANNE HATHAWAY JIM STURGESS )
10 ONE NIGHT STAND ( MIKE FIGGIS / WESLEY SNIPES NASTASSJA KINSKI )


11 ON HER MAJESTY'S SECRET SERVICE ( PETER HUNT / GEORGE LAZENBY DIANA RIGG )
12 OPEN RANGE ( KEVIN COSTNER / ROBERT DUVALL KEVIN COSTNER )
13 THE OTHER SIDE OF THE BED ( EMILIO MARTINEZ-LAZARO/ ERNESTO ALTERIO PAZ VEGA )
14 THE OTHER SIDE OF HEAVEN ( MITCH DAVIS / CHRISTOPHER GORHAM ANNE HATHAWAY )
15 OUT LAW ( NICK LOVE / SEAN BEAN DANNY DYER )
16 THE OUTLAW JOSEY WALES ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD )
17 OUT FOR JUSTICE ( JOHN FLYNN / STEVEN SEAGAL )
18 OUT OF TIME ( CARL FRANKLIN / DENZEL WASHINGTON EVA MENDES )
19 THE OUTSIDERS ( RACHID BOUCHAREB / JAMEL DEBBOUZE ROSCHDY ZEM )
20 OUTSIDE THE LAW ( RACHID BOUCHAREB / JAMEL DEBBOUZE ROSCHDY ZEM )


/ Title P / / Directed By / / Actor / Actress /

PALE RIDER ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD)
PAPARAZZI ( PAUL ABASCAL / COLE HAUSER ROBIN TUNNEY )
PAPILLON ( FRANKLIN J. SCHAFFNER / STEVE McQUEEN DUSTIN HOFFMAN )
THE PAINTED VEIL ( JOHN CURRAN / NAOMI WATTS EDWARD NORTON )
THE PARALLAX VIEW ( ALAN J.PAKULA / WARREN BEATTY )
PARIS ( CEDRIC KLAPISCH / JULIETTE BINOCHE ROMAIN DURIS )
THE PATRIOT ( DEAN SEMLER / STEVEN SEAGAL )
THE PATRIOT ( ROLAND EMMERICH / MEL GIBSONS HEATH LEDGER)
THE PASSAGE ( LEE THOMPSON / ANTHONY QUINN JAMES MASON )
A PASSAGE TO INDIA ( DAVID LEAN / JUDY DAVIS VICTOR BANERJEE )


PASSENGERS ( RODRIGO GARCIA / ANNE HATHAWAY PATRICK WILSON )
PASSENGER 57 ( KEVIN HOOKS / WESLEY SNIPES )
PATRIOT GAMES ( PHILLIP NOYCE / HARRISON FORD ANNE ARCHER )
PAYBACK ( BRIAN HELGELAND / MEL GIBSONS )
THE PEACEMAKER ( MIMI LEDER / GEORGE CLOONEY NICOLE KIDMAN )
PEARL HARBOR ( MICHAEL BAY / BEN AFFLECK JOSH HARTNETT )
THE PELICAN BRIEF ( ALAN J.PAKULA / JULIA ROBERTS DENZEL WASHINGTON )
PELLE THE CONQUEROR ( BILLE AUGUST / MAX VON SYDOW PELLE HVENEGAARD )
THE PEOPLE UNDER THE STAIRS ( WES CRAVEN / BRANDON ADAMS
PERFECT ( JAMES BRIDGES / JOHN TRAVOLTA JAMIE LEE CURTIS )


A PERFECT GETAWAY ( DAVID TWOHY / TIMOTHY OLYPHANT MILLA JOVOVICH )
A PERFECT WORLD ( CLINT EASTWOOD / KEVIN COSTNER CLINT EASTWOOD )
PERFUME-THE STORY OF A MURDERER ( TOM TYKWER / BEN WHISHAW ALAN RICKMAN )
PET SEMATARY ( MARY LAMBERT / DALE MIDKIFF )
PHILADELPHIA ( JONATHAN DEMME / TOM HANKS DENZEL WASHINGTON )
THE PIANO ( JANE CAMPION / HOLLY HUNTER HARVEY KEITEL )
THE PIANO TEACHER ( MICHAEL HANEKE / ISABELLE HUPPERT )
PINK CADILLAC ( BUDDY VAN HORN / CLINT EASTWOOD BERNADETTE PETERS )
PINOCCHIO ( ROBERTO BENIGNI / ROBERTO BENIGNI )
PIRANHA ( ALEXANDRE AJA / ELISABETH SHUE ADAM SCOTT )


PIRATES OF THE CARIBBEAN:THE CURSE OF THE BLACK PEARL / ( GORE VERBINSKI JOHNNY DEPP GEOFFREY RUSH )
PIRATES OF THE CARIBBEAN:ON STRANGER TIDES / ( ROB MARSHALL JOHNNY DEPP PENELOPE CRUZ )
PISTOL WHIPPED ( ROEL REINE / STEVEN SEAGAL )
PLANET TERROR ( ROBERT RODRIGUEZ / ROSE McGOWAN )
POINT BREAK ( KATHRYN BIGELOW / KEANU REEVES PATRICK SWAYZE )
POSEIDON ( WOLFGANG PETERSEN / KURT RUSSELL JOSH LUCAS )
THE POSTMAN ( KEVIN COSTNER / KEVIN COSTNER )
THE POSEIDON ADVENTURE ( JOHN PUTCH / ADAM BALDWIN )
PREDATOR ( JOHN McTIERNAN / ARNOLD SCHWARZENEGGER )
THE PRESTIGE ( CHRISTOPHER NOLAN / HUGH JACKMAN CHRISTIAN BALE )


PRESUMED INNOCENT ( ALAN J.PAKULA / HARRISON FORD )
PRETTY WOMAN ( GARRY MARSHALL / RICHARD GERE JULIA ROBERTS )
PREY ( DARRELL JAMES ROODT / BRIDGET MOYNAHAN PETER WELLER )
PRIDE AND GLORY ( GAVIN O'CONNOR / EDWARD NORTON COLIN FARRELL ) )
PRIME CUT ( MICHAEL RITCHIE / LEE MARVIN GENE HACKMAN )
PRIMEVAL ( MICHAEL KATLEMAN / DOMINIC PURCELL ORLANDO JONES )
PRIVATE SCHOOL ( NOEL BLACK / PHOEBE CATES )
THE PROFESSIONAL ( GEORGES LAUTNER / JEAN-PAUL BELMONDO )
PROOF ( JOHN MADDEN / GWYNETH PALTROW JAKE GYLLENHALL )
PROOF OF LIFE ( TAYLOR HACKFORD / MEG RYAN RUSSELL CROWE )


p.s. ( DYLAN KIDD / LAURA LINNEY TOPHER GRACE )
P.S. I LOVE YOU ( RICHARD LAGRAVENESE / HILARY SWANK GERARD BUTLER )
P2 ( FRANCK KHALFOUN / WES BENTLEY RACHEL NICHOLS )
PUBLIC ENEMIES ( MICHAEL MANN / JOHNNY DEPP CHRISTIAN BALE ) no thai sub.
PULP FICTION QUENTIN TARANTINO / JOHN TRAVOLTA UMA THURMAN )
PUNCTURE ( ADAM&MARK KASSEN / CHRIS EVANS )
THE PUNISHER ( MARK GOLDBLATT / DOLPH LUNDGREN )
THE PUNISHER ( JONATHAN HENSLEIGH / THOMAS JANE JOHN TRAVOLTA )
PUNISHER:WAR ZONE ( LEXI ALEXANDER / RAY STEVENSON DOMINIC WEST )


/ Title Q / / Directed By / / Actor / Actress /



1 QUANTUM OF SOLACE ( MARC FORSTER / DANIEL CRAIG OLGA KURYLENKO )
2 THE QUEEN ( STEPHEN FREARS / HELEN MIRREN MICHAEL SHEEN )
3 THE QUICK AND THE DEAD ( SAM RAIMI / SHARON STONE GENE HACKMAN )
4 THE QUIET AMERICAN ( PHILLIP NOYCE / MICHAEL CAINE BRENDAN FRASER ) พากษ์ไทย



/ Title R / / Directed By / / Actor / Actress /


RACHEL GETTING MARRIED ( JONATHAN DEMME / ANNE HATHAWAY )
RACING WITH THE MOON ( RICHARD BENJAMIN /SEAN PENN ELIZABETH McGOVERN )
RAGING BULL ( MARTIN SCORSESE / ROBERT DE NIRO )
RAISE YOUR VOICE ( SEAN McNAMARA / HILARY DUFF )
RAMBO/FIRST BLOOD PART II ( GEORGE P. COSMATOS / SYLVESTER STALLONE )
RAMBO III ( PETER MACDONALD / SYLVESTER STALLONE )
RAMBO 4 ( SYLVESTER STALLONE / SYLVESTER STALLONE ) no thai sub.
RAMPART ( OREN MOVERMAN / WOODY HARRELSON )
RANSOM ( RON HOWARD / MEL GIBSONS )
RAPID FIRE ( DWIGHT H. LITTLE / BRANDON LEE )


RASHOMON ( AKIRA KUROSAWA / TOSHIRO MIFUNE MACHIKO KYO )
RAW DEAL ( JOHN IRVIN / ARNOLD SCHWARZENEGER )
THE READER ( STEPHEN DALDRY / KATE WINSLET RALPH FIENNES )
REAL STEEL ( SHAWN LEVY / HUGH JACKMAN DAKOTA GOYO )
RED ( ROBERT SCHWENTKE / BRUCE WILLIS MORGAN FREEMAN )
RED BEARD ( AKIRA KUROSAWA / TOSHIRO MIFUNE )
RED DRAGON ( BRETT RATNER / ANTHONY HOPKINS EDWARD NORTON )
RED EYE ( WES CRAVEN / RACHEL McADAMS CILLIAN MURPHY )
RED HEAT ( WALTER HILL / ARNOLD SCHWARZENEGER JAMES BELUSHI )
RED SCORPION ( JOSEPH ZITO / DOLPH LUNDGREN )
RED SUN ( TERENCE YOUNG / CHARLES BRONSON )


REIGN OF FIRE ( ROB BOWMAN / MATTHEW McCONAUGHEY CHRISTIAN BALE )
REINDEER GAMES ( JOHN FRANKENHEIMER / BEN AFFLECK GARY SINISE )
THE RELIC ( PETER HYAMS / PENELOPE ANN MILLER TOM SIZEMORE )
REMEMBER ME ( ALLEN COULTER / ROBERT PATTINSON EMILIE DE RAVIN )
THE REPLACEMENT KILLERS ( ANTOINE FUQUA / CHOW YUN-FAT MIRA SORVINO )
THE REPLACEMENTS ( HOWARD DEUTCH / KEANU REEVES GENE HACKMAN )
REPO MEN ( MIGUEL SAPOCHNIK / JUDE LAW FOREST WHITAKER )
RESERVATION ROAD ( TERRY GEORGE / JOAQUIN PHOENIX MARK RUFFALO )
RESERVOIR DOGS ( QUENTIN TARANTINO / HARVEY KEITEL TIM ROTH )
RESCUE DAWN ( WERNER HERZOG / CHRISTIAN BALE STEVE ZAHN )


THE RESIDENT ( ANTTI J. JOKINEN / HILLARY SWANK JEFFREY DEAN MORGAN )
RESISTANCE ( TODD KOMARNICKI / BILL PAXTON JULIA ORMOND )
RESTORATION ( MICHAEL HOFFMAN / ROBERT DOWNEY Jr. SAM NEIL )
THE RETURN OF THE LIVING DEAD ( DAN O'BANNON/ CLU GULAGER )
REVOLUTIONARY ROAD ( SAM MENDES / LEONARDO DICAPRIO KATE WINSLET )
REVOLUTION REVISITED ( HUGH HUDSON / AL PACINO DONALD SUTHERLAND )
RIGHTEOUS KILL ( JON AVNET / ROBERT DE NIRO AL PACINO )
THE RIGHT STUFF ( PHILIP KAUFMAN / SAM SHEPARD SCOTT GLEN )
THE RING ( GORE VERBINSKI / NAOMI WATTS )
RIPLEY'S GAME ( LILIANA CAVANI / JOHN MALKOVICH DOUGRAY SCOTT )


RISING SUN ( PHILIP KAUFMAN / SEAN CONNERY WESLEY SNIPES )
RITES OF PASSAGE ( W. PETER LLIFF / WES BENTLEY )
A RIVER RUNS THROUGH IT ROBERT REDFORD / CRAIG SHEFFER BRAD PITT )
THE RIVER WILD ( CURTIS HANSON / MERLYL STREEP KEVIN BACON )
THE ROAD ( JOHN HILLCOAT / VIGGO MORTENSEN )
ROAD TO PERDITION ( SAM MENDES / TOM HANKS PAUL NEWMAN )
THE ROAD WARRIOR ( GEORGE MILLER / MEL GIBSON )
ROBIN HOOD ( RIDLEY SCOTT / RUSSELL CROWE CATE BLANCHETT )
ROBINSON CRUSOE ( ROD K.HARDY,GEORGE MILLER / PIERCE BROSNAN )
ROBOT ( S SHANKAR / RAJINIKANTH )


ROBSESSED ( IRENE ANTONIADES / ROBERT PATTINSON )
THE ROCKETEER ( JOE JOHNSTON / BILL CAMBELL JENNIFER CONNELLY )
ROCKY ( JOHN G. AVILDSEN / SYLVESTER STALLONE )
THE ROMANTICS ( GALT NIEDERHOFFER / KATIE HOLMES ANNA PAQUIN )
RONIN ( JOHN FRANKENHEIMER / ROBERT DE NIRO JEAN RENO )
THE ROOKIE ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD CHARLIE SHEEN ) no thai sub.
ROTT WEILER ( BRIAN YUZNA / WILLIAM MILLER )
ROUND MIDNIGHT ( BERTRAND TAVERNIER / DEXTER GORDAN FRANCOIS CLUZET )
ROYCE ( ROD HOLCOMB / JAMES BELUSHI )
A RUMOR OF WAR ( RICHARD HEFFRON / RICHARD BRADFORD JEFF DANIELS )


RUDYARD KIPLING'S THE JUNGLE BOOK ( STEPHEN SOMMERS / JASON SCOTT LEE )
RUNAWAY JURY ( GARY FLEDER / JOHN CUSACK GENE HACKMAN )
THE RUNAWAYS ( FLORIA SIGISMONDI / KRISTEN STEWART DAKOTA FANNING )
RUNNING SCARED ( WAYNE KRAMER / PAUL WALKER CAMERON BRIGHT )
RULES OF ENGAGEMENT ( WILLIAM FRIEDKIN / TOMMY LEE JONES SAMUEL L. JACKSON )
RUSH HOUR ( BRETT RATNER / JACKIE CHAN CHRIS TUCKER )
RUSH HOUR 3 ( BRETT RATNER / JACKIE CHAN CHRIS TUCKER )
RUST ( CORBIN BERNSEN / CORBIN BERNSEN )
RV ( BARRY SONNENFELD / ROBIN WILLIAMS JEFF DANIELS )


/ Title S / / Directed By / / Actor / Actress /

SAFE HOUSE ( DANIEL ESPINOSA / DENZEL WASHINGTON RYAN REYNOLDS
SAHARA ( BECK EISNER / MATTHEW McCONAUGHEY PENELOPE CRUZ )
THE SAINT ( PHILIP NOYCE / VAL KILMER ELISABETH SHUE )
SALAAM BOMBAY ( MIRA NAIR / SHAFIQ SYED )
SALT ( PHILIP NOYCE / ANGELINA JOLIE LIEV SCHREIBER )
SANCTUM ( ALISTER GRIERSON / RICHARD ROXBURGH )
SCANDAL ( MICHAEL CATON-JONES / JOHN HURT JOANNE WHALLY-KILMER )
SCREW BALL ( REFAL ZIELINSKI / PETER KELEGHAN KENT DEUTERS )
SECONDHAND LIONS ( TIM McCANLIES / MICHAEL CAINE ROBERT DUVALL )
SECOND IN COMMAND ( SIMON FELLOWS / JEAN-CLAUDE VAN DAMME )


SCARFACE ( BRIAN DE PALMA / AL PACINO )
SCARY MOVIE ( KEENEN IVORY WAYANS / CARMEN ELECTRA DAVE SHERIDAN )
SCARY MOVIE 2 ( KEENEN IVORY WAYANS / MARLON WAYANS SHAWN WAYANS )
SCARY MOVIE 4 ( DAVID ZUCKER / ANNA FARIS REGINA HALL )
SEA OF LOVE ( HAROLD BECKER / AL PACINO ELLEN BARKIN )
SEEKING JUSTICE ( ROGER DONALDSON / NICOLAS CAGE JANUARY JONES )
SEMUM ( HASAN KARACADAG / AYCA INCI )
SENSE AND SENSIBILITY ( ANG LEE / EMMA THOMPSON ALAN RICKMAN )
SEPARATE LIES ( JULIAN FELLOWES / EMILY WATSON TOM WILKINSON )
SERAPHIM FALLS ( DAVID VON ANCKEN / LIAM NEESON PIERCE BROSNAN )

/
SERENDIPITY ( PETER CHELSOM JOHN CUSACK KATE BECKINSALE )
A SERIOUS MAN ( ETHAN COEN,JOEL COEN / MICHAEL STUHLBARG RICHARD KIND )
THE SERPENT AND THE RAINBOW ( WES CRAVEN / BILL PULLMAN )
SERPICO ( SIDNEY LUMET / AL PACINO )
SET IT OFF ( F.GARY GRAY / JADA PINKETT VIVICA A. FOX )
SET UP ( MIKE GUNTHER / BRUCE WILLIS CURTIS ' 50 Cent )
SEVEN ( DAVID FINCHER / BRAD PITT MORGAN FREEMAN )
SEVEN SAMURAI ( AKIRA KUROSAWA / TAKASHI SHIMURA )
SEVEN YEARS IN TIBET ( JEAN-JACQUES ANNAUD / BRAD PITT DAVID THEWLIS )
SHADE ( DAMIAN NIEMAN / STUART TOWNSEND GABRIEL BYRNE )


SHALAKO ( EDWARD DMYTRYK / SEAN CONNERY BRIGITTE BARDOT )
SHANGHAI ( MIKAEL HAFSTROM / JOHN CUSACK CHOW YUN-FAT )
SHAFT ( JOHN SINGLETON / SAMUEL L.JACKSON VANESSA WILLIAMS )
SHAME ( STEVE McQUEEN / MICHAEL FASSBENDER CAREY MULLLGAN )
SHARK NIGHT ( DAVID R. ELLIS / SARA PAXTON )
THE SHAWSHANK REDEMPTION ( FRANK DARABONT / TIM ROBBIN MORGAN FREEMAN )
THE SHELTERING SKY ( BERNARDO BERTOLUCCI / DEBRA WINGER JOHN MALKOVICH )
THE SHEPHERD BORDER PATROL ( ISAAC FLORENTINE / JEAN-CLAUDE VAN DAMME )
SHERLOCK HOLMES ( GUY RITCHIE / ROBERT DOWNEY JR. JUDE LAW )
SHERLOCK HOLMES A GAME OF SHADOWS ( GUY RITCHIE / ROBERT DOWNEY JR. JUDE LAW )


THE SHIPPING NEWS ( LASSE HALLSTROM/ KEVEN SPACEY JULIANNE MOORE )
SHOOT 'EM UP ( MICHAEL DAVIS / CLIVE OWEN PAUL GIAMATTI )
SHOOTER ( ANTOINE FUQUA / MARK WAHLBERG )
SHOUT AT THE DEVIL ( PETER HUNT / LEE MARVIN ROGER MOORE )
SHOWGIRLS ( PAUL VERHOVEN / ELIZABETH BERKLEY GINA GERSHON )
SHUTTER ( MASAYUKI OCHIAI / JOSHUA JACKSON RACHAEL TAYLOR ) พากษ์ไทย
SHUTTER ISLAND ( MARTIN SCORSESE / LEONARDO DICAPRIO MARK RURRALO )
SIDEWAYS ( ALEXANDER PAYNE / PAUL GIAMATTI THOMAS HADEN CHURCH )
THE SIEGE ( EDWARD ZWICK / DENZEL WASHINGTON ANNETTE BENING ) พากษ์ไทย
SIGNS ( M.NIGHT SHYAMALAN MEL GIBSON JOAQUIN PHOENIX )


THE SILENCE OF THE LAMBS ( JONATHAN DEMME / JODIE FOSTER ANTHONY HOPKINS )
SILENTIUM ( WOLFGANG MUERNBERGER / JOSEF HADER )
SILVERADO ( LAWRENCE KASDAN / KEVIN KLINE SCOTT GLENN )
A SIMPLE PLAN ( SAM RAIMI / BILL PAXTON BILLY BOB THORNTON )
SIN ( MICHAEL STEVENS / GARY OLDMAN VING RHAMES )
THE SINGING DETECTIVE ( KEITH GORDON / ROBERT DOWNEY JR. ROBIN WRIGHT PENN )
SLEEPERS ( BARRY LEVINSON / KEVIN BACON ROBERT DE NIRO ) no thai sub.
SLEEPLESS IN SEATTLE ( NORA EPHRON / TOM HANKS MEG RYAN )
SLUMDOG MILLIONAIRE ( DANNY BOYLE / DEV PATEL FRELDA PINTO )
A SMALL TOWN IN TEXAS ( JACK STARRETT / TIMOTHY BOTTOMS )


SNAKE EYES ( BRIAN DE PALMA / NICOLAS CAGE GARY SINISE )
SNAKE ON A PLANE ( DAVID R. ELLIS / SAMUEL L. JACKSON )
SNATCH ( GUY RITCHIE / BENCIO DEL TORO DENNIS FARINA )
SNEAKERS ( PHIL ALDEN ROBINSON / ROBERT REDFORD DAN AYKROYD )
SNIPER ( LUIS LLOSA / TOM BERENGER BILLY ZANE )
SNOW ANGELS ( DAVID GORDON GREEN / KATE BECKINSALE SAM ROCKWELL )
SNOW DOGS ( BRIAN LEVANT / CUBA GOODING Jr. JAMES COBURN )
THE SOCIAL NETWORK ( DAVID FINCHER / JESSE EISENBERG ANDREW GARFIELD )
SOLO ( NORBERTO BARBA / MARIO VAN PEEBLES )
SOMERSAULT ( CATE SHORTLAND / ABBIE CORNISH SAM WORTHINGTON )


THE SONG OF SPARROWS ( MAJID MAJIDI / MOHAMMAD AMIR NAJI )
SON OF THE MASK ( LAWRENCE GUTERMAN /JAMIE KENNEDY ALAN CUMMING )
THE SQUID AND THE WHALE ( NOAH BAUMBACH / JEFF DANIELS LAURA LINNEY )
SORCE CODE ( DUCAN JONES / JAKE GYLLENHAAL MICHELLE MONAGHAN )
THE SOUND OF MUSIC ( ROBERT WISE / JULIE ANDREWS CHRISTOPHER PLUMMER )
SOUTHERN COMFORT ( WALTER HILL / KEITH CARRADINE POWERS BOOTHE )
SPARTAN ( DAVID MAMET / VAL KILMER DEREK LUKE )
SPECIAL FORCES ( STEPHANE RYBOJAD / DIANE KRUGER DJIMON HOUNSOU )
THE SPECIALIST ( LUIS LLOSA / SYLVESTER STALLONE SHARON STONE )
SPEED 2 ( JAN DE BONT / SANDRA BULLOCK JASON PATRIC )


SPIDER-MAN 2 ( SAM RAIMI / TOBEY MAGUIRE KIRSTEN DUNST )
SPY GAME ( TONY SCOTT / ROBERT REDFORD BRAD PITT )
STALINGRAD ( JOSEPH VISMAIER / DOMINIQUE HORWITZ )
STARSKY& HUTCH ( TODD PHILLIPS / BEN STILLER OWEN WILSON )
THE STATEMENT ( NORMAN JEWISON / MICHAEL CLAINE TILDA SWINTON )
STATE OF PLAY ( KEVIN MACDONALD / RUSSELL CROWE BEN AFFLECK )
STATEN ISLAND (NEW YORK) ( JAMES DEMONACO / ETHAN HAWKE VINCENT D'ONOFRIO )
STAYING ALIVE ( SYLVESTER STALLONE / JOHN TRAVOLTA )
STEAL ( GERARD PIRES / STEPHEN DORFF NATASHA HENSTRIDGE )
STEALTH ( ROB COHEN / JOSH LUCAS JESSICA BIEL )


THE STING ( GEORGE ROY HILL / PAUL NEWMAN ROBERT REDFORD )
STONE COLD ( CRAIG R.BAXLEY / BRIAN BOSWORTH LANCE HENRIKSEN )
THE STONE COUNCIL ( GUILLAUME NICLOUX / MONICA BELLUCCI CATHERINE DENEUVE )
THE STORY OF US ( ROB REINER / BRUCE WILLIS MICHELLE PEEIFFER )
THE STRANGE VICE OF MRS.WARDH ( SERGIO MARTINO / GEORGE HILTON EDWIGE FENECH )
STREET KINGS ( DAVID AYER / KEANU REEVES FOREST WHITAKER ) พากษ์ไทย
STREETS OF BLOOD ( CHARLES WINKER / VAL KILMER SHARON STONE )
STRICTLY BALLROOM ( BAZ LUHRMANN / PAUL MERCURIO TARA MORICE )
STRIKE FORCE / RICHARD GERE
STRIKING DISTANCE ( ROWDY HERRINGTON / BRUCE WILLIS SARAH JESSICA PARKER )


SUDDEN DEATH (PETER HYAMS / JEAN-CLAUDE VAN DAMME )
SUDDEN IMPACT ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD SONDRA LOCKE )
THE SUGARLAND EXPRESS ( STEVEN SPIELBERG / GOLDIE HAWN )
SUMMERTIME KILLER ( ANTONIO ISASI / OLIVIA HUSSEY CHRISTOPHER MITCHUM )
SUPERMAN III ( RICHARD LESTER / CHRISTOPHER REEVE )
SUPER 8 ( J.J.ABRAMS / KYLE CHANDLER ELLE FANNING )
SURROGATES ( JONATHAN MOSTOW / BRUCE WILLIS RADHA MITCHELL) no thai sub.
SUSPIRIA ( DARIO AGENTO / JESSICA HARPER )
S.W.A.T. ( CLARK JOHNSON SAMUEL L. JACKSON COLIN FARRELL )
SWEET HOME ALABAMA ( ANDY TENNANT / REESE WITHERSPOON JOSH LUCAS )


SWEPT AWAY ( GUY RITCHIE / MADONNA ADRIANO GIANNINI )
SWITCH ( FREDERIC SCHOENDOERFFER / KARINE VANASSE ERIC CANTONA )
THE SWITCH ( JOSH GORDON,WILL SPECK / JENNIFER ANISTON JASON BATEMAN )
SWORDFISH ( DOMINIC SENA / JOHN TRAVOLTA HUGH JACKMAN )
SYRLANA ( STEPHEN GAGHAN / GEORGE CLOONEY MATT DAMON )



/ Title T / / Directed By / / Actor / Actress /


TAFFIN ( FRANCIS MEGAHY / PIERCE BROSNAN )
TAKEN ( PIERRE MOREL / LIAM NEESON MAGGIE GRACE )
TAKERS ( JOHN LUESSENHOP / MATT DILLON PAUL WALKER )
TAKING LIVES ( D.J. CARUSO / ANGELINA JOLIE ETHAN HAWKE )
TAKING WOODSTOCK ( ANG LEE / DEMETRI MARTIN DAN FOGLER )
THE TAKING OF PELHAM 123 ( TONY SCOTT / DENZEL WASHINGTON JOHN TRAVOLTA )
THE TALENTED MR.RIPLEY ( ANTHONY MINGHELLA / MATT DAMON GWYNETH PALTROW )
TAXI DRIVER ( MARTIN SCORSESE / ROBERT DE NIRO CYBILL SHEPHERD )
TEARS OF THE SUN ( ANTOINE FUQUA / BRUCE WILLIS MONICA BELLUCCI )
THE TEN COMMANDMENTS ( CECIL B. DeMILLE / CHARLTON HESTON YUL BRYNNER )


TENDERNESS ( JOHN POLSON / RUSSELL CROWE JON FOSTER)
TEXAS CHAINSAW MASSACRE ( TOBE HOOPER / MARILYN BURNS )
TEXAS CHAINSAW MASSACRE ( MARCUS NISPEL / JESSICA BIEL )
THAT THING YOU DO ( TOM HANKS / TOM EVERETT SCOTT LIV TYLER )
THERE WILL BE BLOOD ( PAUL THOMAS ANDERSON / DANIEL DAY-LEWIS )
THE 13th WARRIOR ( JOHN McTIERNAN / ANTONIO BANDERAS )
THICK AS THIEVES ( MIMI LEDER / MORGAN FREEMAN ANTONIO BANDERAS )
THE THING ( JOHN CARPENTER / KURT RUSSELL )
THE THING ( MATHIJS VAN HEIJNNGN / MARY ELIZABETH WINSTAD )
THIRTEEN DAYS ( ROGER DONALDSON / KEVIN COSTNER BRUCE GREENWOOD )


13 TZAMETI ( GELA BABLUANI / GEORGE BABLUANI )
THEY CALL ME ALLELUJA ( GIULIANO CARNIMEO / GEORGE HILTON CHARLES SOUTHWOOD )
THIS MEANS WAR ( Mc G / CHRIS PINE TOM HARDY )
THIS PROPERTY IS CONDEMNED ( SYDNEY POLLACK / NATALIE WOODS ROBERT REDFORD )
THE THOMAS CROWN AFFAIR ( NORMAN JEWISON / STEVE McQUEEN FAYE DUNAWAY )
THE THOMAS CROWN AFFAIR ( JOHN McTIERNAN / PIERCE BROSNAN RENE RUSSO ) no thai sub.
THOR ( KENNETH BRANAGH / CHRIS HEMSWORTH NATALIE PORTMAN )
TICKING CLOCK ( ERNIE BARBARASH / CUBA GOODING JR. NEAL McDONOUGH )
TIMECOP ( PETER HYAMS / JEAN-CLAUDE VAN DAMME RON SILVER )
A TIME TO KILL ( JOEL SCHUMACHER / SANDRA BULLOCK SAMUEL L. JACKSON )


THE TIME TRAVELER'S WIFE ( ROBERT SCHWENTKE / ERIC BANA RACHEL McADAMS )
THEY CRAWL ( JOHN ALLARDICE / DANIEL COSGROVE )
3 DAYS OF THE CONDOR ( SYDNEY POLLACK / ROBERT REDFORD FAYE DUNAWAY )
THE THREE BURIALS OF MELQUIADES ESTRADA ( TOMMY LEE JONES / TOMMY LEE JONES BARRY PEPPER )
THREE THE HARD WAY ( GORDON PARKS JR. / JIM BROWN FRED WILLIAMSON )
22 BULLETS ( RICHARD BERRY / JEAN RENO MARINA FOIS )
36 QUAI DES ORFEVRES ( OLIVER MARCHAL / DANIEL AUTEUIL )
300 MILES TO GRACELAND ( DEMAN LICHTENSTEN / KURT RUSSELL KEVIN COSTNER )
360 ( FERNANDO MEIRELLES / ANTHONY HOPKINS JUDE LAW )
TIN CUP ( RON SHELTON / KEVIN COSTNER RENE RUSSO )


TINKER,TAILOR,SOLDIER,SPY ( TOMAS ALFREDSON / GARY OLDMAN )
TO DIE FOR ( GUS VAN SANT / NICOLE KIDMAN MATT DILLON )
TO KILL A MOCKINGBIRD ( ROBERT MULLIGAN / GREGORY PECK )
TO LIVE AND DIE IN L.A. ( WILLIAM FRIEDKIN / WILLIAM L.PETERSEN WILLEM DAFOE )
TOMBSTONE ( GEORGE P.COSMATOS / KURT RUSSELL VAL KILMER )
TOMORROW NEVER DIES ( ROGER SPOTTISWOODE / PIERCE BROSNAN TERI HATCHER )
TOO LATE THE HERO ( ROBERT ALDRICH / MICHAEL CAINE CLIFF ROBERTSON )
TOO YOUNG TO DIE ( ROBERT MARKOWITZ / MICHAEL TUCKER JULIETTE LEWIS )
TORQUE ( JOSEPH KAHN / MARTIN HENDERSON ICE CUBE )
TOTAL RECALL ( PAUL VERHOVEN / ARNOLD SCHWARZENEGGER )


THE TOURNAMENT ( SCOTT MANN / ROBERT CARLYLE KELLY HU )
THE TOWN ( BEN AFFLECK / BEN AFFLECK REBECCA HALL )
TRAFFIC ( STEVEN SODERBERGH / MICHAEL DOUGLAS DON CHEADLE )
TRAIL OF THE PANDA ( YU ZHONG / DAICHI HARASHIMA )
THE TRAIN ( JOHN FRANKENHEIMER / BURT LANCASTER )
TRAINING DAY ( ANTOINE FUQUA / DENZEL WASHINGTON ETHAN HAWKE )
TRAITOR ( JEFFREY NACHMANOFF / DON CHEADLE GUY PEARCE )
TRANSAMERICA ( DUNCAN TUCKER / FELICITY HUFFMAN )
TRANSPORTER 2 ( LOUIS LETERRIER / JASON STATHAM )
TRANSPORTER 3 ( OLIVIER MEGATON / JASON STATHAM )


THE TREE OF LIFE ( TERRENCE MALICK / BRAD PITT SEAN PENN )
TREMORS ( RON UNDERWOOD / KEVIN BACON FRED WARD )
TRESPASS ( JOEL SCHUMACHER / NICOLAS CAGE NICOLE KIDMAN )

TRINITY IS STILL MY NAME ( E.B.CLUCHER / TERENCE HILL BUD SPENCER )
TROY ( WOLFGANG PETERSEN / BRAD PITT ERIC BANA )
TRUCK TURNER ( JONATHAN KAPLAN / ISAAC HAYES )
TRUE GRIT ( JOEL COEN,ETHAN COEN / JEFF BRIDGES MATT DAMON )
TRUE LIES ( JAMES CAMERON / ARNOLD SCHWARZENEGGER JAMIE LEE CURTIS )
THE TRUMAN SHOW ( PETER WEIR / JIM CARREY )


TRUST ( DAVID SCHWIMMER / CLIVE OWEN CATHERINE KEENER )
THE TRUTH ABOUT CHARLIE ( JONATHAN DEMME / MARK WAHLBERG THANDIE NEWTON )
TURTLES CAN FLY ( BAHMAN GHOBADI / SORAN EBRAHIM AVAZ LATIF )
24: REDEMPTION ( JON CASSAR / KIEFER SUTHERLAND )
TWILIGHT ( CATHERINE HARDWICKE / KRISTEN STEWART ROBERT PATTINSON )
THE TWILIGHT SAGA:ECLIPSE ( DAVID SLADE / KRISTEN STEWART ROBERT PATTINSON )
TWISTED ( PHILIP KAUFMAN / ASHLEY JUDD SAMUEL L. JACKSON )
TWISTER ( JAN DE BONT / HELEN HUNT BILL PAXTON )
2 DAYS IN PARIS ( JULIE DELPY / JULIE DELPY ADAM GOLDBERG )
10,000 BC ( ROLAND EMMERICH / STEVEN STRAIT CAMILLA BELLE )


2012 ( ROLAND EMMERICH / JOHN CUSACK )
12 ROUNDS ( RENNY HARLIN / JOHN CENA )
28 WEEKS LATER ( JUAN CARLOS FRESNADILLO/ ROBERT CARLYLE ROSE BYRNE )
TRANSFORMERS:DARK OF THE MOON



/ Title U / / Directed By / / Actor / Actress /

1 U - 571 ( JONATHAN MOSTOW / MATTHEW McCONAUGHEY BILL PAXTON )
2 THE UNBEARABLE LIGHTNESS OF BEING ( PHILIP KAUFMAN / DANIEL DAY-LEWIS JULIETTE BINOCHE )
3 UNCOMMON VALOR ( TED KOTCHEFF / GENE HACKMAN ROBERT STACK ) no thai sub.
4 UNDER SIEGE ( ANDREW DAVIS / STEVEN SEAGAL )
5 UNDER SIEGE 2:DARK TERRITORY ( GEOFF MURPHY/ STEVEN SEAGAL )
6 UNDERTOW ( DAVID GORDON GREEN / JAMIE BELL JOSH LUCAS )
7 UNDERWORLD ( LEN WISEMAN / KATE BECKINSALE SCOTT SPEEDMAN )
8 UNDERWORLD:AWAKENING ( MANS MARLIND,BJORN STEIN / KATE BECKINSALE )
9 UNFAITHFUL ( ADRIAN LYNE / RICHARD GERE DIANE LANE )
10 AN UNFINISHED LIFE ( LASSE HALLSTROM / ROBERT REDFORD JENNIFER LOPEZ )


11 UNFORGIVEN ( CLINT EASTWOOD / CLINT EASTWOOD GENE HACKMAN )
12 UNIVERSAL SOLDIER ( ROLAND EMMERICH / JEAN-CLAUDE VAN DAMME DOLPH LUNDGREN )
13 UNIVERSAL SOLDIER 3 ( JOHN HYAMS / JEAN-CLAUDE VAN DAMME DOLPH LUNDGREN )
14 UNKNOWN ( JAUME COLLET-SERRA / LIAM NEESON DIANE KRUGER )
15 UNLEASHED ( LOUIS LETERRIER / JET LI MORGAN FREEMAN )
16 UNSTOPPABLE ( TONY SCOTT / DENZEL WASHINGTON CHRIS PINE )
17 UNTHINKABLE ( GREGOR JORDAN / SAMMUEL L.JACKSON CARRIE-ANNE MOSS )
18 UNTIL DEATH ( SIMON FELLOWS / JEAN-CLAUDE VAN DAMME )
19 THE UNTOUCHABLES ( BRIAN DE PALMA / KEVIN COSTNER CHARLES MARTIN SMITH )
20 UNTRACEABLE ( GREGORY HOBLIT / DIANE LANE BILLY BURKE )


21 U.S.MARSHALLS ( STUART BAIRD / TOMMY LEE JONES WESLEY SNIPES )
22 THE USUAL SUSPECTS ( BRYAN SINGER / STEPHEN BALDWIN GABRIEL BYRNE )
23 URBAN JUSTICE ( DON E.FAUNTLEROY / STEVEN SEAGAL EDDIE GRIFFIN )


/ Title V / / Directed By / / Actor / Actress /



1 VACANCY ( NIMROD ANTAL / LUKE WILSON KATE BECKINSALE )
2 VALKYRIE ( BRYAN SINGER / TOM CRUISE KENNETH BRANAGH )
3 THE VANGUARD
4 VAN HELSING ( STEPHEN SOMMERS / HUGH JACKMAN KATE BECKINSALE )
5 VANISHING ON 7th STREET ( BRAD ANDERSON / HAYDEN CHRISTENSEN THANDIE NEWTON )
6 VANTAGE POINT ( PETE TRAVIS / DENNIS QUAID MATTHEW FOX )
7 VERTICAL LIMIT ( MARTIN CAMPBELL / CHRIS O'DONNEL ROBIN TUNNEY )
8 VERTIGO ( ALFRED HITCHCOCK / JAMES STEWART KIM NOVAK )
9 VERY BAD THINGS ( PETER BERG / CHRISTIAN SLATER CAMERON DIAZ )
1O VICTORY ( JOHN HUSTON / SYLVESTER STALLONE )


/ Title W / / Directed By / / Actor / Actress /


WAG THE DOG ( BARRY LEVINSON / ROBERT DE NIRO DUSTIN HOFFMAN )
WALKING TALL ( PHIL KARLSON / JOE DON BAKER ELIZABETH HARTMAN )
WALKING TALL ( KEVIN BRAY / THE ROCK )
WALKING TALL: THE PAYBACK ( TRIPP REED / KEVIN SORBO )
WALL STREET ( OLIVER STONE / MICHAEL DOUGLAS CHARLIE SHEEN )
WALL STREET: MONEY NEVER SLEEPS ( OLIVER STONE / MICHAEL DOUGLAS SHIA LABEOUF )
WAR HORSE ( STEVEN SPIELBERG / JEREMY IRVINE EMILY WATSON )
WATERWORLD ( KEVIN COSTNER / KEVIN COSTNER )
THE WARRIOR'S WAY ( SNGMOO LEE / GEOFFREY RUSH KATE BOSWORTH )
THE WAY BACK ( PETER WEIR / JIM STURGESS ED HARRIS )


WE BOUGHT A ZOO ( CAMERON CROWE / MATT DAMON SCARLETT JOHANSSON )
WEDDINGS CRASHERS ( DAVID DOBKIN / OWEN WILSON VINCE VAUGH )
WEREWOLF HUNT ( EVGENY MITROFANOV / VLADIMIR LITVINOV )
WELCOME TO MOOSEPORT ( DONALD PETRIE / GENE HACKMAN RAY ROMANO )
WHAT LIES BENEATH ( ROBERT ZEMECKIS / HARRISON FORD MICHELLE PEEIFFER )
WHAT 'S EATING GILBERT GRAPE ( LASSE HALLSTROM / JOHNNY DEPP )
WHAT WOMEN WANT ( NANCY MEYERS / MEL GIBSON HELEN HUNT )
WHERE EAGLES DARE ( BRIAN G. MacLEAN / RICHARD BURTON CLINT EASTWOOD )
WHISTLEBLOWER ( LARYSA KONDRACKI / RACHEL WEISZ )
THE WHOLE NINE YARDS ( JONATHAN LYNN / BRUCE WILLIS MATTHEW PERRY )
THE WHOLE TEN YARDS ( HOWARD DEUTCH / BRUCE WILLIS MATTHEW PERRY )


WICKER PARK ( PAUL McGUIGAN / JOSH HARTNETT ROSE BYRNE )
THE WILD GEESE ( ANDREW V.MCLAGIEN / RICHARD BURTON ROGER MOORE )
WILD HOGS ( WALT BECKER / JOHN TRAVOLTA TIM ALLEN )
WILD ORCHID ( ZALMAN KING / MICKEY ROURKE JACQUELINE BISSET )
WILLIAM SHAKESPEARE'S JULIUS CAESAR ( STUART BURGE / CHARLTON HESTON )
WILLOW ( RON HOWARD / VAL KILMER JOANNE WHALLEY )
WINDTALKER ( JOHN WOO / NICOLAS CAGE )
WINGED CREATURES ( ROWAN WOODS / KATE BECKINSALE DAKOTA FANNING )
WISEGAL ( JERRY CICCORITTI / ALYSSA MILANO JASON GEDRICK )
WITNESS ( PETER WEIR / HARRISON FORD KELLY McGILLIS )


WOLF ( MIKE NICHOLS / JACK NICHOLSON MICHELLE PEEIFFER )
THE WOLFMAN ( JOE JOHNSTON / BENICIO DEL TORO ANTHONY HOPKINS ) no thai sub.
WOLF TOWN ( JOHN REBEL / ALICIA ZIEGLER )
THE WOMAN IN BLACK ( JAMES WATKINS / DANIEL RADCLIFFE )
WONDERLAND ( JAMES COX / VAL KILMER KATEBOSWORTH )
WORLD INVASION:BATTLE LOS ANGELES ( JONATHAN LIEBSMAN / AARON ECKHART MICHELLE RODRIGUEZ )
THE WORLD'S FASTEST INDIAN ( ROGER DONALDSON / ANTHONY HOPKINS )
THE WORLD IS NOT ENOUGH ( MICHAEL APTED/ PIERCE BROSNAN SOPHIE MARCEAU )
WYATT EARP ( LAWRENCE KASDAN / KEVIN COSTNER DENNIS QUAID )



/ Title X / / Directed By / / Actor / Actress /


1 THE X FILES ( ROB BOWMAN / DAVID DUCHOVNY GILLIAN ANDERSON )
2 XXX ( ROB COHEN / VIN DIESEL ASIA ARGENTO )




/ Title Y / / Directed By / / Actor / Actress /


1 THE YEAR MY PARENTS WENT ON VACATION ( CAO HAMBURGER / MICHEL JOELSAST )
2 YEAR OF THE GUN ( JOHN FRANKENHEIMER / ANDREW McGARTHY )
3 YOU DON'T MESS WITH THE ZOHAN ( DENNIS DUGAN / ADAM SANDLER )
4 YOU KILL ME ( JOHN DAHL / BEN KINGSLEY TEA LEONI )
5 YOUNG ADAM ( DAVID MACKENZIE / EWAN McGREGOR TILDA SWINTON )
6 YOUNG ADULT ( JASON REITMAN / CHARLIZE THERON )
7 YOUNG GUNS ( CHRISTOPHER CAIN / EMILIO ESTEVEZ KIEFER SUTHERLAND )
8 Y TU MAMA TAMBIEN ( ALEFONSO CUARON / MARIBEL VERDU GALE GARCIA BERNAL )




/ Title Z / / Directed By / / Actor / Actress /


1 ZODIAC ( DAVID FINCHER / JAKE GYLLENHAAL MARK RURRALO )
2 ZULU ( CYENDFIELD / STANLEY BAKER JACK HAWKINS )


หนังจีน นักแสดง

ก กอดคอกันไว้ อย่าให้ใครเจาะกระโหลก เหลียงเฉาเหว่ย จางเซียะโหย่ว
เกิดมาเพื่อฆ่า หัวใจข้าขาดเธอไม่ได้ เหลียงเฉาเหว่ย หวังจู่เสียน
เกิดมาใหญ่ก็ต้องใหญ่ หลิวเต๋อหัว อลันทัม
กระบี่ผ่ากระบี่ ฉีเส้าเฉียน เจิ้งเส้าชิว
กระบี่ไร้เทียมทาน ฉีเส้าเฉียน หลิวหย่ง
กระบี่ไร้เทียมทาน ภาค2
กอหวู่เฉือนคมเจ้าพ่อ หลิวเต๋อหัว จางเซียะโหย่ว
กระหน่ำล่าคนดวลเดือด
เก่งกับเฮง แซม ฮุย จางอ้ายเจีย
กูกู๋ปืนเค็ม เฉินหลง





ข ขงจื๊อ โจวเหวินฟะ
ขบวนฆาตไม่นับญาติ หลิวเต๋อหัว หลีหมิง
ขอรอยยิ้มสักนิด หูฮุ่ยจง
ขาตั้งสู้ เฉินหลง
ข้าวฟ่างสีเพลิง กงลี่





ค คนตัดคน โจวเหวินฟะ
คนตัดคน 2 หลิวเต๋อหัว โจวซิงฉือ
คนตัดคน 3 โจวซิงฉือ
คนตัดคน ภาคพิเศษ เกาจิ้งตัดเอง โจวเหวินฟะ
คนท้าใหญ่ โจวเหวินฟะ
คนเล็กตัดใหญ่ โจวซิงฉือ โจวฮุ่ยหมิ่น
คนเล็กนักเรียนโต โจวซิงฉือ อู๋ม้งต๊ะ
คนตายยาก จางอี้โหมว กงลี่
คู่ใหญ่ฟัดโลก หลี่เหลียนเจี๋ย
คน พศ ไหน โจวเหวินฟะ





จ เจ้าพ่อกวางตุ้ง เฉินหลง เหมยเยี่ยนฟาง
เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ หลิวเต๋อหัว เลสลี่จาง
เจ้าพ่อโรงอาบน้ำ
7 ฉบับรักไม่ลืม
7 ทหารเสือ จาง เชอะ เดวิด เจียง ตี้หลุง
7 เพชฌฆาตสัญชาติฮ้อ เฉินหลง หงจินเป่า




ฉ เฉินหลง มือปราบจมูกหิน เฉินหลง
เฉินหลง ถล่ม 20 มนุษย์ไม้ เฉินหลง



ช เชือด เชือด เชือด 4 ไมเคิล หว่อง ดอนนี่ เยน


ซ ซิ่วซิ่ว เธอบริสุทธิ์ โจน เชน
เซี่ยงไฮ้ อิทธิพลผู้ยิ่งใหญ่ กงลี่



ด ดี-เลว-เดือด กระแทกเฉือนคม จางเจียฮุย
ดวงเดียวกันทั้งพระจันทร์และหัวใจ เฉินกวนซี เมสะ คุโรกิ
Dr.Wai คนใหญ่สุดขอบฟ้า หลี่เหลียนเจี่ย ทาเคชิ คาเนชิโร่



ต ต้นตระกูลโหด อลันทัม หลิวเต๋อหัว
ตำรวจตัดตำรวจ หลิวเต๋อหัว
ตำรวจตัดตำรวจ 2 หลิวเต๋อหัว
ตำนานรักในหอแดง กงลี่



ถ ถอดสลักปล้น คนกระแทกมังกร หลี่หมิง เหยินเสียนฉี
ถอดรหัสล่า ฆ่าไม่เลี้ยง
ถล่ม 13 เจ้าอินทรี ตี้หลุง
เถียนมีมี่ 3,650วัน รักเธอคนเดียว หลี่หมิง จางม่านอี้


ท ทีมพยัคฆ์หั่นนรก ฮิเดกิ ไซโจ โอชิมา ยูคาริ
ทะลักจุดแตก โจวเหวินฟะ เหลียงเฉาเหว่ย
ทะลุกลางอก หลิวเต๋อหัว ว่านจื่อเหลียง
ทีเด็ดขุนวัง


ธ เธอหัวใจไม่แพ้ จางม่านอี้



น นานกิง โศกนาฏกรรมสงครามมนุษย์



บ บริษัทโหด โจวเหวินฟะ ว่านจื่อเหลียง
บอกโลกว่าข้าตายยาก โจวเหวินฟะ เยิ่นต้ะหัว
บ่อเก่า บ่อแห่งชีวิต จางอี้โหมว
เบ่งหัวใจฟัดให้ใหญ่ เฉินหลง ซูฉี


ป ปล้นทะลักเดือด ตี้หลุง เหลียงเฉาเหว่ย
ปึงซีเง็กปิดตาสู้ เจ็ท ลี เจิ้งเส้าชิว
เปิดบริษัทโหด โจวเหวินฟะ หลิวเต๋อหัว



ผ ผู้หญิงในเงาจันทร์ เลสลี่ จาง กงลี่
ผีกัดอย่ากัดตอบ 2 หลินเจิ้นอิง หลี่ไช่ฟ่ง
ผีกัดอย่ากัดตอบ 3 อู่เย้าฮั่น หลินเจิ้นอิง


ฟ ฟ้าสั่งข้ามาใหญ่ (Casino Tycoon) หลิวเต๋อหัว
เรียกเทวดามาก็ล้มข้าไม่ได้(Casino Tycoon 2) หลิวเต๋อหัว
ฟัดข้ามโลกล่าขุมทองนาซี เฉินหลง เจิ้นอวี้หลิง


ม มรดกเดือด แบรนดอน ลี ไมเคิล หว่อง
มองโกล ทาดาโนบุ อาซาโน
มังกรไทเก็ก คนไม่ยอมคน เจ็ท ลี มิเชล โหย่ว
มังกรสร้างชาติ เฉินหลง หลิวเต๋อหัว
มือปืนฟันน้ำนม ตี้หลุง
เมย์ 18


ย ยึดเมืองแหวกมิติ กัวฟู่เฉิง
ยาจกซู ตำนานหมัดเมา

ร รักร้อนแผ่นดินต้องจำ คริสตี้ ชุง


ล ลงขันฆ่า ปราณีอยู่ที่ศูนย์ เจ็ท ลี
ล่าโหดมังกรทรนง หงจินเป่า
เล่ห์ ราคะ เหลียงเฉาเหว่ย ทัง เหว่ย
โลกนี้รักใครไม่ได้นอกจากเขา หว่องกาไว เหลียงเฉาเหว่ย เลสลี่ จาง


ว วันที่หัวใจรักกล้าตัดขอบฟ้า เลสลี่ จาง จางม่านอี้
วิ่งสู้ฟัด เฉินหลง หลินชิงเสีย
วิ่งสู้ฟัด 2 เฉินหลง จางม่านอี้
วิ่งสู้ฟัด 3 เฉินหลง จางม่านอี้
วิ่งระเบิดฟัด เฉินหลง
เวลา ความรักที่สูญหาย จางป๋อจือ กู่เทียนเล่อ


ศ ศึกโค่นบัลลังก์วังทอง โจวเหวินฟะ กงลี่



ส สารวัตรใจเพชร หลีซิ่วเสียน โจวซิงฉือ
เสี่ยวลิ้มยี่ เจ็ท ลี
เสี่ยวลิ้มยี่ 2 เจ็ท ลี
สองพี่น้องตระกูลบิ๊ก เฉินหลง หงจินเป่า
2 คน 2 โกง แซม ฮุย
2 คน 2 คม เหลียงเฉาเหว่ย หลิวเต๋อหัว
2 ใหญ่ทะลุใหญ่ หลิวเต๋อหัว อลันทัม
2 ไอ้ด้วนผู้ยิ่งใหญ่ หวังหยู เดวิด เจียง
สามก๊ก ขุนศึกเลือดมังกร หลิวเต๋อหัว แม็กกี้ คิว
สามก๊ก โจโฉ แตกทัพเรือ หลิวเต๋อหัว ทาเคชิ คาเนชิโร่
4 เจ้ายุทธเจ๋อ ฟู่เซิง เดวิด เจียง


ห หลายแผ่นดินไม่สิ้นใจก็ไม่ลืม กงลี่ เลสลี่ จาง
หวังหยู่ ไม่กลัวตาย หวังหยู่
หน่วยปฏิบัติการสายฟ้าแลบ หงจินเป่า หยวนเปียว
หนึ่งบ้าระห่ำ หนึ่งอำมหิต เหลียงเฉาเหว่ย หลิวชิงเหวิน
หลังกระแทกฝา โจวเหวินฟะ เติ้งกวงหยง
เหาะแล้วซิ่ง เฉินหลง
โหด เลว ดี โจวเหวินฟะ
โหด เลว ดี 2 โจวเหวินฟะ
โหด เลว ดี 3 โจวเหวินฟะ
โหดทะลุแดด โจวเหวินฟะ
โหดตัดโหด จอห์น วู โจวเหวินฟะ
ใหญ่แค้นเดือด เฉินหลง แดเนียล วู
5 พยัคฆ์พิทักษ์ซุนยัดเซ็น ดอนนี่ เยน หลี่หมิง
5 เสือเหนือมังกร หลิวเต๋อหัว เหลียงเฉาเหว่ย
1976 มหาภิบัติสิ้นแผ่นดิน


อ อร่อยรักข้าวมันไก่
เอไกหว่า เฉินหลง
เอไกหว่า 2 เฉินหลง
ไอ้หนุ่ม 5 จอมเหี้ยม เดวิด เจียง ตี้หลุง
ไอ้หนุ่มหมัดคัน เฉินหลง
โอมเนื้อหนังมังผี
โอ้โหซือเจ๊ หยางจื่อฉิน


ฮ ฮีโร่ โค่นนรกครองเมือง ทาเคชิ คาเนชิโร่ หยวนเปียว


14 BLADES DONNIE YEN
LIFE WITHOUT PRINCIPLE JOHNNIE TO LAU CHING WAN
NOT ONE LESS ZHANG YIMOU
PUNISHED LAW WING CHEONG RICHIE REN ANTHONY WONG
THE ROAD HOME ZHANG ZIYI HONGLEI SUN
2046 TONY LEUNG CHIU WAI
THE VIRAL FACTOR JAY CHOU NICHOLAS TSE
8 เทพอสูรมังกรฟ้า ( Dise 1 - 6 )




หนังเกาหลี , หนังญี่ปุ่น

ALWAYS
ADMIRAL YAMAMOTO
BE WITH YOU
THE CLASSIC
CLUB BUTTERFLY
A GOOD LAWYER'S WIFE
JU-ON
KAMASUTRA
LE GRANDN CHEF
MARRIAGE IS A CRAZY THING
ONE MISSED CALL
SECRET LOVE
SERBIS
SEVEN NIGHTS IN JAPAN
SONATINE
THE WAY HOME
ZATOICHI

SHU QI COLLECTION
VIVIAN SHU COLLECTION



สารคดี


ประวัติศาสตร์โลก ชุดที่ 1
ประวัติศาสตร์โลก ชุดที่ 3
สึนามิ
เรื่องจริงผ่านสงครามโลกครั้งที่ 2
เวียดนามสงครามหมื่นวัน 2
MARADONA
MARADONA THE HAND OF GOD





**โทรสอบถาม และ สั่งซื้อได้ 24 ช.ม. ค่ะ
โทร 085 329 6996 มีบริการส่งทางไปรษณีย์ทั้งใน และ ต่างประเทศ

หรือเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน "อาหารหู" (หนังไทย - เพลงไทย) http://www.arharnhoou.com


** หากท่านจะเมล์เพื่อสั่งซื้อสินค้า
กรุณาแจ้งเบอร์โทรกลับไว้ด้วยนะคะ เพื่อความสะดวกในกรณีที่อินเตอร์เน็ตมีปัญหา
วิธีสั่งซื้อที่เร็วที่สุด คือ การโทรศัพท์นะคะ จะทราบผลทันที


หมายเหตุ : ร้านอาหารหู ได้เปลี่ยนชื่อเว็บไซต์จากเดิม www.rharnhoo.com ไปเป็น http://www.arharnhoou.com
โดยเริ่มใช้ตั้งแต่วันที่ 28 กันยายน 2553 เป็นต้นไป


-------- ขอบคุณทุกท่านที่รักหนังไทยค่ะ --------
ราคา: 30-350 บาท  
สภาพสินค้า: ใหม่ ระยะเวลาการใช้งาน: -
ประเภทการขาย: ขายปลีก
ข้อมูลการส่งสินค้าและการชำระเงิน
การจัดส่งสินค้า: จัดส่ง
พื้นที่จัดส่งสินค้า: จัดส่งทั่วโลก
รายละเอียดการส่งสินค้า/ นัดรับสินค้า: -
วิธีการชำระเงิน: -
ข้อมูลประกาศ
หมายเลขประกาศ: 7389430 ประเภทประกาศ: Active Display
ลงประกาศเพื่อ: ขาย/ให้เช่า/แลก ลงประกาศเมื่อ: 28 พ.ค. 2551, 10:21:58
ที่อยู่ผู้ลงประกาศ: จังหวัดกรุงเทพมหานคร » เขตบางกะปิ IP ที่ลงประกาศ:
แก้ไขล่าสุดเมื่อ: 23 มิ.ย. 2557, 10:28:53 เลื่อนตำแหน่งล่าสุดเมื่อ: 1 พ.ย. 2552, 15:56:53
จำนวนครั้งที่ถูกเปิดดูทั้งหมด: 121,059
ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อ: โทร..085 329 6996 และ 084 459 4417 ประเภทผู้ขาย: ร้านค้า/บริษัท
โทร: 085-3296996 และ 084 459 4417 โทรสอบถามและสั่งซื้อได้ทุกวัน ต ประเภทสมาชิก: สมาชิก Pantipmarket (M313043 : rharnhoo) ประเภทของสมาชิก
อีเมล: คลิกเพื่อส่งเมล เป็นสมาชิก เมื่อวันที่: 23 มิถุนายน 2557
รูป   รายละเอียด ราคา
สำหรับผู้ซื้อ
แจ้งลบประกาศ ส่งต่อประกาศ พิมพ์
สำหรับผู้ขาย
โฆษณาแสดงถึงวันที่
14 ธ.ค. 2557
เลื่อนตำแหน่งประกาศแก้ไขประกาศ